บ้านผลบอล ตัวจริง หน้าหลักอย่างเป็นทางการของบ้านผลบอลวันนี้

��������������������������������� 13/08/2565

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:30 โรซาริโอ เซ็นทรัล 3 - 1 บาร์รากัส เซ็นทรัล 1-1
01:30 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 0 - 0 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 0-0
04:00 ลานุส 1 - 1 อินดิเพนเดนเต้ 1-0
06:30 ริเวอร์เพลท 4 - 1 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 2-0

��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1 - 0 เอสวี รีด 0-0
22:00 ออสเตรียเวียนนา 2 - 1 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 1-0
00:30 สตวร์มกราซ 4 - 0 เรนดอร์ฟ อัลทัช 1-0

��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ

02:30 โกยาส 1 - 1 อาไว เอฟซี เอสซี 0-1
05:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0 - 1 พัลไมรัส 0-0
06:30 คุยอาบา 1 - 0 ยูเวนตูเด้ 1-0
07:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 0 - 0 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0-0

��������������������������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

21:00 เวสเตอร์โล 4 - 2 สตองดาร์ด ลีแอช 1-0
23:15 เซอร์เคอร์ บรูซ 0 - 0 เมเชเลน 0-0
01:45 แซงต์ กิลลุส 2 - 1 คอร์ไทรจ์ 1-0

��������������������������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 คราโคเวีย คราคอฟ 0 - 1 ปิแอส กลิวิส 0-0
22:30 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1 - 3 สตอล เมียเลช 1-2
01:00 โปกอน เซซิน 2 - 2 วิสล่า พล็อค 1-0

��������������������������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1 - 1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1-0
20:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 3 - 2 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 2-2
20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 2 - 2 สตุ๊ตการ์ต 1-1
20:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 1 - 2 เอาก์สบวร์ก 1-1
20:30 แอร์เบ ไลป์ซิก 2 - 2 โคโลญจน์ 1-1
23:30 ชาลเก้ 04 2 - 2 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 1-0

��������������������������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0 - 2 ฮัมบูร์ก 0-1
18:00 โฮลสไตน์ คีล 3 - 0 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1-0
18:00 คาร์ลสรูห์ เอสซี 3 - 2 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 1-1
01:30 ดาร์มสตัดท์ 4 - 0 ฮันซ่า รอสต๊อค 2-0

��������������������������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

19:00 โลโคโมทีฟ มอสโก 1 - 1 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-0
21:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 2 - 1 ซีเอสเคเอ มอสโก 1-0
00:00 ดินาโม มอสโก 0 - 0 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 0-0

��������������������������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:00 โมนาโก 1 - 1 แรนส์ 0-0
02:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 5 - 2 มงต์เปลลิเย่ร์ 2-0

��������������������������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

20:00 แก็งก็อง 0 - 0 ปารีส เอฟซี 0-0
00:00 ดิฌง 2 - 2 ก็อง 0-0
00:00 บาสเตีย 3 - 0 เกรอน็อบล์ 2-0
00:00 เม็ตซ์ 2 - 0 วาล็องเซียนส์ 1-0
00:00 บอร์กโดซ์ 1 - 0 ชามัวร์ นิออร์ท 0-0
00:00 โซโชซ์ 0 - 1 อาเมียงส์ 0-0
00:00 นีมส์ 1 - 0 โรเดซ อเวรอน 0-0
00:00 เลอ อาฟร์ 1 - 1 ปัว เอฟซี 1-0
00:00 อานซี 0 - 1 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 0-1

��������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

21:00 อิลเวส แทมเปเร่ 0 - 4 ฮอนก้าเอสพู 0-1
21:00 อินเตอร์ ตูร์คู 1 - 1 วีพีเอส วาซ่า 1-1

��������������������������������� เค-ลีก

16:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 4 - 0 แดกู เอฟซี 2-0
17:30 อินชอนยูไนเต็ด 3 - 1 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1-1

��������������������������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

23:45 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 2 - 5 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 1-3
01:00 อูเทร็คท์ 0 - 0 เอสซี คัมบูร์ 0-0
01:00 เอ็มเมน 1 - 1 อาร์เคซี วาลไวก์ 0-0
02:00 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 0 - 0 เอสซี ฮีเรนวีน 0-0

��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

05:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 0 - 1 ออร์แลนโด ซิตี้ 0-1
06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 4 - 1 ชิคาโก ไฟร์ 2-0
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ 2 - 2 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 2-1
06:30 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 1 - 0 ดีซี ยูไนเต็ด 1-0
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี 3 - 1 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 1-0
07:05 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 3 - 2 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 1-2

��������������������������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

21:00 อาเลซุนด์ เอฟเค 1 - 2 เฮาเกซุนด์ 0-0

��������������������������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

00:00 คาซ่า เพีย เอซี(N) 0 - 1 เบนฟิก้า 0-0
02:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 3 - 0 ริโอ อาฟ 1-0

��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 0 - 2 วิสเซล โกเบ 0-2
16:30 จูบิโล อิวาตะ 0 - 6 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-3

��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

22:30 เฮลซิงบอร์ก 0 - 0 ไอเคซิริอุสเอฟเค 0-0

��������������������������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

22:59 เอฟซี ซิยง 2 - 2 กราสฮ็อปเปอร์ 1-0
01:30 เซนต์ กัลเลน 4 - 1 ลูเซิร์น 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 เซนต์ เมียร์เรน 1 - 0 รอสส์ เคาน์ตี้ 0-0
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 4 - 0 เซนต์ จอห์นสโตน 1-0
21:00 อเบอร์ดีน 2 - 3 มาเธอร์เวลล์ 1-1
21:00 ลิฟวิงสตัน 2 - 1 ฮิเบอร์เนี่ยน 1-0

��������������������������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

23:15 เคย์เซริสปอร์ 1 - 0 อิสตันบูลสปอร์ 1-0
01:45 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 3 - 0 ชีวาสสปอร์ 1-0
01:45 กาลาตาซาราย 0 - 1 กิริซันสปอร์ 0-0

��������������������������������� ลาลีกา สเปน

22:00 เซลต้า บีโก้ 2 - 2 เอสปันญ่อล 1-0
00:00 เรอัล บายาโดลิด 0 - 3 บียาร์เรอัล 0-0
02:00 บาร์เซโลน่า 0 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่ 0-0

��������������������������������� สเปน ลาลีกา 2

22:00 เออิบาร์ 2 - 1 เตเนริเฟ่ 0-0
00:00 มิรานเดส 1 - 1 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1-1
02:00 เลกาเนส 1 - 2 อลาเบส 0-1
04:00 ลาส พัลมาส 0 - 0 เรอัล ซาราโกซ่า 0-0

��������������������������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

23:30 ซามพ์โดเรีย 0 - 2 อตาลันต้า 0-1
23:30 เอซี มิลาน 4 - 2 อูดิเนเซ่ 2-2
01:45 เลชเช่ 1 - 2 อินเตอร์ มิลาน 0-1
01:45 มอนซ่า 1912 1 - 2 โตริโน่ 0-1

��������������������������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2

21:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 3 - 0 จิลลิ่งแฮม 1-0
21:00 โรชเดล 0 - 1 กริมสบี้ ทาวน์ 0-0
21:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 1 - 0 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 2 - 1 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1-1
21:00 วอลซอลล์ 1 - 1 สตีฟเนจ โบโรห์ 1-0
21:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 2 - 0 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1-0
21:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 3 - 0 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-0
21:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1 - 0 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-0
21:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1 - 0 บาร์โรว์ 0-0
21:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1 - 1 สวินดอน ทาวน์ 1-1
21:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 0 - 0 คราวเลย์ ทาวน์ 0-0
21:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 2 - 2 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 แอสตัน วิลล่า 2 - 1 เอฟเวอร์ตัน 1-0
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 4 - 0 บอร์นมัธ เอเอฟซี 3-0
21:00 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 0 - 0 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0-0
21:00 เซาแธมป์ตัน 2 - 2 ลีดส์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 อาร์เซน่อล 4 - 2 เลสเตอร์ ซิตี้ 2-0
21:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0 - 0 ฟูแล่ม 0-0
23:30 เบรนท์ฟอร์ด 4 - 0 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 4-0

��������������������������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:30 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1 - 0 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1-0
21:00 แบล็คพูล 0 - 1 สวอนซี ซิตี้ 0-0
21:00 ซันเดอร์แลนด์ 2 - 2 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 2-0
21:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 4 - 0 เร้ดดิ้ง 4-0
21:00 มิลล์วอลล์ 3 - 2 โคเวนทรี ซิตี้ 1-2
21:00 ลูตัน ทาวน์ 0 - 1 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0-1
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ 2 - 1 นอริช ซิตี้ 1-0
21:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 3 - 1 สโต๊ค ซิตี้ 1-0
21:00 วีแกน แอธเลติก 1 - 1 บริสตอล ซิตี้ 0-1

