บ้านผลบอล ตัวจริง หน้าหลักอย่างเป็นทางการของบ้านผลบอลวันนี้

��������������������������������������� 25/06/2565

��������������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:30 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1 - 1 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 0-0
01:30 ทัลเลเรส กอร์โดบา 0 - 2 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 0-0
04:00 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 0 - 1 ซีเอ ฮูราแคน 0-1
04:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 0 - 2 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 0-0
06:30 ริเวอร์เพลท 2 - 1 ลานุส 2-1

��������������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ

02:30 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 4 - 2 บรากันติโน้ 3-0
05:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0 - 0 ซานโตส 0-0
05:00 ฟลาเมงโก 3 - 0 อเมริกา เอ็มจี 1-0
07:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 3 - 2 ฟอร์ตาเลซ่า 0-2

��������������������������������������� เค-ลีก

16:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1 - 1 แดกู เอฟซี 0-0
17:00 ซูวอน ซิตี้ 3 - 0 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 3-0
18:00 เอฟซี โซล 1 - 1 อินชอนยูไนเต็ด 1-0

��������������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

02:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 3 - 0 แคนซัส วิซาร์ดส์ 1-0
04:00 ดีซี ยูไนเต็ด 1 - 3 แนชวิลล์ เอฟซี 0-2
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี 2 - 1 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1-0
07:00 ฮุสตัน ไดนาโม 2 - 0 ชิคาโก ไฟร์ 2-0
07:00 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 2 - 1 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0

��������������������������������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

21:00 เฮาเกซุนด์ 4 - 2 ไวกิ้ง เอฟเค 1-2
22:59 โรเซนบอร์ก 3 - 1 คริสเตียนซุนด์ บีเค 2-1

��������������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

14:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 4 - 0 คาชิว่า เรย์โซล 3-0
16:30 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1 - 3 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-1
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 1 - 1 จูบิโล อิวาตะ 1-0

