บ้านผลบอล ตัวจริง หน้าหลักอย่างเป็นทางการของบ้านผลบอลวันนี้

��������������������������������� 06/08/2565

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

22:59 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 3 - 1 แอดเลติโก ทูคูแมน 1-1
01:00 บาร์รากัส เซ็นทรัล 0 - 0 ราซิ่ง คลับ 0-0
04:00 ทัลเลเรส กอร์โดบา 2 - 0 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1-0
04:00 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 2 - 1 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 0-1
07:00 โบคา จูเนียร์ส 2 - 1 ซีเอ พลาเทนเซ่ 2-0

��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1 - 5 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0-4
22:00 เอสวี รีด 1 - 1 สตวร์มกราซ 0-1
00:30 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 0 - 2 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0-0

��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ

02:30 ยูเวนตูเด้ 0 - 1 อเมริกา เอ็มจี 0-1
02:30 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 1 - 1 ซิเอร่า 1-0
05:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 2 - 1 บรากันติโน้ 0-0
05:00 อาไว เอฟซี เอสซี 1 - 1 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1-0
06:30 เซาเปาโล 0 - 2 ฟลาเมงโก 0-1

��������������������������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

21:00 ราซิ่ง เกงค์ 4 - 2 เคเอเอส ยูเปน 3-1
23:15 คอร์ไทรจ์ 0 - 0 แซงต์ ทรุยด็อง 0-0
23:15 ชาเลอร์รัว 1 - 3 ออสเทนเด้ 0-1
01:45 เมเชเลน 3 - 0 แซงต์ กิลลุส 1-0

��������������������������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 เลเชีย กอเดนซ์ 0 - 1 โคโรน่า คีลเซ่ 0-1
22:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1 - 2 ราดอมเมียร์ก ราดอม 1-0
01:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0 - 0 วิดซอว์ ลอดส์ 0-0

��������������������������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

21:30 นอร์ดเจลแลนด์ 1 - 0 วีบรอก 1-0

��������������������������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 1 - 2 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 1-1
20:30 เอาก์สบวร์ก 0 - 4 ไฟร์บวร์ก 0-0
20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 3 - 1 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1-0
20:30 โวล์ฟสบวร์ก 2 - 2 แวร์เดอร์ เบรเมน 1-2
20:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 3 - 1 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 1-1
23:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 1 - 0 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 1-0

��������������������������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:00 ฮัมบูร์ก 1 - 0 ไฮน์เดนเฮลม์ 1-0
18:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 4 - 2 ฮันโนเวอร์ 96 1-2
18:00 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 0 - 0 เนิร์นแบร์ก 0-0
01:30 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 - 1 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1-0

��������������������������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

19:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 0 - 2 สปาร์ตัก มอสโก 0-2
21:30 ซีเอสเคเอ มอสโก 4 - 1 เฟเคิล 0-1
00:00 เทเลค กรอซนี่ย์ 0 - 0 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-0
00:00 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 3 - 0 โลโคโมทีฟ มอสโก 0-0

��������������������������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:00 สตารส์บูร์ก 1 - 2 โมนาโก 0-1
02:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 0 - 5 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 0-3

��������������������������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

20:00 แซงต์ เอเตียน 1 - 1 นีมส์ 1-1
00:00 ชามัวร์ นิออร์ท 1 - 4 บาสเตีย 0-4
00:00 อาเมียงส์ 1 - 0 อานซี 0-0
00:00 ปัว เอฟซี 0 - 0 ดิฌง 0-0
00:00 วาล็องเซียนส์ 1 - 0 เลอ อาฟร์ 1-0
00:00 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 1 - 2 แก็งก็อง 1-0
00:00 เกรอน็อบล์ 1 - 0 โซโชซ์ 1-0
00:00 ปารีส เอฟซี 2 - 1 เกววีลย์ อูแอส 2-0
00:00 โรเดซ อเวรอน 0 - 3 บอร์กโดซ์ 0-2

��������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

19:00 วีพีเอส วาซ่า 3 - 0 อิลเวส แทมเปเร่ 3-0
21:00 อินเตอร์ ตูร์คู 1 - 0 เอสเจเค ไซนาโจเอน 1-0
22:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 2 - 0 เอฟซี ฮาก้า 1-0

��������������������������������� เค-ลีก

17:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 2 - 1 แกงวัน เอฟซี 1-0
17:30 ซูวอน ซิตี้ 4 - 2 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1-1

��������������������������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

21:30 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 2 - 3 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 1-0
23:45 เอสซี คัมบูร์ 0 - 2 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 0-2
01:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 4 - 1 เอ็มเมน 3-0
02:00 อาร์เคซี วาลไวก์ 2 - 2 อูเทร็คท์ 2-0

��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:40 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 2 - 1 ฮุสตัน ไดนาโม 0-1
02:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 2 - 1 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 1-0
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด 0 - 0 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 0-0
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ 3 - 1 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0-0
06:30 มอนทรีออล อิมแพ็ค 2 - 2 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 2-1
06:30 โคลัมบัส ครูว์ 3 - 2 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 2-1
06:30 ออร์แลนโด ซิตี้ 0 - 3 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 0-1
07:00 แนชวิลล์ เอฟซี 3 - 4 โตรอนโต้ เอฟซี 2-2
07:30 แคนซัส วิซาร์ดส์ 4 - 2 แอลเอ กาแลกซี่ 3-0

��������������������������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

21:00 โบโด กลิมท์ 7 - 0 ออด เกรนแลนด์ 4-0
22:59 โรเซนบอร์ก 2 - 1 ฮามคาม 1-1

��������������������������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30 ริโอ อาฟ 0 - 1 วิเซล่า 0-0
00:00 เอสโตริล 2 - 0 ฟามาลิเคา 2-0
02:30 ปอร์โต้ 5 - 1 มาริติโม่ 3-0

��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

16:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0 - 2 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0-0
16:30 เกียวโต แซงก้า 1 - 2 คาชิว่า เรย์โซล 1-1
17:00 เซเรโซ โอซาก้า 3 - 0 วิสเซล โกเบ 2-0
17:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 3 - 0 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 2-0

��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 2 - 0 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 1-0

��������������������������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

22:59 เซอร์เวตต์ 1 - 0 วินเตอร์ทูร์ 0-0
01:30 กราสฮ็อปเปอร์ 3 - 2 เซนต์ กัลเลน 2-2

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 1 - 3 เซลติก 0-0
21:00 อเบอร์ดีน 4 - 1 เซนต์ เมียร์เรน 3-0
21:00 มาเธอร์เวลล์ 1 - 2 เซนต์ จอห์นสโตน 0-1
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 2 - 0 คิลมาร์น็อค 0-0

��������������������������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

23:15 ชีวาสสปอร์ 1 - 1 กาเซียนเท็ป B.B. 0-1
01:45 เบซิคตัส เจเค 1 - 0 เคย์เซริสปอร์ 0-0

��������������������������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2

21:00 บาร์โรว์ 3 - 2 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-0
21:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0 - 1 วอลซอลล์ 0-0
21:00 จิลลิ่งแฮม 1 - 0 โรชเดล 1-0
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1 - 1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1-1
21:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 3 - 0 ฮาโรเกต ทาวน์ 2-0
21:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 2 - 1 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0-1
21:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 2 - 1 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-0
21:00 คราวเลย์ ทาวน์ 0 - 1 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-0
21:00 สวินดอน ทาวน์ 0 - 0 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0-0
21:00 กริมสบี้ ทาวน์ 1 - 1 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-0
21:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0 - 0 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-0
21:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 0 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 ฟูแล่ม 2 - 2 ลิเวอร์พูล 1-0
21:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี 2 - 0 แอสตัน วิลล่า 1-0
21:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด 2 - 1 วูล์ฟแฮมป์ตัน 1-1
21:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 4 - 1 เซาแธมป์ตัน 2-1
21:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 2 - 0 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0-0
23:30 เอฟเวอร์ตัน 0 - 1 เชลซี 0-1

��������������������������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:30 นอริช ซิตี้ 1 - 1 วีแกน แอธเลติก 0-1
21:00 บริสตอล ซิตี้ 2 - 3 ซันเดอร์แลนด์ 1-1
21:00 เบิร์นลี่ย์ 1 - 1 ลูตัน ทาวน์ 0-1
21:00 สโต๊ค ซิตี้ 2 - 0 แบล็คพูล 1-0
21:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 2 - 0 มิลล์วอลล์ 2-0
21:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 3 - 2 มิดเดิลสโบรห์ 3-1
21:00 สวอนซี ซิตี้ 0 - 3 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-1
21:00 เร้ดดิ้ง 2 - 1 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1-1
21:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0 - 0 ฮัลล์ ซิตี้ 0-0