��������������������������������� ลีกวัน อังกฤษ

18:30 บริสตอล โรเวอร์ส 1 - 0 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-0
21:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1 - 0 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-0
21:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 2 - 1 บาร์นสลีย์ 2-0
21:00 มอร์แคมบ์ 1 - 1 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1-0
21:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 2 - 1 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-1
21:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1 - 2 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-0
21:00 อิปสวิช ทาวน์ 3 - 0 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 2-0
21:00 พอร์ทเวล 0 - 0 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0-0
21:00 เชลแน่ม ทาวน์ 0 - 2 พอร์ทสมัธ 0-1
21:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 2 - 0 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 1-0
21:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 4 - 4 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0-2
21:00 ลินคอล์น ซิตี้ 1 - 1 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-0

��������������������������������� อิตาลี เซเรีย บี

01:45 ปาแลร์โม่ 2 - 0 เปรูจา 1-0
01:45 โคโม 1 - 1 กาญารี่ 1-0
01:45 ชิตตาเดลล่า 4 - 3 ปิซ่า 1-1

��������������������������������� กระชับมิตร คัพ

14:30 มัล เมนอร์ 0 - 2 ลา ยูเนียน ซีเอฟ 0-0
14:30 คาดิส 2 1 - 2 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 0-1
15:30 อูเตโบ เอฟซี 3 - 0 ซีดี เอโบร 1-0
16:00 สปาร์ตา ปราก (ญ) 0 - 1 ซีดี ตากอน(ญ) 0-0
16:00 เฟฟ 3 - 3 วิลาเวอเดินเซ่ 1-2
16:00 เรอัล บายาโดลิด บี 4 - 2 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 2-1
16:00 บาราคแอลโด ซีเอฟ 3 - 0 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 0-0
16:30 เอสดี อมอเรเบียต้า 0 - 1 แอธเลติก บิลเบา บี 0-1
16:30 นูมานเซีย 1 - 0 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0-0
16:30 โอซาซูน่า บี 1 - 3 เรอัล โซเซียดาด บี 1-1
16:30 เมเรลินเนเซ่ 1 - 2 เอฟซี เฟลเกยราส 0-2
16:30 มอสโตเรส 2 - 1 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ 1-1
18:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 1 - 4 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 1-2
18:30 ฮราเดตส์กราลอเว(ญ) 1 - 3 บานิค ออสตราว่า(ญ) 0-0
20:00 บอนเนอร์ 2 - 2 เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ 1-2
21:00 เลเธอร์เฮด 0 - 4 เวสฟิวด์ 0-2
22:00 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 2 - 0 เจียน่า เออมินิโอ 0-0
22:00 รุกห์ วินนีกี้ 2 - 0 เวเลซ 2-0
22:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 4 - 1 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 0-0
22:00 ซานโจเนนเซ่ 2 - 1 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0-1
22:00 วิเชนซ่า 1 - 1 มานโตวา 1-0
22:30 เลวาเดียกอส 1 - 1 พีเออี อโตรมิตอส 0-1
22:30 อัล ด๊าฟร่า 1 - 1 อัล ฮาเซม 1-1
22:59 เลเมีย 1 - 0 ไอโอนิกอส 1-0
22:59 อัลบิโนเลฟเฟ่ 5 - 2 เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม 5-0
22:59 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 1 - 1 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 0-0
22:59 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 3 - 1 โวลอส เอ็นเอฟซี 1-0
22:59 เออีพี ปาฟอส 1 - 0 โดซ่า คาโตโกเปีย 0-0
22:59 แอสเตราส ตริโปลิส 4 - 2 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 1-1
22:59 คาร์ราเรเซ่ รอ อาเรสโซ่
22:59 แร็งส์(ญ) 2 - 0 เอฟซี แฟลช (ญ) 0-0
23:30 มอลตาเอฟซี รอ ไซเรนซ์ เอฟซี
00:00 ฮอสปิตาเลย์ 0 - 3 ซาบาเดย์ 0-2
00:00 ซาโมรา ซีเอฟ 1 - 0 ซีดี กัวจูเอโล 1-0
00:00 ยูดี โลโกรนเยส บี 2 - 1 อลาเบส 2 0-1
00:00 ซีเอฟ เปราลาดา 0 - 0 ซีเอฟ บาดาโลน่า 0-0
00:00 เนีย ซาลามิส 0 - 2 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 0-0
00:00 ซานแอนดรู 2 - 2 ยูอี คอร์เนลล่า 0-2
00:00 ยูอี โอลอต 1 - 0 ซีอี ยูโรปา 0-0
00:30 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 0 - 1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 0-1
00:30 ยูดี เลบานเต้ บี 2 - 0 เยคราโน ดิปอติโว 0-0
00:30 เอลเดนเซ่ 0 - 1 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 0-0
00:30 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 2 - 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 2-0
00:30 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 1 - 2 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 0-0
00:30 ซีดี อิซาร่า 0 - 2 เอสดี โลโกรเนส 0-0
00:30 ยูดี ออร์ซิร่า รอ ซีเอฟ ลา นูเซีย
00:30 เอสดี เกอร์นิกา 1 - 1 เซสต้าโอ 0-0
01:00 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0 - 1 เอดี อัลคอร์ค่อน 0-1
01:00 ลูเซน่า 2 - 2 แอตเลติโก้ มาลากูโน 0-0
01:00 จี.เซโกเบียน่า 3 - 2 ซีดี ตูเดลาโน่ 1-0
01:00 บาดาโฮซ 1 - 0 ซีดี มอนติโฆ่ 0-0
01:30 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 4 - 2 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 2-2
01:30 บีร์คีร์คารา เอฟซี 0 - 1 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 0-0
02:00 ซีดี ซาน โรเก้ 0 - 0 เรอัล เบติส 2 0-0
02:00 โอริฮูร่า 1 - 2 ซีดี อัลโคยาโน่ 0-0
02:00 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 0 - 2 คอร์โดบ้า 0-0

