บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ฟุตบอล

          ฟุตบอล (อังกฤษ: Association Football) หรือ ซอกเกอร์ (อังกฤษ: Soccer) เป็นกีฬาประเภททีมที่เล่นระหว่างสองทีมโดยแต่ละทีมมีผู้เล่น 11 คน ผลบอลวันนี้ โดยใช้ลูกบอล เป็นที่ยอมรับอย่างแพร่หลายว่าเป็นกีฬาที่เป็นที่นิยมมากที่สุดในโลก
          โดยจะเล่นในสนามหญ้าสี่เหลี่ยมผืนผ้า หรือ สนามหญ้าเทียม โดยมีประตูอยู่กึ่งกลางที่ปลายสนามทั้งสองฝั่ง ผลบอลย้อนหลัง เป้าหมายคือทำคะแนนโดยการใช้เท้าพาลูกฟุตบอลให้เข้าไปยังประตูของฝ่ายตรงข้าม ในการเล่นทั่วไปผู้รักษาประตูจะเป็นผู้เล่นเพียงคนเดียวที่สามารถใช้มือหรือแขนกับลูกฟุตบอลได้โดยมีข้อแม้ว่าห้ามออกนอกเขตโทษ หรือกรอบ 25 หลาหน้าปากประตู ส่วนผู้เล่นอื่น ๆ ผลบอลเมื่อคืน จะใช้เท้าในการเตะลูกฟุตบอลไปยังตำแหน่งที่ต้องการ บางครั้งอาจใช้ลำตัว หรือ ศีรษะ เพื่อสกัดลูกฟุตบอลที่ลอยอยู่กลางอากาศ โดยทีมที่พาลูกฟุตบอลเข้าประตูฝ่ายตรงข้ามได้มากกว่าจะเป็นผู้ชนะ บอลพรุ่งนี้ ถ้าคะแนนเท่ากันให้ถือว่าเสมอ แต่ในบางเกมที่เสมอกันในช่วงเวลาปกติแล้วต้องการหาผู้ชนะจึงต้องมีการต่อเวลาพิเศษ และ/หรือยิงลูกโทษขึ้นอยู่กับกฎระเบียบของรายการแข่งขันนั้น ๆ
          โดยกฎกติกาการเล่นสมัยใหม่จะถูกรวบรวมขึ้นในประเทศอังกฤษ โดย สมาคมฟุตบอลอังกฤษ ในปี พ.ศ. 2406 ได้กำเนิดกติกาฟุตบอลขึ้นเพื่อเป็นแนวทางกติกาการเล่นในปัจจุบัน ผลบอลล่าสุด ฟุตบอลในระดับนานาชาติจะถูกวางระเบียบโดยฟีฟ่า ซึ่งรายการแข่งขันที่มีเกียรติสูงสุดในระดับนานาชาติคือการแข่งขันฟุตบอลโลกซึ่งจะจัดขึ้นทุก ๆ 4 ปี ผลบอลสด

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 24280 ครั้ง

โปรแกรมบอล 09/08/2565

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

13:00 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 4 - 1 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 0-1
20:00 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 2 - 3 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 2-2
21:35 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1 - 1 ฮันโนเวอร์ 96 0-0
22:00 สปาร์ตัก เพลเวน 1 - 3 เออีเอล ลิมาสซอล 0-1
22:00 เอสซีซันด์(ญ) 1 - 2 ปารีสเอฟซี (ญ) 1-0
22:45 แอสเตราส ตริโปลิส 2 - 2 พาส เจียนนิน่า 1-1
22:59 โคลูบารา 0 - 3 อัล อาห์ลี ดูไบ 0-2
22:59 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 2 - 1 อัล คูเวต เอสซี 1-1
22:59 คาร์มิโอทิสซ่า 2 - 1 โดซ่า คาโตโกเปีย 2-0
01:00 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 2 - 1 สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม(สำรอง) 2-0
01:00 เอร์กูเลส 1 - 0 คาสเตลล่อน 1-0
01:00 สปาเคนเบิร์ก 2 - 5 เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี 2-1
01:00 โวลอส เอ็นเอฟซี 2 - 1 โอเอฟไอ เครเต้ 2-0
01:00 โคซัคเค่น บอยส์ 5 - 1 วีวี ดอนเกน 3-0
01:15 วอคโซป ทาวน์ 5 - 1 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(ยู23) 2-1
02:00 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 0 - 0 ซีดี เอล อีจิโด 0-0

โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

15:00 เหอเป่ย กังฟู(N) 2 - 1 เจียงซี เหลียนเชง 0-1
15:00 หนานจิงซิตี้เอฟซี(N) 2 - 0 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง 1-0
15:00 เสฉวน(N) 1 - 0 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 0-0
18:30 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 3 - 1 ปักกิ่ง ลี่ กง 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ ลีกคัพ

01:30 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 3 - 2 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1-1
01:45 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 5 - 1 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 2-1
01:45 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 4 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0-3
01:45 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0 - 2 จิลลิ่งแฮม 0-0
01:45 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1 - 1 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 0-0
01:45 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1 - 2 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-2
01:45 มอร์แคมบ์ 0 - 0 สโต๊ค ซิตี้ 0-0
01:45 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1 - 0 วีแกน แอธเลติก 1-0
01:45 อิปสวิช ทาวน์ 0 - 1 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-1
01:45 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 2 - 2 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 2-0
01:45 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0 - 3 ลินคอล์น ซิตี้ 0-1
01:45 วอลซอลล์ 2 - 0 สวินดอน ทาวน์ 0-0
01:45 เชลแน่ม ทาวน์ 0 - 7 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-5
01:45 ลูตัน ทาวน์ 2 - 3 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1-1
01:45 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1 - 0 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1-0
01:45 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 2 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0-1
01:45 นอริช ซิตี้ 2 - 2 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 2-0
01:45 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0 - 3 พอร์ทสมัธ 0-0
01:45 กริมสบี้ ทาวน์ 4 - 0 ครูว์ อเล็กซานดร้า 2-0
01:45 ฮาโรเกต ทาวน์ 0 - 1 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-0
01:45 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 2 - 0 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1-0
01:45 คราวเลย์ ทาวน์ 1 - 0 บริสตอล โรเวอร์ส 0-0
01:45 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 2 - 1 ฮัลล์ ซิตี้ 2-1
01:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 2 สวอนซี ซิตี้ 0-2
01:45 โรชเดล 2 - 0 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0-0
01:45 แบล็คพูล 0 - 0 บาร์โรว์ 0-0
02:00 เร้ดดิ้ง 1 - 2 สตีฟเนจ โบโรห์ 0-1

โปรแกรมบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

07:30 ฟลาเมงโก 1 - 0 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-0

โปรแกรมบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

22:59 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 1 - 1 โบโด กลิมท์ 1-0
00:00 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี(N) 2 - 0 มัคคาบี้ ไฮฟา 2-0
00:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2 - 1 เชอร์ริฟ ติราสโพล 1-0
00:00 เอฟซี พิวนิค 0 - 2 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-1
00:45 มิดทิลแลนด์(N) 1 - 3 เบนฟิก้า 0-1
01:00 ดินาโม ซาเกร็บ 4 - 2 โดโกเรต์ส รัซกราด 3-1
01:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1 - 3 คาราบัค 0-1
01:30 สตวร์มกราซ 1 - 0 ดินาโม เคียฟ 1-0
01:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 2 - 2 โมนาโก 1-0
01:45 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 3 - 0 แซงต์ กิลลุส 1-0

โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

02:00 เอฟเค ชคูปิ 1 - 2 แชมร็อค โรเวอร์ส 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 0 - 0 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 0-0
00:00 สค็อปดี้ เอไอเค 0 - 0 ออสเตอร์ ไอเอฟ 0-0
00:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 2 - 2 ไอเค บราเก้ 1-1

โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ

01:30 โบรร่า เรนเจอร์ส 2 - 0 อเบอร์ดีน(ยู 21) 0-0
01:45 บอนนี่ริกก์โรส 0 - 0 ลิฟวิงสตัน(ยู 21) 0-0
01:45 เฟรเซอร์เบิร์ก 0 - 2 เซนต์ จอห์นสโตน(ยู 21) 0-1
01:45 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 2 - 3 เซลติก (ยู21) 2-2
01:45 เอลจิน ซิตี้ 1 - 0 ดันดี ยูไนเต็ด(สำรอง) 0-0
01:45 คิลมาร์น็อค(ยู 21) 3 - 0 คาวเดนบีท 2-0
01:45 เซนต์ เมียร์เรน(ยู 21) 0 - 0 อีสต์ สเตอร์ลิง 0-0

โปรแกรมบอล ซีเรีย คัพ

21:00 อัล จาอิส (SYR) 1 - 1 อัล อิติฮัด 1-1
22:59 เทชริน เอสซี 0 - 2 อัล วัทบา 0-2

โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

00:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 1 - 1 ฟัลเค่นเบิร์ก 0-0
00:00 ลุงสกิล 2 - 0 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 1-0
00:00 แอตวิดาเบิร์ก 2 - 0 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 0-0
00:00 คาร์ลสเตด บีเค 0 - 1 บีเคฟอร์เวิร์ด 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2

22:59 ออดราออปอเล 4 - 2 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 2-1
01:30 วิสล่า คราคอฟ 2 - 1 จีเคเอส คาโตวีตเซ 0-1

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

07:30 อเมริกา เด กาลี 2 - 0 อากีลาส โดราดาส 2-0

โปรแกรมบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 3 - 0 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 2-0
07:30 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล(N) 4 - 1 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 2-1

โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

23:30 กาเซล เอล มาฮาลาห์ 0 - 2 พีระมิดส์ เอฟซี 0-1
02:00 ซามาเล็ค 5 - 0 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ 2-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

22:00 โมโรคา สวอลโลส์ 3 - 2 เคป ทาวน์ ซิตี้ 2-1
00:30 ไกเซอร์ ชีฟ 3 - 0 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 2-0

โปรแกรมบอล กาตาร์ ลีก

21:30 อัมม์ ซาลาล 1 - 1 อัล ซาดด์ 1-0
23:40 กาตาร์ เอสซี 1 - 1 อัล มาร์คไฮยา 1-0

โปรแกรมบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

19:15 ซาบาห์ 1 - 0 ซาราวักยูไนเต็ด 0-0
20:00 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 3 - 2 ปุเลา ปีนัง 1-1
20:00 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 0 - 3 พีบี ปาหัง 0-2

โปรแกรมบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

19:15 กูชิง เอฟเค 0 - 0 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 0-0
20:00 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 1 - 0 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 0-0

โปรแกรมบอล AFC คัพ

18:00 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 2 - 1 เคดะห์ 1-0

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

05:00 อิทัวโน่ เอสพี 4 - 1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 2-1
05:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 5 - 1 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1-0
06:30 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1 - 0 บัสควอ เอฟซี 0-0
06:30 ปอนเต เปรตา 3 - 1 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1-1
07:00 ลอนดริน่า พีอาร์ 1 - 2 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0-0
07:30 แซมปายโอ้ คอเรีย 2 - 0 บาเฮีย บีเอ 1-0
07:30 ทอมเบนเซ่ 0 - 0 วิลา โนวา 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

07:10 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 2 - 0 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

18:00 เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) 4 - 1 ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21) 3-0
21:00 เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) 0 - 2 ฮาล์มสตัด (ยู 21) 0-1
22:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู21) 2 - 0 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) 0-0
22:00 ออร์ไกร์ท (ยู 21) 1 - 4 วาลเบิร์ก (ยู 21) 0-0

โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1

06:40 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 2 - 1 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 0-0

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

07:15 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 0 - 1 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 0-0

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

07:00 เมไลพิลล่า 1 - 0 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 1-0

โปรแกรมบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

16:00 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 1 - 4 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 0-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

19:00 ไวกิ้งส์(ยู 19) 1 - 1 โมลเด้ (ยู 19) 1-1
21:00 คริสเตียนซุนด์ บีเค (ยู 19) 4 - 4 ลีลล์สตรอม (ยู 19) 3-3

โปรแกรมบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:30 แดนทองเถิงเย่ว(N) 0 - 0 อู๋ซี หวูโกว 0-0
14:30 หูเป่ยหว่าช่วง(N) รอ ฮูวนาน บิลโลวส์
14:30 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ(N) 1 - 0 ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์ 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

23:30 โอลเดนเบอร์ก 2 - 3 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 0-1
00:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 1 - 4 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-2
00:00 ซวิคเกา 0 - 1 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 0-1
00:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 2 - 0 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 0-0
00:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 4 - 0 เอสวี เม็พเพ่น 1-0

โปรแกรมบอล อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ

00:00 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 2 - 2 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 1-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

05:05 เซเลยา เอฟซี 1 - 0 เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 0-0

โปรแกรมบอล GER D5

23:30 เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง 1 - 0 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 1-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

00:30 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 0 - 1 อัฟตูเลดิ้ง (ญ) 0-1
00:30 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) 3 - 1 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 0-1
02:15 เคฟลาวิค(ญ) 0 - 5 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 0-2
03:00 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 2 - 2 เบรย์ดาบลิค (ญ) 0-0
03:00 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 3 - 0 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 2-0

โปรแกรมบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

20:30 แกนด์ซาซาร์ กาแพน 2 - 0 ชีรัค บี 1-0
20:45 อรารัต-อาร์เมเนียบี 3 - 1 อลาชเคิร์ท บี 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

