บ้านผลบอล ตัวจริง หน้าหลักอย่างเป็นทางการของบ้านผลบอลวันนี้

��������������������������������� 15/01/2565

��������������������������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

02:45 คลับบรูซ 2 - 0 แซงต์ ทรุยด็อง 1-0

��������������������������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน

21:30 โคโลญจน์ 0 - 4 บาเยิร์น มิวนิค 0-2
21:30 โวล์ฟสบวร์ก 0 - 0 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 0-0
21:30 สตุ๊ตการ์ต 0 - 2 แอร์เบ ไลป์ซิก 0-1
21:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 1 - 0 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 0-0
21:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 2 - 1 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 1-1
00:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 1 - 2 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 0-0

��������������������������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

19:30 เนิร์นแบร์ก 1 - 2 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 0-2
19:30 ซังค์ เพาลี 2 - 2 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1-1
19:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 3 - 0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 0-0
02:30 ดาร์มสตัดท์ 2 - 2 คาร์ลสรูห์ เอสซี 0-1

��������������������������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:59 แซงต์ เอเตียน 1 - 2 ล็องส์ 1-0
03:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2 - 0 แบรสต์ 1-0

��������������������������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:00 น็องซี่ 2 - 1 บาสเตีย 1-0
01:00 แก็งก็อง 0 - 0 เกรอน็อบล์ 0-0
01:00 โรเดซ อเวรอน 0 - 2 ดิฌง 0-1
01:00 ตูลูส 1 - 1 ปัว เอฟซี 0-0
02:00 โซโชซ์ 3 - 2 ก็อง 0-2

��������������������������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

00:45 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 0 - 0 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 0-0
02:00 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 2 - 0 เอสซี ฮีเรนวีน 0-0
02:00 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 0 - 1 วิเทสส์ อาร์นเฮม 0-0
03:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0 - 2 อาร์เคซี วาลไวก์ 0-2

��������������������������������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

22:30 เอดีโอ เดน ฮาก 2 - 0 เอฟซี ออสส์ 0-0

��������������������������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

22:30 เบาวิสต้า เอฟซี 1 - 1 กิล วิเซนเต้ 1-0
01:00 เบนฟิก้า 1 - 1 โมไรเรนเซ่ 0-0
01:00 สปอร์ติ้ง บราก้า 0 - 1 มาริติโม่ 0-0

��������������������������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 1 - 1 เคย์เซริสปอร์ 1-0
20:00 คารากูมรัค 2 - 0 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 1-0
20:00 ชีวาสสปอร์ 1 - 1 แทร็บซอนสปอร์ 1-1
22:59 อันตัลยาสปอร์ 1 - 1 เฟเนร์บาห์เช่ 0-0

��������������������������������� กรีซ เนชั่นแนล A

22:15 เลเมีย 2 - 1 ไอโอนิกอส 1-0
22:15 แอสเตราส ตริโปลิส 1 - 0 โวลอส เอ็นเอฟซี 1-0
00:30 อโพลลอน สมายร์นิส 0 - 0 อาริส ซาโลนิก้า 0-0
00:30 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 3 - 0 โอเอฟไอ เครเต้ 0-0

��������������������������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

21:00 ซามพ์โดเรีย 1 - 2 โตริโน่ 1-1
00:00 ซาแลร์นิตาน่า 0 - 3 ลาซิโอ 0-2
02:45 ยูเวนตุส 2 - 0 อูดิเนเซ่ 1-0

��������������������������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2

19:30 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 4 - 0 ฮาโรเกต ทาวน์ 2-0
22:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 2 - 1 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0-1
22:00 บริสตอล โรเวอร์ส 2 - 0 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0-0
22:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1 - 1 คราวเลย์ ทาวน์ 0-1
22:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0 - 2 บาร์โรว์ 0-0
22:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 2 - 0 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0-0
22:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 2 - 0 วอลซอลล์ 0-0
22:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1 - 1 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-0
22:00 พอร์ทเวล 1 - 3 สวินดอน ทาวน์ 1-2
22:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 3 - 3 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 2-0
22:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 2 - 0 โรชเดล 2-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

19:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1 - 0 เชลซี 0-0
22:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน 3 - 1 เซาแธมป์ตัน 1-0
22:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 1 - 1 วัดฟอร์ด 0-0
22:00 นอริช ซิตี้ 2 - 1 เอฟเวอร์ตัน 2-0
00:30 แอสตัน วิลล่า 2 - 2 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-1

��������������������������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

19:30 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0 - 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-1
19:30 ลูตัน ทาวน์ 3 - 2 บอร์นมัธ เอเอฟซี 2-0
22:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 1 - 4 โคเวนทรี ซิตี้ 1-2
22:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1 - 1 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1-0
22:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 - 0 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0-0
22:00 มิดเดิลสโบรห์ 2 - 1 เร้ดดิ้ง 0-0
22:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 1 สวอนซี ซิตี้ 1-0
22:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 2 - 0 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0-0
22:10 มิลล์วอลล์ 0 - 1 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0-0
22:15 ฟูแล่ม 6 - 2 บริสตอล ซิตี้ 5-2

��������������������������������� ลีกวัน อังกฤษ

22:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1 - 1 ซันเดอร์แลนด์ 0-0
22:00 พอร์ทสมัธ 1 - 2 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0-2
22:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 2 - 0 อิปสวิช ทาวน์ 0-0
22:00 เชลแน่ม ทาวน์ 1 - 1 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-0
22:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1 - 0 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-0
22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0 - 0 มอร์แคมบ์ 0-0
22:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 0 - 0 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-0
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 4 - 2 พลีมัธ อาร์ไกล์ 2-0
22:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 2 - 0 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-0
22:00 ลินคอล์น ซิตี้ 0 - 1 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0-0
22:00 จิลลิ่งแฮม 1 - 3 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1-0
22:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1 - 2 วีแกน แอธเลติก 0-1

