บ้านผลบอล ตัวจริง หน้าหลักอย่างเป็นทางการของบ้านผลบอลวันนี้

��������������������������������� 24/07/2565

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

21:00 อินดิเพนเดนเต้ 0 - 1 แอดเลติโก ทูคูแมน 0-1
23:15 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 3 - 0 ซีเอ พลาเทนเซ่ 2-0
01:30 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 0 - 3 ริเวอร์เพลท 0-0
04:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 1 - 0 ลานุส 1-0
06:30 โบคา จูเนียร์ส 3 - 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 1-0

��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 ออสเตรีย ลัสเตนัว 2 - 1 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 1-0
22:00 ราปิด เวียนนา 1 - 0 เอสวี รีด 0-0
22:00 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 2 - 1 เรนดอร์ฟ อัลทัช 1-0

��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ

21:00 อาไว เอฟซี เอสซี 1 - 2 ฟลาเมงโก 0-0
02:00 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ(N) 2 - 1 บรากันติโน้ 0-0
02:00 พัลไมรัส 2 - 1 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 1-0
02:00 ยูเวนตูเด้ 1 - 0 ซิเอร่า 0-0
04:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 1 - 2 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1-0
04:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0 - 1 อเมริกา เอ็มจี 0-1
05:00 ฟอร์ตาเลซ่า 0 - 0 ซานโตส 0-0

��������������������������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

18:30 คลับบรูซ 3 - 2 ราซิ่ง เกงค์ 1-1
21:00 เมเชเลน 0 - 2 รอแยล อันท์เวิร์พ 0-2
23:30 อันเดอร์เลชท์ 2 - 0 ออสเทนเด้ 1-0
02:00 เวสเตอร์โล 2 - 0 เซอร์เคอร์ บรูซ 1-0

��������������������������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:30 สลาสค์ วรอคลาวน์ 2 - 1 โปกอน เซซิน 1-1

��������������������������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

19:00 แรนเดอร์ส 2 - 2 โอเดนเซ่ บีเค 0-2
19:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 3 - 1 วีบรอก 1-0
21:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 1 - 3 นอร์ดเจลแลนด์ 0-1
22:59 อัลบอร์ก 1 - 3 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0-1

��������������������������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 ฮัมบูร์ก 0 - 1 ฮันซ่า รอสต๊อค 0-0
18:30 คาร์ลสรูห์ เอสซี 2 - 3 มักเดเบิร์ก 0-3
18:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0 - 3 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 0-1

��������������������������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

19:00 เอฟเค คิมกี้ 3 - 0 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 0-0
21:30 ดินาโม มอสโก 4 - 0 ตอร์ปิโด มอสโก 3-0
00:00 เทเลค กรอซนี่ย์ 2 - 1 เฟเคิล 1-1
00:00 โลโคโมทีฟ มอสโก 2 - 2 เอฟเค รอสตอฟ 1-1

��������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

20:00 คูพีเอส 5 - 1 เฮดไอเอฟเค 1-0
20:00 ลาห์ติ 1 - 3 เอสเจเค ไซนาโจเอน 0-2

��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 2 - 1 โคโลราโด ราปิดส์ 1-1
09:00 รีล ซอลต์ เลค 0 - 1 เอฟซี ดัลลัส 0-1
09:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1 - 3 ชิคาโก ไฟร์ 0-1
09:30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 2 - 1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0-1

��������������������������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค 2 - 2 ออด เกรนแลนด์ 2-0
22:59 วาเลเรนก้า 4 - 2 ไวกิ้ง เอฟเค 3-1
22:59 ซานเดฟยอร์ด 2 - 3 โมลด์ 1-1
22:59 เฮาเกซุนด์ 3 - 1 ชาร์ปบอร์ก 08 2-1
01:00 สตรอมก็อดเซ็ท 1 - 1 ฮามคาม 0-0

��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 2 - 3 เอไอเค โซลน่า 0-1
20:00 เฮลซิงบอร์ก 1 - 0 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 1-0
22:30 คัลมาร์ 1 - 0 เอล์ฟส์บอร์ก 0-0
22:30 ฮัคเค่น 1 - 2 เยอร์การ์เด้น 1-0

��������������������������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

19:15 บาเซิ่ล 1 - 1 เซอร์เวตต์ 1-0
21:30 เอฟซี ซิยง 0 - 3 ยัง บอยส์ 0-2
21:30 กราสฮ็อปเปอร์ 2 - 1 ลูกาโน 1-0