��������������������������������� ลีกวัน อังกฤษ

21:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0 - 1 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0-1
21:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 3 - 0 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 2-0
21:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 3 - 0 มอร์แคมบ์ 2-0
21:00 พอร์ทสมัธ 0 - 0 ลินคอล์น ซิตี้ 0-0
21:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 0 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0 - 4 บริสตอล โรเวอร์ส 0-4
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1 - 0 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0-0
21:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1 - 2 อิปสวิช ทาวน์ 0-2
21:00 บาร์นสลีย์ 1 - 0 เชลแน่ม ทาวน์ 0-0
21:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 4 - 0 พอร์ทเวล 2-0
21:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 2 - 1 พลีมัธ อาร์ไกล์ 1-1
21:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0 - 1 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 0-0

��������������������������������� กระชับมิตร คัพ

15:00 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 1 - 2 ซีดี กวาดาลาฮารา 0-2
15:00 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 1 - 1 เลกาเนส บี 0-0
15:00 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 3 - 1 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 1-1
15:30 เอสดี ทาราซอนนา 1 - 0 นูมานเซีย 2 0-0
15:30 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 1 - 3 เรส โรมา (ญ) 1-2
16:00 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 3 - 2 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 1-0
16:00 แอธเลติก บิลเบา 1 - 1 อลาเบส 1-0
16:30 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 3 - 1 ยูเอสซี ปาเรเดส 1-1
16:30 มาริโน่ ลูอันโก้ 0 - 1 สปอร์ติ้ง กิฆอน 0-0
16:30 เอสดี ไลเนา 2 - 1 เอสดี เกอร์นิกา 1-0
16:30 เรอัล เบติส 2 0 - 1 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 0-0
16:35 จี.เซโกเบียน่า 0 - 1 นูมานเซีย 0-1
16:35 เรอัล ยูนิโอน 2 - 1 เรอัล โซเซียดาด บี 2-1
17:00 ลาส พัลมาส 3 - 0 ยูดี ทามาราเซเต้ 1-0
17:00 เอสดี ลาเรโด 1 - 1 เซสต้าโอ 0-1
17:00 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) รอ อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)
18:00 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) รอ ยูเมีย ไอเค (ญ)
19:00 เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ รอ เอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต
19:00 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) รอ เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ)
19:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) รอ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
19:30 วิมบอร์น ทาวน์ รอ บาซิงสโตค ทาวน์
19:30 เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี 2 - 2 เดอ ทริฟเฟอร์ส 0-1
19:30 อาร์เควีวี 2 - 2 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 1-1
20:00 โคลอส โคซาลิฟก้า รอ เวเลซ
21:00 ไฮด์ เอฟซี 0 - 1 รันคอร์น ลินเน็ต 0-0
21:00 มอสลีย์เอเอฟซี รอ สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก
21:00 เกรย์ส แอธเลติก รอ ฮาร์โลว์ ทาวน์
21:00 นิวรี่ ซิตี้ 2 - 1 ดันเดลา เอฟซี 1-1
21:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ รอ คาร์ริค แรนเจอร์ส
21:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด รอ คลิฟตันวิลล์
21:00 แวร์ เอฟซี รอ โครินเธียน-แคชวลส์
21:00 มัลดอนทิปทรี รอ อเวเลย์
21:00 โคเลอไรน์ 4 - 1 อาดส์ เอฟซี 2-1
21:00 ลาร์นเอฟซี รอ บังกอร์
21:00 เอนฟิลด์ ทาวน์ รอ เบิร์กแฮมสเตด ทาวน์
21:15 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) รอ วิทสโจ จีไอเค (ญ)
21:30 รีล โอเวียโด (ญ) รอ แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)
22:00 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) รอ สปาร์ตา ปราก (ญ)
22:00 เทรนโต้ รอ ลูพาเรนเซ่ เอฟซี
22:00 เปลิสเตอร์ รอ เอฟเคเทเทคส์เตโตโว
22:30 บาร์เซโลน่า(ญ) รอ โรม่า ซีเอฟ ( ญ )
22:30 เอ็นเค ดูโกพอลเจ รอ เอ็นเค โซลิน
22:30 น็องซี่ รอ เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี
22:59 บีร์คีร์คารา เอฟซี รอ บัลซาน เอฟซี
22:59 ลิงโคปิ้ง (ญ) รอ ฮัมมาร์บี้(ญ)
22:59 โบเตฟ พล็อฟดิฟ รอ เนีย ซาลามิส
22:59 เลชโก้ 1 - 2 โปร เวอร์เซลลี่ 0-2
22:59 ซีดี ลูโก้ 1 - 0 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 0-0
23:30 กัดจา ยูไนเต็ด รอ ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์
23:30 เลเมีย 2 - 0 เลวาเดียกอส 1-0
00:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 0 - 0 เรอัล โอเบียโด 0-0
00:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า รอ เรอัล มาดริด กัสติยา
00:00 ซีดี ตูเดลาโน่ 1 - 0 กาลาฮอร์รา 0-0
00:00 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช รอ นิโนเวอ
00:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) รอ เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
00:00 เรอัล เอวิเลส รอ สปอร์ติ้ง กิฆอน
00:00 เอดี อัลคอร์ค่อน รอ ซาโมรา ซีเอฟ
00:00 เตเนริเฟ่ 1 - 1 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1-0
00:00 ฟูเอนลาบราดา รอ เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว
00:00 บูร์โกส ซีเอฟ 0 - 0 พอนเฟร์ราดิน่า 0-0
00:00 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี รอ โอริฮูร่า
00:00 ซาน เฟอร์นานโด ซีดี รอ เอดี เซวตา
00:00 วิเชนซ่า 1 - 6 เอซี มิลาน 1-4
00:00 เดสเซล สปอร์ต รอ เบียรส์ชอทวิลริค
00:00 นาโปลี 0 - 0 เอสปันญ่อล 0-0
00:30 เอฟซี เฟลเกยราส รอ วิตอเรีย กิมาไรส์ บี
00:30 ออร์ฟาโร รอ เอสดี โลโกรเนส
00:30 คูลทูรัล เลโอเนซ่า รอ เรอัล บายาโดลิด บี
00:30 ซาลามังก้า รอ แอตเลติโก้ เด มาดริด บี
00:30 ยูดี ออร์ซิร่า รอ ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย
01:00 ซีดี เอล อีจิโด รอ อัลเมเรีย บี
01:00 แอตเลติโก้ พิวโบลนิวโว รอ ซีดี มอนติโฆ่
01:00 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0 - 0 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0-0
01:00 เรอัล บายาโดลิด 0 - 0 ลาซิโอ 0-0
01:00 กรานาดา ซีเอฟ 1 - 1 มาลาก้า 1-0
01:00 เอฟซี คาร์ทาเกน่า รอ เตเนริเฟ่
01:30 อินเตอร์ มิลาน 2 - 4 บียาร์เรอัล 1-2
01:30 ดอน เบนิโต้ รอ บาดาโฮซ
01:30 เฆเรซ เดปอร์ติโว 1 - 0 เรเครติโบ อูเอลบา 1-0
02:00 บาเลนเซีย 2 - 1 อตาลันต้า 1-0
02:00 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 1 - 3 คอร์โดบ้า 0-1
02:00 เลกาเนส 1 - 2 บียาร์เรอัล บี 0-2
02:00 คิโรน่า 2 - 0 โบลิวาร์ 1-0
02:00 เรอัล เบติส 3 - 1 ฟิออเรนติน่า 2-0
02:00 เซบีย่า 1 - 0 กาดิซ 0-0

��������������������������������� ซูเปอร์ลีก จีน

16:30 ต้าเหลียน โปร 1 - 1 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท 0-1
18:30 กว่างโจว ซิตี้ 0 - 3 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 0-0
19:00 เทียนจิน ไทเกอร์(N) 0 - 1 ซานตง ไท่ซาน 0-0

��������������������������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

15:00 เจียงซี เหลียนเชง(N) 1 - 4 หนันท่ง ฉื่อยัน 0-1
15:00 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 1 - 5 คุนชาน เอฟซี 0-2

��������������������������������� โคปปา อิตาเลีย

22:45 ปิซ่า 1 - 4 เบรสชา 1-1
22:59 สเปเซีย 5 - 1 โคโม 1-0
02:00 เอ็มโปลี 1 - 1 สปอล 0-0
02:15 โตริโน่ 3 - 0 ปาแลร์โม่ 0-0

��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:59 ดาเชีย มิโอวินี่ 1 - 1 สเตอัว บูคาเรสต์ 1-0
01:45 ราปิด บูคาเรสต์ 2 - 1 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 1-0

��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:00 ซอนเดอร์ไจสกี 3 - 1 เฮอฟอล์จ โคเก้ 2-0
19:00 เวนด์ซีเซล 1 - 2 เฟรมัด อเมเจอร์ 1-2

��������������������������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

19:30 กราเซอร์ เอเค 1 - 0 เอฟซี ไลเฟริ่ง 1-0
19:30 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 2 - 1 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 0-1

��������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด รอ เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
23:55 บัซคา โทโพลา 0 - 1 โบแร็ค คาแค็ก 0-0
02:00 มัลโดส ลูการ์นี 2 - 2 ราสนิกีร์ ไนร์ 1-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:45 เบโร่ สตารา ซากอร่า 0 - 2 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 0-1
01:00 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 5 - 2 โบเตฟ วราตซา 2-0

��������������������������������� สโลวาเกีย ลิกา 1

22:59 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1 - 1 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 1-1
22:59 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 2 - 3 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 2-0

��������������������������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

23:55 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0 - 0 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 0-0
00:00 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต รอ เฮชเอ็นเคกอริก้า
02:00 อิสทรา 1961 พูลา 1 - 0 แซดเอ็นเคโอซีเยค 0-0

��������������������������������� ลีกา 1 ฮังการี

22:45 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี รอ เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
01:00 เดเบรเซน วีเอสซี 1 - 1 เคชเคเมติ ทีอี 0-0

��������������������������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 ซิกม่า โอโลมุช 0 - 2 เบอโน่ 0-1
21:00 สโลวาน ลิเบอเรช 5 - 1 เทปลิเซ่ 3-1
21:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2 - 1 ปาร์ดูบีตเซ 1-0
00:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 3 - 3 บานิค ออสตราว่า 3-1

��������������������������������� ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:30 ลองฟอร์ด ทาวน์ 2 - 0 โคห์บ รัมเบลอ 1-0

��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:05 โมนาร์คัส โมเรเลีย 2 - 1 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 0-0
07:05 มอนเทอร์เรย์ 5 - 1 คลับ เลออน 3-0

��������������������������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

21:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 1 - 4 โซลิฮัลล์ มอร์ 1-2
21:00 บาร์เน็ต 2 - 0 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1-0
21:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 2 - 2 เชสเตอร์ฟิลด์ 0-2
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 0 - 0 โอลด์แฮม แอทเลติก 0-0
21:00 เร็กซ์แฮม 2 - 1 อีสต์ไลก์ 0-1
21:00 อัลทริงแคม 1 - 1 เมดสโตน ยูไนเต็ด 1-1
21:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 2 - 2 เกทส์เฮด 1-2
21:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 3 - 0 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 2-0
21:00 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0 - 1 บอร์แฮม วู๊ด 0-1
21:00 วีลด์สโตน เอฟซี 3 - 2 บรอมลีย์ 1-2
21:00 ยอร์ค ซิตี้ 2 - 0 วอคกิ้ง 1-0
23:20 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 2 - 1 เยโอวิล ทาวน์ 1-0

��������������������������������� สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

21:00 อาร์บรอท 0 - 0 อินเวอร์เนสส์ 0-0
21:00 เรธโรเวอร์ส 0 - 1 ดันดี 0-1
21:00 กรีน็อค มอร์ตัน 1 - 0 โคฟ เรนเจอร์ 0-0
21:00 แพททริค ทริสเทล 1 - 1 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 0-1

��������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 4 - 0 ฟัลเคิร์ก 1-0
21:00 มอนโทรส 0 - 0 ควีน ออฟ เซาธ์ 0-0
21:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 0 - 3 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0-2
21:00 ไคลด์ 2 - 2 ปีเตอร์เฮด 2-2

��������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 2 - 0 สแตรนแรร์ 0-0
21:00 อีสต์ ไฟฟ์ 0 - 3 บอนนี่ริกก์โรส 0-2
21:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 2 - 2 เอลจิน ซิตี้ 0-2
21:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 1 - 2 ดัมบาร์ตัน 1-1
21:00 แอนนัน แอธเลติก 2 - 1 สเตนเฮาส์มัวร์ 1-0

��������������������������������� ฮังการี คัพ

พักครึ่ง พักครึ่ง เอสโซลโนกิ เอฟซี 1 - 0 มาโกะ 1-0
22:59 คิราลี่ เอสแซดอี รอ เวซสเพรม เอฟซี

��������������������������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 เอสซี เฟยเรนเซ่ 2 - 1 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 1-0
20:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 0 - 1 ซีดี ทอนเดลา 0-1
20:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 3 - 1 ซีดี มาฟรา 0-1
21:30 โทรเฟนเซ่ 3 - 2 เบเลเนนส์ 0-1
00:00 เอสแอล เบนฟิก้า บี 1 - 1 อคาเดมีโค วิสุ 0-0

��������������������������������� ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

21:00 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 3 - 4 เจเอพีเอส 1-2

��������������������������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:00 เอฟเค วัลเมียรา 6 - 1 ตูกุมส์-2000 4-0

��������������������������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

19:00 ดีซัวกาส เทลเซีย 2 - 2 เลียตาว่า โจนาว่า 2-0
21:15 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 2 - 1 บันก้า การ์ซได 0-0

��������������������������������� สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 4 - 1 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 1-1
18:00 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 1 - 4 ทอร์น ไอเอฟ 1-1
21:00 เอฟซีโทรลฮัทตัน 1 - 0 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 0-0
21:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 1 - 2 ไอเค ออเดวอร์ด 1-1
21:00 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 1 - 3 คาร์ลสเตด บีเค 1-1
21:00 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 1 - 6 ฟัลเค่นเบิร์ก 0-3
21:00 ลุนด์ บีเค 2 - 0 แอตวิดาเบิร์ก 0-0
21:00 เทบีย์ไอเอส 0 - 1 เกเฟล ไอเอฟ 0-0
21:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 4 - 0 ไอเอฟ ซิลเวีย 3-0
01:00 ฮัมมาร์บี้ TFF 0 - 2 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 0-1

��������������������������������� โปแลนด์ ลิกา 2

20:00 โกลนิค เลชน่า 1 - 1 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 0-1
22:30 จีเคเอส คาโตวีตเซ 3 - 1 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1-0
01:00 โครบริ โกลกูฟว์ 2 - 3 เอลเคเอสลอดซ์ 0-2

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

19:30 ซลูตัสค์ 2 - 4 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-2
20:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค รอ ดินาโม เบรสต์
21:30 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 2 - 2 เนเมน กร็อดโน่ 1-1
23:30 ดนีโปร โมกิเลฟ 4 - 3 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 1-0

��������������������������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1

17:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2 - 1 เวเลส 2-0
22:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 3 - 0 แอคร่อน โตเกลียทติ 1-0

��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:40 ซีเอ ริเวอร์เพลท 2 - 0 พลาซ่า โคโลเนีย 1-0
01:00 เซอร์โร ลาร์โก 1 - 1 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0-0

��������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 เดป.ซาน มาร์ติน 1 - 0 อลิอันซ่า แอตเลติโก 1-0
01:15 อคาเดเมีย กันโตเลา 2 - 2 สปอร์ติ้งคริสตัล 2-2
03:30 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 4 - 1 อินติกัส เดปอร์เตส 0-0

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1 - 2 ยูเนียน แมกดาเลนา 1-1
04:05 ดิปอร์เทส โตลิม่า 2 - 2 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 0-1
06:10 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 0 - 2 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 0-0

��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

18:00 ดาลุ่ม 0 - 1 เอบี ทาร์นดี 0-0
18:45 เอฟเค 2000 0 - 4 มิดเดลฟาร์ท 0-3

��������������������������������� มาเลเซีย FA คัพ

20:00 ตรังกานู 1 - 1 เซลังกอร์ พีบี 0-1

��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 กรุลล่า โมริโอกะ 1 - 3 ฟาเจียโน โอคายามา 1-2
16:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 1 - 0 วี-วาเรน นากาซากิ 0-0
16:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 2 - 2 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0-1
16:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 5 - 2 เอฟซี เรียวเคียว 3-1
17:00 มาชิดา เซลเวีย 1 - 1 โออิตะ ตรินิต้า 0-0
17:00 รีโนฟา ยามากูชิ 0 - 1 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0-0
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1 - 4 เวกัลตา เซนได 0-2
17:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 3 - 2 โยโกฮามา เอฟซี 1-1

��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 3 - 0 ไพรบราม 3-0
22:00 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1 - 1 สลาเวีย ปราก 2 0-0
22:00 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 1 - 1 ทริเน็ค 1-0
22:00 เอสเค ลิเซน 3 - 0 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 3-0

��������������������������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 2 - 1 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 1-1
21:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 2 - 2 เชสเตอร์ เอฟซี 1-2
21:00 บอสตัน ยูไนเต็ด 3 - 5 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 0-3
21:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 0 - 1 คิงส์ ลินน์ 0-0
21:00 ดาร์ลิงตัน 3 - 1 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 1-0
21:00 เลมิงตัน 4 - 0 ฟาสเลย์ เซลติก 3-0
21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 0 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 1-0
21:00 บลายท์ สปราตันส์ 0 - 1 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0-0
21:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 2 - 0 สการ์โบโรห์ 0-0
21:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 1 - 2 บานบุรี ยูไนเต็ด 0-0
21:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 3 - 3 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 2-2
21:00 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 1 - 1 บักซ์ตัน เอฟซี 1-1

��������������������������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 บาธ ซิตี้ 0 - 2 ดาร์ทฟอร์ด 0-0
21:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 3 - 0 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 1-0
21:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 1 - 0 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 1-0
21:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 1 - 3 อีสต์บอร์น โบโรห์ 0-3
21:00 เวย์เม้าท์ 1 - 3 ทอนบริดจ์ แองเจิล 0-2
21:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1 - 1 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0-0
21:00 ดัลลิช แฮมเลต 2 - 1 เบรนทรี ทาวน์ 1-1
21:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 3 - 1 สลอค ทาวน์ 1-0
21:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 0 - 1 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 0-0
21:00 ทอนตัน ทาวน์ 0 - 0 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 0-0
21:00 วอร์ทติ้ง 1 - 1 โดเวอร์ แอทเตลิก 1-1

��������������������������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

23:30 ฟาร์โค 0 - 0 เอล อิสไมลี่ 0-0
02:00 พีระมิดส์ เอฟซี 1 - 0 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 0 - 2 ริชาร์ดส์ เบย์ 0-1
20:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 1 - 0 โมโรคา สวอลโลส์ 1-0
22:30 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 1 - 0 ไกเซอร์ ชีฟ 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:59 ชบับ อลอร์ดอน 0 - 1 อัล แรมธ่า คลับ 0-0
01:30 อัล อคาบา เอสซี 1 - 1 อัล วีห์ดัต 0-1

��������������������������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 แบรคเนล์ล ทาวน์ รอ เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
21:00 โกสปอร์ท โบโรห์ รอ เมอร์ธีร์ทาวน์
21:00 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ รอ สวินดอน ซูเปอร์มารีน
21:00 เมโทรโพลิแทน โปลิศ 2 - 1 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 1-0
21:00 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี รอ บีคอนส์ฟิลด์
21:00 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ รอ นอร์ท ลีห์
21:00 เฮนดอน 0 - 1 เยท ทาวน์ 0-1
21:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ รอ แฮร์โรว์ โบโร่

��������������������������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

21:00 เบรซิน ซิตี้ รอ ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด
21:00 เฟรเซอร์เบิร์ก 3 - 0 วิค อคาเดมี่ เอฟซี 1-0
21:00 เนิร์น เคาน์ตี้ รอ ฟอร์เรส
21:00 ธนาคาร โอ ดี รอ ฮันท์ลี
21:00 ลอซีเมาท์ เอฟซี รอ บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี
21:00 รอทส์ รอ อินเวอร์รูเรีย
21:00 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด รอ คีธ

���������������������������������

22:00 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม รอ สโลวาน บราติสลาวา บี
22:00 สลาโว วีเซลัด รอ ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา
22:59 เอฟเค โคซิค รอ เคเอฟซี โคมาร์โน

��������������������������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

21:00 วาปรัส ปาร์นู 0 - 1 เอฟซี คูเลสซาเล่ 0-0
23:30 นอมเม่ เจเค คาลจู 6 - 0 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 5-0

��������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 1 - 3 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 1-2
06:15 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0 - 0 นาซิอองนาล อซุนซิยง 0-0

��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล

02:30 บาเฮีย บีเอ 1 - 0 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1-0
05:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 2 - 0 ทอมเบนเซ่ 0-0
05:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 0 - 1 ลอนดริน่า พีอาร์ 0-0

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ธอร์ อคูเรย์รี่ 1 - 0 ไอเอฟ เวสตรี 0-0

��������������������������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:00 ดินาโม ออโต รอ ซิมบรู ชิซินู

��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 2 - 2 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 2-2
06:15 คาราคาส เอฟซี 1 - 2 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 0-1

��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

23:30 โอ.ฮิกกิ้นส์ 0 - 0 คูริโก้ ยูนิโด 0-0
02:00 โคเบรซอล 1 - 1 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 1-0
04:30 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 1 - 1 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 0-0

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

23:10 ซาน เทลโม่ 1 - 0 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 0-0
01:00 กิมนาไซ เมนโดซ่า 0 - 0 ทริสแทน ซัวเรส 0-0
01:30 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 2 - 0 ซาคาชิสพาส 2-0
01:30 วิลล่า ดาลมิเน 1 - 0 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 1-0
02:40 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 3 - 2 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 2-1
04:05 เทมเปอร์ลีย์ 2 - 2 นูเอว่า ชิคาโก้ 2-0

��������������������������������� สโลวาเกีย 3.Liga

22:00 โนวี่เมสโต รอ อินเตอร์ บราติสลาวา
22:00 เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว รอ พาริซอน บาดิจอฟ

��������������������������������� สวีเดน Damallsvenskan

20:00 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 0 - 2 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 0-2

��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1

06:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 0 - 2 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 0-1
06:30 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 6 - 0 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 4-0
06:30 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 1 - 0 ดีทรอยต์ ซิตี้ 0-0
07:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 4 - 1 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 1-1
07:30 เมมฟิส 901 3 - 1 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 2-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก แคนาดา

03:00 เอสซี สการ์เบอโร ออนตาริโอ รอ แบรดฟอร์ดกาแล็กซี่ เอสซี

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

21:00 อลาชเคิร์ต 2 - 0 อรารัต เยเรวาน 0-0

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 สตาเบ็ค (ญ) 0 - 1 โคลบอทน์ (ญ) 0-1
22:00 วาเลเรนก้า (ญ) รอ เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

18:00 เอชพีเอส(ญ) 0 - 4 เคยูพีเอส (ญ) 0-2

��������������������������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 เพิร์ธ เอสซี 3 - 3 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 1-2
14:00 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 0 - 1 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 0-1

��������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:30 พันตาเรนนัส 1 - 0 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 0-0
06:30 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 1 - 2 เฮเรดิอาโน 1-0

��������������������������������� ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

00:00 แอตเซลล่า รอ ซีเอส เพแทนจ์

��������������������������������� เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ

20:30 คาร์เออร์ว 1 - 6 โฮลลีย์เวลล์ 0-4
20:30 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 1 - 1 เดอะ นิว เซนต์ส 1-0
20:30 กุลสฟิลด์ เอฟซี รอ รูตินทาวน์ เอฟซี
20:35 อัมมันฟอร์ด 2 - 1 มหาวิทยาลัยสวอนซี 1-1

��������������������������������� คาซัคสถาน คัพ

22:00 อัคโตเบ 1 - 0 มาคฮ์ทาเรล 0-0

��������������������������������� มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

02:00 เอฟเค มอร์นาร์ รอ เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค
02:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด รอ เอฟเครูดาร์

��������������������������������� หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

22:00 ไวกิงเกอร์ โกตู รอ 07 Vestur Sorvagur

��������������������������������� ฮอนดูรัส ลีกา

06:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม รอ เรอัลโซเซียดัดโทเคา

��������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา

07:00 เดปอร์ติโวมีชโก 1 - 1 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 1-0

��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร 4 - 1 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 2-0
04:15 คลับ กัวบิร่า 1 - 0 รอยัล พารี่ เอฟซี 0-0

��������������������������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:00 อูเรนเซ่ เอสซี 1 - 2 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 0-1
05:30 กวายากิล ซิตี้ 0 - 0 มาคาร่า อัมบาโต้ 0-0

��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี

07:00 ดิปอรเต่ส เตมูโก 0 - 1 เปอร์โต มอนต์ 0-1
07:00 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 3 - 0 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

22:59 คาราบัค 3 - 1 ซาบาลี 2-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

14:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 0 - 1 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 0-1

��������������������������������� เกาหลี ชาเลน ลีก

17:00 กิมแฮ ซิตี้ 0 - 2 เชนันซิตี้ 0-2

��������������������������������� จอร์เจีย คัพ

20:00 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 1 - 1 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 0-1

��������������������������������� AFF U-16 ชิงแชมป์เยาวชน อายุไม่เกิน 16 ปี

20:00 สิงคโปร์(ยู16)(N) รอ ฟิลิปปินส์(ยู16)
20:00 อินโดนีเซีย(ยู16) รอ เวียดนาม(ยู16)

��������������������������������� เยอรมันลีกา 3

19:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 0 - 2 ซาบรุคเค่น 0-0
19:00 เอสวี เม็พเพ่น 3 - 0 ซวิคเกา 0-0
19:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 0 - 1 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 0-0
19:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1 - 0 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0-0
19:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 0 - 2 ดินาโม เดรสเดน 0-1
19:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1 - 0 โอลเดนเบอร์ก 0-0

��������������������������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 โลโค ทาวิน 1 - 2 จิสครา โดแมซลิซ 0-1
15:15 ยาบโลเนช 2 0 - 3 อัสติ นาดลาเบม 0-1
15:15 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 0 - 2 พัลเซ่น 2 0-0
15:30 เอฟเค พรีเปเร่ 0 - 6 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0-2
15:30 เซสเก บูเดโจวิซ 2 0 - 2 เอฟซี ปิเซ็ค 0-1
22:00 บีเนโซว รอ สโลวาน เวลวารี่
22:00 โซโคล ซิวาไนซ์ รอ เอฟเค โคลิน
22:00 บลานส์โค รอ สลาเวีย โครเมอร์ริซ
22:00 ฟรีเดค-มิสตัค รอ ซลิน 2
22:00 เออเฮิสกี้ บรอด รอ เวลเก เมซิริคิ
22:59 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี รอ โบฮีเมียนส์ 1905 บี

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

21:00 ซันดบี้บีเค(ญ) 1 - 2 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 0-1

��������������������������������� ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานคิงส์คัพ(ที่ไทย)

18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 2 - 3 บางกอกกล๊าส เอฟซี 1-2

��������������������������������� CAF ซูเปอร์คัพ

01:00 วีแดด คาซาบลานก้า รอ รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน

��������������������������������� เวียดนาม ลีก

18:00 บินห์ดินห์ 0 - 1 ฮานอย ทีแอนด์ที 0-1

��������������������������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

21:00 ซอกเดียน่า จิซาค 2 - 2 ปัคตากอร์ 1-2

��������������������������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

09:30 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 3 - 3 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 2-0

��������������������������������� เช็ก U19 ลีก

15:30 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 5 - 2 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 1-0
16:00 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) รอ สโลวัคโก้ (ยู 19)
16:00 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 2 - 3 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 2-2
17:15 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 0 - 1 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 0-1
18:00 ไพรบราม (ยู 19) 0 - 4 เบอโน่ (ยู 19) 0-2

��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

23:10 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 4 - 0 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 1-0
01:30 ยูเอไอ อากุยซ่า 1 - 0 วิลลา ซาน คาร์ลอส 0-0
01:30 อิตูไซย์โง 0 - 2 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 0-1

��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 2 - 0 ลีออน(ยู20) 1-0
22:59 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) รอ ครูซ อซูล(ยู20)
23:30 พูเอบลา (ยู20) รอ พูมาส ยูนัม(ยู20)

��������������������������������� เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

12:00 เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา 2 - 3 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 1-2
12:30 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 2 - 1 โครย์ดอน คิงส์ 1-1
12:30 สเติร์ทไลอ้อนส์ 0 - 1 เมโทรสตาร์ เอสซี 0-0
12:30 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 7 - 0 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 4-0
12:30 แอดิเลด แพนเทอร์ 1 - 3 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 1-2
15:30 อดิไลเด้ โอลิมปิค 2 - 3 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0

��������������������������������� GER D5

20:00 บาเยิร์น โฮฟ 1 - 3 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน 0-2

��������������������������������� เอสโตเนีย Esi Liiga

19:00 เอฟซี เอลวา 9 - 0 ทูเลวิค วิจานดี่ 7-0
19:00 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 3 - 0 ปาร์นู เจเค 2-0
19:45 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 0 - 4 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 0-3

��������������������������������� เซอร์เบีย Prva ลีกา

22:30 อินดิจา รอ เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค

��������������������������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

11:15 วอลเดน เวสทอน 3 - 2 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 1-1
14:00 แคนเบอร์รา เอฟซี 7 - 0 คูม่า ไทเกอร์ 4-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

15:15 โลแกน ไลท์นิ่ง 3 - 2 คาปาลาบา บูลด็อก 1-2
16:15 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 1 - 4 บริสแบน ซิตี้ 1-1

��������������������������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

22:59 ซาลาสปิลส์ รอ เอฟเค ดินาโม ริก้า

��������������������������������� ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

12:30 อดิไลเด้วิคตอรี่ 0 - 1 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 0-0
12:30 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 3 - 3 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 1-1
17:35 แอดิเลด ฮิลล์ 0 - 1 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0

��������������������������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ รอ อติรา เอฟซี
02:00 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) รอ สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่

��������������������������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

17:00 เซตีซู รอ อ็อคเซเปส
18:00 อีกิบาสตัซ 0 - 3 ไครัต อคาเดมี่ 0-1
19:30 อคาเดมี่ ออนทูสติก 5 - 3 อัสตานาบี 1-2

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

19:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) รอ ตัมเมกาตาร์ตู(ญ)

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 แมกนิ รอ ไออาร์ เรกยะวิก
22:00 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ รอ วอลซันกูร์

��������������������������������� สโลวีเนีย U19

23:30 เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) รอ เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20)

��������������������������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:30 พีเอสไอเอส เซมารัง 2 - 1 บาริโต ปูเตรา 2-1
18:00 มาดูร่า ยูไนเต็ด 1 - 0 เปอร์ซิค เคดีรี่ 0-0

��������������������������������� อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

20:00 มาเชล มูบาเร็ค รอ เอรัล นิวคัส
21:00 ทูรัน รอ ซามิน
21:30 บูโซโร เอฟเค รอ แยงไกเยอร์

��������������������������������� เวียดนาม ดิวิชั่น 1

16:00 ทีทีบีดี ฟูดอง 1 - 1 ด่องตัมลองอัน 0-0

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

21:00 ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) รอ กรินดาวิค (ญ)

��������������������������������� ออสเตรเลียเวลช์ลีก

14:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 4 - 1 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 2-0
16:05 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 4 - 0 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 3-0
16:05 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 1 - 2 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 1-1

��������������������������������� อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก

19:00 อาร์เซน่อล (ยู 21) 3 - 1 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) 1-1

��������������������������������� บัลแกเรีย B PFG

22:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 รอ สปาร์ตัก เพลเวน
00:00 พีเอฟเค มอนทาน่า รอ เบลาสิต้า เปทริท
00:00 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 3 - 1 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 0-0

��������������������������������� เค ลีก ชาเลน

17:00 โซล อี-แลน เอฟซี 2 - 2 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 2-1

��������������������������������� ออสเตรเลีย วิคตอเรีย คัพ

13:00 โอคไลจ์ แคนนอนส์(N) 1 - 2 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 0-0

��������������������������������� ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

21:00 เกรทน่า เอฟซี 7 - 2 มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี 5-1
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20) รอ คาวเดนบีท

��������������������������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3

14:00 มาบาริ เอฟซี 5 - 2 โยโกฮามา เอสซีซี 1-0

��������������������������������� บราซิลเลียร์

01:00 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 0 - 2 โบต้าโฟโก้ เอสพี 0-1
03:00 เอบีซี อาร์เอ็น 3 - 2 เซา โจเซ่อาร์เอส 0-1
04:00 ยาปิรันก้า 5 - 0 มานุส (สมัครเล่น) 3-0
05:00 อัลโต พีไอ 0 - 3 เอสซี เปซานดูปารา 0-0

��������������������������������� BRA D4

02:00 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 0 - 1 เซา เบอร์นาร์โด้ 0-1

��������������������������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ รอ ซาเกลบี้ ลูบิน บี
22:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ รอ การ์บาเนียกราโกล
22:00 โปกอน ซีดล์เซ รอ โอลิมเปีย ไอบรองก์
22:59 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 2 - 1 มอเตรอ รูบิน 1-1

��������������������������������� BRA SPC

01:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 1 - 1 พรีมาเวร่า 0-0
01:00 อา โซ ซานต้า เอสพี 1 - 1 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 0-0
02:00 โคเมอเชียล-เอสพี 0 - 1 เซอร์เทาซินโญ่ 0-1

��������������������������������� กระชับมิตร

20:00 คีร์กิสถาน ยู19 รอ อุซเบกิสถาน(ยู19)
22:59 ทาจิกิสถาน(ยู 19) รอ อัฟกานิสถาน ยู19

��������������������������������� ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

15:00 เมาท์ กราเวท 1 - 1 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 1-1
15:00 อคาเซีย ริดจ์ 3 - 2 ไพน์ฮิลส์ 1-2
15:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 เดอะ แกป บีพีแอล 0-0
16:15 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 2 - 4 เดอะ เลค 1-1

��������������������������������� สเตรเลีย U20

12:00 เปเรซ(ยู20) 3 - 3 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 2-2
12:00 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 6 - 0 ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) 2-0
12:00 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) 2 - 2 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 0-2

��������������������������������� NOR D4

19:00 อูราเอด เอฟเค 0 - 3 พอร์ส เกรนแลนด์ 0-2
20:00 สปินท์ เจลอย 1 - 1 วินด์ยาร์ต 0-0
20:00 นาร์โด เอฟเค 5 - 1 สเทรินจาร์ 3-0
21:00 โคลสตัด 3 - 2 ออรเคล 2-0
21:00 สเจ็ทเทน 1 - 4 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 0-2

��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า 1 - 1 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 0-1
18:00 ชามนิตเซอร์ 3 - 0 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 2-0
18:30 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 2 - 1 เบรเมอร์ เอสวี 1-1
18:30 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 1 - 2 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 0-0
19:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 0 - 1 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ 0-0
19:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 0 - 4 เอสเอสวีอูล์ม 1846 0-2
19:00 บาลินเกอร์ 3 - 2 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 1-0
19:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1 - 0 ทีเอสจี บาลินเก้น 0-0
19:00 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 2 - 1 เอสเฟา สแตรเลน 2-0
19:00 ไอน์ทรัค เทรียร์ 3 - 0 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0-0
19:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 8 - 0 วัตเทินไชด์ 09 1-0
19:05 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 0 - 1 เอฟซี ไพพินส์รีด 0-0
19:10 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 3 - 1 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 2-1
20:10 บีเอสวี เรห์เด้น 2 - 0 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 1-0
21:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 3 - 3 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 2-1
22:00 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ รอ เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
22:00 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 3 - 1 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 1-0

��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

17:00 นูรมิจาร์เวน 3 - 3 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 1-2
21:00 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 2 - 1 อีพีเอส เอสโป 1-0
21:00 จิปโป รอ ฟูทูร่า ปอร์โว
22:00 โรพีเอส โรวานีมี่ 0 - 1 โอแอลเอส โอลู 0-0
22:59 วีไอเอฟเค 3 - 0 โอทีพี โออูลู 2-0

��������������������������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 ยูนิเรีย เดจ 2 - 1 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 0-0
15:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 0 - 1 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 0-1
15:00 กลอเรีย บูซัว 1 - 0 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0-0
15:00 เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ 1 - 0 เอฟซี บราชอฟ 0-0
15:30 เอฟซี โอเตลุล กาลาติ 0 - 0 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0-0

��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

21:00 เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) รอ ยัง บอยส์ (ยู 21)
21:00 เอฟซี ธูน (ยู 21) รอ ลังเงนทาล
21:00 เอฟซี กอสเซา รอ ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน
22:00 อูซี่ รอ เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21)
22:30 เอสซี เครียนส์ รอ เอสซี แชม
01:00 เบียล เบียนนี่ รอ สตาเด้ นยอนเนียส

��������������������������������� ออสเตรีย 3.Liga

22:30 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก รอ เอสวี วาลส์-กรูนัว
00:00 ยูนิออน กรูเทน รอ เอสซี คาลส์ดอร์ฟ

��������������������������������� เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 สคีฟซ์ ไอเค 1 - 1 บี 93 โคเปนเฮเกน 1-0
19:00 โรสกิลด์ 3 - 0 เอบี โคเปนฮาเกน 1-0
19:00 บราแบรนด์ 1 - 3 เอสเบิร์ก 1-2
19:00 โคลดิ้ง 1 - 0 เจมส์เมอบังค์ 1-0
19:00 บีเค เฟรม 1 - 1 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 1-0

��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 โฮดด์ 0 - 0 แบรัมเอสเค 0-0
21:00 กเจลแซส 2 - 2 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 2-1
21:00 เลวานเจอร์ เอฟเค 5 - 0 อัลต้า 3-0

��������������������������������� สวีเดนสตรี Divi.1

19:00 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) รอ อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ)

��������������������������������� รัสเซีย DIV2

21:00 คแวนท์ ออบนินส์ค รอ ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์
21:00 ดินาโม บรีอันสค์ รอ เอฟเค อาร์ยาซาน
21:00 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ รอ สโตรกิโน่ มอสโก
22:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว รอ ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
22:00 เอฟเค การูก้า รอ คิมกี้(สำรอง)
22:00 สปาร์ตัก โคสโตรมา รอ เอฟซี มูรอม
22:00 ซอร์กี้ คราสโนกรอสค์ รอ ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก

��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 โนซาบี้ ไอเอฟ 0 - 2 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 0-1
19:00 สเคลเลฟที เอฟเอฟ รอ ไอเอฟเค ลูเลีย
19:00 สเมดบี้ เอไอเอส รอ นีคอปปิ้ง บีไอเอส
19:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า 1 - 0 ออนซาล่า บีเค 1-0
19:00 ไอเค กัวติออส รอ อันเจเรด บีเค
19:00 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี 0 - 2 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 0-2
19:00 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค รอ ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ
20:00 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ 1 - 2 ไอเอฟเค คูมลา 0-1
21:00 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 2 - 0 แร็ปป์ กอล์ฟ 0-0
21:30 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค รอ อราเมียสก้า ไอเอฟ
22:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี รอ เอ็นสเคเด้ไอเค

��������������������������������� ลีกอาชีพพม่า

15:30 ชาน ยูไนเต็ด 1 - 0 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 1-0

��������������������������������� TAS พรีเมียร์ลีก

11:00 โฮบาร์ต ใต้ 10 - 1 ลอนเซสตัน ซิตี้ 7-0

��������������������������������� NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:00 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 2 - 1 แฮมิลตัน โอลิมปิค 2-0

��������������������������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

15:15 บริสเบน โอลิมปิค หญิง 0 - 0 คาปาลาบา(ญ) 0-0
15:15 มิทเชลตัน ( ญ ) 3 - 2 เวสตัน พุด (ญ) 1-0

��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:20 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 3 - 1 เอฟซี ทูซอน 1-1

��������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 0 - 2 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 0-1
04:00 เรอัล พิลาร์ 1 - 0 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 1-0

��������������������������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ รอ ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล

��������������������������������� FFSA WPL

14:45 อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) รอ เอฟเอฟเอสเอ เอ็นทีซี เกิร์ลส์ (ญ)

��������������������������������� FFSA SLR

10:05 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 2 - 1 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 2-1
10:15 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 2 - 4 อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) 0-2
10:15 เซาท์ แอดิเลด แพนเธอร์ส (สำรอง) 0 - 4 แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) 0-3
10:15 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 0 - 3 เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) 0-0
10:15 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 1 - 2 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 1-0
10:15 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) 4 - 0 ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) 2-0
13:15 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 1 - 1 คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 0-0

��������������������������������� อุรุกวัยกันดา

20:25 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0 - 1 ซีเอยูเวนตูเด้ 0-0

��������������������������������� เปรู B ลีก

03:00 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ รอ เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา

��������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen

17:30 คอยพีเอส 2 - 1 เอฟซี คุไซซิ 1-0
18:00 เฮอร์โต 0 - 1 ตัวโกลัน เตราส 0-0
19:00 อัตเลตีโก เมลมิ 7 - 1 ตูยูซูล่า 5-1
19:00 โอพีเอส อูลู 0 - 0 พีเอส เคมิ คิงส์ 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีกกลาง

09:30 เวลลิงตัน ยูไนเต็ด 1 - 2 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 0-1
39วินาที เวลลิงตัน โอลิมปิก 0 - 0 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ -

��������������������������������� ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1

12:00 มอนิงตั้น 2 - 0 28150 0-0

��������������������������������� บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 เพนาโปเลนเซ่ รอ เปาลิสต้า

��������������������������������� นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก

09:45 เกาะ กรีน เอเอฟซี 5 - 1 มอสเจล เอเอฟซี 2-0
09:45 แคสเมียร์ เทคนิค 3 - 1 โคซแท็ล สปิริท 2-0

��������������������������������� กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:45 เบือง เกต อังกอร์ 2 - 1 พนมเปญ เอฟซี 0-0
18:30 สะเวย์ เรียง เอฟซี 0 - 1 วิสาขเอฟซี 0-0

��������������������������������� อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

23:10 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) รอ เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ)

��������������������������������� เกาหลีลีกสำรอง

22:59 สปอร์ต ฮวนคาโย่(สำรอง) รอ ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(สำรอง)

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ 3 Deild

21:00 เอลลิดิ 3 - 0 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ 2-0
21:00 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ 2 - 1 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ 2-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก

15:00 จีลอง เอสซี 4 - 0 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 2-0

��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 โอปาว่า 2 5 - 3 เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ 5-1

��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 0 - 1 เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง 0-1
19:35 ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี 1 - 3 บูดิสซ่า บัวซอน 0-1
20:00 เอฟซี ฮาเนา 93 2 - 1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) 0-1
21:00 สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล รอ กอนเซนไฮม์
22:59 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 รอ โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี

��������������������������������� คาตาโลเนียคัพ

00:30 เอฟซี วิลาฟรานกา รอ กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
00:30 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ รอ เยย์ดา
01:00 ฮอสปิตาเลย์ รอ เออี พรัท

��������������������������������� ชิลี Primera D

03:00 ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส 1 - 0 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 1-0

��������������������������������� กัวเตมาลา D2

22:00 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี รอ ซีดี ซากาปา
06:30 เดปอร์ติโว มิกต์แลน รอ คลับ ออโรร่า

��������������������������������� บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

22:30 เอฟเค โมดริกา รอ เอฟเค พอดรินเจ

��������������������������������� TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

11:10 ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 0 - 3 อัลเวอร์สโตนเอฟซี 0-1
11:30 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 6 - 1 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 2-0
11:40 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 0 - 4 นิวทาวน์อีเกิลส์ 0-1

��������������������������������� เดนมาร์ก - 4.Liga

18:00 เกรฟ รอ บี 1908
18:00 บี 73 สลาเกลเซ่ 1 - 4 บีเค อวาลต้า 0-3
18:00 บี 1913 โอเดนเซ่ รอ ริงโคบิง
18:30 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ รอ ฮอลเบค
19:00 บี 1909 โอเดนเซ่ รอ โอเคเอส
20:00 วาลเด้ รอ ทารูก-พารูก ไอเอฟ

��������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 2 - 1 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1-0
20:00 โคลอน (สำรอง) 0 - 2 นีเวลล์ส (สำรอง) 0-1
20:15 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 2 - 0 ติเกร (สำรอง) 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 เวสเทิร์น ไนท์ส 2 - 1 เฟรแมนเทล ซิตี้ 2-0
14:00 ซูเบียโก เอเอฟซี 0 - 1 มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก 0-0
14:00 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 1 - 1 ร็อคคิงแฮมซิตี้ 1-1

��������������������������������� อาร์เจนตินา Torneo A

01:00 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา 4 - 0 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 2-0

��������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง

18:00 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) รอ อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง)

���������������������������������

14:50 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) 4 - 3 เอสดี เรดเดอร์ส (ยู20) 0-0
16:30 นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) 1 - 0 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 1-0

���������������������������������

01:30 จารากัวอีซี รอ อิตุมเบียรา อีซี จีโอ

��������������������������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 ครูซ อซูล(ญ) รอ ซานโตส ลากูน่า(ญ)
05:00 พูมาส ยูนัม (ญ) รอ เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ)

���������������������������������

22:59 คาซ่า เพีย ยู19 รอ อัลเวอร์ก้า ยู19
22:59 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) รอ วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19)
22:59 ทอนเดล่า (ยู 19) รอ กิล วิเซนเต้(ยู 19)
22:59 เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) รอ กอนโดมาร์ (ยู19)
22:59 ยูนิเอา ทอร์เรนเซ่ ยู19 รอ วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19)
00:00 บราก้า(ยู 19) รอ วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)

���������������������������������

15:00 โรชเดล โรเวอร์ 2 - 1 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 2-1
16:05 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 0 - 4 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1

���������������������������������

20:00 เบติส เอฟซี (ยู 20) 2 - 1 อูเบอร์ลันเดีย(เยาวชน) 0-1

���������������������������������

20:30 อัคซายิค โอรัล (สำรอง) 4 - 1 เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) 2-1

���������������������������������

21:00 อัลเวเชิร์ช รอ สตัวร์บริดจ์
21:00 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ 1 - 2 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 1-0
21:00 คิงส์ แลงลีย์ รอ ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต
21:00 รอยสตัน ทาวน์ รอ บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ รอ เบดฟอร์ด ทาวน์
21:00 รัชเดน ไดมอนด์ รอ นีดแฮมมาร์เก็ต
21:00 บาร์เวล 1 - 2 ฮิทชิน ทาวน์ 1-0
21:00 เลสตัน เอฟซี 3 - 2 นูเนียตัน โบโรห์ 1-1
21:00 รูเชล โอลิมปิค 0 - 3 โคลวิลล์ ทาวน์ 0-2
21:00 แทมเวิร์ธ 1 - 1 อีกส์สตัน เอฟซี 0-0

���������������������������������

03:00 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(ญ) รอ ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ)

���������������������������������

20:00 อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20) 0 - 2 โอลาเรีย อาร์เจ (ยู20) 0-2
00:30 วิเซา เซเลสท์อาร์เอ็น(เยาวชน) รอ อเมริกา-อาร์เอ็น (เยาวชน)

���������������������������������

19:00 ซีดี คอสต้า โด ซอล 1 - 1 ยูดี ซองโก้ 0-0

���������������������������������

15:00 อัลบานี ครีก 1 - 2 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 0-2
15:15 ทารินก้า โรเวอร์ 1 - 3 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 0-0
15:15 บริสแบน วูลฟ์ 4 - 1 โคมาลา 2-1

���������������������������������

21:00 แอตแลนติส (ยู 20) 0 - 0 คาโป (ยู 20) 0-0

���������������������������������

02:00 3บี ดา อมาโซเนีย (ญ) รอ สปอร์ตเรซิเฟ่(ญ)

���������������������������������

17:00 มาริติโม่(ยู 23) 0 - 0 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 0-0