��������������������������������� อิตาลี เซเรีย บี

20:00 เรจจิน่า 0 - 2 เบรสชา 0-2
20:00 เครโมเนเซ่ 2 - 0 โคโม 1-0
22:15 ปิซ่า 1 - 3 โฟรซิโนเน่ 1-0

��������������������������������� กระชับมิตร คัพ

11:30 เมโทรสตาร์ เอสซี 2 - 1 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
11:30 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 1 - 3 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 1-0
15:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 1 - 0 ตอร์ปิโด มินส์ค 1-0
16:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 5 - 1 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 3-1
16:00 ฮราเดตส์กราลอเว 3 - 0 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1-0
16:00 เบนาทกี้ นาด จิเซรัว 2 - 2 เอฟซี เซนิท คาสลาฟ 0-1
16:00 โอปาว่า 2 - 1 ซิกม่า โอโลมุช บี 1-1
16:15 เอสซี ซนอย์โม 4 - 3 โอโตรโควิซ 4-1
16:30 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น(N) 1 - 0 อัสติ นาดลาเบม 1-0
16:30 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1 - 5 สโลวัคโก้ 1-1
16:30 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 5 - 0 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 2-0
17:00 ดาเชีย มิโอวินี่ 0 - 0 สเตอัว บูคาเรสต์ 0-0
17:00 เอสเคเอฟซีเรด 1 - 1 เคเอฟซี โคมาร์โน 1-0
17:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 2 - 0 ไพรบราม 2-0
17:00 เทปลิซ บี 4 - 2 โซคอล ฮุสตัน 2-0
17:00 อิสทรา 1961 พูลา(N) 1 - 0 เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 0-0
17:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1 - 2 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 0-2
17:00 โปโลเนีย ไบตอม 2 - 3 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1-1
17:00 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 4 - 0 โกมาโรม วีเอสอี 0-0
17:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 10 - 0 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 6-0
17:00 ลัวซานนี สปอร์ท 1 - 1 สเตด โลซาน อูชชี 1-1
17:00 เอฟซี ดาบาส 1 - 0 บุดดาออร์ส เอสซี 1-0
17:00 คาซิงบาร์ซิคา 2 - 1 ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 0-1
17:00 เอฟซี กูเทอร์สโลห์ 2 - 5 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 0-2
17:00 ยูดี ออร์ซิร่า 3 - 4 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1-0
17:00 เบอโน่ 3 - 3 ฟาสตาฟ ซลิน 2-1
17:00 ดอมซาเล่(N) 2 - 2 บูดาฟอคิ เอ็มทีอี 1-2
17:00 เอสเค ลิเซน 2 - 0 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 2-0
17:10 เอลเดนเซ่ 2 - 2 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 2-0
17:15 โคลดิ้ง 0 - 2 ซอนเดอร์ไจสกี 0-1
17:30 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 3 - 0 สลาเวีย โมซีร์ 0-0
18:00 บอนเนอร์ 2 - 0 วีเอฟบี ฮิลเดน 0-0
18:00 รูเดส 3 - 2 เอ็นเค จารูน 2-1
18:00 ออสเตรียเวียนนา 8 - 3 เอเอสเค อีเล็กตร้า 2-3
18:00 โตเลโด 2 - 0 มอสโตเรส 0-0
18:00 เคเอส พอลโควิค(N) 2 - 0 เมียดิซ เลกนิก้า 0-0
18:30 โกลนิค เลชน่า 4 - 0 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 3-0
18:40 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 4 - 0 สเตล รุสซ์โซว 2-0
19:00 วอร์ต้า พอซแนน 1 - 0 อาร์ก้า กดิเนีย 1-0
19:00 ยัง บอยส์ 5 - 2 กราสฮ็อปเปอร์ 3-1
19:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 1 - 3 วีเอฟอาร์ อาเล่น 0-1
19:00 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 1 - 0 แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 0-0
19:00 เอสซีซันด์(ญ) 6 - 0 ยัง บอยส์ (ญ) 3-0
19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 2 - 1 กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) 2-0
19:00 ซิโอฟอค เอฟซี 2 - 2 เอฟเค สเกนดิจา 79 1-1
19:00 ราดนิคกี้ 1923 2 - 1 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1-1
19:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1 - 3 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 0-2
19:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 3 - 1 ทาทราน ปรีซอฟ 1-1
19:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 2 - 2 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 1-1
19:00 ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี 0 - 5 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 0-3
19:00 สปาร์ตัก วาร์นา 5 - 0 เชอร์โนโมเร็ตส์ เบอร์กาส 3-0
19:00 วิดซอว์ ลอดส์ 1 - 3 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 1-1
19:00 กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี 5 - 2 เอสโซลโนกิ เอฟซี 1-2
19:00 ลีเกีย วอร์ซอว์(N) 2 - 0 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 1-0
19:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ 7 - 1 กราเซอร์ เอเค 1-1
20:00 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 0 - 4 แอตเซลล่า 0-2
20:00 ไวเด้นบรูค 1 - 3 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0-2
20:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 2 - 0 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 1-0
20:00 ฟรีเดค-มิสตัค 1 - 1 ซลิน 2 0-1
20:00 เอฟซี เครย์ 4 - 3 แบร์กิช กลัดบลัค 09 0-2
20:00 เนอชาแตล ซามักซ์ 1 - 3 เอฟซี ธูน 1-1
20:00 เอฟซี ซิโอนี่ รอ เซอร์เวตต์
20:00 เอสซี เครียนส์ 5 - 1 เอฟซี คิกเกอร์ส ลูเซิร์น 1-1
20:00 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 4 - 2 เอสเฟา สแตรเลน 3-1
20:00 ฮัลเลน 1 - 1 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 1-1
20:00 แซดเอ็นเคโอซีเยค 3 - 0 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 2-0
20:00 ลูกาโน 3 - 0 วาดุซ 2-0
20:00 เอสวี รีด 1 - 1 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0-1
20:25 อเลมานเนีย อาเค่น 2 - 4 เวสเตอร์โล 1-2
20:30 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0 - 0 ดนีโปร โมกิเลฟ 0-0
20:30 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 3 - 4 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 2-3
20:30 เอฟซี กีสเซิน 1 - 2 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 0-1
20:30 สตวร์มกราซ 0 - 2 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 0-1
20:30 ลูเซิร์น 0 - 1 วินเตอร์ทูร์ 0-1
20:30 ปาคซิ เซ 1 - 1 ซาบาห์ เอฟเค 0-1
21:00 เลช พอซนาน 4 - 2 บานิค ออสตราว่า 2-0
21:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช 1 - 4 เซนต์ กัลเลน 0-2
22:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 4 - 3 เฮสเซ่น คาสเซล 3-2
22:59 ดินาโม บูคาเรสต์ 2 - 2 ฟารูล คอนสแตนต้า 1-0
03:00 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 0 - 0 คาเซียส อาร์เอส 0-0
03:00 เอฟบีซี เมลการ์ 1 - 0 เดปอร์ติโว เปไรร่า 0-0
07:15 อินดิเพนเดนเต้(N) 0 - 1 ซาน ลอเรนโซ่ 0-1