��������������������������������������� กระชับมิตร คัพ

15:00 โบเตฟ วราตซา 2 - 1 มินยอร์ เพอร์นิค 0-1
15:00 โมนาโก 1 - 0 เซอร์เคอร์ บรูซ 1-0
15:25 เอลเคเอสลอดซ์ 0 - 1 สเตล รุสซ์โซว 0-0
15:30 ออสเตรีย ลัสเตนัว 0 - 4 เอฟซี วิล 1900 0-1
15:30 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 0 - 0 ดาเชีย มิโอวินี่ 0-0
15:30 ฮูเมนเน่ 1 - 1 ทาทราน ปรีซอฟ 1-1
15:30 เอฟเค โคซิค 2 - 0 สลาโว วีเซลัด 1-0
15:45 นากาเวิลด์ เอฟซี 1 - 0 เบือง เกต อังกอร์ 0-0
16:00 รุช ซอร์ซอฟ 3 - 0 ออดราออปอเล 0-0
16:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0 - 1 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0-1
16:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 3 - 0 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1-0
16:00 สโลวัคโก้ 2 - 0 เทรนซิน 1-0
16:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1 - 0 วอร์ต้า พอซแนน 0-0
16:00 ปาคซิ เซ 3 - 2 ซิโอฟอค เอฟซี 0-1
16:00 อาร์ก้า กดิเนีย 1 - 3 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 0-0
16:00 สปาร์ตาปราก 2 - 1 ดูก้า ปรากซ์ 0-0
16:00 เทปลิเซ่ 2 - 0 อัสติ นาดลาเบม 2-0
16:00 เอสเค ลิเซน 0 - 2 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 0-1
16:00 ดอร์เดรชท์ 2 - 4 ลีแอร์ส 2-1
16:00 เอเอสวี 13 เวียนนา 0 - 5 เฟริส เวียนนา 1894 0-1
16:00 วิสล่า พล็อค 3 - 6 เลเชีย กอเดนซ์ 3-2
16:10 ทริเน็ค 0 - 3 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 0-1
16:30 วิสล่า คราคอฟ 2 - 0 สตอล เมียเลช 0-0
17:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ 1 - 0 เคเอส พอลโควิค 0-0
17:00 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1 - 0 โคโรน่า คีลเซ่ 0-0
17:00 วิดซอว์ ลอดส์ 1 - 1 จีเคเอส ทิคี 1-0
17:00 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 1 - 0 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1-0
17:00 ฮราเดตส์กราลอเว(N) 5 - 1 ไพรบราม 3-0
17:00 โกลนิค เลชน่า 3 - 2 โปกอน ซีดล์เซ 3-2
18:00 เอสซี เวิร์ล 2 - 2 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 1-2
18:00 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 1 - 1 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 1-0
18:10 ฮันโนเวอร์ 96 5 - 2 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 2-1
18:30 โฮลสไตน์ คีล 2 - 0 ซังค์ เพาลี 1-0
18:30 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 9 - 0 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 2-0
18:30 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 3 - 0 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 1-0
19:00 โคฟ เรนเจอร์ 0 - 2 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0-1
19:00 นีดแฮมมาร์เก็ต 0 - 7 อิปสวิช ทาวน์ 0-1
19:00 เอฟซี ไลเฟริ่ง 6 - 0 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 3-0
19:00 เอลจิน ซิตี้ 2 - 0 เฟรเซอร์เบิร์ก 2-0
19:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 1 - 1 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0-0
19:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 4 - 0 ไอทรัค แบมเบิร์ก 1-0
19:00 มอนโทรส 4 - 3 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 3-3
19:00 มิดทิลแลนด์ 3 - 2 โอเดนเซ่ บีเค 0-2
19:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 2 - 3 เอฟซี ไพพินส์รีด 0-2
19:00 สปาร์ตาปราก 2 0 - 3 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-2
19:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 4 - 0 คาร์ลสรูห์ เอสซี 3-0
19:00 เอสวี เม็พเพ่น 0 - 1 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 0-0
19:00 เดอะ นิว เซนต์ส 3 - 2 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 1-1
19:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 4 - 2 เบอโน่ 3-1
19:00 อายร์ ยูไนเต็ด 2 - 1 สแตรนแรร์ 1-0
19:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 2 - 1 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 1-0
19:00 มักเดเบิร์ก 2 - 1 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 1-1
19:00 บัซคา โทโพลา 2 - 1 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1-0
19:00 สเตล รุสซ์โซว 1 - 4 การ์บาเนียกราโกล 1-0
19:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 2 - 2 อัลบอร์ก 1-1
19:30 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2 - 2 ดินาโม ออโต 1-0
19:55 แอนนัน แอธเลติก 2 - 2 กรีน็อค มอร์ตัน 1-1
20:00 เบรซิน ซิตี้ 1 - 2 อาร์บรอท 1-0
20:00 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1 - 4 แซดเอ็นเคโอซีเยค 1-1
20:00 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 1 - 1 สเตนเฮาส์มัวร์ 0-0
20:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 2 - 1 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1-1
20:30 ลินฟีลด์ เอฟซี 0 - 0 นิวทาวน์ เอเอฟซี 0-0
20:30 เอฟซี ธูน 3 - 3 เซนต์ กัลเลน 1-0
20:30 คอร์ไทรจ์ 3 - 1 เมเชเลน 3-0
21:00 บาลา ทาวน์ 2 - 1 คลิฟตันวิลล์ 1-0
21:00 วอคโซป ทาวน์ 1 - 3 บาร์นสลีย์ 0-3
21:00 สปาร์ตันส์ 2 - 1 อีสต์ ไฟฟ์ 0-1
21:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 - 2 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 0-0
21:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0 - 1 ลูเซิร์น 0-1
21:00 ซังค์ พอลเท่น 4 - 2 ออสเตรียเวียนนา 2-2
21:00 แวร์เดอร์ เบรเมน 1 - 3 โอลเดนเบอร์ก 1-0
21:00 บาเซิ่ล 3 - 2 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 0-0
21:00 บานิค ออสตราว่า 7 - 1 โอโตรโควิซ 2-1
21:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 2 - 1 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 0-0
21:10 เอฟซี ซิยง 1 - 2 เซอร์เวตต์ 1-1
21:10 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 1 - 2 อเบอร์ดีน 0-0
21:10 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 12 - 0 ลูกาโน 3-0
21:10 อูจเปสต์ 1 - 1 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 1-1
21:30 น็อยซีเดิล 1 - 3 ราปิด เวียนนา 0-0
21:30 เอฟเค ชคูปิ 0 - 2 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 0-2
21:30 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1 - 2 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 0-0
21:30 พรูเบน มุนสเตอร์ 6 - 0 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 2-0
21:30 เอฟเค วอซโดวัค 1 - 3 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 1-1
21:40 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 3 - 0 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 2-0
22:00 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0 - 0 เอฟซี ดูนาฟ รูส 0-0
22:00 ปาร์ดูบีตเซ 3 - 1 วิโซซิน่า จิคลาวา 2-1
22:00 เอเอสเค วอยส์เบิร์ก 0 - 11 สตวร์มกราซ 0-3
22:00 เลฟสกี้ โซเฟีย 3 - 1 อคาเดมี่ ปานเดฟ 2-0
22:00 พีริน บลากอเยฟกราด 0 - 0 สปาร์ตัก วาร์นา 0-0
22:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 0 - 3 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0-0
22:00 เฟเนร์บาห์เช่ 4 - 0 เอสเค ติรานา 1-0
22:00 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0 - 2 คราโคเวีย คราคอฟ 0-0
22:00 โบโตซานี่(N) 0 - 4 คาราบัค 0-3
22:00 วาซาส 2 - 2 วาร์ดา เซ 0-0
22:00 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 1 - 2 ซีมปิน ไมชาโลวี 1-0
22:30 มาริบอร์ 1 - 1 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 0-1
22:30 ลัวซานนี สปอร์ท 1 - 0 สเตด โลซาน อูชชี 0-0
22:30 ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ 0 - 5 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 0-1
22:59 เรซซิ่ง ยูเนียน 1 - 3 ชาเลอร์รัว 0-1
22:59 ปีเตอร์เฮด 1 - 1 อินเวอร์รูเรีย 0-1
22:59 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 0 - 2 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-2
22:59 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 1 - 2 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 1-1
22:59 รีดอมเลีย 3 - 5 ราสนิกีร์ ไนร์ 2-2
22:59 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 2 - 3 คูคาริคกิ สตานคอม 1-1
22:59 เฮชเอ็นเคกอริก้า 1 - 2 วาร์เท็กซ์ 0-1
00:00 อารัว 3 - 1 เอสซี เครียนส์ 1-0
00:00 เอฟเค โซชิ 1 - 1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-0
00:00 เอฟซี โคเปอร์ 2 - 0 อิสทรา 1961 พูลา 1-0
00:00 เอฟซี โคเปอร์ รอ เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย
04:00 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 3 - 1 เอดี กรีเชีย 3-1