��������������������������������� 06/08/2565

��������������������������������� AFF U-16 ชิงแชมป์เยาวชน อายุไม่เกิน 16 ปี
��������������������������������� BRA D4
��������������������������������� BRA SPC
��������������������������������� CAF ซูเปอร์คัพ
��������������������������������� FFSA SLR
��������������������������������� FFSA WPL
��������������������������������� FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
��������������������������������� GER D5
��������������������������������� NOR D4
��������������������������������� NSW-N พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
��������������������������������� TAS พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1
��������������������������������� WAUS WD1
��������������������������������� กระชับมิตร
��������������������������������� กระชับมิตร คัพ
��������������������������������� กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
��������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา
��������������������������������� กัวเตมาลา D2
��������������������������������� เกาหลี ชาเลน ลีก
��������������������������������� เกาหลีลีกสำรอง
��������������������������������� ของนิวซีแลนด์เหนือลีก
��������������������������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
��������������������������������� คอสตาริกา 2.Liga
��������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� คาซัคสถาน คัพ
��������������������������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
��������������������������������� คาตาโลเนียคัพ
��������������������������������� เค ลีก ชาเลน
��������������������������������� เค-ลีก
��������������������������������� โคปปา อิตาเลีย
��������������������������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
��������������������������������� โคลัมเบีย U19 ลีก
��������������������������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3
��������������������������������� จอร์เจีย คัพ
��������������������������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1
��������������������������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
��������������������������������� ชเลสวิกลีกา
��������������������������������� ชิลี Primera D
��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี
��������������������������������� เช็ก U19 ลีก
��������������������������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
��������������������������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
��������������������������������� ซูเปอร์ลีก จีน
��������������������������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
��������������������������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล
��������������������������������� เซอร์เบีย Prva ลีกา
��������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
��������������������������������� เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
��������������������������������� เดนมาร์ก - 2.Liga
��������������������������������� เดนมาร์ก - 4.Liga
��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A
��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
��������������������������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
��������������������������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� เติร์กเมนิสถาน
��������������������������������� ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga
��������������������������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
��������������������������������� นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
��������������������������������� นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� บราซิล Campeonato Baiano 2
��������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ
��������������������������������� บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง
��������������������������������� บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
��������������������������������� บราซิลเลียร์
��������������������������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
��������������������������������� บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
��������������������������������� บัลแกเรีย B PFG
��������������������������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
��������������������������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน
��������������������������������� เบลเยี่ยม คัพ
��������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง
��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
��������������������������������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
��������������������������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เปรู B ลีก
��������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
��������������������������������� โปแลนด์ Div.4
��������������������������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� โปแลนด์ ลิกา 2
��������������������������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������������������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก แคนาดา
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
��������������������������������� พรีเมียร์ลีกกลาง
��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
��������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen
��������������������������������� ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
��������������������������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20
��������������������������������� ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1
��������������������������������� ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานคิงส์คัพ(ที่ไทย)
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
��������������������������������� มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
��������������������������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
��������������������������������� มาลาวีพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� มาเลเซีย FA คัพ
��������������������������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil
��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������������������������� เยอรมันลีกา 3
��������������������������������� รัสเซีย DIV2
��������������������������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� รัสเซีย ฟุตบอลหญิง คัพ
��������������������������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1
��������������������������������� ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
��������������������������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ลีกวัน อังกฤษ
��������������������������������� ลีกอาชีพพม่า
��������������������������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส
��������������������������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
��������������������������������� ลีกา 1 ฮังการี
��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ
��������������������������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
��������������������������������� เวียดนาม ดิวิชั่น 1
��������������������������������� เวียดนาม ลีก
��������������������������������� ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก
��������������������������������� สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
��������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
��������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
��������������������������������� สเตรเลีย U20
��������������������������������� สโลวาเกีย 3.Liga
��������������������������������� สโลวาเกีย ลิกา 1
��������������������������������� สโลวีเนีย U19
��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 1
��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 2
��������������������������������� สวีเดน Damallsvenskan
��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน
��������������������������������� สวีเดนดิวิชั่น 1
��������������������������������� สวีเดนสตรี Divi.1
��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
��������������������������������� สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
��������������������������������� สิงคโปร์ ลิก
��������������������������������� หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
��������������������������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
��������������������������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
��������������������������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย วิคตอเรีย คัพ
��������������������������������� ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division
��������������������������������� ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
��������������������������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1
��������������������������������� ออสเตรเลียเวลช์ลีก
��������������������������������� ออสเตรีย 3.Liga
��������������������������������� ออสเตรีย Landesliga
��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
��������������������������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
��������������������������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
��������������������������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������������������������� อาร์เจนตินา Torneo A
��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
��������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������������������������� อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
��������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง
��������������������������������� อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
��������������������������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
��������������������������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
��������������������������������� อุรุกวัยกันดา
��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
��������������������������������� เอสโตเนีย Esi Liiga
��������������������������������� เอสโตเนีย Teine Liiga
��������������������������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
��������������������������������� โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ 3 Deild
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
��������������������������������� ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี
��������������������������������� ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ
��������������������������������� ฮอนดูรัส ลีกา
��������������������������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
��������������������������������� ฮังการี คัพ


���������������������������������AFF U-16 ชิงแชมป์เยาวชน อายุไม่เกิน 16 ปี, BRA D4, BRA SPC, CAF ซูเปอร์คัพ, FFSA SLR, FFSA WPL, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, GER D5, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, ของนิวซีแลนด์เหนือลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน คัพ, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, คาตาโลเนียคัพ, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โคปปา อิตาเลีย, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลัมเบีย U19 ลีก, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย คัพ, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, เติร์กเมนิสถาน, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Baiano 2, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม คัพ, เบลารุสลีกสำรอง, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก แคนาดา, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1, ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานคิงส์คัพ(ที่ไทย), ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย FA คัพ, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, รัสเซีย ฟุตบอลหญิง คัพ, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกอาชีพพม่า, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ลีก, ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเตรเลีย U20, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย คัพ, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตรเลียเวลช์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี, ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี คัพ,


ผลบอลสด ผลบอลเมื่อคืน บอลวันนี้ บอลพรุ่งนี้ ผลบอลเมื่อคืนทุกหลีก ผลบอลวันนี้ ผลบอลย้อนหลัง ตารางบอลพรุ่งนี้

© gool.funสงวนลิขสิทธิ์ © 2017 , Sitemap

ผลบอลเมื่อคืน , ผลบอลสดวันนี้ , ผลบอลสด , ผล บอล สด , ผล บอล สด ทุก หลีก , ผลบอลสด , รายการผลบอลสด , ผลฟุตบอลเมื่อคืน , ผลฟุตบอลวันนี้ , ผผลบอลสด , ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก , ผลบอลไทยลีก , ฟุตบอลสด , ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก , ผลฟุตบอลเมื่อคืนนี้ , สกอร์บอลสด , เมื่อคืนบอล , ตารางบอลเมื่อคืน , เช็คผลบอลเมื่อคืน , ผลบอลเมื่อคืน , รายการฟุตบอลวันนี้ , เช็คผลบอลล่าสุด , ดูผลบอลสด เมื่อคืน , ตารางบอลเมื่อวาน , เช๊คผลบอลสดๆ , ตรวจผลบอลสด , ตรวจผลบอลเมื่อคืน , บอลสดเมื่อคืน , ผลบอลวันนี้ , ผลบอลภาษาไทย , ดูบอลภาษาไทย , วิเคราะห์บอล , วิเคราะห์บอลวันนี้ , วิเคราะห์บอลพรุ่งนี้ , บอลเมื่อคืน , บอลคืนนี้ , โปรแกรมบอล , โปรแกรมบอลวันนี้ , โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ , โปรแกรมบอลคืนนี้ , โปรแกรมบอลล่วงหน้า , สรุปผลบอล , สรุปผลบอลวันนี้ , ผลบอลเมื่อวาน , สรุปผลบอลเมื่อวาน , สรุปผลบอลเมื่อคืน , สรุปผลบอลล่าสุด , ผลบอลบนมือถือ , ผลบอล เมื่อคืน ทุกคู่ , ผลบอลย้อนหลัง , วิเคราะห์ บอล วัน นี้ , ตาราง บอล วัน นี้ , ผล บอล สด 888 , บ้าน ผล บอล , ดู บอล สด , ราคา บอล , ตาราง บอล , โปรแกรม บอล , โปรแกรม บอล วัน นี้ , ผล บอล ยูโร , วิเคราะห์ บอล วัน นี้ 100 , ผล บอล 888 , บ้าน ผล บอล สด , บ้าน ผล บอล วัน นี้ , โปรแกรม ฟุตบอล , ดู ผล บอล สด , วิเคราะห์ บอล คืน นี้ , พรีเมียร์ ลีก , ผล บอล สด วัน นี้ 888 , เซียน ส เต็ ป , ผล บอล สด 888 เมื่อ คืน , ราคา บอล วัน นี้ , ฟุตบอล วัน นี้ , ที่ เด็ด บอล , ดู บอล , บ้าน ผล บอล ที่ เด็ด , ผล บอล พรีเมียร์ ลีก , บอล ยูโร , ดู ผล บอล , ผล บอล ล่าสุด , วิเคราะห์ ผล บอล วัน นี้ , บ้าน ผล บอล 888 , ที่ เด็ด บอล วัน นี้ , วิจารณ์ บอล วัน นี้ , ตาราง ฟุตบอล , บ้าน ผล บอ , ผล บอล เมื่อ คืน ทุก ลีก , ผล บอล เมือ คืน , ผล บอล สด 888 เมื่อ คืน นี้ , เช็ค ผล บอล เมื่อ คืน , บ้าน บอล คืน นี้ , ผล ฟุตบอล เมื่อ คืน , ผล บ , ราคา ต่อ รอง บอล วัน นี้ , ตาราง ถ่าย บอล , สกอร์ บอล สด , บ้าน บอล 888 , ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด , บอล เด็ด วัน นี้ , 7m ผล บอล สด เมื่อ คืน ,