��������������������������������� สเปนโคปาเดลเรย์

22:00 มายอร์ก้า 2 - 1 เอสปันญ่อล 1-0
00:30 สปอร์ติ้ง กิฆอน 0 - 0 คาดิส 0-0
00:30 คิโรน่า 1 - 2 ราโย่ บาเยกาโน่ 1-1

��������������������������������� แอฟริกันเนชันส์ คัพ

22:59 ไนจีเรีย(N) 3 - 1 ซูดาน 2-0
02:00 กินีบิสเซา(N) 0 - 1 อียิปต์ 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

20:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 2 - 2 ฮาโปเอล นาซาเรท 0-1
22:30 ฮาโปเอล ไฮฟา 2 - 2 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 1-1
00:50 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 1 - 3 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 0-1

��������������������������������� ตุรกี 2 Ligi A

17:30 เดนิซลิสปอร์ 0 - 1 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 0-1
20:00 อิสตันบูลสปอร์ 1 - 0 อุมรานิเยสปอร์ 0-0
22:59 โคแคลิสปอร์ 1 - 2 อันคารากูคู 1-1

��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:00 เนกาซ่า 0 - 4 มอนเทอร์เรย์ 0-3
06:00 อัตลาส 1 - 0 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 0-0

��������������������������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

22:00 บาร์เน็ต 1 - 4 เชสเตอร์ฟิลด์ 0-0
22:00 กริมสบี้ ทาวน์ 2 - 0 อัลทริงแคม 0-0
22:00 วีลด์สโตน เอฟซี 2 - 1 โดเวอร์ แอทเตลิก 0-1

��������������������������������� สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

22:00 อายร์ ยูไนเต็ด 0 - 2 กรีน็อค มอร์ตัน 0-1
22:00 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 1 - 0 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 1-0
22:00 อินเวอร์เนสส์ 2 - 2 ควีน ออฟ เซาธ์ 0-1
22:00 เรธโรเวอร์ส 1 - 2 อาร์บรอท 1-0

��������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

22:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 3 - 2 ฟัลเคิร์ก 2-0
22:00 อัลลัว แอทเลติค 1 - 1 ควีนส์ ปาร์ค 0-1
22:00 โคฟ เรนเจอร์ 1 - 0 มอนโทรส 1-0
22:00 ดัมบาร์ตัน 2 - 0 อีสต์ ไฟฟ์ 0-0
22:00 ปีเตอร์เฮด 1 - 1 ไคลด์ 0-1

��������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 แอนนัน แอธเลติก 2 - 2 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 1-2
22:00 เอลจิน ซิตี้ 1 - 1 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 1-1
22:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 0 - 2 คาวเดนบีท 0-0
22:00 สแตรนแรร์ 3 - 3 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1-1

��������������������������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

18:00 คาซ่า เพีย เอซี 0 - 1 อคาเดมีโค วิสุ 0-1
22:30 เปนาฟิลด์ 4 - 3 วิล่าแฟรเนียนเซ 2-2

��������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 1 - 2 เออีพี ปาฟอส 1-1
00:00 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 0 - 3 อโปเอล นิโคเซีย 0-2

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

22:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส 2 - 2 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 1-0
22:00 ลาร์นเอฟซี 0 - 1 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0-1
22:00 ลินฟีลด์ เอฟซี 1 - 0 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1-0
22:00 พอร์ทาดาวน์ 0 - 0 โคเลอไรน์ 0-0
22:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 0 - 1 ครูซาเดอร์ 0-0

��������������������������������� เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

22:00 ยอร์ค ซิตี้ 1 - 0 สลอค ทาวน์ 1-0
22:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 0 - 3 โซลิฮัลล์ มอร์ 0-1
22:00 ดาร์ทฟอร์ด 1 - 0 เวย์เม้าท์ 1-0
22:00 มอร์เพธ ทาวน์ 4 - 3 บอสตัน ยูไนเต็ด 2-3
22:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 1 - 1 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1-1
22:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 2 - 0 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0-0
22:00 ทอนบริดจ์ แองเจิล 1 - 1 คิงส์ ลินน์ 0-0
22:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0 - 2 บรอมลีย์ 0-0
22:00 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 1 นีดแฮมมาร์เก็ต 1-1
22:00 บอร์แฮม วู๊ด 1 - 1 เมดสโตน ยูไนเต็ด 1-0
22:10 น็อตต์สเคาน์ตี้ 2 - 1 อีสต์ไลก์ 1-1
00:30 เร็กซ์แฮม 5 - 1 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 1-0

��������������������������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

20:30 เฮชบี เชลกูมเลด 3 - 1 ดับบิวเอ ทเลมเซน 1-0
21:00 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ 0 - 0 อีเอส เซทิฟ 0-0

��������������������������������� เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ

21:00 คริสตัล พาเลซ (ยู 18) 1 - 1 วูลฟ์แฮมป์ตัน ยู18 0-0
02:00 ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน(ยู 18) รอ แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 18)

��������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ

15:45 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 2 - 2 เมลเบิร์น ซิตี้ 0-1
15:45 ซิดนีย์ เอฟซี 1 - 1 บริสแบน โรว์ 1-1

��������������������������������� ซาอุดีอาระเบียลีก

19:40 อัล ทาย 1 - 2 อัล ดาฮัม 1-1
22:05 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 4 - 0 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 1-0
00:00 อัล ฮิลาล 3 - 2 อัล ทาวอน 2-2
00:00 อัล อาห์ลี 1 - 0 อัล ฮาเซม 1-0

��������������������������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

22:00 บลายท์ สปราตันส์ 2 - 0 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 1-0
22:00 ดาร์ลิงตัน 0 - 1 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0-0
22:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 0 - 2 เกทส์เฮด 0-0
22:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 3 - 0 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 1-0
22:00 เลมิงตัน 0 - 2 เอเอฟซี ฟิลด์ 0-1

��������������������������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

22:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 0 - 0 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 0-0
22:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ 5 - 2 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 1-2
22:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 1 - 2 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 1-2
22:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 3 - 1 บาธ ซิตี้ 1-1
22:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 1 - 2 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 1-2

��������������������������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

22:45 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 0 - 0 เคเอฟ ลาซี 0-0
01:45 เอสเค ติรานา 0 - 0 วัลลัซเนีย 0-0

��������������������������������� ลิเบียพรีเมียร์ลีก

22:59 อัลฮิลาล 2 - 1 อัล-ตาฮัดดี้ 0-1

��������������������������������� เลบานอน ลิก

21:45 อัล อาเฮด 3 - 0 ชาบับ ซาเฮล 0-0

��������������������������������� โอมาน ลีก

20:00 อัล มูซานนาห์ 2 - 1 อัล ซูวาอี 2-0
20:05 อัล นาห์ด้า 2 - 2 โอมาน คลับ 0-1
20:20 ดูฟาร์ 2 - 1 บาห์ลา 2-0
23:15 อัล ซีบ 2 - 0 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 1-0

��������������������������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

22:00 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 1 - 0 เมอร์ธีร์ทาวน์ 0-0
22:00 พูล ทาวน์ 2 - 1 โกสปอร์ท โบโรห์ 2-0
22:00 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 1 - 3 เมโทรโพลิแทน โปลิศ 1-1
22:00 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 0 - 4 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 0-2
22:00 ทอนตัน ทาวน์ 3 - 1 วิมบอร์น ทาวน์ 2-0
22:00 วอลตัน แคชชวลส์ 0 - 0 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 0-0
22:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 3 - 0 คิงส์ แลงลีย์ 1-0
22:00 เยท ทาวน์ 2 - 1 แฮร์โรว์ โบโร่ 1-0
22:00 บีคอนส์ฟิลด์ 2 - 0 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 1-0
22:00 เฮนดอน 0 - 2 ทรูโร ซิตี้ 0-0

��������������������������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

22:00 เบรซิน ซิตี้ 4 - 0 ฟอร์ท วิลเลียม 1-0
22:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 4 - 0 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 2-0
22:00 เดเวรอนเวล 3 - 4 วิค อคาเดมี่ เอฟซี 0-2
22:00 อินเวอร์รูเรีย 0 - 2 เฟรเซอร์เบิร์ก 0-1
22:00 ลอซีเมาท์ เอฟซี 0 - 0 ฟอร์เรส 0-0
22:00 เนิร์น เคาน์ตี้ 0 - 3 โบรร่า เรนเจอร์ส 0-3
22:00 รอทส์ 3 - 0 ฮันท์ลี 2-0

��������������������������������� Tipsport คัพ

16:30 เอฟเค เซนิก้า 0 - 1 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 0-1
16:30 บานิค ออสตราว่า 0 - 2 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 0-0
16:30 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1 - 3 เบามิต ยาโบลเนค 0-1
16:30 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1 - 3 มลาด้า โบเลสลาฟ 1-2
19:00 สปาร์ตาปราก 2 2 - 3 ดูก้า ปรากซ์ 1-0
19:00 เทปลิเซ่ 3 - 3 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1-1
19:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 3 - 5 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1-2

��������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

20:30 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 3 - 0 อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) 2-0
20:30 ปารีสเอฟซี (ญ) 1 - 0 อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) 1-0
20:30 แร็งส์(ญ) 0 - 1 เฟลอรี่ 91 (ญ) 0-0

��������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

00:00 เอดี กรีเชีย 1 - 1 เฮเรดิอาโน 1-0
07:00 อลาจูเรนเซ่ 1 - 0 กัวดาลูเป เอฟซี 1-0

��������������������������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

22:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 2 - 2 ฮอร์สแฮม 1-0
22:00 โบเวร์ส พิทซี 0 - 1 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 0-0
22:00 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 1 - 2 โครินเธียน-แคชวลส์ 1-1
22:00 เฮอรินจี โบโรห์ 0 - 0 เอนฟิลด์ ทาวน์ 0-0
22:00 คิงสโตเนียน 2 - 0 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 2-0
22:00 เลเวส 3 - 0 เมอร์สทัมเอฟซี 2-0
22:00 มาร์เกต 0 - 3 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 0-0
22:00 วอร์ทติ้ง 4 - 0 เลเธอร์เฮด 3-0

��������������������������������� เยอรมันลีกา 3

20:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 2 - 3 มักเดเบิร์ก 1-1
20:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 4 - 0 เอสวี เม็พเพ่น 2-0
20:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 3 - 2 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 1-2
20:00 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 2 - 1 ซาบรุคเค่น 1-0

��������������������������������� ไทย พรีเมียร์ลีก

17:30 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 0 - 1 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 0-0
18:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1 - 2 สุพรรณบุรี เอฟซี 0-0
18:00 หนองบัวลําภู 3 - 2 ชลบุรี เอฟซี 2-1
19:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 0 - 0 การท่าเรือ เอฟซี 0-0

��������������������������������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

22:00 แบมเบอร์ ไบร์ท 0 - 0 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 0-0
22:00 บักซ์ตัน เอฟซี 3 - 3 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 2-3
22:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 1 - 0 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
22:00 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 2 - 0 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 1-0
22:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 0 - 0 ไฮด์ เอฟซี 0-0
22:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 0 - 1 สการ์โบโรห์ 0-0
22:00 ไวท์บี้ ทาว์น 0 - 2 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 0-2
22:00 วิตตัน อัลเบียน 0 - 1 มัตล็อค ทาวน์ 0-1

��������������������������������� ออสเตรเลียสตรีลีก

13:05 ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) 6 - 0 แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ) 2-0
13:05 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 1 เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) 0-0

��������������������������������� UAE Etisalat เอมิเรตคัพ

20:05 อัล วาเซิ่ล 2 - 1 อัล ไอน์ 0-1
22:59 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 1 - 2 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 1-0

��������������������������������� IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

22:00 อาดส์ เอฟซี 1 - 3 ดันเดลา เอฟซี 1-0

��������������������������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:10 อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) 4 - 1 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) 2-0
19:35 อัล-ทาวอน(เยาวชน) 1 - 2 อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) 0-2
19:35 อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) 1 - 1 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) 1-0
19:40 อัล ทาย(เยาวชน) 0 - 0 อัล-จีล(เยาวชน) 0-0
20:10 อัล-อิติฮัด(เยาวชน) 1 - 1 อัล-ชาบับ(เยาวชน) 1-1
20:10 อัล อาห์ลี(เยาวชน) 1 - 0 อัล-ฮิลาล(เยาวชน) 1-0
20:10 อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) 5 - 0 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) 4-0

��������������������������������� บราซิล โคปา SP Juniores

21:00 แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) 0 - 3 พัลไมรัส (เยาวชน) 0-2
01:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 0 - 0 ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) 0-0
03:15 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) 1 - 1 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 1-1
05:00 เรโทร พีอี(ยู20) 0 - 2 ครูไซโร่ (เยาวชน) 0-1
05:30 ออสโต้(เยาวชน) 2 - 0 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 0-0
07:45 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 0 - 3 เซาเปาโล(เยาวชน) 0-2

��������������������������������� อิสราเอลลีก

01:30 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 0 - 0 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 0-0

��������������������������������� อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 เซาแธมป์ตัน (ญ) รอ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ)

��������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2

19:30 เอร์มิส อราดิปปู 1 - 2 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 1-1
19:30 เนีย ซาลามิส 3 - 2 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 2-1
19:30 โอแทลลอส อเทียนัว 3 - 2 โอโมเนีย อราดิปปู 0-1

��������������������������������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

20:40 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 0 - 3 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 0-2
20:50 ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) 3 - 2 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 2-1

��������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

20:00 อควายูไนเต็ด 2 - 0 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 1-0

��������������������������������� ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:25 อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) 2 - 4 อัล เอ็นเทซาร์ 1-1
19:35 อัล บูกาย์รียาห์ 1 - 0 อัล-อราบี(ซาอุฯ) 1-0

��������������������������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

18:00 ยูเนี่ยน วิเอร่า 0 - 1 เตเนริเฟ่ 2 0-0
21:45 เอล ซาน มาร์ติน 0 - 0 ซีดี พราวิอาโน 0-0
22:00 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา 0 - 1 ซีดี คอแรลลาโน 0-0
22:00 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 2 - 1 ซีเอฟ ปาเลนเซีย 0-0
22:00 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 0 - 0 เอสดี เบียไซน์ 0-0
22:30 ซีอี เฟลานิทซ์ 1 - 0 ยูดี รอตเรต โมลินาล 0-0
22:30 โทโลซา 0 - 3 อลาเบส 2 0-0
22:30 ปาเซ เคอี 0 - 0 เอสดี ดิวส์โต 0-0
22:30 ซีดี มานาคอร์ 2 - 0 ซานราฟาเอล 1-0
22:59 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 0 - 0 ซีเอฟ โนอาห์ 0-0
22:59 ซีดี ช็อกโก 2 - 1 โพลโวลีน 0-0
22:59 เอสซีดี ดูรานโก้ 0 - 1 ซีดี บาสโคเนีย 0-0
23:15 ซิวดัด โรดรีโก 0 - 2 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 0-0
23:30 บียาร์เรอัล ซี 4 - 1 ชิลลา ซีเอฟ 2-0
23:45 ยูดี คอเยเรนเซ่ 0 - 3 ลัวเซเตนเซ่ 0-1
00:30 ยากิว ซีเอฟ 1 - 2 ซีดี เบอร์ซีโอ้ 1-0

��������������������������������� ISR U19

16:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 3 - 0 ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 3-0
16:00 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม (ยู 19) 0 - 0 ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) 0-0
16:00 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 1 - 1 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) 1-0
16:00 ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 4 - 0 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 1-0
16:55 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 2 - 5 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 1-4
18:00 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 0 - 3 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 0-1
19:30 เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 1 - 2 เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) 0-1
19:30 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 2 - 4 ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) 0-1
21:00 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) 0 - 0 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 0-0
00:30 ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) 1 - 2 ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) 0-1

��������������������������������� บราซิล Campeonato Cearense Division 1

01:00 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 1 - 3 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 0-2
02:00 คัวคาเอีย ซีอี 2 - 0 อิกาซ่า อีซี 1-0
02:00 อีกาตู ซีอี 1 - 2 มาราคานา ซีอี 0-1

��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:00 ครูซ อซูล(ยู20) 0 - 0 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 0-0
22:00 แอตลาส (ยู20) 1 - 3 ซานหลุยส์(ยู20) 1-1
22:10 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 4 - 1 พูเอบลา (ยู20) 1-0
06:45 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 1 - 2 ลีออน(ยู20) 1-0