��������������������������������� กระชับมิตร คัพ

10:00 เรอัล มาดริด(N) 0 - 1 บาร์เซโลน่า 0-1
15:15 อัลบาเซเต้ 2 - 1 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 2-0
15:30 เลบานเต้(N) 0 - 0 เกตาเฟ่ 0-0
15:30 เอสปันญ่อล 2 - 0 ลีลล์ 0-0
16:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 4 - 0 เอสซีซันด์(ญ) 0-0
16:00 บียาร์เรอัล บี 2 - 1 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-1
16:30 คราโคเวีย คราคอฟ 3 - 0 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 1-0
17:00 นครปฐม เอฟซี 2 - 0 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 1-0
18:00 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 2 - 0 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ 1-0
18:45 เปรซียา จาการ์ตา 3 - 3 ชลบุรี เอฟซี 2-2
19:00 สปาร์ตันส์ (ญ) 5 - 1 แฮมิลตันเอฟซี (ญ) 2-1
19:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 6 - 1 เอฟซี กีสเซิน 2-0
19:00 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 0 - 0 อัสติ นาดลาเบม 0-0
19:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 8 - 1 สโลวาน เวลวารี่ 3-0
19:00 สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) 1 - 3 บานิค ออสตราว่า(ญ) 0-0
20:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 1 - 0 นอริช ซิตี้ 1-0
20:00 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ 2 - 3 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 0-2
20:30 สลาเวีย ปราก 2 - 4 เอสเค ลิเซน 0-0
21:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 4 - 0 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 2-0
21:00 แบล็คพูล 2 - 4 เอฟเวอร์ตัน 1-2
21:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 2 - 2 ไพรบราม 2-0
21:00 คาซิงบาร์ซิคา 0 - 3 ชัควารี่ ทีเค 0-0
21:30 บุนยอดกอร์(N) 0 - 2 เบต้าเยรูซาเล็ม 0-1
21:30 เครโมเนเซ่ 2 - 0 สปอล 0-0
21:45 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 0 - 2 โอลิมปิก ลียง 0-2
22:00 อาแซด อัลค์มาร์ 1 - 0 โบโลญญ่า 1-0
22:00 เคย์เซริสปอร์ 0 - 2 อาเหม็ดสปอร์ 0-1
22:00 ดอร์โรจี เอฟซี 1 - 0 เอฟซี ไอการ์ 0-0
22:30 เปสคารา 2 - 1 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 1-1
22:59 เดเบรเซน วีเอสซี 1 - 0 เวเลซ 1-0
22:59 พีเออี อโตรมิตอส 0 - 1 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 0-0
22:59 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 2 - 0 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 1-0
23:30 พานาธิไนกอส 0 - 0 โวลอส เอ็นเอฟซี 0-0
23:45 เอสโตริล 1 - 3 ฟูแล่ม 1-3
00:00 แร็งส์ 0 - 1 บียาร์เรอัล 0-1
00:00 กาลาตาซาราย 2 - 1 คาซิมปาซ่า 1-1
00:30 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 1 - 2 พอนเฟร์ราดิน่า 1-0
00:30 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 2 - 3 อัลเมเรีย 1-2
01:45 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1 - 1 เซบีย่า 0-1

��������������������������������� ฟุตบอลชิงแชมป์เอเชียตะวันออก

14:00 เกาหลีใต้(N) 3 - 0 จีน-ฮ่องกง 1-0
17:20 ญี่ปุ่น 0 - 0 จีน 0-0

��������������������������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 ซูโจว ดองวู(N) 3 - 2 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ 1-0
15:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 0 - 1 เสฉวน 0-0
15:00 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) 1 - 3 หนานจิงซิตี้เอฟซี 0-0
18:30 ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) 4 - 2 ไซโบ้ ซันเดย์ 2-2

��������������������������������� สวีเดน คัพ

22:59 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ 0 - 4 คาร์ลสเตด บีเค 0-2

��������������������������������� สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

21:00 อเบอร์ดีน 3 - 0 เรธโรเวอร์ส 2-0

��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

19:15 วาดุซ 3 - 3 อีเวอร์ดอน 1-2

��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 บรอมมาปอจคาร์น่า 5 - 2 นอร์บี้ ไอเอฟ 4-0
20:00 โอเรโบร 2 - 0 อัตซิคเท็นส์ บีเค 1-0

��������������������������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 เฟรดริกซ์สตรัด 3 - 1 โกรลุด 0-1
20:00 สคีด ออสโล 2 - 2 รัวฟอส 1-0
20:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 0 - 0 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0-0

��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

16:00 เซ็บซี่ 4 - 0 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0-0
20:00 คราอิโอว่า 3 - 1 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1-1
22:30 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 1 - 1 ซีเอส คราอิโอว่า 1-0
01:30 ราปิด บูคาเรสต์ 2 - 0 สเตอัว บูคาเรสต์ 2-0

��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:00 นาเอสเวด 2 - 2 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 1-2
20:00 เฮอฟอล์จ โคเก้ 0 - 0 โฮโบร 0-0

��������������������������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 ลาฟนิทซ์ 2 - 1 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 2-1

��������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

02:00 คูคาริคกิ สตานคอม 1 - 0 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1-0
02:00 มัลโดส ลูการ์นี 1 - 2 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-1
02:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0 - 0 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:30 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 2 - 1 เอฟซี ฮีบาร์ 1-1

��������������������������������� สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1 - 1 ดูนาจสก้า สเตรด้า 1-0
22:59 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 2 - 2 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 1-1
01:30 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 1 - 2 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 0-1

��������������������������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

02:00 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 2 - 1 แซดเอ็นเคโอซีเยค 0-1

��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:05 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 2 - 0 อัตลาส 2-0
07:00 ปาชูก้า 0 - 0 พูมาส ยูนัม 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

21:00 เลคเนียร์ เรกยะวิก 1 - 4 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 0-2
00:00 เคฟลาวิค 1 - 3 เคเอ อคูเรย์รี่ 1-0
02:15 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 0 - 0 เบรย์ดาบลิค 0-0

��������������������������������� ซีเรีย คัพ

01:20 เทชริน เอสซี 3 - 0 ฮัททีน 0-0

��������������������������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:00 เอฟเค วัลเมียรา 6 - 1 เมตต้า/ลู ริกา 1-0
22:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 0 - 0 เอฟเค ออดา ริกา 0-0
00:00 ริก้า เอฟซี 2 - 1 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 0-1

��������������������������������� โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 จีเคเอส ทิคี 0 - 1 เอลเคเอสลอดซ์ 0-0
20:00 โกลนิค เลชน่า 1 - 1 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 1-1
22:59 จีเคเอส คาโตวีตเซ 3 - 3 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 2-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

20:00 สลาเวีย โมซีร์ 1 - 3 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 1-1

��������������������������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1

17:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 3 - 2 รูบิน คาซาน 2-1
20:00 โรดิน่ามอสควา 1 - 3 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 0-1
21:00 แอคร่อน โตเกลียทติ 2 - 3 ชินนิค ยาโรสลาฟ 2-0
22:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0 - 0 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 0-0
22:59 บัลติก้า 3 - 1 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 3-0
22:59 เอฟเค มาฮัชกาลา 1 - 0 เวเลส 1-0
22:59 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 0 - 3 อาร์เซน่อล ตูล่า 0-0

��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:15 ทอร์ค 2 - 0 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 0-0
01:00 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 1 - 2 พลาซ่า โคโลเนีย 1-1
04:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 2 - 0 บอสตัน ริเวอร์ 0-0

��������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 2 - 0 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 1-0

��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 1

22:30 ทาบอร์เซซานา 0 - 1 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0-1
01:15 เอ็นเค มูรา 05 4 - 3 ดอมซาเล่ 1-3

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:45 อเมริกา เด กาลี 1 - 1 คอร์ตูลัว 1-0
04:50 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1 - 1 อ็องเซ่ กัลดาส 1-1

��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 0 - 1 โยโกฮามา เอฟซี 0-0
17:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 3 - 0 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1-0

��������������������������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

23:30 เอล อิสไมลี่ 0 - 4 พีระมิดส์ เอฟซี 0-3
23:30 เอล อาห์ลี 2 - 0 เอล กัวน่า 0-0
02:00 ซามาเล็ค 2 - 0 สโมฮา เอสซี 1-0

���������������������������������

15:30 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 1 - 2 สโลวาน บราติสลาวา บี 0-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:00 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 1 - 3 เอฟเค ซาราเยโว 0-0
00:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 2 - 0 สโลโบดา 2-0
02:00 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 1 - 2 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 1-0

��������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 เจเนอรัลกาบาเยโร่ 3 - 2 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 1-0
05:45 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 2 - 0 โซล เดอ อเมริกา 1-0

��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล

21:00 กัวรานี่ เอสพี 1 - 1 บัสควอ เอฟซี 0-0

��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 2 - 2 อารากัว เอฟซี 1-0
06:15 ซาโมร่า บารินาส 5 - 1 ซูเลีย เอฟซี 2-1

��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

02:00 โอ.ฮิกกิ้นส์ 1 - 0 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 0-0
04:30 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 0 - 1 ปาเลสติโน่ 0-0

��������������������������������� ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 5 - 1 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 1-0

��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1

09:30 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 2 - 5 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 1-1
09:30 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 0 - 0 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 0-0

��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

13:00 โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) 0 - 5 ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 0-2

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

22:30 อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) 2 - 4 พีเค-35 วานต้า (ญ) 0-1

��������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 เฮเรดิอาโน 1 - 0 กัวดาลูเป เอฟซี 1-0
00:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 1 - 3 พันตาเรนนัส 0-1
03:00 เอดี กรีเชีย 0 - 3 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 0-1
07:15 เอดี ซาน คาร์ลอส 2 - 1 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 0-0

��������������������������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 แอตเลติโก้ มาร์เต รอ หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป

��������������������������������� คาซัคสถาน คัพ

19:30 เอฟเค อรีส 1 - 1 โลโคโมทีฟ อัสตานา 0-0
20:00 โทบอล คอสตาเนย์ 1 - 4 มาคฮ์ทาเรล 1-2
20:00 อักฮซายิก โอรอล 1 - 0 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 0-0
20:00 เซตีซู 0 - 0 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 0-0

��������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา

09:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี 3 - 0 เดปอร์ติโว อิซทาปา 1-0
04:00 กัวสตาโตยา 0 - 0 ซีดี มาลากาเตโก 0-0
06:00 เดปอร์ติโวมีชโก 0 - 2 แอนติกา จีเอฟซี 0-1

��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

04:15 เดอะ สตรองเกสต์ 4 - 0 ออโรร่า 2-0
06:30 อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร 2 - 0 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 1-0

��������������������������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

02:00 มาชัค รูนา 0 - 0 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 0-0
04:30 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 4 - 0 แอลดียู กีโต้ 3-0
07:00 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 2 - 2 9 de Octubre 1-2

��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี

23:30 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 0 - 2 ซีดี เมกาเลนซ์ 0-1
23:30 โคเบรลัว 1 - 0 แรนเจอร์ส ทัลค่า 1-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 4 - 1 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 1-0
12:00 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 2 - 4 แมนลี่ ยูไนเต็ด 0-3
13:00 รอคเดลซิตี้ซัน 2 - 1 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 1-0
14:25 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 2 - 0 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 1-0

��������������������������������� วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

10:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 2 - 0 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 1-0

��������������������������������� เอสโตเนีย คัพ

22:59 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 3 - 1 เจเคเวลโค่ทาร์ทู 1-1

��������������������������������� เยอรมันลีกา 3

18:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 1 - 1 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 0-1
19:00 ซวิคเกา 3 - 2 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 2-0

��������������������������������� เวียดนาม ลีก

17:00 ฮอง อันห์ ยาลาย 2 - 0 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 1-0
18:00 ฮองลินห์ ฮาตินห์ 1 - 2 ฮานอย ทีแอนด์ที 0-1
19:15 เดอะ คอง 1 - 0 โฮจิมินห์ซิตี้ 0-0
19:15 ไซ่ ง่อน เอฟซี 2 - 2 นัม ดินห์ เอฟซี 0-1

��������������������������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

12:00 โอซาก้า เอฟซี 2 - 1 โยโกกาว่า มูซาชิโน 0-1
13:00 เวียร์เทียน คูวานะ 1 - 1 โซนี่ เซนได 1-1
13:00 รัน เมล อาโอโมริ 2 - 0 บิวาโกะ ชิงะ 1-0
13:00 โคชิ ยูไนเต็ด 3 - 0 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0-0
16:10 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 0 - 0 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-0

��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 2 - 1 ยูเอไอ อากุยซ่า 1-0

��������������������������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

02:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 1 - 0 ซานโตส(เยาวชน) 0-0

��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

00:00 ปาชูก้า(ยู20) 2 - 1 พูมาส ยูนัม(ยู20) 2-1

��������������������������������� เบลารุสลีกา Pershaya

18:00 เอฟซี บาราโนวีชี 0 - 4 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 0-2

��������������������������������� แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ

20:00 โมซัมบิก 0 - 0 แซมเบีย 0-0
20:00 บุรุนดี 2 - 1 จิบูตี 1-1
20:00 มอริเชียส 0 - 2 แองโกลา 0-1
22:59 กานา 3 - 0 เบนิน 1-0
22:59 ไลบีเรีย 0 - 3 เซเนกัล 0-3
01:00 เซียร์ราลีโอน 2 - 0 เคปเวิร์ด 1-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 กาการิน ยูไนเต็ด 4 - 3 แคนเบอรา โอลิมปิก 2-1

��������������������������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

13:00 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 2 - 3 โลแกน ไลท์นิ่ง 1-1
14:15 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 1 - 3 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 1-2
15:00 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 1 - 2 บริสแบน ซิตี้ 1-1

��������������������������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

19:00 เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส 6 - 0 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส 1-0

��������������������������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 3 เดอ เฟบเบรโร่ 2 - 4 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 0-1
21:00 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 0 - 0 มาร์ตินเลเดสมา 0-0

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

18:30 วาปรุส แปร์นู(ญ) 0 - 2 ซาคุสปอร์ติง(ญ) 0-2

��������������������������������� เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

22:00 โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) 2 - 4 โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) 0-3

��������������������������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:30 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 3 - 0 อเรม่า มาลัง 2-0
20:45 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 2 - 2 เปอร์ซิบ บันดุง 1-1

