บ้านผลบอล ตัวจริง หน้าหลักอย่างเป็นทางการของบ้านผลบอลวันนี้

��������������������������������� 16/07/2565

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

22:59 บาร์รากัส เซ็นทรัล 1 - 3 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1-1
01:30 อินดิเพนเดนเต้ 0 - 0 โรซาริโอ เซ็นทรัล 0-0
01:30 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 0 - 0 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 0-0
04:00 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 0 - 0 ราซิ่ง คลับ 0-0
06:30 โบคา จูเนียร์ส 1 - 0 ทัลเลเรส กอร์โดบา 0-0

��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ

02:30 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0 - 0 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0-0
05:00 ฟลาเมงโก(N) 2 - 0 กอริติบ้า พีอาร์ 2-0
05:00 อาไว เอฟซี เอสซี 1 - 0 ซานโตส 1-0
07:00 ซิเอร่า 3 - 1 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 2-1

��������������������������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 เลช พอซนาน 0 - 2 สตอล เมียเลช 0-1
22:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 2 - 0 ปิแอส กลิวิส 1-0
01:00 โคโรน่า คีลเซ่ 1 - 1 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0-0

��������������������������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:00 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 2 - 0 ดาร์มสตัดท์ 1-0
18:00 ซังค์ เพาลี 3 - 2 เนิร์นแบร์ก 3-0
18:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 2 - 2 โฮลสไตน์ คีล 0-1
18:00 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 2 - 1 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1-0
01:30 มักเดเบิร์ก 1 - 2 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 0-1

��������������������������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

19:00 ซีเอสเคเอ มอสโก 2 - 0 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1-0
21:30 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2 - 4 ครีลย่า โซเวียตอฟ 1-0
00:00 เทเลค กรอซนี่ย์ 1 - 1 สปาร์ตัก มอสโก 1-0

��������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

21:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ 3 - 1 วีพีเอส วาซ่า 1-1
22:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 1 - 1 เฮดไอเอฟเค 1-1

��������������������������������� เค-ลีก

16:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 0 - 1 อินชอนยูไนเต็ด 0-0
16:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 2 - 1 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0-0
16:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 3 - 2 ซองนัม เอฟซี 1-0
17:00 ซูวอน ซิตี้ 2 - 4 แกงวัน เอฟซี 1-1
18:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 1 - 1 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
18:00 เอฟซี โซล 2 - 1 แดกู เอฟซี 0-0

��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 2 - 1 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 0-0
06:35 มอนทรีออล อิมแพ็ค 1 - 0 โตรอนโต้ เอฟซี 0-0
07:05 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 0 ดีซี ยูไนเต็ด 1-0
07:05 ชิคาโก ไฟร์ 1 - 0 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 1-0

��������������������������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

21:00 เอฟเค เจิร์ฟ 1 - 2 ซานเดฟยอร์ด 0-0
22:59 ฮามคาม 0 - 2 โบโด กลิมท์ 0-0

��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

16:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 1 - 2 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-1
16:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1 - 1 วิสเซล โกเบ 0-0
17:00 กัมบะ โอซาก้า 1 - 2 เซเรโซ โอซาก้า 1-0
17:00 สากัน โตสู 2 - 2 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1-1
17:00 คาชิว่า เรย์โซล 1 - 0 คอนซาโดล ซัปโปโร 1-0
17:00 โชนัน เบลมาเร่ 0 - 0 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-0

��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0 - 2 มัลโม่ เอฟเอฟ 0-1
22:30 เยอร์การ์เด้น 5 - 0 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 2-0

��������������������������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

22:59 ยัง บอยส์ 4 - 0 เอฟซี ซูริค 0-0
01:30 วินเตอร์ทูร์ 1 - 1 บาเซิ่ล 1-0

��������������������������������� กระชับมิตร คัพ

14:30 ซีเอส มูเรซัล ดีวา 0 - 5 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0-3
15:00 ทาทาบันย่า 0 - 1 ดอร์โรจี เอฟซี 0-1
15:00 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 1 - 2 สโลแวน โรซิค 0-1
15:00 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 0 - 6 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0-2
15:00 อมาดอร่า 1 - 0 โทรเฟนเซ่ 0-0
15:00 เอฟซี โอเตลุล กาลาติ 0 - 3 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 0-0
15:00 ฟรีเดค-มิสตัค 0 - 2 ฮลูชิน 0-1
15:00 มาริติโม่ 1 - 0 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 1-0
15:00 ทีเจ สตาร์เบอร์โน 2 - 1 บลานส์โค 0-0
15:15 แอดมิร่า ปราฮา 3 - 3 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 1-1
15:15 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 0 - 1 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-0
15:30 ยูนิโก้ 1 - 2 ไวสคอป 0-0
15:30 ฮัลล์ ซิตี้ 2 - 1 ไบรท์ตัน (ยู 21) 0-0
15:30 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 0 - 1 บีเนโซว 0-1
15:30 ฟาสตาฟ ซลิน 0 - 0 เอสเค ลิเซน 0-0
15:30 เอฟซี ปิเซ็ค 1 - 3 สปาร์ตาปราก 2 1-2
16:00 เวสเตอร์โล 2 - 3 เบียรส์ชอทวิลริค 2-2
16:00 ฮราเดตส์กราลอเว 1 - 0 วิโซซิน่า จิคลาวา 1-0
16:00 เอฟซี ไอการ์ 1 - 0 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 1-0
16:00 โรเดซ อเวรอน 0 - 1 ล็องส์ 0-1
16:00 เอสซี เฟยเรนเซ่ 2 - 1 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0-1
16:00 โปโลเนีย ไบตอม 0 - 0 โรซวอช์ย คาโตวิตเซ 0-0
16:00 สโลวาน เวลวารี่ 2 - 0 โซคอล ฮุสตัน 2-0
16:00 ยูนิเรีย เดจ 1 - 2 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 0-1
16:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 1 - 2 ราปิด เวียนนา 0-1
16:00 เปนาฟิลด์ 0 - 0 ซานตาคลารา 0-0
16:00 วิเซล่า 2 - 1 ฟามาลิเคา 1-1
16:00 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 3 - 0 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 2-0
16:00 มิดเดลฟาร์ท 6 - 1 โฮลสเตโบร บีเค 3-0
16:00 แวร์กซายส์ 78 2 - 1 เรด สตาร์ 93 1-0
16:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 2 - 1 ซิกม่า โอโลมุช บี 0-0
16:10 กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี 3 - 1 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 2-0
16:30 ริโอ อาฟ 0 - 0 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0-0
16:30 สปอร์ติง บราก้า 2 1 - 2 จีดี ชาเวซ 1-2
16:30 เอสโตริล 1 - 0 ซีดี มาฟรา 0-0
17:00 เฮลซิงกอร์ 2 - 0 เอบี โคเปนฮาเกน 0-0
17:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 3 - 1 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 0-1
17:00 คริสตัล พาเลซ 4 - 2 อิปสวิช ทาวน์ 3-0
17:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 3 - 2 เมโทรโพลิแทน โปลิศ 3-1
17:00 สคีฟซ์ ไอเค รอ วีเอสเค อาร์ฮุส
17:00 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 2 - 2 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 1-1
17:00 บรอนชอยจ์ 2 - 4 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 1-2
17:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1 - 1 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 0-0
17:00 วัดฟอร์ด 4 - 1 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1-0
17:00 สตาเด้ นยอนเนียส 1 - 4 โซโชซ์ 0-1
17:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 1 - 1 อาร์เคซี วาลไวก์ 1-0
17:00 สลอค ทาวน์ 0 - 3 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0-1
18:00 ปอร์โต้ 2 - 1 วิตอเรีย กิมาไรส์ 1-1
18:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 1 - 0 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1-0
18:00 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 1 - 0 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 0-0
18:00 กาเซียนเท็ป B.B. 2 - 1 เคซิโอเรนกูคู 0-1
18:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์(N) 1 - 1 เซบีย่า 0-0
18:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0 - 1 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 0-0
18:00 ฮิลลิร็อด 1 - 0 โรสกิลด์ 0-0
18:00 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 1 - 0 วอล์ดเกอเมส 1-0
18:15 เฮอฟอล์จ โคเก้ 1 - 2 นาเอสเวด 0-1
18:30 เซลติก 2 - 2 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 2-1
18:30 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 3 - 2 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 3-0
19:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 3 - 3 เลสเตอร์ ซิตี้ 2-0
19:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1 - 2 ลูตัน ทาวน์ 1-0
19:00 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 0 - 4 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 0-1
19:00 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 1 - 4 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 0-1
19:00 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1 - 2 โกรนิงเก้น 0-0
19:00 เอสซี เวิร์ล 1 - 3 ซอนเดอร์ไจสกี 1-1
19:00 ไวเด้นบรูค 3 - 0 เอฟซี กูเทอร์สโลห์ 0-0
19:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 1 - 1 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0-0
19:00 ดอร์เดรชท์ รอ เอฟซี ออสส์
19:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 2 - 2 คราวเลย์ ทาวน์ 2-0
19:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 1 - 1 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 1-1
19:00 แอร์เบ ไลป์ซิก 3 - 1 เซาแธมป์ตัน 0-0
19:00 ดินาโม เดรสเดน 1 - 0 เทปลิเซ่ 1-0
19:00 จิลลิ่งแฮม 1 - 2 พอร์ทสมัธ 0-1
19:00 สโต๊ค ซิตี้ 1 - 1 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1-0
19:00 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 5 - 0 เอนด์เทบรูกค์ 1-0
19:00 บีคอนส์ฟิลด์ 0 - 1 คิงสโตเนียน 0-0
19:00 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 1 - 2 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1-1
19:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 3 - 0 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 3-0
19:00 สตองดาร์ด ลีแอช 1 - 1 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0-1
19:00 โอลด์แฮม แอทเลติก 1 - 3 วีแกน แอธเลติก 1-0
19:00 อเลมานเนีย อาเค่น 1 - 3 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 0-1
19:00 เดน บอสช์ 4 - 0 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 3-0
19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 1 - 1 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 0-1
19:00 สวอนซี ซิตี้ 3 - 2 บริสตอล โรเวอร์ส 2-1
19:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0 - 2 สตีฟเนจ โบโรห์ 0-1
19:00 ซาบรุคเค่น 4 - 2 โคโลญจน์ (เยาวชน) 0-0
19:00 บาลินเกอร์ 0 - 2 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 0-2
19:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 2 - 3 น็อตต์สเคาน์ตี้ 2-0
19:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1 - 1 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1-1
19:15 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 0 - 4 แซงต์ กิลลุส 0-2
19:20 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 4 - 3 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1-3
19:30 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 0 - 3 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 0-2
20:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) รอ บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก
20:00 ซิกม่า โอโลมุช 2 - 3 ปาคซิ เซ 2-0
20:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 0 - 1 โอลเดนเบอร์ก 0-0
20:00 อาร์มาก์ ซิตี้ รอ นิวรี่ ซิตี้
20:00 ไฟร์บวร์ก 3 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่ 2-0
20:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 - 2 ซวิคเกา 1-0
20:00 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 0 - 4 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 0-3
20:00 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 1 - 2 บาร์โรว์ 0-2
20:00 เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี 2 - 2 บานิค ออสตราว่า 2 1-0
20:00 ลิมาวาดียูไนเต็ด 0 - 2 คาร์ริค แรนเจอร์ส 0-0
20:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1 - 2 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0-1
20:00 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน รอ คิกเกอร์ เอ็มเดน
20:00 ซาแลร์นิตาน่า 2 - 2 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 2-2
20:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 11 - 0 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 6-0
20:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 5 - 2 ซังค์ เพาลี 2 1-1
20:00 เอสวี โกรดิก 0 - 0 เรอัล เบติส 0-0
20:00 สตุ๊ตการ์ต 2 - 1 เบรนท์ฟอร์ด 0-1
20:00 เมอร์ธีร์ทาวน์ 1 - 2 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 1-1
20:00 เพนนี่บอนท์เอฟซี 10 - 0 บริสตอล แมเนอร์ ฟาร์ม 2-0
20:15 เดเบรเซน วีเอสซี 1 - 0 คาซิงบาร์ซิคา 1-0
20:15 สโลวาน ลิเบอเรช 0 - 0 อูจเปสต์ 0-0
20:15 อูดิเนเซ่(N) 3 - 3 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 2-1
20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 3 - 3 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 0-0
20:30 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0 - 3 อิปสวิช ทาวน์ 0-1
20:30 เอเวสแฮม 1 - 1 บาธ ซิตี้ 0-0
20:30 ทีเอสจี บาลินเก้น 2 - 2 เอสเอสวีอูล์ม 1846 2-0
21:00 นานท์วิช ทาวน์ 2 - 5 เร็กซ์แฮม 1-2
21:00 บรอมลีย์ 0 - 0 ดาร์ทฟอร์ด 0-0
21:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1 - 0 เบรนท์ฟอร์ด (ยู 21) 1-0
21:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1 - 1 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0-1
21:00 เชสเตอร์ เอฟซี 1 - 1 มอร์แคมบ์ 0-1
21:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1 - 1 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0-0
21:00 อีสต์ไลก์ 1 - 0 สวินดอน ทาวน์ 1-0
21:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 0 - 1 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0-1
21:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0 - 2 โคเวนทรี ซิตี้ 0-1
21:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 3 - 1 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 2-0
21:00 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 1 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1-1
21:00 วีลด์สโตน เอฟซี 0 - 1 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 21) 0-0
21:00 เร้ดดิ้ง 1 - 1 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0-0
21:00 สปาร์ตันส์ 0 - 1 เบรซิน ซิตี้ 0-0
21:00 เวสเตอร์โล 0 - 1 อาแซด อัลค์มาร์ 0-0
21:00 แบล็คพูล 1 - 2 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 0-0
21:00 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 2 - 3 วิมบอร์น ทาวน์ 1-2
21:00 นีดแฮมมาร์เก็ต 2 - 4 เบรนทรี ทาวน์ 0-3
21:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 1 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-0
21:00 คิงส์ ลินน์ 1 - 1 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1-0
21:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 0 - 4 กริมสบี้ ทาวน์ 0-2
21:00 ฟาสเลย์ เซลติก 0 - 3 ทอนบริดจ์ แองเจิล 0-0
21:00 สการ์โบโรห์ 1 - 3 สต็อกตันทาวน์ 1-2
21:00 ไฟร์บวร์ก 1 - 0 แรนส์ 0-0
21:00 ราซิ่ง เกงค์ 0 - 2 เออีเค เอเธนส์ 0-2
21:00 คอร์ไทรจ์ 2 - 1 อูเทร็คท์ 1-0
21:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 1 - 4 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0-2
21:00 เมเชเลน 3 - 4 โวล์ฟสบวร์ก 1-4
21:00 ดาร์ลิงตัน 1 - 2 โรชเดล 0-0
21:00 แวร์ เอฟซี 0 - 2 รอยสตัน ทาวน์ 0-1
21:00 มัตล็อค ทาวน์ 0 - 2 เชสเตอร์ฟิลด์ 0-1
21:00 ซูลเต้ วาเรเกม 1 - 1 วาล็องเซียนส์ 0-1
21:00 ดันดี ยูไนเต็ด 0 - 2 ซันเดอร์แลนด์ 0-0
21:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 1 - 1 วอคกิ้ง 0-1
21:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0 - 0 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-0
21:00 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 0 - 2 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 0-1
21:00 เชลแน่ม ทาวน์ 1 - 2 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1-0
21:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1 - 1 ลินคอล์น ซิตี้ 1-1
21:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 0 - 1 บริสตอล ซิตี้ 0-0
21:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 1 - 4 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-2
21:00 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 1 - 1 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1-1
21:00 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 0 - 4 เกทส์เฮด 0-2
21:00 แพททริค ทริสเทล 0 - 1 มาเธอร์เวลล์ 0-0
21:00 เดิร์กวิว เอฟซี 1 - 2 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 1-1
21:00 อานซี 1 - 1 ดิฌง 0-1
21:00 โชเลท เอสโอ 1 - 3 อฌักซิโอ้ 1-2
21:00 อัลเวเชิร์ช 4 - 2 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 21) 2-0
21:00 เลยตัน ทาวน์ 2 - 0 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 1-0
21:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 2 - 2 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-1
21:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1 - 1 โซลิฮัลล์ มอร์ 1-1
21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 0 - 2 วอลซอลล์ 0-1
21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 6 - 1 เอนฟิลด์ ทาวน์ 4-1
21:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 0 - 0 อีสต์บอร์น โบโรห์ 0-0
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 0 - 0 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0-0
21:00 ซิกม่า โอโลมุช(N) 0 - 2 กาลาตาซาราย 0-0
21:10 แกลร์กมงต์ ฟุต(N) 1 - 3 ล็องส์ 0-2
21:30 สเปเซีย 1 - 2 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 0-0
21:35 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1 - 0 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0-0
22:00 เคย์เซริสปอร์ 2 - 2 อันคารากูคู 1-1
22:00 เอสซี คัมบูร์ 2 - 1 เอสซี เทลสตาร์ 2-0
22:00 ก็อง 0 - 2 น็องต์ 0-1
22:00 เม็ตซ์ 4 - 0 ทรัวส์ 1-0
22:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ เบอร์กาส 2 - 1 พีเอฟซี เนซีบาร์ 2-0
22:00 ซามพ์โดเรีย 1 - 1 ปาร์ม่า 0-1
22:00 ปาร์ดูบีตเซ(N) 0 - 0 ดูก้า ปรากซ์ 0-0
22:00 เวโรน่า 1 - 0 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 0-0
22:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1 - 0 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1-0
22:00 ซิโอฟอค เอฟซี รอ ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ยู 21)
22:00 เอสเค ซาปี้ 1 - 2 อัสติ นาดลาเบม 0-0
22:30 ปารีส เอฟซี 1 - 2 ยูเอ็นเอฟพี 1-0
22:30 แบรสต์ 1 - 0 ลอริยองต์ 0-0
22:30 เอฟเค โอครีด 2004 1 - 0 เปลิสเตอร์ 0-0
22:30 บาสเตีย 1 - 0 นีมส์ 0-0
22:30 เลอ อาฟร์ 1 - 4 อาเมียงส์ 0-3
22:59 โอลิมปิก มาร์กเซย 0 - 3 นอริช ซิตี้ 0-1
22:59 เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว 1 - 6 เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 1-2
22:59 เลอ ม็องส์ 4 - 1 ชาโตรูซ์ 2-0
22:59 โอร์แลงส์ ยูเอส 2 - 1 บอร์กโดซ์ 2-0
22:59 แทร็บซอนสปอร์ 2 - 2 สโลวัคโก้ 1-2
22:59 เอสซี เฟยเรนเซ่ 3 - 2 แอนาเดีย 2-1
22:59 ดราโกโวลแยค 3 - 4 เอ็นเค จารูน 2-1
22:59 เอเจ โอแซร์ 0 - 2 แร็งส์ 0-2
22:59 ซัสเซาโล่ 3 - 1 เบามิต ยาโบลเนค 1-1
22:59 เซอด็อง 2 - 1 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 2-1
23:30 ไซเรนซ์ เอฟซี 2 - 0 กัดจา ยูไนเต็ด 0-0
23:30 ฮัลล์ ซิตี้(N) 3 - 1 มาลาก้า 0-0
23:30 เอสปันญ่อล 2 - 0 มงต์เปลลิเย่ร์ 1-0
23:30 บาร์นสลีย์ 0 - 0 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0-0
23:30 ซีดี ทอนเดลา 1 - 1 ซานตาคลารา 0-0
23:30 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 1 - 0 คลับ บรูซ(ยู21) 0-0
00:00 ลีแอร์ส 3 - 1 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 3-1
00:00 ซีดี ลูโก้(N) 0 - 2 พอนเฟร์ราดิน่า 0-1
00:00 ชาเลอร์รัว 1 - 2 สตารส์บูร์ก 0-0
00:00 แก็งก็อง รอ อูแอส กงการ์กโน่
00:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 1 - 2 บียาร์เรอัล 1-0
00:00 บูร์โกส ซีเอฟ(N) 1 - 1 อลาเบส 1-1
00:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1 - 2 แอสเตราส ตริโปลิส 1-1
00:00 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 3 - 2 ดอร์เดรชท์ 2-0
00:00 อูแอส กงการ์กโน่ 1 - 0 แก็งก็อง 0-0
00:00 โคโลญจน์ 1 - 2 เอซี มิลาน 0-2
00:00 เรอัล โซเซียดาด 0 - 1 ตูลูส 0-0
00:30 กาลาฮอร์รา 0 - 2 เออิบาร์ 0-2
00:30 เอสโตริล 1 - 4 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 1-2
00:30 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 0 - 2 เรอัล บายาโดลิด 0-0
01:00 เอสแอล เบนฟิก้า บี 0 - 1 ซีดี มาฟรา 0-0
01:00 อันเดอร์เลชท์ 3 - 0 โอลิมปิก ลียง 1-0
01:00 ปอร์ติโมเนนเซ่ 0 - 2 เอเอส โรม่า 0-1
01:15 บีร์คีร์คารา เอฟซี 1 - 2 ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ 1-2
01:30 อินเตอร์ มิลาน 2 - 2 โมนาโก 1-2
01:30 เยคราโน ดิปอติโว 2 - 3 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 0-2
02:00 เลกาเนส 2 - 0 เกตาเฟ่ 1-0
02:15 นีซ 0 - 2 ฟูแล่ม 0-1
06:10 อาร์เซน่อล(N) 2 - 0 เอฟเวอร์ตัน 2-0

��������������������������������� สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

21:00 ปีเตอร์เฮด 0 - 2 ดัมบาร์ตัน 0-1
21:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 3 - 0 เฟรเซอร์เบิร์ก 1-0
21:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 1 - 0 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0-0
21:00 คาวเดนบีท 0 - 2 เซนต์ เมียร์เรน 0-2
21:00 ควีน ออฟ เซาธ์ 2 - 2 เซนต์ จอห์นสโตน 1-0
21:00 โคฟ เรนเจอร์ 1 - 2 ลิฟวิงสตัน 1-0
21:00 สแตรนแรร์ 0 - 3 ดันดี 0-1
21:00 เรธโรเวอร์ส 1 - 1 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1-1
21:00 มอนโทรส 0 - 3 คิลมาร์น็อค 0-1
21:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 1 - 4 อัลลัว แอทเลติค 1-2
21:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 1 - 3 อาร์บรอท 1-1
21:00 แอนนัน แอธเลติก 4 - 0 เอลจิน ซิตี้ 3-0
21:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 0 - 3 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 0-1
21:10 ไคลด์ 2 - 0 กรีน็อค มอร์ตัน 1-0

��������������������������������� ออสเตรีย คัพ

22:00 เอสซี แมนสดอร์ฟ 2 - 3 ออสเตรีย ลัสเตนัว 1-0
22:15 เอฟซี เวลส์ 0 - 7 ออสเตรียเวียนนา 0-3
22:30 เอสซี เบรเกนซ์ 3 - 0 เอสวี เซเคอเคน 2-0
22:59 เอสซี ชวาส 1 - 9 แอลเอเอสเค ลินซ์ 1-3
23:30 เอสวี ลีโอเบนดรอฟ 1 - 2 ซังค์ พอลเท่น 0-0
00:00 เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ 1 - 10 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 0-4

��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

22:59 เบลลินโซนา 1 - 0 ลัวซานนี สปอร์ท 0-0

��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

20:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 0 - 2 โอเรโบร 0-2
20:00 สค็อปดี้ เอไอเค 1 - 1 ไอเค บราเก้ 0-1
22:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1 - 1 ออสเตอร์ ไอเอฟ 1-0

��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:30 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 2 - 0 ยูทีเอ อารัด 1-0
01:30 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1 - 0 ราปิด บูคาเรสต์ 1-0

��������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

01:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 5 - 0 โคลูบารา 5-0
01:00 บัซคา โทโพลา 0 - 0 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:30 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 1 - 1 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1-0
01:00 เลฟสกี้ โซเฟีย 5 - 0 สปาร์ตัก วาร์นา 1-0

��������������������������������� สโลวาเกีย ลิกา 1

22:59 เทรนซิน 0 - 0 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 0-0
22:59 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 2 - 0 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1-0
01:30 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 2 - 1 สโลวาน บราติสลาวา 1-0

��������������������������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:00 แซดเอ็นเคโอซีเยค 2 - 1 เฮชเอ็นเคกอริก้า 0-0
02:00 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 0 - 1 ริเยก้า 0-0

��������������������������������� ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:30 ลองฟอร์ด ทาวน์ 1 - 3 แอธโลน ทาวน์ 0-1

��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:05 เอฟซี ฮัวเรซ 1 - 1 กัวเรตาโร่ เอฟซี 1-1
05:00 อัตลาส 3 - 2 ครูซ อาซูล 1-1
07:05 ซานโตส ลากูน่า 1 - 1 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

01:00 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 0 - 3 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 0-0

��������������������������������� สิงคโปร์ ลิก

16:30 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 4 - 1 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 3-1

��������������������������������� ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

21:00 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 0 - 3 เจเอพีเอส 0-1
21:00 พีเค-35 วานตา 0 - 4 ยาโร 0-3

��������������������������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

21:00 เอฟเค วัลเมียรา 5 - 1 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 1-0
22:59 เมตต้า/ลู ริกา 1 - 3 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 1-1

��������������������������������� โปแลนด์ ลิกา 2

20:00 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 2 - 2 จีเคเอส ทิคี 2-1
22:30 วิสล่า คราคอฟ 0 - 0 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0-0
01:00 เอลเคเอสลอดซ์ 0 - 2 จีเคเอส คาโตวีตเซ 0-2

��������������������������������� ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)

02:00 เดนมาร์ก(ญ)(N) 0 - 1 สเปน(ญ) 0-0
02:00 ฟินแลนด์(ญ)(N) 0 - 3 เยอรมนี(ญ) 0-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

20:00 เอฟเค วิเท็บส์ค 2 - 2 เนเมน กร็อดโน่ 1-2
22:00 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 0 - 1 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-1
00:00 ดนีโปร โมกิเลฟ 1 - 3 สลาเวีย โมซีร์ 0-2

��������������������������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1

22:00 วอลกา อูลยานอฟสค์ 1 - 1 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 0-0
22:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0 - 1 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 0-1

��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

21:00 ซีเอ เรนติสตัส 0 - 1 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 0-0
05:00 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 3 - 3 ซีเอ เพนาโรล 1-1

��������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 เดป.ซาน มาร์ติน 0 - 4 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 0-1
06:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 1 - 1 แอทเลติโก้ กรัว 0-0

��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 1

22:30 ดอมซาเล่ 0 - 0 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0-0
01:15 มาริบอร์ 0 - 3 รีดอมเลีย 0-2

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

04:00 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 0 - 1 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0-0
06:05 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1 - 2 มิลเลียนนาริออส 0-1

��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 กรุลล่า โมริโอกะ 1 - 5 เวกัลตา เซนได 0-1
16:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1 - 1 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-0
17:00 โออิตะ ตรินิต้า 2 - 1 เธสปา คูซัทสึ 1-0
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0 - 3 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-1

��������������������������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

23:30 กาเซล เอล มาฮาลาห์ 0 - 2 ซามาเล็ค 0-0
02:00 พีระมิดส์ เอฟซี 2 - 0 เอล อาห์ลี 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

00:30 อัล วีห์ดัต 4 - 2 อัล จาซีรา 3-0

��������������������������������� มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

19:15 กัวลา ลัมเปอร์ 0 - 0 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 0-0
20:00 เซลังกอร์ พีบี 2 - 0 ปุเลา ปีนัง 0-0

��������������������������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

15:45 กลันตันยูไนเต็ด 1 - 1 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 0-0
20:00 เปรัค 0 - 0 ตรังกานู บี 0-0

���������������������������������

22:00 เคเอฟซี โคมาร์โน 3 - 0 ทาทราน ปรีซอฟ 2-0
22:00 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 0 - 1 สลาโว วีเซลัด 0-1

��������������������������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

21:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 1 - 1 ทรานส์ นาร์ว่า 0-1
23:30 เอฟซี คูเลสซาเล่ 1 - 0 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 0-0

��������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:15 โอลิมเปีย อาซันซิออง 2 - 0 กัวรานี อาซุนซิยง 1-0

��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล

21:00 อิทัวโน่ เอสพี 0 - 0 ลอนดริน่า พีอาร์ 0-0
02:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1 - 1 บัสควอ เอฟซี 0-0
02:30 แซมปายโอ้ คอเรีย 3 - 1 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1-0
02:30 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 3 - 0 ทอมเบนเซ่ 3-0
04:30 กัวรานี่ เอสพี 0 - 2 บาเฮีย บีเอ 0-1

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ไอเอฟ เวสตรี 1 - 4 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 1-0

��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 คาราคาส เอฟซี 3 - 1 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 2-1
06:15 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 3 - 0 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 2-0

��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

00:15 ปาเลสติโน่ 5 - 1 คอนอูมโบ ยูนิโด 1-1
02:45 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 1 - 2 โคโล โคโล่ 0-0
05:15 โคเบรซอล 3 - 1 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1-1
07:45 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 2 - 1 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 2-0

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

00:10 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 1 - 0 ทริสแทน ซัวเรส 0-0
01:00 เทมเปอร์ลีย์ 1 - 1 เดปอร์ติโวมาดรีน 0-1
01:00 ฟลานเดรีย 0 - 1 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 0-1
01:30 กิมนาไซ เมนโดซ่า 3 - 0 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 0-0
01:30 ซานมาร์ติน ซานฮวน 3 - 0 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 1-0
04:10 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 0 - 0 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 0-0

��������������������������������� ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 0 - 2 เมลเบิร์น ไนท์ 0-1
12:00 อัลโตน่า เมจิค 0 - 1 อาวอนดาเล่ เอฟซี 0-1
14:30 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 1 - 1 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 1-0
15:45 เซ้าท์ เมลเบิร์น 1 - 0 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 0-0
16:00 แดนน็อค ธันเดอร์ 2 - 2 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 2-0

��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1

09:20 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 4 - 2 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 2-1
07:05 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 3 - 1 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 2-1
07:05 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 0 - 0 ไมอามี่เอฟซี 0-0
07:35 เมมฟิส 901 1 - 2 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:30 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 2 - 4 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 1-1
13:20 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 3 - 2 อาลาเมน (ญ) 0-1

��������������������������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 1 - 1 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 1-0
14:00 เพิร์ธ เอสซี 0 - 2 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 0-1
14:00 ซอเรนโต้ เอฟซี 1 - 1 บัลแคทต้า เอฟซี 1-1

��������������������������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:00 ซานต้า เทคล่า 1 - 0 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 0-0

��������������������������������� คาซัคสถาน คัพ

19:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 1 - 2 ไกเซอร์ คีซีรอดา 1-1
20:00 โทบอล คอสตาเนย์ 2 - 1 อัคโตเบ 2-1
22:00 เอฟเค ทารัซ 4 - 2 มาคฮ์ทาเรล 2-2

��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:30 รอยัล พารี่ เอฟซี 2 - 2 นาซิอองนาล โปโตซี 1-1
04:15 อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร 1 - 4 โบลิวาร์ 1-0
06:30 แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ 1 - 2 ออโรร่า 0-2

��������������������������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:00 อูเรนเซ่ เอสซี 1 - 1 มาคาร่า อัมบาโต้ 0-1
05:30 แอลดียู กีโต้ 1 - 1 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 1-0

��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี

22:00 ซีดี เมกาเลนซ์ 0 - 0 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:10 นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส 2 - 1 รอคเดลซิตี้ซัน 1-0
12:35 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 0 - 1 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 0-0

��������������������������������� วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:30 อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) 3 - 1 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 1-1
10:05 อัลโทน่า เมจิค ยู21 2 - 1 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 0-0
10:15 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 3 - 1 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 3-1
12:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 3 - 1 เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) 1-0
14:00 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 3 - 3 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 1-2
16:30 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 5 - 2 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 1-2

��������������������������������� เกาหลี ชาเลน ลีก

15:00 ยังจู ซิตี้เซน 2 - 3 โปชอน เอฟซี 1-1
17:00 อุลซันซิติเซ่น 3 - 3 กังเนือง ซิตี้ 1-2
17:00 กิมแฮ ซิตี้ 3 - 0 ชิฮุงชิ ซิตี้ 3-0

��������������������������������� เวียดนาม ลีก

18:00 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 4 - 0 ไซ่ ง่อน เอฟซี 1-0
19:15 โฮจิมินห์ซิตี้ 0 - 2 ฮอง อันห์ ยาลาย 0-2

��������������������������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

09:00 รัน เมล อาโอโมริ 0 - 2 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 0-2
13:00 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0 - 1 เวียร์เทียน คูวานะ 0-0
13:30 โยโกกาว่า มูซาชิโน 1 - 3 โคชิ ยูไนเต็ด 1-2
14:00 นารา คลับ 2 - 0 บิวาโกะ ชิงะ 1-0

��������������������������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

07:30 ฮูสตัน แดช (ญ) 4 - 1 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 2-0

��������������������������������� รัสเซีย ฟุตบอลหญิง คัพ

22:00 คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 1 - 2 ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 0-0

��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

22:05 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 2 - 0 โกมูนิกาซิโอเนส 1-0
01:30 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 0 - 1 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 0-0
01:30 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 1 - 1 คานัวลาส เอฟซี 0-0
01:30 ยูเอไอ อากุยซ่า 1 - 2 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 1-1

��������������������������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

20:00 ซิเอร่า(เยาวชน) 2 - 2 บาเฮีย (เยาวชน) 0-1
20:00 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 0 - 1 เซาเปาโล(เยาวชน) 0-1
20:00 ซานโตส(เยาวชน) 3 - 0 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 1-0
23:45 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 0 - 0 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 0-0

��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 แอตลาส (ยู20) 2 - 0 ครูซ อซูล(ยู20) 2-0

��������������������������������� GER D5

20:00 เอเอสวี น็อยมาคท์ 2 - 2 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน 2-2
21:00 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี 1 - 0 ไอทรัค แบมเบิร์ก 1-0

��������������������������������� เอสโตเนีย Esi Liiga

19:00 ปาร์นู เจเค 0 - 1 เอฟซี เอลวา 0-0

��������������������������������� เบลารุสลีกา Pershaya

21:00 เอฟเค ลิด้า 5 - 2 เอฟซี บาราโนวีชี 3-2

��������������������������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

11:15 วอลเดน เวสทอน 2 - 2 กาการิน ยูไนเต็ด 2-1
12:00 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 2 - 2 คูม่า ไทเกอร์ 0-0
14:45 โมนาโร แพนเธอร์ส 2 - 1 แคนเบอรา โอลิมปิก 1-1

��������������������������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

13:15 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 0 - 5 บริสแบน ซิตี้ 0-1
15:30 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 0 - 2 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 0-0
16:00 โลแกน ไลท์นิ่ง 0 - 4 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 0-2

��������������������������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

22:00 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส 1 - 0 เอฟเค ดินาโม ริก้า 1-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 1 - 0 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 0-0
12:00 มอร์แลนด์ ซิตี้ 1 - 1 บรันสวิก ซิตี้ 1-0
12:00 นอร์ธโคท์ซิตี้ 4 - 0 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 1-0

��������������������������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

17:00 อัสตานาบี 3 - 0 อีกิบาสตัซ 1-0
19:00 อ็อคเซเปส 3 - 2 ไครัต อคาเดมี่ 2-1

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

19:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 11 - 1 วาปรุส แปร์นู(ญ) 5-0

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 แมกนิ 1 - 2 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 0-1
21:00 เรยเนียร ซานเกอร์ได 1 - 1 วอลซันกูร์ 1-0

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 ลาเนรอส เอฟซี 3 - 2 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 0-2

��������������������������������� เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 ดั๊ก ลั๊ก 2 - 1 บิ่ญ เฟือก 1-0
18:00 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 2 - 1 เกิ่น เทอ เอฟซี 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลียเวลช์ลีก

14:00 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 1 - 1 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 0-0
16:00 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 1 - 3 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 1-1
16:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 1 - 2 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 0-1
16:15 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 5 - 2 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 1-2
16:30 สปิริต เอฟซี 1 - 1 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 0-0

��������������������������������� บัลแกเรีย B PFG

22:30 สปาร์ตัก เพลเวน 4 - 0 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 3-0
22:30 มินยอร์ เพอร์นิค 5 - 1 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 3-0
22:30 สตรัมส์ก้า สลาวา 2 - 0 เอฟซี โซโสโพล 0-0
00:00 ลิเท็กซ์ โลเวช 1 - 3 เอฟซี ดูนาฟ รูส 0-2

��������������������������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3

16:30 ไกนาเร โตโตริ 0 - 1 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0-1

��������������������������������� บราซิลเลียร์

01:00 ฟิกูเรนเซ่ 2 - 1 โบต้าโฟโก้ เอสพี 1-1
03:00 แคมพิเนสเซ่ พีบี 2 - 0 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 1-0
04:00 ยาปิรันก้า 1 - 2 โบตาโฟโก้ พีบี 1-0
05:00 ฟลอเรสต้า ซีอี 0 - 2 มิราสโซล 0-1

��������������������������������� BRA D4

01:00 ซูซา พีบี 1 - 2 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 1-0
01:00 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) 2 - 2 ยูเวนตุสเอสซี 1-1
01:00 โกลโบ 1 - 1 อิกาซ่า อีซี 0-1
01:00 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 2 - 3 อิมอเร่ อาร์เอส 1-0
02:00 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 0 - 3 อราปิราก้า(เอเอสเอ) 0-0
02:00 ยูอาร์ที เอ็มจี 2 - 0 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 0-0
02:00 ซีเอส เซอร์จิเป้ 2 - 0 อีซี จากุยเพนเซ่ 2-0
02:00 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 0 - 1 คาล์เด้นเซเอ็มจี 0-0
02:00 เรอัล โนโรสเต้ 0 - 0 โปซูอาเลกรี 0-0

��������������������������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 1 - 0 โปกอน ซีดล์เซ 0-0
22:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 4 - 0 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 2-0
22:59 วิสลา พูลาเว่ 0 - 1 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย FFA คัพ

12:00 มอดบูรี่ เจ็ท 0 - 5 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 0-2

��������������������������������� BRA SPC

01:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 2 - 0 เลเมนเชเอสพี 2-0
01:00 พรีมาเวร่า 0 - 0 เซา เบนโต้ 0-0
01:30 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 3 - 1 อา โซ ซานต้า เอสพี 2-1
02:00 โคเมอเชียล-เอสพี 0 - 2 มาริเลีย 0-1

��������������������������������� ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:00 นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี 7 - 3 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 4-2
14:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 6 - 3 เวสต์เทิร์นสปิริท 1-2
15:00 ทูวอง 0 - 2 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 0-1
15:00 เมาท์ กราเวท 0 - 1 เดอะ เลค 0-1
15:00 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 0 - 1 ไพน์ฮิลส์ 0-1

��������������������������������� สเตรเลีย U20

12:00 ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) 3 - 0 บัลแคทต้า(ยู20) 0-0
12:00 เปเรซ(ยู20) 2 - 5 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 0-0
12:00 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 1 - 4 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) 1-1

��������������������������������� NOR D4

18:00 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี 2 - 2 ฟอร์ด 1-2
18:00 เอลเวอร์รัม 3 - 0 โวลด้า 3-0
20:00 เรดดี้ 0 - 1 นอร์สแตน 0-0
20:00 ไวกิ้ง บี 3 - 5 ฟาน่า 1-2
21:00 สเจลคาวิค 2 - 0 ฮอนฟอสส์ บีเค 0-0
21:00 ไอเอลโฮดด์ บี 1 - 5 โฟลโร 0-2

��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 เอสวี เฮล์มสเตเทน 1 - 2 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 1-1
19:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 2 - 3 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ 1-2
22:00 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 1 - 3 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 1-1
22:00 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 0 - 4 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 0-1

��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 เจเอส เฮอร์คิวลีส 2 - 0 จีบีเค คอคโคล่า 1-0
21:00 คาริเนน โปเจ็ท 1 - 7 ฮอนก้า อคาเทเมีย 0-3
21:00 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 4 - 0 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 2-0
21:00 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 2 - 0 อิลเวส แทมเปเร่ 2 0-0
22:00 โรพีเอส โรวานีมี่ 6 - 3 คาจฮา 4-2
22:00 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 1 - 1 ซัลปา 1-0
22:30 วันตา 2 - 1 อีพีเอส เอสโป 0-1

��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga

20:00 เฟคเกรอย 5 - 1 ยูลเลิร์น เอฟซี 4-0
20:00 สเตล โจร์เพลแลนด์ 2 - 6 เอฟเคอเรนดัล 2-3
22:59 ควิด ฮอลเด้น 1 - 0 โมสส์ 0-0

��������������������������������� รัสเซีย DIV2

20:00 โซโคล ซาลาตอฟ 1 - 3 คิมกี้(สำรอง) 0-0
21:00 เอฟซี มูรอม 1 - 2 เทคสติลชิค อีวาโนโว 0-1
21:00 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 2 - 1 เอฟเค อาร์ยาซาน 0-1
21:00 ซาเทิร์นมอสโก 0 - 4 เอฟเค การูก้า 0-2
22:00 ดินาโม บรีอันสค์ 4 - 0 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 2-0
22:00 ดินาโม มอสโก บี 2 - 1 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 1-1

��������������������������������� ลีกอาชีพพม่า

15:30 หงสาวดี ยูไนเต็ด 1 - 1 ยาด­านาบอน เอฟซี 0-0

��������������������������������� TAS พรีเมียร์ลีก

11:00 โฮบาร์ต ใต้ 1 - 1 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 1-1
11:15 เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 1 - 4 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 1-2
11:30 โฮบาร์ทซีบรา 2 - 3 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 1-0
13:30 ลอนเซสตัน ซิตี้ 2 - 1 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 1-1

��������������������������������� NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:30 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 1 - 0 บรอดมีโดว์ เมจิก 1-0

��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1 - 3 กรีนวิลล์ เอฟซี 0-2
07:05 โอมาฮา 2 - 1 เอฟซี ทูซอน 1-0

��������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 0 - 0 คลับ ลูจัน 0-0
06:00 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 0 - 1 ซีเอ อัตลาส 0-0

��������������������������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ 1 - 0 ซีเอ ลูกาโน 0-0
01:30 เมอร์เซดีส 0 - 1 ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล 0-0
01:55 เดปอร์ติโว ปารากัวโย 1 - 2 เดปอร์ติโบ มูนิซ 1-0

��������������������������������� อุรุกวัยกันดา

05:00 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ รอ มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี

��������������������������������� สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

22:00 โคโลราโด ราปิดส์ (ญ) 1 - 0 ซาวโว เอสซี (ญ) 1-0
04:10 ฟินิกซ์ เดล โซล(ญ) 0 - 0 แคลิฟอร์เนียสตอร์ม(ญ) 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีกกลาง

09:30 เวลลิงตัน ยูไนเต็ด 4 - 2 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 1-2
10:00 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 5 - 1 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 3-0
11:00 เวลลิงตัน โอลิมปิก 0 - 3 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) 0-1

��������������������������������� เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 ยาราคูยานอส 2 - 1 ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ 0-0
03:00 ทรูจิลลานอส 2 - 2 ทิทาเนส เอฟซี 1-1
04:00 อัลกอสตูร่า เอฟซี 1 - 0 ลิเบอทาดอร์ เอฟซี 1-0

��������������������������������� ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1

15:00 อัลโตน่า ซิตี้ 1 - 0 สตราธมอร์ 0-0

��������������������������������� ของนิวซีแลนด์เหนือลีก

10:00 เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี 1 - 1 เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด 1-0
10:00 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ 1 - 0 เบย์โอลิมปิก 0-0

��������������������������������� นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก

09:00 โนเมดส์ 3 - 0 มอสเจล เอเอฟซี 3-0
07:00 เนลสัน ซูเบริบส์ 0 - 5 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 0-2

��������������������������������� กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

18:30 วิสาขเอฟซี 3 - 1 พนมเปญ เอฟซี 1-0

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ 3 Deild

21:00 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ 2 - 1 คาริ อัคราเนส 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก

12:00 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 2 - 1 จีลอง เอสซี 0-1

��������������������������������� ไอริช women National Union

00:00 กัลเวย์ ยูไนเต็ด (ญ) 5 - 1 คอร์ก ซิตี้(ญ) 3-0

��������������������������������� TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

11:15 ลอนเซสตันซิตี้ บี 0 - 3 ลอนเซสตันยูไนเต็ด 0-0
11:30 ซัมเมอร์เซต 4 - 0 ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 4-0
11:30 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 3 - 1 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 0-0
11:30 นอร์เทิร์น วานเดอริง 2 - 0 อัลเวอร์สโตนเอฟซี 0-0

��������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 โคลอน (สำรอง) 0 - 2 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 0-1
20:00 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 0 - 2 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 0-1

��������������������������������� ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด รอ เฟรแมนเทล ซิตี้
14:00 แมนดูราท ซิตี้ 0 - 1 มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก 0-1
14:00 เวสเทิร์น ไนท์ส 2 - 3 เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล 2-0

��������������������������������� อาร์เจนตินา Torneo A

00:30 วิลล่า มิเตร 3 - 0 ซานซิเนน่า 2-0
00:30 ดักลาส เฮก 3 - 1 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 1-1
00:30 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 2 - 2 ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า 2-0
01:00 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 1 - 0 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 0-0
01:00 เดซามปาราดอส 0 - 0 สปอร์ติโว เพนาโรล 0-0
01:05 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 2 - 0 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 1-0
02:10 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 0 - 1 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 0-1
04:00 คลับ ซิโพลเล็ตติ 1 - 0 ฮูราแคน ลาส เฮราส 0-0

��������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง

17:00 ดินาโม มินส์(สำรอง) รอ อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง)
17:00 เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) รอ ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง)
20:00 เอฟซี โกเมล(สำรอง) 3 - 0 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 1-0

���������������������������������

06:00 อินเตอร์วิลเลมสตัด 1 - 1 ซีอาร์เคเอสวีจอน โคลอมเบีย 0-1

���������������������������������

10:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 0 - 5 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 0-1
14:00 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 0 - 0 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 0-0
14:00 เอสดี เรดเดอร์ส (ยู20) 2 - 2 บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) 1-1

���������������������������������

02:00 เอสเตรล่า โด นอร์เต อีเอส 0 - 2 วิตอเรีย อีเอส 0-1

��������������������������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 ครูซ อซูล(ญ) 0 - 0 ไทเกรส(ญ) 0-0

���������������������������������

00:30 มัคคาบี้ ไฮฟา 1 - 1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1-0

���������������������������������

15:30 โรชเดล โรเวอร์ 1 - 2 มิทเชลตัน เอฟซี 0-0
16:00 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 4 - 2 คาบูลเตอร์ เอฟซี 1-2

���������������������������������

01:00 โฮริซอนเต ซีอี 0 - 0 บาร์บาล่า 0-0

���������������������������������

15:00 ชิปป้า ยูไนเต็ด(สำรอง) 0 - 1 สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) 0-0
17:30 ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) 2 - 0 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) 1-0

���������������������������������

19:30 ชิทิพายูไนเต็ด 1 - 0 ทีเอ็น สตาร์ 0-0

���������������������������������

15:00 โซล ยูไนเต็ด 1 - 0 กวางจูกวางซานเอฟซี 0-0

���������������������������������

01:00 อเมริกา พีอี (เยาวชน) 3 - 0 แปร์นัมบูกาโน่ (เยาวชน) 0-0
01:00 โบตาโฟโก พีบี(เยาวชน) 2 - 1 คอนเฟียนคา พีบี (เยาวชน) 1-0

���������������������������������

01:00 ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) 0 - 2 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) 0-1

���������������������������������

14:00 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 1 - 1 อัลบานี ครีก 1-0
16:00 โคมาลา 2 - 7 บริสแบน วูลฟ์ 1-5
16:30 เซาธ์ ยูไนเต็ด 2 - 1 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 2-0

���������������������������������

00:45 อเมริกาโน่ อาร์เจ 0 - 0 กอนกาเลนส์ 0-0
00:45 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ 1 - 2 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 0-1
00:45 โอลาเรีย 0 - 1 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ 0-0

���������������������������������

09:00 ฮิปโปแคมปัส ออฟ เซาท์เทิร์นแคลิฟอร์เนีย 2 - 1 ซานฟรานซิสโกซิตี้ 1-0
09:05 เวนทูรา เคาน์ตี้ ฟิวชั่น 2 - 1 โกลเด้น สเตท โฟซ 1-0
03:00 ไมอามี่ เอซี 0 - 0 เวสตัน 0-0
06:00 โทแบคโค โร้ด 2 - 3 ชาร์ลอ อีเกิลส์ 2-1
06:00 เวอร์จิเนียบีชซิตี้ 1 - 3 คริสโต เอฟซี 0-1