��������������������������������������� ซูเปอร์ลีก จีน

15:30 ชางโจว ไลออนส์(N) 1 - 1 ปักกิ่ง กั๋วอัน 1-0
18:30 หวูฮั่น เอฟซี(N) 1 - 2 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท 0-1
18:30 เทียนจิน ไทเกอร์(N) 1 - 0 เหมยโชวเคอเจีย 1-0
18:30 เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) 2 - 0 ซานตง ไท่ซาน 0-0

��������������������������������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

15:00 ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่(N) 0 - 0 ไซโบ้ ซันเดย์ 0-0

��������������������������������������� คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20

01:00 คอสตาริกา(ยู20)(N) 4 - 1 ตรินิแดดและโตเบโก(ยู 20) 1-0
03:00 คิวบา (ยู 20)(N) 0 - 1 ปานามา(ยู20) 0-0
04:00 ฮอนดูรัส (ยู 20) 4 - 1 คูราเซา(ยู20) 2-1
07:30 สหรัฐอเมริกา(ยู 20) 5 - 0 นิการากัว (ยู20) 1-0

��������������������������������������� สิงคโปร์ ลิก

16:30 ยัง ไลอ้อนส์ 0 - 1 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 0-0

��������������������������������������� ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

01:00 อิสราเอล(ยู 19) 0 - 1 อังกฤษ(ยู 19) 0-1
01:00 ออสเตรีย(ยู 19) 3 - 2 เซอร์เบีย(ยู 19) 1-1

��������������������������������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

21:00 บอลติกปาเนเวจิส 1 - 2 ซิอัวลิอาย 1-1

��������������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

19:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 1 - 1 เอฟซี โกเมล 1-1
21:00 ซลูตัสค์ 0 - 2 เอฟเค วิเท็บส์ค 0-1
22:59 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0 - 1 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 0-1
01:00 เนเมน กร็อดโน่ 0 - 0 บาเต้ โบริซอฟ 0-0

��������������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:00 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 0 - 0 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 0-0
01:00 ดานูบิโอ เอฟซี 0 - 1 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 0-0
03:30 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 1 - 0 เซอร์โร ลาร์โก 0-0

��������������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 สปอร์ติ้งคริสตัล 1 - 0 อลิอันซ่า แอตเลติโก 1-0

��������������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

14:00 เวกัลตา เซนได 1 - 1 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0-1
16:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1 - 1 ฟาเจียโน โอคายามา 0-1
17:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1 - 2 โออิตะ ตรินิต้า 1-1
17:00 วี-วาเรน นากาซากิ 0 - 0 บรัวบริทอากีต้า 0-0

��������������������������������������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 อัล ซาเร 2 - 2 อัลซอลส์ 2-0
00:30 อัล ไฟซาลี 1 - 0 อัล วีห์ดัต 1-0

��������������������������������������� มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

19:15 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 3 - 0 พีบี ปาหัง 1-0
20:00 มะละกา 2 - 3 ซาราวักยูไนเต็ด 2-1

��������������������������������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

19:15 กูชิง เอฟเค 2 - 1 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 1-0
20:00 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 3 - 0 ตรังกานู บี 2-0
20:10 กลันตันยูไนเต็ด 0 - 1 เปรัค 0-0

��������������������������������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:00 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 1 - 1 คลับ แซลมี 1-0
00:00 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 3 - 1 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 1-1
02:30 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 2 - 3 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 0-1
02:30 วีแดด คาซาบลานก้า 2 - 1 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 1-1

��������������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เจเนอรัลกาบาเยโร่ 2 - 1 เรซิสเตนเซียเอสซี 0-0
06:15 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 1 - 0 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0-0

��������������������������������������� เซเรีย บี บราซิล

21:00 คริคูม่า 1 - 0 วิลา โนวา 1-0
02:00 บาเฮีย บีเอ 0 - 1 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 0-0
04:30 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0 - 0 บัสควอ เอฟซี 0-0

��������������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ไอเอฟ เวสตรี 2 - 1 กรินดาวิค 0-1

��������������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

00:10 เดปอร์ตีโบ โมรอน 1 - 1 กิมนาเซีย จูจุย 1-0
02:10 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 0 - 1 เบลกราโน่ 0-0
04:10 เทมเปอร์ลีย์ 2 - 0 ฟลานเดรีย 1-0

��������������������������������������� ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 อาวอนดาเล่ เอฟซี 5 - 1 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 1-1
13:45 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 1 - 3 แดนน็อค ธันเดอร์ 1-2
14:30 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 1 - 3 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 0-2
15:00 อัลโตน่า เมจิค 0 - 1 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 0-1