��������������������������������� Conmebol-Sudamericano Women

07:00 ชิลี (ญ)(N) 1 - 1 เวเนซุเอลา (ญ) 0-0

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:30 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 0 - 1 บาแรนคิลล่า เอฟซี 0-0

��������������������������������� เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 คองเอ็น เนนเดน เอฟซี 0 - 0 ด่องตัมลองอัน 0-0
18:00 บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี 0 - 0 เกิ่น เทอ เอฟซี 0-0

��������������������������������� Arab Cup U20

21:00 โอมาน (ยู20)(N) 2 - 0 โซมาเลีย (ยู 20) 1-0
01:00 เลบานอน ยู 20 0 - 2 ลิเบีย(ยู20) 0-0

��������������������������������� บัลแกเรีย B PFG

00:00 พีเอฟเค มอนทาน่า 3 - 1 วิโตชา บิสตริต้า 2-0

��������������������������������� เค ลีก ชาเลน

16:00 ชุนนัมดรากอนส์ 0 - 0 ปูซานไอปาร์ค 0-0

��������������������������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3

15:00 โยโกฮามา เอสซีซี 1 - 2 คาเตอเลอร์ โตยามา 1-0
17:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 3 - 2 มิยาซากิ 0-2

��������������������������������� บราซิลเลียร์

01:00 อัลโต พีไอ 1 - 0 แคมพิเนสเซ่ พีบี 0-0
02:00 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 0 - 0 วิตอเรีย บีเอ 0-0
05:00 โบตาโฟโก้ พีบี 0 - 0 เรโม เบเลม 0-0
06:00 บราซิล เด เปโลตัส 1 - 2 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 0-1

��������������������������������� BRA D4

02:00 โอเอสเต้ 1 - 1 คาเซียส อาร์เอส 1-0
02:00 อีซี จากุยเพนเซ่ 0 - 1 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 0-1
02:30 คอสต้า ริก้า เอ็มเอส 0 - 0 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 0-0

��������������������������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 เลช พอซนาน 2 1 - 1 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 1-1
21:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 6 - 2 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 1-1
00:45 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 0 - 2 เคเอส พอลโควิค 0-2

��������������������������������� BRA SPC

20:00 ริโอ คลาโร่ 0 - 1 พรีมาเวร่า 0-1
02:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 3 - 1 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 3-0

��������������������������������� กระชับมิตร

22:00 บาห์เรน(ยู23) 3 - 2 โอมาน(ยู23) 2-1

��������������������������������� ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

15:10 ทูวอง 3 - 2 เวสต์เทิร์นสปิริท 0-1

��������������������������������� WAUS WD1

14:45 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) 4 - 3 บัลแคทต้า (ญ) 1-1

��������������������������������� NOR D4

20:00 บอสเซคอป 1 - 1 โลเรนสโคก 0-0
20:30 สเตรนฮาม ไอเอล 4 - 0 โบโด กลิมท์ 2 4-0
22:00 โคลสตัด 2 - 5 จังเคเลน 0-3

��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 2 - 1 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0-1
19:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 2 - 0 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 0-0
21:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 1 - 0 เอสเฟา สแตรเลน 1-0

��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

19:00 อิลเวส แทมเปเร่ 2 2 - 0 วันตา 1-0
20:00 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 2 - 0 คาจฮา 0-0
22:00 วีไอเอฟเค 1 - 1 โอแอลเอส โอลู 0-1
22:30 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 4 - 4 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 1-3

��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 โฮดด์ 1 - 1 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0-1
18:00 เอสเค ทราเอฟฟ์ 1 - 3 ทรอมส์ดาเลน 1-2
21:00 อัสเคอร์ 3 - 0 ฟริกก์ 1-0

��������������������������������� รัสเซีย DIV2

10:00 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 0 - 3 เอฟเค อาร์ยาซาน 0-2
16:00 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 0 - 0 เชลยาบินสค์ 0-0
18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 1 - 2 สโตรกิโน่ มอสโก 0-0
20:00 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 3 - 0 ไดนาโม บรานัวล์ 2-0
20:00 โนสต้า โนโวทรอย 1 - 1 เออทิช 1946ออมส์ 0-0
21:00 สปาร์ตัก นาลชิค 2 - 2 มาชูค- เคเอ็มวี 1-2
21:00 เอฟเค ทิวเมน 4 - 0 อัมคาร์ เพิร์ม 2-0
21:15 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 0 - 2 อแวนการ์ด คุร์สค์ 0-1
22:00 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 1 - 2 เชอตาโนโว มอสโก 0-1
22:00 ซนามย่า ทรูด้า 0 - 0 เอฟซี มูรอม 0-0
22:00 ดรูซบ้า เมย์คอพ 0 - 0 สตาฟโรพอล-2009 0-0
22:00 ซอร์กี้ คราสโนกรอสค์ 2 - 0 ลูกิ อีเนอร์จีย่า 1-0

��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 9 - 1 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี 4-1
20:00 คิรูน่า เอฟเอฟ 1 - 1 โบเดน บีเค 0-0

��������������������������������� NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:00 แฮมิลตัน โอลิมปิค 3 - 0 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 0-0
11:30 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 3 - 0 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 2-0

��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

09:00 เอฟซี ทูซอน 2 - 3 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 2-2

��������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 2 - 0 เอล พอร์เวเนอร์ 1-0
01:30 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส 0 - 1 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 0-0
01:30 เคลย์โพล 2 - 0 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 2-0

��������������������������������� อุรุกวัยกันดา

22:30 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 3 - 1 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 2-1
01:00 แรมปรา จูเนียร์ 1 - 0 วิลล่า เอสปาโนลา 0-0
01:00 ลาลุซ 0 - 0 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 0-0
01:00 ซีเอ แอตเทนาส 1 - 2 ไอเอ ซูด อเมริกา 1-1
07:30 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 1 - 0 ซีเอยูเวนตูเด้ 0-0

��������������������������������� เปรู B ลีก

01:00 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 4 - 1 ปิราต้า เอฟซี 1-0
03:30 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 2 - 1 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา 1-1

��������������������������������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 อาราเบ้ ยูนิโด้ 1 - 2 พลาซ่า อมาดอร์ 0-0
06:15 เทาโร เอฟซี 1 - 2 คอสตา เดล เอสเต 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีกกลาง

09:00 เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 2 - 5 เวลลิงตัน โอลิมปิก 0-0
09:30 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 2 - 1 เวลลิงตัน ยูไนเต็ด 0-1

��������������������������������� เวเนซุเอลา Segunda Division

03:00 ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี 0 - 1 เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี 0-1
03:00 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 0 - 2 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 0-0
04:00 ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ 1 - 0 อัลกอสตูร่า เอฟซี 0-0

��������������������������������� มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 คารองกายูไนเต็ด 0 - 1 บลู อีเกิ้ลส์ 0-0

��������������������������������� เกาหลีลีกสำรอง

21:00 ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(สำรอง) 5 - 0 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(สำรอง) 2-0

��������������������������������� ไอร์แลนด์ U19 ลีก

19:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) 2 - 1 เคอรี่ ดีแอล (ยู 19) 0-0
19:00 เชลบอร์น(ยู 19) 1 - 2 เซนต์.แพทริค(ยู19) 1-0
20:00 ซลิโก้(ยู 19) 0 - 3 โบฮีเมียนส์(ยู 19) 0-2
21:00 ยูซีดี (ยู 19) 1 - 0 แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) 1-0

��������������������������������� กัวเตมาลา D2

00:00 เดปอร์ติโว มิกต์แลน 1 - 1 ซีดี ซากาปา 1-1
00:00 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 3 - 1 คลับ ออโรร่า 1-0
02:00 ซีเอสดี โซโลลา 1 - 1 เดปอร์ติโบซานเปโดร 0-0

��������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 โคลอน (สำรอง) 1 - 0 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 1-0
20:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 0 - 3 บานฟิลด์(สำรอง) 0-1
20:00 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 1 - 2 นีเวลล์ส (สำรอง) 0-2
20:00 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 1 - 3 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1-2
20:00 พลาเทนเซ่(สำรอง) 1 - 1 ติเกร (สำรอง) 1-0

��������������������������������� อาร์เจนตินา Torneo A

21:00 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 1 - 0 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 1-0
21:00 เดซามปาราดอส 1 - 1 ซานซิเนน่า 0-1
01:00 ดักลาส เฮก 1 - 2 แอตเลติโก้ ปารานา 0-1
01:00 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 1 - 1 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 0-1
01:30 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 4 - 1 สปอร์ติโว เพนาโรล 3-1
01:30 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 1 - 0 โบค่า ยูนิดอส 1-0
01:30 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 0 - 1 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 0-0
01:55 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 3 - 1 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 2-0
02:00 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา 2 - 0 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 2-0
03:00 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 2 - 1 ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า 1-1

���������������������������������

10:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 1 - 0 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 1-0
10:00 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 1 - 2 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 1-0
11:00 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 0 - 4 ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) 0-0
12:30 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 0 - 0 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 0-0
17:00 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 1 - 1 นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) 1-0

��������������������������������� Brazil DDL

01:00 เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส 1 - 0 อเวนิดา อาร์เอส 1-0

���������������������������������

15:00 มหาวิทยาลัยฟูเจน 2 - 2 ไถหนันซิตี้ 1-1
15:00 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 3 - 1 มหาวิทยาลัยหมิงฉวน 1-0

��������������������������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil

05:00 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 0 - 1 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 0-1
05:00 คลับ ลีออน (ญ) 0 - 2 ครูซ อซูล(ญ) 0-0

���������������������������������

12:15 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 3 - 3 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-3
15:00 คาบูลเตอร์ เอฟซี 1 - 3 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 1-0

���������������������������������

20:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 0 - 5 พัลไมรัส (ยู 19) 0-1
22:30 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 2 - 2 ดินาโม เคียฟ (ยู 19) 0-2

���������������������������������

11:30 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) 6 - 0 กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) 3-0

���������������������������������

15:00 ยังพย็อง 3 - 0 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 1-0

���������������������������������

20:05 อเมริกา พีอี (เยาวชน) 1 - 3 เรโทร พีอี(ยู20) 1-2
20:20 แปร์นัมบูกาโน่ (เยาวชน) 1 - 0 เนาติโก พีอี (เยาวชน) 0-0

���������������������������������

14:30 อาร์มาเดล เอสซี 2 - 3 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 0-1

���������������������������������

12:25 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 1 - 2 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 0-1
14:00 มาคา เซิร์ล หญิง 1 - 1 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 1-1

���������������������������������

13:00 เปรสตัน ไลออนส์(W) 3 - 1 จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) 0-0

���������������������������������

06:00 เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ 0 - 0 ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์ 0-0

���������������������������������

11:00 ฟิจิ ( ญ ) 2 - 0 หมู่เกาะคุ๊ก(ญ) 1-0
14:30 ตาฮิติ ( ญ ) 0 - 1 เกาะโซโลมอน ( ญ ) 0-1

��������������������������������� 24/07/2565

��������������������������������� Arab Cup U20
��������������������������������� BRA D4
��������������������������������� BRA SPC
��������������������������������� Brazil DDL
��������������������������������� Conmebol-Sudamericano Women
��������������������������������� NOR D4
��������������������������������� NSW-N พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1
��������������������������������� WAUS WD1
��������������������������������� กระชับมิตร
��������������������������������� กระชับมิตร คัพ
��������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา
��������������������������������� กัวเตมาลา D2
��������������������������������� เกาหลีลีกสำรอง
��������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� คาซัคสถาน คัพ
��������������������������������� เค ลีก ชาเลน
��������������������������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
��������������������������������� โคลัมเบีย U19 ลีก
��������������������������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3
��������������������������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1
��������������������������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
��������������������������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
��������������������������������� ชิลี Primera D
��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี
��������������������������������� ซิมบับเวพรีเมียร์
��������������������������������� ซีเรีย คัพ
��������������������������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล
��������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
��������������������������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga
��������������������������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
��������������������������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
��������������������������������� นิคารากัว Apertura ลีก
��������������������������������� บราซิล Campeonato Baiano 2
��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ
��������������������������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
��������������������������������� บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
��������������������������������� บราซิลเลียร์
��������������������������������� บัลแกเรีย B PFG
��������������������������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
��������������������������������� เบลเยี่ยม คัพ
��������������������������������� เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
��������������������������������� เบลารุสลีกา Pershaya
��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
��������������������������������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
��������������������������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เปรู B ลีก
��������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� โปแลนด์ ลิกา 2
��������������������������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
��������������������������������� พรีเมียร์ลีกกลาง
��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
��������������������������������� ฟุตบอลชิงแชมป์เอเชียตะวันออก
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
��������������������������������� มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
��������������������������������� มาลาวีพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil
��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������������������������� เยอรมันลีกา 3
��������������������������������� รัสเซีย DIV2
��������������������������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1
��������������������������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
��������������������������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ลีกอาชีพพม่า
��������������������������������� วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
��������������������������������� เวเนซุเอลา Segunda Division
��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ
��������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
��������������������������������� เวียดนาม ดิวิชั่น 1
��������������������������������� เวียดนาม ลีก
��������������������������������� ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก
��������������������������������� สก็อตแลนด์ ลีก คัพ
��������������������������������� สโลวาเกีย ลิกา 1
��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 1
��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������������������������� สวีเดน คัพ
��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน
��������������������������������� สวีเดนสตรี Divi.1
��������������������������������� สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
��������������������������������� สิงคโปร์ ลิก
��������������������������������� สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ
��������������������������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
��������������������������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลียเวลช์ลีก
��������������������������������� ออสเตรีย 3.Liga
��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
��������������������������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
��������������������������������� ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
��������������������������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������������������������� อาร์เจนตินา Torneo A
��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
��������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง
��������������������������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
��������������������������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� อุรุกวัยกันดา
��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
��������������������������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เอสโตเนีย คัพ
��������������������������������� แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ลีก U19
��������������������������������� ไอร์แลนด์ U19 ลีก