���������������������������������

14:00 ตองกา (ญ) 1 - 1 หมู่เกาะคุ๊ก(ญ) 0-0

��������������������������������� 16/07/2565

��������������������������������� BRA D4
��������������������������������� BRA SPC
��������������������������������� GER D5
��������������������������������� NOR D4
��������������������������������� NSW-N พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
��������������������������������� TAS พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1
��������������������������������� กระชับมิตร คัพ
��������������������������������� กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
��������������������������������� เกาหลี ชาเลน ลีก
��������������������������������� เกาหลีลีกสำรอง
��������������������������������� ของนิวซีแลนด์เหนือลีก
��������������������������������� คาซัคสถาน คัพ
��������������������������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
��������������������������������� เค-ลีก
��������������������������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
��������������������������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3
��������������������������������� จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
��������������������������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
��������������������������������� ชิลี Primera D
��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี
��������������������������������� ซิมบับเวพรีเมียร์
��������������������������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล
��������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga
��������������������������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
��������������������������������� นิคารากัว Apertura ลีก
��������������������������������� นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ
��������������������������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
��������������������������������� บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
��������������������������������� บราซิลเลียร์
��������������������������������� บัลแกเรีย B PFG
��������������������������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
��������������������������������� เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
��������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง
��������������������������������� เบลารุสลีกา Pershaya
��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
��������������������������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� โปแลนด์ ลิกา 2
��������������������������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก แคนาดา
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
��������������������������������� พรีเมียร์ลีกกลาง
��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
��������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen
��������������������������������� ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
��������������������������������� ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
��������������������������������� มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil
��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������������������������� รัสเซีย DIV2
��������������������������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� รัสเซีย ฟุตบอลหญิง คัพ
��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1
��������������������������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
��������������������������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ลีกอาชีพพม่า
��������������������������������� วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
��������������������������������� เวเนซุเอลา Segunda Division
��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
��������������������������������� เวียดนาม ดิวิชั่น 1
��������������������������������� เวียดนาม ลีก
��������������������������������� สก็อตแลนด์ ลีก คัพ
��������������������������������� สเตรเลีย U20
��������������������������������� สโลวาเกีย ลิกา 1
��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 1
��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน
��������������������������������� สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
��������������������������������� สิงคโปร์ ลิก
��������������������������������� สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ
��������������������������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
��������������������������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย FFA คัพ
��������������������������������� ออสเตรเลีย SA ผู้หญิงคัพ
��������������������������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
��������������������������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division
��������������������������������� ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
��������������������������������� ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2
��������������������������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1
��������������������������������� ออสเตรเลียเวลช์ลีก
��������������������������������� ออสเตรีย คัพ
��������������������������������� ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
��������������������������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������������������������� อาร์เจนตินา Torneo A
��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
��������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง
��������������������������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� อุรุกวัยกันดา
��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
��������������������������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
��������������������������������� เอสโตเนีย Esi Liiga
��������������������������������� เอสโตเนีย Teine Liiga
��������������������������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ 3 Deild
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ลีก U19
��������������������������������� ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
��������������������������������� ไอริช women National Union


���������������������������������BRA D4, BRA SPC, GER D5, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร คัพ, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, ของนิวซีแลนด์เหนือลีก, คาซัคสถาน คัพ, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค-ลีก, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นิคารากัว Apertura ลีก, นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก แคนาดา, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง), ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, รัสเซีย ฟุตบอลหญิง คัพ, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกอาชีพพม่า, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ลีก, สก็อตแลนด์ ลีก คัพ, สเตรเลีย U20, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย SA ผู้หญิงคัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตรเลียเวลช์ลีก, ออสเตรีย คัพ, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอริช women National Union,


ผลบอลสด ผลบอลเมื่อคืน บอลวันนี้ บอลพรุ่งนี้ ผลบอลเมื่อคืนทุกหลีก ผลบอลวันนี้ ผลบอลย้อนหลัง ตารางบอลพรุ่งนี้

© gool.funสงวนลิขสิทธิ์ © 2017 , Sitemap

ผลบอลเมื่อคืน , ผลบอลสดวันนี้ , ผลบอลสด , ผล บอล สด , ผล บอล สด ทุก หลีก , ผลบอลสด , รายการผลบอลสด , ผลฟุตบอลเมื่อคืน , ผลฟุตบอลวันนี้ , ผผลบอลสด , ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก , ผลบอลไทยลีก , ฟุตบอลสด , ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก , ผลฟุตบอลเมื่อคืนนี้ , สกอร์บอลสด , เมื่อคืนบอล , ตารางบอลเมื่อคืน , เช็คผลบอลเมื่อคืน , ผลบอลเมื่อคืน , รายการฟุตบอลวันนี้ , เช็คผลบอลล่าสุด , ดูผลบอลสด เมื่อคืน , ตารางบอลเมื่อวาน , เช๊คผลบอลสดๆ , ตรวจผลบอลสด , ตรวจผลบอลเมื่อคืน , บอลสดเมื่อคืน , ผลบอลวันนี้ , ผลบอลภาษาไทย , ดูบอลภาษาไทย , วิเคราะห์บอล , วิเคราะห์บอลวันนี้ , วิเคราะห์บอลพรุ่งนี้ , บอลเมื่อคืน , บอลคืนนี้ , โปรแกรมบอล , โปรแกรมบอลวันนี้ , โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ , โปรแกรมบอลคืนนี้ , โปรแกรมบอลล่วงหน้า , สรุปผลบอล , สรุปผลบอลวันนี้ , ผลบอลเมื่อวาน , สรุปผลบอลเมื่อวาน , สรุปผลบอลเมื่อคืน , สรุปผลบอลล่าสุด , ผลบอลบนมือถือ , ผลบอล เมื่อคืน ทุกคู่ , ผลบอลย้อนหลัง , วิเคราะห์ บอล วัน นี้ , ตาราง บอล วัน นี้ , ผล บอล สด 888 , บ้าน ผล บอล , ดู บอล สด , ราคา บอล , ตาราง บอล , โปรแกรม บอล , โปรแกรม บอล วัน นี้ , ผล บอล ยูโร , วิเคราะห์ บอล วัน นี้ 100 , ผล บอล 888 , บ้าน ผล บอล สด , บ้าน ผล บอล วัน นี้ , โปรแกรม ฟุตบอล , ดู ผล บอล สด , วิเคราะห์ บอล คืน นี้ , พรีเมียร์ ลีก , ผล บอล สด วัน นี้ 888 , เซียน ส เต็ ป , ผล บอล สด 888 เมื่อ คืน , ราคา บอล วัน นี้ , ฟุตบอล วัน นี้ , ที่ เด็ด บอล , ดู บอล , บ้าน ผล บอล ที่ เด็ด , ผล บอล พรีเมียร์ ลีก , บอล ยูโร , ดู ผล บอล , ผล บอล ล่าสุด , วิเคราะห์ ผล บอล วัน นี้ , บ้าน ผล บอล 888 , ที่ เด็ด บอล วัน นี้ , วิจารณ์ บอล วัน นี้ , ตาราง ฟุตบอล , บ้าน ผล บอ , ผล บอล เมื่อ คืน ทุก ลีก , ผล บอล เมือ คืน , ผล บอล สด 888 เมื่อ คืน นี้ , เช็ค ผล บอล เมื่อ คืน , บ้าน บอล คืน นี้ , ผล ฟุตบอล เมื่อ คืน , ผล บ , ราคา ต่อ รอง บอล วัน นี้ , ตาราง ถ่าย บอล , สกอร์ บอล สด , บ้าน บอล 888 , ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด , บอล เด็ด วัน นี้ , 7m ผล บอล สด เมื่อ คืน ,