��������������������������������������� USL ดิวิชั่น 1

09:35 ลาส เวกัส ไลท์ 3 - 2 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 2-0
00:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 0 - 2 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 0-0
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 2 - 5 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 1-3
06:00 ไมอามี่เอฟซี 1 - 3 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 1-2
07:30 ทัลซ่า รัฟเนค 2 - 1 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 2-1
07:30 เมมฟิส 901 2 - 0 ดีทรอยต์ ซิตี้ 1-0

��������������������������������������� พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:10 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 3 - 0 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 1-0
12:35 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 4 อาลาเมน (ญ) 0-4

��������������������������������������� คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

20:00 อักฮซายิก โอรอล 0 - 1 ออร์ดาบาซี่ย์ 0-0

��������������������������������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 อาร์มาเดล เอสซี 0 - 5 เพิร์ธ เอสซี 0-3
14:00 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 4 - 0 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 2-0
14:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 1 - 1 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 0-0

��������������������������������������� จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 3 - 1 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 1-1
22:59 ดินาโม บาตูมี 3 - 0 เอฟซี ซิโอนี่ 0-0
00:00 ดินาโม ทบิลิซี 5 - 1 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 1-0

��������������������������������������� หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

22:59 นซี ลูนาวิค 1 - 3 ไวกิงเกอร์ โกตู 0-2
22:59 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 1 - 2 เคไอ แคร๊กสวิก 0-1

��������������������������������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

14:30 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 1 - 1 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 1-1
15:00 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 1 - 1 แมนลี่ ยูไนเต็ด 1-0
16:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 1 - 1 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 0-0

��������������������������������������� วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:15 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 1 - 0 อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) 0-0
10:15 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 7 - 1 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 5-1
11:30 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 3 - 2 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 1-1
12:00 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 1 - 1 เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) 0-1
13:00 อัลโทน่า เมจิค ยู21 1 - 3 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 1-2
16:30 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 0 - 1 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 0-1

��������������������������������������� เกาหลี ชาเลน ลีก

15:00 โปชอน เอฟซี 2 - 2 พาจูซิติเซ็น เอฟซี 0-0
17:00 ชองจู จิคจิ 0 - 0 ชิฮุงชิ ซิตี้ 0-0

��������������������������������������� ชิลี คัพ

23:30 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 1 - 2 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 0-1
02:00 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 1 - 1 โคเบรซอล 1-0
02:00 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 0 - 1 นูเบลนเซ่ 0-0
02:00 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 1 - 2 ซีดี เมกาเลนซ์ 0-0
04:30 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 3 - 0 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 1-0
07:00 โอ.ฮิกกิ้นส์ 2 - 0 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 0-0

��������������������������������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 รัน เมล อาโอโมริ 0 - 0 โคชิ ยูไนเต็ด 0-0
13:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 0 - 3 ฮอนด้า เอฟซี 0-1

��������������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:05 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 1 - 0 เซเลยา เอฟซี 0-0

��������������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

00:00 โกมูนิกาซิโอเนส 1 - 1 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 0-1
01:30 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 3 - 2 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 1-0
01:30 ซีเอ ซาน มิเกล 0 - 0 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 0-0
01:30 อิตูไซย์โง 0 - 0 ยูเอไอ อากุยซ่า 0-0

��������������������������������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

20:00 ซิเอร่า(เยาวชน) 5 - 2 เซาเปาโล(เยาวชน) 1-2
21:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 2 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 1-0
23:45 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 2 - 0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1-0
01:00 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 1 - 1 เกรมิโอ้ (เยาวชน) 0-1
01:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 1 - 1 ครูไซโร่ (เยาวชน) 0-0
01:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 3 - 1 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 1-1

��������������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี 4 - 0 ควาร่า ยูไนเต็ด 2-0
22:25 อควายูไนเต็ด 2 - 1 พลาเทอู ยูไนเต็ด 1-0

��������������������������������������� เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

12:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 3 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 0-0
12:30 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 2 - 0 แอดิเลด แพนเทอร์ 2-0
12:40 สเติร์ทไลอ้อนส์ 2 - 2 อดิไลเด้ โอลิมปิค 1-0
14:30 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 0 - 1 เมโทรสตาร์ เอสซี 0-0
17:15 โครย์ดอน คิงส์ 2 - 3 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 2-1

��������������������������������������� เอสโตเนีย Esi Liiga

19:00 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 1 - 2 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 1-1

��������������������������������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 2 - 2 แคนเบอรา โอลิมปิก 2-0
12:00 คูม่า ไทเกอร์ 1 - 3 วอลเดน เวสทอน 1-2

��������������������������������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

13:00 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 3 - 2 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 1-1
14:30 บริสแบน ซิตี้ 1 - 1 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
15:30 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 6 - 0 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 2-0
15:30 โลแกน ไลท์นิ่ง 0 - 0 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 0-0

��������������������������������������� ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

12:30 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 4 - 1 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 3-0
12:30 แอดิเลด ฮิลล์ 0 - 0 อดิไลเด้วิคตอรี่ 0-0
12:30 มอดบูรี่ เจ็ท 5 - 1 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 2-1
12:30 พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ 1 - 5 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 1-3
12:30 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 4 - 0 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 1-0

��������������������������������������� ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 บรันสวิก ซิตี้ 1 - 1 พาสโค วอลล์ เอสซี 0-1
12:00 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 2 - 1 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 1-1
12:00 แลงวาร์ริน 1 - 1 เอฟซี บูลลีนไลออน 1-0
13:00 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 1 - 5 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 1-1

��������������������������������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

17:00 คีแรนไชม์เคนท์ 6 - 1 อัสตานาบี 2-0
19:00 ไครัต อคาเดมี่ 2 - 1 ไกเซอร์ คีซีรอดา 1-1
20:30 ไบโคนูร์ 0 - 3 อคาเดมี่ ออนทูสติก 0-2

��������������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

20:00 แมกนิ 0 - 1 เรยเนียร ซานเกอร์ได 0-0

��������������������������������������� จอร์เจีย ดิวิชั่น

21:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 0 - 0 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 0-0

��������������������������������������� เวียดนาม ดิวิชั่น 1

17:00 กวาง นัม 1 - 2 เกิ่น เทอ เอฟซี 1-1

��������������������������������������� ออสเตรเลียเวลช์ลีก

15:00 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 4 - 1 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 2-0
16:00 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 0 - 5 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 0-2
16:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 0 - 1 สปิริต เอฟซี 0-0
16:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 1 - 1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 0-0

��������������������������������������� เค ลีก ชาเลน

18:00 เอฟซี อันยาง 1 - 0 โซล อี-แลน เอฟซี 0-0

��������������������������������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3

15:00 โยโกฮามา เอสซีซี 0 - 3 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 0-1
16:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 1 - 0 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 1-0
16:30 ไกนาเร โตโตริ 2 - 2 เอสซี ซะงะมิฮะระ 2-1
17:00 เอฮิเมะเอฟซี 1 - 0 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 1-0

��������������������������������������� บราซิลเลียร์

03:00 เอบีซี อาร์เอ็น 0 - 0 คอนฟิแองก้า 0-0
05:00 อัลโต พีไอ 0 - 0 วิตอเรีย บีเอ 0-0

��������������������������������������� BRA D4

01:00 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 1 - 0 ปารานา พีอาร์ 0-0
01:00 คาร์โต ซีอี 0 - 1 ซูซา พีบี 0-0
01:00 ซานโต อังเดร 1 - 1 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 1-1
01:00 คาเซียส อาร์เอส 2 - 1 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) 1-0
01:15 เรอัล โนโรสเต้ 2 - 2 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 0-0
01:30 คาสแตนฮาล พีเอ 0 - 0 4 de Julho 0-0
02:00 คาล์เด้นเซเอ็มจี 0 - 1 โปซูอาเลกรี 0-1
02:00 คาสคาเวล พีอาร์ 0 - 1 อิมอเร่ อาร์เอส 0-1
02:00 เกรมิโอ อนาโปลิส 1 - 2 คอสต้า ริก้า เอ็มเอส 0-0
02:00 ยูอาร์ที เอ็มจี 2 - 5 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 1-1
04:00 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 0 - 2 อีซี จากุยเพนเซ่ 0-1

��������������������������������������� กระชับมิตร

20:00 สหรัฐอเมริกา(ญ) ยู23 4 - 1 อินเดีย (ญ) 1-1
21:00 ตุรกี (ญ) 2 - 0 อาเซอร์ไบจาน (ญ) 0-0
21:00 หมู่เกาะแฟโร(ญ) 3 - 1 อันดอร์รา (ญ) 0-0
22:00 นอร์เวย์(ญ) 2 - 0 นิวซีแลนด์(ญ) 1-0
01:00 โปรตุเกส(ญ) 1 - 0 กรีซ(ญ) 0-0
02:10 ฝรั่งเศส(ญ) 4 - 0 แคเมอรูน (ญ) 2-0
02:30 สเปน(ญ) 7 - 0 ออสเตรเลีย(ญ) 1-0
05:30 ชิลี (ญ) 0 - 1 เวเนซุเอลา (ญ) 0-0
06:00 คอสตาริกา (ญ) 2 - 1 เฮติ (ญ) 2-0
06:45 สหรัฐอเมริกา(ญ) 3 - 0 โคลัมเบีย(ญ) 0-0

��������������������������������������� ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

15:00 เมาท์ กราเวท 0 - 4 นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี 0-4
15:00 เดอะ เลค 6 - 3 เวสต์เทิร์นสปิริท 3-0
15:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 4 - 1 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 4-0
16:00 ทูวอง 0 - 1 อคาเซีย ริดจ์ 0-0

��������������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

20:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 0 - 3 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 0-1

��������������������������������������� สเตรเลีย U20

12:00 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 3 - 3 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 1-2
12:00 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 2 - 7 เปเรซ(ยู20) 0-4
12:00 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 1 - 2 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 0-0

��������������������������������������� WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ

22:00 เยเมน (ยู 16) 4 - 0 โอมาน (ยู 16) 3-0
01:00 จอร์แดน (ยู 16) 0 - 2 อิรัก(ยู 16) 0-0