��������������������������������� บราซิล Campeonato Baiano Division

02:00 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 2 - 2 บาเฮีย บีเอ 1-1
04:30 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 4 - 1 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ 2-1

��������������������������������� ไทย ดิวิชั่น 1

17:00 อยุธยายูไนเต็ด 1 - 3 เมืองกาญจน์เอฟซี 0-1
18:00 สุโขทัย เอฟซี 2 - 2 ตราด เอฟซี 1-1
18:00 ราชนาวีสโมสร รอ ลำปาง เอฟซี
19:00 กรมศุลกากร เอฟซี 2 - 0 ระนอง เอฟซี 1-0
19:00 เชียงใหม่ เอฟซี 2 - 0 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 1-0

��������������������������������� อิรัก ลิก

18:30 อัล นาจาฟ 2 - 2 อัล ซอลรา 0-2

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ

18:00 เคฟลาวิค(ญ) 1 - 1 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 1-1

��������������������������������� ตุรกี A2 ลีก U19

15:00 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 1 - 1 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 1-0
16:00 ชีวาสสปอร์(ยู19) 2 - 2 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 2-2
16:00 โคคแคลิสปอร์ (ยู19) 2 - 0 อันคารากูคู(ยู19) 1-0
16:00 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 2 - 1 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) 2-1
16:00 อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) 4 - 3 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 1-0
18:00 อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 3 - 2 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) 1-0

��������������������������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

19:00 เปอเซล่า ลามังกัน 1 - 1 เปรซียา จาการ์ตา 0-0

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ

19:00 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 4 - 5 อัคราเนส 2-3
19:30 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 4 - 2 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 3-0

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

19:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 5 - 0 เบอร์มิงแฮม (ญ) 4-0
20:00 แอสตัน วิลล่า (ญ) 0 - 3 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 0-2

���������������������������������

21:00 เกนท์ บี (ญ) 0 - 8 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 0-3
21:00 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 4 - 0 คลับบรูซ(ญ) 2-0

��������������������������������� Egypt Premier League

19:30 ไฟยุม 0 - 3 แอสซุส เปโตรเลียม 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

18:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 2 - 4 บิยาร์เรอัล(ญ) 0-3

��������������������������������� ENG UD1

22:00 มอสลีย์เอเอฟซี 1 - 0 มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ 0-0
22:00 ลีค ทาวน์ 5 - 0 คลิททีโร 1-0

��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

18:30 โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) 2 - 1 เอ็มโปลี (ญ) 0-1
20:30 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 0 - 6 เอซี มิลาน(ญ) 0-4

��������������������������������� การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก

21:00 ฟีลเคียร์ 3 - 0 ฟจอลเนอร์ 2-0
21:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค 5 - 2 ไออาร์ เรกยะวิก 2-1
21:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 1 - 1 วาลูร์ เรย์ยาวิค 0-0

��������������������������������� BRA SPB

02:00 อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ 0 - 0 4 de Julho 0-0

��������������������������������� กระชับมิตร

18:00 ไอซ์แลนด์ 1 - 5 เกาหลีใต้ 0-3

��������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:30 น็องต์(ยู 19) 2 - 1 แรนส์(ยู 19) 1-0

��������������������������������� ฝรั่งเศส Championnat Amateur

21:00 แวร์กซายส์ 78 3 - 1 เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ 1-1
22:59 โรโมแรนติน 2 - 3 แก็งก็อง บี 2-0
00:00 อองเช่ร์ 2 1 - 1 ชามาเลียเรสเอฟซี 1-0
00:00 เล เออบิเยรส์ 2 - 1 มงต์เปลลิเย่ร์ บี 1-0
00:00 โมนาโก 2 0 - 1 มาริกนาเน่ จีเนค 0-1
00:00 บิวแวร์ส 2 - 1 ล็องส์ บี 1-1
00:00 เอฟซี เฟลอรี่ 91 0 - 1 แซง กวองแตง 0-0
00:00 เม็ตซ์ บี 0 - 3 โกเบลินซ์ 0-2
00:00 วิเทร 4 - 1 บลัว เอฟ.41 2-1
00:30 อีเซอร์ เอเอส 1 - 1 อ็องกูแลม 1-0
00:30 มง-เดอ-มาร์ซ็อง 0 - 4 เอฟซี น็องต์ บี 0-1

��������������������������������� ตุรกี ลีก 2

17:00 ตูร์กัสลูสปอร์ 0 - 2 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 0-2

��������������������������������� เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว

19:30 นอมเม่ เจเค คาลจู(N) 2 - 2 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 1-1

��������������������������������� ไอซ์แลนด์แชมป์ B

17:00 กรินดาวิค 4 - 1 เควี เวสตูร์แบร์ 1-1

��������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 3 - 1 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 1-1
19:00 แมทารี่ ยูไนเต็ด 1 - 2 เคนยา โพลิส เอฟซี 1-0

��������������������������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 1 - 0 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 0-0
15:30 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 1 - 1 ทหารบก เอฟซี 0-0
15:30 ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี 1 - 1 สกลนคร เอฟซี 0-1

��������������������������������� กัวเตมาลา D2

04:00 คลับ ออโรร่า 1 - 1 ซาคาชิสปาส จีที 0-0

��������������������������������� อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

21:00 ลิเวอร์พูล (ยู 23) 1 - 1 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 0-0
02:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 3 - 1 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 3-0

��������������������������������� ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

18:30 ครูซาเดอร์ส(สำรอง) 2 - 0 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง) 0-0

��������������������������������� เม็กซิโก Segunda Division

00:00 ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 1 - 1 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 1-0

��������������������������������� สเปน Segunda Women

22:00 โอซาซูนา(ญ) 0 - 1 บาร์เซโลนา บี (ญ) 0-1

��������������������������������� กาตาร์ลีกสำรอง

21:45 อัล-อราบี โดฮา(ยู 23) 1 - 4 อัมม์ ซาลาล(ยู 23) 0-1
21:45 อัล วาครา(สำรอง) 8 - 0 อัล คอร์(สำรอง) 3-0
21:45 กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23) 2 - 2 อัล-ชามาล เอสซี(สำรอง) 1-1

��������������������������������� ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

22:00 มอนส์คัลปีเอสซี 1 - 3 ยูโรปาเอฟซี 0-2
00:30 เซนต์โยเซฟ เอฟซี 6 - 0 ยูโรปาพอยต์ 3-0

��������������������������������� Portugal Campeonato Nacional

22:59 ซีเอสดี กามาร่า โลโบส 1 - 2 มาริติโม่ 2 1-1

���������������������������������

20:00 มูซอนกาติ เอฟซี 0 - 3 ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี 0-2

���������������������������������

06:00 คอรูริเป้ เอไอ 2 - 0 มูริซี่ 1-0

��������������������������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil

01:00 พูมาส ยูนัม (ญ) 0 - 1 คลับ อเมริกา (ญ) 0-1
06:00 เกเรตาโร(ญ) 0 - 2 ปาชูกา(ญ) 0-0

���������������������������������

21:55 เฟรียมุนเด้ (ยู19) 0 - 4 อมารานเต้ (ยู19) 0-1
22:00 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) 0 - 1 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 0-0
22:00 ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) 1 - 1 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 0-0
22:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) 1 - 2 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 0-1
22:00 บราก้า(ยู 19) 1 - 3 วิเซล่า (ยู 19) 1-2
22:00 ริโอ อาฟ(ยู 19) 2 - 0 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) 1-0
22:00 เมียเรอเลนเซ่(ยู19) 2 - 3 ยูนิออ โนกัวเรนเซ่ เอฟซี(ยู19) 0-1
22:00 เบเลเนนส์(ยู 19) 0 - 3 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 0-2
22:00 นาซิโอนัล (ยู19) 0 - 1 อโมร่า เอฟซี(ยู19) 0-0
22:00 เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) 1 - 3 กิล วิเซนเต้(ยู 19) 1-0
22:00 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 2 - 3 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) 2-2
22:00 เฟยเรนเซ่ (ยู19) 0 - 2 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) 0-1
22:00 เอซี อัลคานอิเนนเซ(ยู19) 1 - 3 กรูโป สปอร์ติโว ลัวเรส(ยู19) 0-1
22:10 ทอนเดล่า (ยู 19) 3 - 1 ไลซอส(ยู 19) 0-0

���������������������������������

22:00 บานบุรี ยูไนเต็ด 2 - 0 รัชเดน ไดมอนด์ 0-0
22:00 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ 0 - 2 อัลเวเชิร์ช 0-0
22:00 โคลวิลล์ ทาวน์ 4 - 0 แทมเวิร์ธ 2-0
22:00 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 1 - 1 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ 0-1
22:00 นูเนียตัน โบโรห์ 0 - 0 รูเชล โอลิมปิค 0-0
22:00 บาร์เวล 2 - 2 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 0-2
22:00 เรดดิตช์ ยูไนเตด 3 - 0 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 1-0
22:00 รอยสตัน ทาวน์ 1 - 2 เลสตัน เอฟซี 1-0
22:00 ฮิทชิน ทาวน์ 4 - 0 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 1-0

���������������������������������

18:00 เบเลเนนเซส(ยู 23) 1 - 1 มาริติโม่(ยู 23) 0-1
22:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 4 - 3 โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 2-0

���������������������������������

05:30 เอสวีบริแทนเนีย 0 - 4 เอสวีดาโคตา 0-3

���������������������������������

14:15 เฟรนส์ เอฟซี 1 - 3 เนปาลอาร์มี่ เอฟซี 0-2

���������������������������������

20:00 โควา พีดาเด้ 1 - 2 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล 0-1
22:00 มอนตาเรเกร 2 - 1 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 0-1
22:00 ซานโจเนนเซ่ 1 - 2 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 1-1

���������������������������������

01:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0 - 0 บาดาโฮซ 0-0

���������������������������������

15:00 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 ทิมพูซิตี้ 0-0

��������������������������������� 15/01/2565

��������������������������������� BRA SE
��������������������������������� BRA SPB
��������������������������������� Egypt Premier League
��������������������������������� ENG UD1
��������������������������������� IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
��������������������������������� ISR U19
��������������������������������� Portugal Campeonato Nacional
��������������������������������� Tipsport คัพ
��������������������������������� UAE Etisalat เอมิเรตคัพ
��������������������������������� กระชับมิตร
��������������������������������� กระชับมิตร คัพ
��������������������������������� กรีซ เนชั่นแนล A
��������������������������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
��������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา
��������������������������������� กัวเตมาลา D2
��������������������������������� กาตาร์ลีกสำรอง
��������������������������������� กานาพรีเมียร์
��������������������������������� การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก
��������������������������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
��������������������������������� คอสตาริกา 2.Liga
��������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
��������������������������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
��������������������������������� ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน
��������������������������������� ซาอุดีอาระเบียลีก
��������������������������������� ซูเปอร์ลีก กรีซ
��������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา
��������������������������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
��������������������������������� แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
��������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ตุรกี 2 Ligi A
��������������������������������� ตุรกี 3. ลัก บี
��������������������������������� ตุรกี A2 ลีก U19
��������������������������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� ตุรกี ลีก 2
��������������������������������� ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
��������������������������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1
��������������������������������� ไทย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ไทย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2
��������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� บราซิล Campeonato Baiano Division
��������������������������������� บราซิล Campeonato Cearense Division 1
��������������������������������� บราซิล โคปา SP Juniores
��������������������������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
��������������������������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
��������������������������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน
��������������������������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
��������������������������������� ฝรั่งเศส Championnat Amateur
��������������������������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
��������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ
��������������������������������� มาลี Premiere Division
��������������������������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil
��������������������������������� เม็กซิโก Segunda Division
��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������������������������� ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
��������������������������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
��������������������������������� เยอรมันลีกา 3
��������������������������������� รวันดา National League
��������������������������������� ลิเบียพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ลีกวัน อังกฤษ
��������������������������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส
��������������������������������� ลีกา de elite
��������������������������������� เลบานอน ลิก
��������������������������������� สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
��������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
��������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
��������������������������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
��������������������������������� สเปน Segunda Women
��������������������������������� สเปนโคปาเดลเรย์
��������������������������������� สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
��������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ
��������������������������������� ออสเตรเลียสตรีลีก
��������������������������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
��������������������������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
��������������������������������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
��������������������������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
��������������������������������� อาร์เจนตินา Torneo B
��������������������������������� อิตาลี เซเรีย บี
��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
��������������������������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
��������������������������������� อิรัก ลิก
��������������������������������� อิสราเอล C ลีก
��������������������������������� อิสราเอลลีก
��������������������������������� เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ
��������������������������������� เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
��������������������������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
��������������������������������� เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว
��������������������������������� แองโกลา Girabola ลีก
��������������������������������� แอฟริกันเนชันส์ คัพ
��������������������������������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
��������������������������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� โอมาน ลีก
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ
��������������������������������� ไอซ์แลนด์แชมป์ B
��������������������������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
��������������������������������� ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง
��������������������������������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
��������������������������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น