16:30 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 3 - 1 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 1-1

โปรแกรมบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

21:00 อัล บากา 0 - 1 ซาร์มา อัลซาร์ฮาน 0-0
21:00 คูเฟอร์ ซูม 1 - 1 อัล-โตร่า 1-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

04:00 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 1 - 2 โบญาก้า ซิโค 1-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา คัพ

02:10 กิมนาเซีย ลา พลาต้า(N) 1 - 2 ปาโตรนาโต ปารานา 1-1

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG

22:00 เอฟซี โซโสโพล 2 - 1 เอฟซี ดูนาฟ รูส 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2

20:00 บาร์นสลีย์ (ยู 21) 2 - 3 บริสตอล ซิตี้ (ยู 21) 1-2
22:59 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 21) 2 - 0 เร้ดดิ้ง (ยู 21) 1-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

16:00 มาเลเซีย(ยู19) 2 - 0 เมียนมาร์(ยู 19) 1-0
18:30 เวียดนาม (ยู19) 1 - 0 ไทย(ยู19) 1-0
22:59 บอสเนีย(ญ) ยู19 3 - 0 โรมาเนีย (ญ) ยู19 3-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19

00:00 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 2 - 2 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 2-0

โปรแกรมบอล NOR D4

22:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 1 - 2 เฟรดริกซ์สตรัด บี 1-2
00:00 เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์ 1 - 2 รัวฟอส ไอเอล บี 0-1

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 4 - 3 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1-2

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:59 แอตแลนติส 1 - 0 คูพีเอส (เยาวชน) 0-0

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

06:15 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 3 - 0 แอตเลติโก้ ชิริกี้ 2-0

โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก

14:00 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 1 - 0 โนเมดส์ 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

01:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) 2 - 2 ลานุส (ญ) 2-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ 4 Deild

03:00 อีเมียร์ 2 - 1 ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 2-0

โปรแกรมบอล TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

15:30 ทารูนา 3 - 0 เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 3-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga

00:00 เอเอสเอ อาร์ฮุส 0 - 3 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) 2 - 2 เรอัลพิลาร์(สำรอง) 0-2
22:00 อคาสซูโซ(สำรอง) 2 - 1 วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 1-0
01:15 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) 1 - 4 ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) 1-1
01:20 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 1 - 1 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) 1-1

โปรแกรมบอล อุรุกวัยลีกสำรอง

21:00 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1 - 0 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

09:00 ตีฮัวนา (ญ) 3 - 3 ปาชูกา(ญ) 2-1

โปรแกรมบอล

05:30 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 1 - 4 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 0-1

โปรแกรมบอล

01:30 แอ็บบี้ เกวิน นิ รอ คาร์มาร์เธ็น
01:30 มหาวิทยาลัยสวอนซี รอ คุมบราน เซลติก
01:30 ทาฟฟ์ เวลล์ รอ ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก

โปรแกรมบอล

22:59 จีซีร่า ยูไนเต็ด 0 - 4 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0-2
01:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 1 - 2 วีบรอก 0-0

โปรแกรมบอล

16:30 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 0 - 1 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 0-0
16:45 นอร์ธ สตาร์ 0 - 3 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 0-2
17:10 ทารินก้า โรเวอร์ 1 - 2 เซาธ์ ยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรมบอล

23:30 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 1 - 1 อาร์ติกัส 0-0

โปรแกรมบอล 09/08/2565

โปรแกรมบอล AFC คัพ
โปรแกรมบอล BRA SE
โปรแกรมบอล GER D5
โปรแกรมบอล NOR D4
โปรแกรมบอล TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล WAUS WD1
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล กาตาร์ ลีก
โปรแกรมบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า
โปรแกรมบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
โปรแกรมบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี
โปรแกรมบอล ซีเรีย คัพ
โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG
โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง สวีเดน
โปรแกรมบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
โปรแกรมบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3
โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
โปรแกรมบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
โปรแกรมบอล เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ
โปรแกรมบอล ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก
โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย คัพ
โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
โปรแกรมบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า
โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2
โปรแกรมบอล อังกฤษ ลีกคัพ
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา คัพ
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง
โปรแกรมบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล อินเดีย Regional Cup
โปรแกรมบอล อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ
โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อุรุกวัยลีกสำรอง
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
โปรแกรมบอล โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ 4 Deild
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ


โปรแกรมบอลAFC คัพ, BRA SE, GER D5, NOR D4, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กาตาร์ ลีก, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซีเรีย คัพ, เซเรีย บี บราซิล, เดนมาร์ก - 4.Liga, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, โปแลนด์ ลิกา 2, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตบอลหญิง สวีเดน, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ, ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก, สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ, สโลวาเกีย คัพ, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สวีเดนดิวิชั่น 1, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2, อังกฤษ ลีกคัพ, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อินเดีย Regional Cup, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี, ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ,


ผลบอลสด ผลบอลเมื่อคืน บอลวันนี้ บอลพรุ่งนี้ ผลบอลเมื่อคืนทุกหลีก ผลบอลวันนี้ ผลบอลย้อนหลัง ตารางบอลพรุ่งนี้

© gool.funสงวนลิขสิทธิ์ © 2017 , Sitemap

ผลบอลเมื่อคืน , ผลบอลสดวันนี้ , ผลบอลสด , ผล บอล สด , ผล บอล สด ทุก หลีก , ผลบอลสด , รายการผลบอลสด , ผลฟุตบอลเมื่อคืน , ผลฟุตบอลวันนี้ , ผผลบอลสด , ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก , ผลบอลไทยลีก , ฟุตบอลสด , ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก , ผลฟุตบอลเมื่อคืนนี้ , สกอร์บอลสด , เมื่อคืนบอล , ตารางบอลเมื่อคืน , เช็คผลบอลเมื่อคืน , ผลบอลเมื่อคืน , รายการฟุตบอลวันนี้ , เช็คผลบอลล่าสุด , ดูผลบอลสด เมื่อคืน , ตารางบอลเมื่อวาน , เช๊คผลบอลสดๆ , ตรวจผลบอลสด , ตรวจผลบอลเมื่อคืน , บอลสดเมื่อคืน , ผลบอลวันนี้ , ผลบอลภาษาไทย , ดูบอลภาษาไทย , วิเคราะห์บอล , วิเคราะห์บอลวันนี้ , วิเคราะห์บอลพรุ่งนี้ , บอลเมื่อคืน , บอลคืนนี้ , โปรแกรมบอล , โปรแกรมบอลวันนี้ , โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ , โปรแกรมบอลคืนนี้ , โปรแกรมบอลล่วงหน้า , สรุปผลบอล , สรุปผลบอลวันนี้ , ผลบอลเมื่อวาน , สรุปผลบอลเมื่อวาน , สรุปผลบอลเมื่อคืน , สรุปผลบอลล่าสุด , ผลบอลบนมือถือ , ผลบอล เมื่อคืน ทุกคู่ , ผลบอลย้อนหลัง , วิเคราะห์ บอล วัน นี้ , ตาราง บอล วัน นี้ , ผล บอล สด 888 , บ้าน ผล บอล , ดู บอล สด , ราคา บอล , ตาราง บอล , โปรแกรม บอล , โปรแกรม บอล วัน นี้ , ผล บอล ยูโร , วิเคราะห์ บอล วัน นี้ 100 , ผล บอล 888 , บ้าน ผล บอล สด , บ้าน ผล บอล วัน นี้ , โปรแกรม ฟุตบอล , ดู ผล บอล สด , วิเคราะห์ บอล คืน นี้ , พรีเมียร์ ลีก , ผล บอล สด วัน นี้ 888 , เซียน ส เต็ ป , ผล บอล สด 888 เมื่อ คืน , ราคา บอล วัน นี้ , ฟุตบอล วัน นี้ , ที่ เด็ด บอล , ดู บอล , บ้าน ผล บอล ที่ เด็ด , ผล บอล พรีเมียร์ ลีก , บอล ยูโร , ดู ผล บอล , ผล บอล ล่าสุด , วิเคราะห์ ผล บอล วัน นี้ , บ้าน ผล บอล 888 , ที่ เด็ด บอล วัน นี้ , วิจารณ์ บอล วัน นี้ , ตาราง ฟุตบอล , บ้าน ผล บอ , ผล บอล เมื่อ คืน ทุก ลีก , ผล บอล เมือ คืน , ผล บอล สด 888 เมื่อ คืน นี้ , เช็ค ผล บอล เมื่อ คืน , บ้าน บอล คืน นี้ , ผล ฟุตบอล เมื่อ คืน , ผล บ , ราคา ต่อ รอง บอล วัน นี้ , ตาราง ถ่าย บอล , สกอร์ บอล สด , บ้าน บอล 888 , ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด , บอล เด็ด วัน นี้ , 7m ผล บอล สด เมื่อ คืน ,