��������������������������������������� NOR D4

17:00 แซนวิเค็น 0 - 1 นอร์สแตน 0-1
18:45 รัวฟอส ไอเอล บี 0 - 0 สเจลคาวิค 0-0
19:00 โฟลโร 2 - 0 เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์ 0-0
19:00 สเทรินจาร์ 2 - 1 โคลสตัด 1-1
19:00 เรดดี้ 1 - 3 ออปเซล ฟุตบอล 1-3
19:00 อูราเอด เอฟเค 3 - 2 สปินท์ เจลอย 1-1
20:00 อาเลซุนด์เอฟเค บี 4 - 0 เอลเวอร์รัม 2-0
20:00 แมนดาล 0 - 1 ฟอลโล่ 0-1
21:00 ออรเคล 1 - 1 เมลฮิส 1-0
23:15 โบโด กลิมท์ 2 2 - 4 ทิลเลอร์ 0-0

��������������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga

18:45 สตรอมเมน 4 - 2 สเตล โจร์เพลแลนด์ 2-1
21:00 ฟริกก์ 3 - 0 ไอสโวล์ด TF 0-0

��������������������������������������� ลีกอาชีพพม่า

15:30 เมียวดี เอฟซี 0 - 2 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 0-2

��������������������������������������� TAS พรีเมียร์ลีก

11:30 เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 4 - 0 โฮบาร์ทซีบรา 1-0
13:10 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 4 - 0 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 2-0
13:30 ลอนเซสตัน ซิตี้ 1 - 2 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 1-0

��������������������������������������� NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:00 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 1 - 2 บรอดมีโดว์ เมจิก 0-2

��������������������������������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:00 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ)(N) 1 - 1 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 1-1
16:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ)(N) 7 - 1 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) 3-1

��������������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

07:00 มินนิโซตาสตาร์ 1 - 2 ซู ฟอลซ์ ทันเดอร์ เอฟซี 1-1

��������������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส 1 - 1 เอล พอร์เวเนอร์ 1-0

��������������������������������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 ซีเอ ลูกาโน 3 - 0 เมอร์เซดีส 2-0

��������������������������������������� FFSA SLR

09:15 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 0 - 1 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) 0-1
10:15 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 1 - 0 เซาท์ แอดิเลด แพนเธอร์ส (สำรอง) 0-0
10:40 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) 2 - 7 เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) 1-5
10:40 แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) 1 - 2 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 1-2
10:40 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 1 - 2 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 1-1
10:40 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 1 - 1 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 0-0
12:15 แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) 2 - 2 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 0-2

��������������������������������������� อุรุกวัยกันดา

22:30 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 1 - 1 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 0-1
01:15 ลาลุซ 0 - 0 ไอเอ ซูด อเมริกา 0-0
06:15 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 3 - 1 ซีเอยูเวนตูเด้ 1-0

��������������������������������������� สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

22:30 ฟลอริดา ครัช (ญ) 8 - 0 คลับ ฟลอริด้า (ญ) 7-0

��������������������������������������� พรีเมียร์ลีกกลาง

09:30 เวลลิงตัน ยูไนเต็ด 0 - 4 เวลลิงตัน โอลิมปิก 0-4
09:30 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 9 - 0 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 5-0
10:00 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 3 - 2 เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 1-2

��������������������������������������� ของนิวซีแลนด์เหนือลีก

10:00 โอคแลนด์ ซิตี้ 2 - 0 แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี 1-0
10:00 เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด 3 - 0 เบย์โอลิมปิก 1-0

��������������������������������������� ไอร์แลนด์ U19 ลีก

01:45 ดันดาล์ค(ยู19) 3 - 1 เซนต์.แพทริค(ยู19) 1-0

��������������������������������������� ไอซ์แลนด์ 3 Deild

21:00 ซินดรี้ 1 - 1 ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ 1-1
01:00 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ 1 - 3 เคเอฟ การ์ดาเบีย 0-1

��������������������������������������� ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก

15:00 จีลอง เอสซี 0 - 1 นูนาวาดิ้ง ซิตี้ 0-1

��������������������������������������� ชิลี Primera D

02:30 ลิน่าเรส ยูนิโด 2 - 0 โอซอร์โน 1-0

��������������������������������������� TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

11:00 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 6 - 1 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 2-1
11:15 ลอนเซสตันซิตี้ บี 1 - 2 เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) 0-2
11:30 บีช ซิตี้ 0 - 1 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 0-1
11:35 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 3 - 2 เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 2-2
13:15 อัลเวอร์สโตนเอฟซี 3 - 3 ซัมเมอร์เซต 1-0
13:20 ลอนเซสตันยูไนเต็ด 6 - 0 ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 3-0

��������������������������������������� ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:45 เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี 1 - 4 โคซัคเค่น บอยส์ 0-3

��������������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 ติเกร (สำรอง) 3 - 2 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1-1
21:00 นีเวลล์ส (สำรอง) 0 - 0 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 0-0
21:00 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 0 - 0 พลาเทนเซ่(สำรอง) 0-0

��������������������������������������� ออสเตรเลีย SA ผู้หญิงคัพ

11:35 เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ)(N) 1 - 4 แอดิเลด ซิตี้ หญิง 0-1

��������������������������������������� ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก 2 - 0 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 0-0
14:00 เฟรแมนเทล ซิตี้ 0 - 2 แมนดูราท ซิตี้ 0-0
14:00 เวสเทิร์น ไนท์ส 2 - 1 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 0-1