���������������������������������BRA SE, BRA SPB, Egypt Premier League, ENG UD1, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, ISR U19, Portugal Campeonato Nacional, Tipsport คัพ, UAE Etisalat เอมิเรตคัพ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ลีกสำรอง, กานาพรีเมียร์, การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล โคปา SP Juniores, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา de elite, เลบานอน ลิก, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปนโคปาเดลเรย์, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียสตรีลีก, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา Torneo B, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอลลีก, เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกันเนชันส์ คัพ, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, โอมาน ลีก, ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ, ไอซ์แลนด์แชมป์ B, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น,


ผลบอลสด ผลบอลเมื่อคืน บอลวันนี้ บอลพรุ่งนี้ ผลบอลเมื่อคืนทุกหลีก ผลบอลวันนี้ ผลบอลย้อนหลัง ตารางบอลพรุ่งนี้

© gool.funสงวนลิขสิทธิ์ © 2017 , Sitemap

ผลบอลเมื่อคืน , ผลบอลสดวันนี้ , ผลบอลสด , ผล บอล สด , ผล บอล สด ทุก หลีก , ผลบอลสด , รายการผลบอลสด , ผลฟุตบอลเมื่อคืน , ผลฟุตบอลวันนี้ , ผผลบอลสด , ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก , ผลบอลไทยลีก , ฟุตบอลสด , ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก , ผลฟุตบอลเมื่อคืนนี้ , สกอร์บอลสด , เมื่อคืนบอล , ตารางบอลเมื่อคืน , เช็คผลบอลเมื่อคืน , ผลบอลเมื่อคืน , รายการฟุตบอลวันนี้ , เช็คผลบอลล่าสุด , ดูผลบอลสด เมื่อคืน , ตารางบอลเมื่อวาน , เช๊คผลบอลสดๆ , ตรวจผลบอลสด , ตรวจผลบอลเมื่อคืน , บอลสดเมื่อคืน , ผลบอลวันนี้ , ผลบอลภาษาไทย , ดูบอลภาษาไทย , วิเคราะห์บอล , วิเคราะห์บอลวันนี้ , วิเคราะห์บอลพรุ่งนี้ , บอลเมื่อคืน , บอลคืนนี้ , โปรแกรมบอล , โปรแกรมบอลวันนี้ , โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ , โปรแกรมบอลคืนนี้ , โปรแกรมบอลล่วงหน้า , สรุปผลบอล , สรุปผลบอลวันนี้ , ผลบอลเมื่อวาน , สรุปผลบอลเมื่อวาน , สรุปผลบอลเมื่อคืน , สรุปผลบอลล่าสุด , ผลบอลบนมือถือ , ผลบอล เมื่อคืน ทุกคู่ , ผลบอลย้อนหลัง , วิเคราะห์ บอล วัน นี้ , ตาราง บอล วัน นี้ , ผล บอล สด 888 , บ้าน ผล บอล , ดู บอล สด , ราคา บอล , ตาราง บอล , โปรแกรม บอล , โปรแกรม บอล วัน นี้ , ผล บอล ยูโร , วิเคราะห์ บอล วัน นี้ 100 , ผล บอล 888 , บ้าน ผล บอล สด , บ้าน ผล บอล วัน นี้ , โปรแกรม ฟุตบอล , ดู ผล บอล สด , วิเคราะห์ บอล คืน นี้ , พรีเมียร์ ลีก , ผล บอล สด วัน นี้ 888 , เซียน ส เต็ ป , ผล บอล สด 888 เมื่อ คืน , ราคา บอล วัน นี้ , ฟุตบอล วัน นี้ , ที่ เด็ด บอล , ดู บอล , บ้าน ผล บอล ที่ เด็ด , ผล บอล พรีเมียร์ ลีก , บอล ยูโร , ดู ผล บอล , ผล บอล ล่าสุด , วิเคราะห์ ผล บอล วัน นี้ , บ้าน ผล บอล 888 , ที่ เด็ด บอล วัน นี้ , วิจารณ์ บอล วัน นี้ , ตาราง ฟุตบอล , บ้าน ผล บอ , ผล บอล เมื่อ คืน ทุก ลีก , ผล บอล เมือ คืน , ผล บอล สด 888 เมื่อ คืน นี้ , เช็ค ผล บอล เมื่อ คืน , บ้าน บอล คืน นี้ , ผล ฟุตบอล เมื่อ คืน , ผล บ , ราคา ต่อ รอง บอล วัน นี้ , ตาราง ถ่าย บอล , สกอร์ บอล สด , บ้าน บอล 888 , ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด , บอล เด็ด วัน นี้ , 7m ผล บอล สด เมื่อ คืน ,