���������������������������������Arab Cup U20, BRA D4, BRA SPC, Brazil DDL, Conmebol-Sudamericano Women, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, เกาหลีลีกสำรอง, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน คัพ, เค ลีก ชาเลน, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, โคลัมเบีย U19 ลีก, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซีเรีย คัพ, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Campeonato Baiano 2, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, เบลเยี่ยม คัพ, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟุตบอลชิงแชมป์เอเชียตะวันออก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกอาชีพพม่า, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ลีก, ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก, สก็อตแลนด์ ลีก คัพ, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน คัพ, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนสตรี Divi.1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียเวลช์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย คัพ, แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ U19 ลีก,


ผลบอลสด ผลบอลเมื่อคืน บอลวันนี้ บอลพรุ่งนี้ ผลบอลเมื่อคืนทุกหลีก ผลบอลวันนี้ ผลบอลย้อนหลัง ตารางบอลพรุ่งนี้

© gool.funสงวนลิขสิทธิ์ © 2017 , Sitemap

ผลบอลเมื่อคืน , ผลบอลสดวันนี้ , ผลบอลสด , ผล บอล สด , ผล บอล สด ทุก หลีก , ผลบอลสด , รายการผลบอลสด , ผลฟุตบอลเมื่อคืน , ผลฟุตบอลวันนี้ , ผผลบอลสด , ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก , ผลบอลไทยลีก , ฟุตบอลสด , ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก , ผลฟุตบอลเมื่อคืนนี้ , สกอร์บอลสด , เมื่อคืนบอล , ตารางบอลเมื่อคืน , เช็คผลบอลเมื่อคืน , ผลบอลเมื่อคืน , รายการฟุตบอลวันนี้ , เช็คผลบอลล่าสุด , ดูผลบอลสด เมื่อคืน , ตารางบอลเมื่อวาน , เช๊คผลบอลสดๆ , ตรวจผลบอลสด , ตรวจผลบอลเมื่อคืน , บอลสดเมื่อคืน , ผลบอลวันนี้ , ผลบอลภาษาไทย , ดูบอลภาษาไทย , วิเคราะห์บอล , วิเคราะห์บอลวันนี้ , วิเคราะห์บอลพรุ่งนี้ , บอลเมื่อคืน , บอลคืนนี้ , โปรแกรมบอล , โปรแกรมบอลวันนี้ , โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ , โปรแกรมบอลคืนนี้ , โปรแกรมบอลล่วงหน้า , สรุปผลบอล , สรุปผลบอลวันนี้ , ผลบอลเมื่อวาน , สรุปผลบอลเมื่อวาน , สรุปผลบอลเมื่อคืน , สรุปผลบอลล่าสุด , ผลบอลบนมือถือ , ผลบอล เมื่อคืน ทุกคู่ , ผลบอลย้อนหลัง , วิเคราะห์ บอล วัน นี้ , ตาราง บอล วัน นี้ , ผล บอล สด 888 , บ้าน ผล บอล , ดู บอล สด , ราคา บอล , ตาราง บอล , โปรแกรม บอล , โปรแกรม บอล วัน นี้ , ผล บอล ยูโร , วิเคราะห์ บอล วัน นี้ 100 , ผล บอล 888 , บ้าน ผล บอล สด , บ้าน ผล บอล วัน นี้ , โปรแกรม ฟุตบอล , ดู ผล บอล สด , วิเคราะห์ บอล คืน นี้ , พรีเมียร์ ลีก , ผล บอล สด วัน นี้ 888 , เซียน ส เต็ ป , ผล บอล สด 888 เมื่อ คืน , ราคา บอล วัน นี้ , ฟุตบอล วัน นี้ , ที่ เด็ด บอล , ดู บอล , บ้าน ผล บอล ที่ เด็ด , ผล บอล พรีเมียร์ ลีก , บอล ยูโร , ดู ผล บอล , ผล บอล ล่าสุด , วิเคราะห์ ผล บอล วัน นี้ , บ้าน ผล บอล 888 , ที่ เด็ด บอล วัน นี้ , วิจารณ์ บอล วัน นี้ , ตาราง ฟุตบอล , บ้าน ผล บอ , ผล บอล เมื่อ คืน ทุก ลีก , ผล บอล เมือ คืน , ผล บอล สด 888 เมื่อ คืน นี้ , เช็ค ผล บอล เมื่อ คืน , บ้าน บอล คืน นี้ , ผล ฟุตบอล เมื่อ คืน , ผล บ , ราคา ต่อ รอง บอล วัน นี้ , ตาราง ถ่าย บอล , สกอร์ บอล สด , บ้าน บอล 888 , ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด , บอล เด็ด วัน นี้ , 7m ผล บอล สด เมื่อ คืน ,