���������������������������������������

13:00 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 4 - 2 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 1-1
13:45 นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) 2 - 3 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 0-0
16:30 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 1 - 4 ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) 0-1

���������������������������������������

01:00 วิตอเรีย อีเอส 2 - 0 เอสเตรล่า โด นอร์เต อีเอส 2-0

���������������������������������������

15:00 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 2 - 1 คาบูลเตอร์ เอฟซี 2-1
15:00 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 1 - 4 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 1-0

���������������������������������������

20:00 เบติส เอฟซี (ยู 20) 0 - 4 โคอิมบรา อีซี (ยู 20) 0-2

���������������������������������������

18:00 อูลานบาตอร์ซิตี้ 3 - 0 เดเรนเอฟซี 0-0

���������������������������������������

18:00 โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) 4 - 2 ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) 2-2

���������������������������������������

16:00 บาริโต ปูเตรา 1 - 1 มาดูร่า ยูไนเต็ด 1-1
20:30 เปรซียา จาการ์ตา 1 - 2 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 1-1

���������������������������������������

04:00 แปซิฟิก เอฟซี 0 - 3 เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 0-2

���������������������������������������

17:00 พย็องแท็กซิติเซ็น 0 - 5 ชุนชอนซิติเซ็น 0-2

���������������������������������������

01:00 เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) 3 - 3 โนวู ฮัมบูร์กู อาร์เอส (ยู 20) 1-2
01:00 ไอมอร์อาร์เอส(เยาวชน) 1 - 2 อปาฟัท อาร์เอส(เยาวชน) 0-1

���������������������������������������

06:30 ชัตตานูกา 0 - 0 มิชิเกน สตาร์ 0-0

���������������������������������������

19:15 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ยู 20) 2 - 0 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(ยู 20) 1-0

���������������������������������������

15:15 บริสแบน วูลฟ์ 0 - 3 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 0-2
16:15 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 1 - 3 อัลบานี ครีก 1-0

���������������������������������������

20:00 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค 2 - 2 เอฟเค ชิกาทอย 0-2

���������������������������������������

00:45 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ 5 - 1 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ 1-0
00:45 กอนกาเลนส์ 0 - 1 อเมริกา อาร์เจ 0-0
00:45 มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ 1 - 1 คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) 1-0

���������������������������������������

04:00 นิวเจอร์ซีย์โคปา 2 - 1 ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ 1-1
43วินาที คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี 0 - 0 บารอสโซแวลลีย์ -

��������������������������������������� 25/06/2565

��������������������������������������� BRA D4
��������������������������������������� FFSA SLR
��������������������������������������� NOR D4
��������������������������������������� NSW-N พรีเมียร์ลีก
��������������������������������������� TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
��������������������������������������� TAS พรีเมียร์ลีก
��������������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������������������������������� USL ดิวิชั่น 1
��������������������������������������� WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ
��������������������������������������� WAUS WD1
��������������������������������������� กระชับมิตร
��������������������������������������� กระชับมิตร คัพ
��������������������������������������� เกาหลี ชาเลน ลีก
��������������������������������������� เกาหลีลีกสำรอง
��������������������������������������� ของนิวซีแลนด์เหนือลีก
��������������������������������������� คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20
��������������������������������������� คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
��������������������������������������� เค ลีก ชาเลน
��������������������������������������� เค-ลีก
��������������������������������������� โคลัมเบีย U19 ลีก
��������������������������������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3
��������������������������������������� จอร์เจีย ดิวิชั่น
��������������������������������������� จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1
��������������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
��������������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
��������������������������������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
��������������������������������������� ชิลี Primera D
��������������������������������������� ชิลี คัพ
��������������������������������������� ซิมบับเวพรีเมียร์
��������������������������������������� ซูเปอร์ลีก จีน
��������������������������������������� เซเรีย บี บราซิล
��������������������������������������� เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
��������������������������������������� ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
��������������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga
��������������������������������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
��������������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
��������������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ
��������������������������������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
��������������������������������������� บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
��������������������������������������� บราซิลเลียร์
��������������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง
��������������������������������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2
��������������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������������� โปแลนด์ Div.4
��������������������������������������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
��������������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส
��������������������������������������� พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
��������������������������������������� พรีเมียร์ลีกกลาง
��������������������������������������� มาลาวีพรีเมียร์ลีก
��������������������������������������� มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
��������������������������������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������������� ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
��������������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������������������������������� โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
��������������������������������������� ลัตเวีย คัพ
��������������������������������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������������� ลีกอาชีพพม่า
��������������������������������������� วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
��������������������������������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������������� เวียดนาม ดิวิชั่น 1
��������������������������������������� ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก
��������������������������������������� สเตรเลีย U20
��������������������������������������� สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
��������������������������������������� สิงคโปร์ ลิก
��������������������������������������� สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ
��������������������������������������� หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
��������������������������������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
��������������������������������������� ออสเตรเลีย SA ผู้หญิงคัพ
��������������������������������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������������� ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
��������������������������������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������������� ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก
��������������������������������������� ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������������� ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division
��������������������������������������� ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������������� ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2
��������������������������������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
��������������������������������������� ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1
��������������������������������������� ออสเตรเลียเวลช์ลีก
��������������������������������������� ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
��������������������������������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
��������������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
��������������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง
��������������������������������������� อุรุกวัยกันดา
��������������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������������� เอสโตเนีย Esi Liiga
��������������������������������������� โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก
��������������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
��������������������������������������� ไอซ์แลนด์ 3 Deild
��������������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������������������� ไอซ์แลนด์ ลีก U19
��������������������������������������� ไอร์แลนด์ U19 ลีก
��������������������������������������� ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
��������������������������������������� ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3


���������������������������������������BRA D4, FFSA SLR, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, ของนิวซีแลนด์เหนือลีก, คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โคลัมเบีย U19 ลีก, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี คัพ, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก จีน, เซเรีย บี บราซิล, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, เบลารุสลีกสำรอง, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ Div.4, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีกกลาง, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลัตเวีย คัพ, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกอาชีพพม่า, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก, สเตรเลีย U20, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สิงคโปร์ ลิก, สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย SA ผู้หญิงคัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตรเลียเวลช์ลีก, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย Esi Liiga, โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3,


ผลบอลสด ผลบอลเมื่อคืน บอลวันนี้ บอลพรุ่งนี้ ผลบอลเมื่อคืนทุกหลีก ผลบอลวันนี้ ผลบอลย้อนหลัง ตารางบอลพรุ่งนี้

© gool.funสงวนลิขสิทธิ์ © 2017 , Sitemap

ผลบอลเมื่อคืน , ผลบอลสดวันนี้ , ผลบอลสด , ผล บอล สด , ผล บอล สด ทุก หลีก , ผลบอลสด , รายการผลบอลสด , ผลฟุตบอลเมื่อคืน , ผลฟุตบอลวันนี้ , ผผลบอลสด , ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก , ผลบอลไทยลีก , ฟุตบอลสด , ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก , ผลฟุตบอลเมื่อคืนนี้ , สกอร์บอลสด , เมื่อคืนบอล , ตารางบอลเมื่อคืน , เช็คผลบอลเมื่อคืน , ผลบอลเมื่อคืน , รายการฟุตบอลวันนี้ , เช็คผลบอลล่าสุด , ดูผลบอลสด เมื่อคืน , ตารางบอลเมื่อวาน , เช๊คผลบอลสดๆ , ตรวจผลบอลสด , ตรวจผลบอลเมื่อคืน , บอลสดเมื่อคืน , ผลบอลวันนี้ , ผลบอลภาษาไทย , ดูบอลภาษาไทย , วิเคราะห์บอล , วิเคราะห์บอลวันนี้ , วิเคราะห์บอลพรุ่งนี้ , บอลเมื่อคืน , บอลคืนนี้ , โปรแกรมบอล , โปรแกรมบอลวันนี้ , โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ , โปรแกรมบอลคืนนี้ , โปรแกรมบอลล่วงหน้า , สรุปผลบอล , สรุปผลบอลวันนี้ , ผลบอลเมื่อวาน , สรุปผลบอลเมื่อวาน , สรุปผลบอลเมื่อคืน , สรุปผลบอลล่าสุด , ผลบอลบนมือถือ , ผลบอล เมื่อคืน ทุกคู่ , ผลบอลย้อนหลัง , วิเคราะห์ บอล วัน นี้ , ตาราง บอล วัน นี้ , ผล บอล สด 888 , บ้าน ผล บอล , ดู บอล สด , ราคา บอล , ตาราง บอล , โปรแกรม บอล , โปรแกรม บอล วัน นี้ , ผล บอล ยูโร , วิเคราะห์ บอล วัน นี้ 100 , ผล บอล 888 , บ้าน ผล บอล สด , บ้าน ผล บอล วัน นี้ , โปรแกรม ฟุตบอล , ดู ผล บอล สด , วิเคราะห์ บอล คืน นี้ , พรีเมียร์ ลีก , ผล บอล สด วัน นี้ 888 , เซียน ส เต็ ป , ผล บอล สด 888 เมื่อ คืน , ราคา บอล วัน นี้ , ฟุตบอล วัน นี้ , ที่ เด็ด บอล , ดู บอล , บ้าน ผล บอล ที่ เด็ด , ผล บอล พรีเมียร์ ลีก , บอล ยูโร , ดู ผล บอล , ผล บอล ล่าสุด , วิเคราะห์ ผล บอล วัน นี้ , บ้าน ผล บอล 888 , ที่ เด็ด บอล วัน นี้ , วิจารณ์ บอล วัน นี้ , ตาราง ฟุตบอล , บ้าน ผล บอ , ผล บอล เมื่อ คืน ทุก ลีก , ผล บอล เมือ คืน , ผล บอล สด 888 เมื่อ คืน นี้ , เช็ค ผล บอล เมื่อ คืน , บ้าน บอล คืน นี้ , ผล ฟุตบอล เมื่อ คืน , ผล บ , ราคา ต่อ รอง บอล วัน นี้ , ตาราง ถ่าย บอล , สกอร์ บอล สด , บ้าน บอล 888 , ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด , บอล เด็ด วัน นี้ , 7m ผล บอล สด เมื่อ คืน ,