��������������������������������� ดัตช์คัพ

22:00 ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส 5 - 1 เตอร์ ลีเด้ 2-1
22:00 เจโอเอส วอเตอร์กราฟสเมียร์ 1 - 3 เอชเอสวี ฮูค 0-2
22:00 ครุนเน่อร์ สแตร์ 2 - 0 บาเรนเดร๊กท์ 0-0

��������������������������������� ซูเปอร์ลีก จีน

18:00 เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง 0 - 1 เหมยโชวเคอเจีย 0-1
18:30 กว่างโจว ซิตี้ 0 - 5 หวูฮั่น เอฟซี 0-4

��������������������������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

15:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 0 - 1 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 0-0
15:00 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 1 - 3 เจียงซี เหลียนเชง 1-1
15:00 หนานจิงซิตี้เอฟซี(N) 1 - 2 เสฉวน 0-1
18:30 ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 0 - 2 ซูโจว ดองวู 0-1

��������������������������������� เบลเยี่ยม คัพ

00:30 ฟราน โบเรียนส์ 2 - 0 เคเอฟซี เมเรลเบเก้ 2-0

��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

22:59 สเตด โลซาน อูชชี(N) 0 - 2 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 0-1

��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

20:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 0 - 5 ฮาล์มสตัด 0-3
20:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1 - 2 ออร์ไกร์ท 1-0

��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:59 ยูทีเอ อารัด 2 - 1 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 1-1
01:50 ปิโตรลูล โปรเอสติ 1 - 0 ราปิด บูคาเรสต์ 1-0

��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:00 เฮลซิงกอร์ 0 - 3 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0-1
20:00 ไนโคบิ้ง เอฟซี 1 - 3 เวนด์ซีเซล 1-2

��������������������������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

01:00 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 2 - 2 เอสเคยู อัมเสตทเทน 1-0

��������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

00:00 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0 - 0 บัซคา โทโพลา 0-0
00:00 โคลูบารา 2 - 2 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 1-0
01:45 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 4 - 0 เอฟเค วอซโดวัค 2-0

��������������������������������� ตุรกี 2 Ligi A

21:00 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 0 - 1 โบลูสปอร์ 0-0
23:15 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 1 - 1 เคซิโอเรนกูคู 0-0
01:45 เกนเคลอร์บิลิจี้ 3 - 3 อัลตินอร์ดู 3-3
01:45 อียูบสปอร์ 1 - 0 เดนิซลิสปอร์ 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:45 อาร์ดา 0 - 1 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0-1
01:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 1 - 1 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 0-0

��������������������������������� สโลวาเกีย ลิกา 1

21:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1 - 0 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 0-0
22:59 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0 - 0 เทรนซิน 0-0

��������������������������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

23:30 เฮชเอ็นเคกอริก้า 3 - 2 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 0-1
02:05 ดินาโม ซาเกร็บ 4 - 1 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 0-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เวลส์

20:30 นิวทาวน์ เอเอฟซี 0 - 0 เดอะ นิว เซนต์ส 0-0
20:30 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 1 - 0 แกลร์นาร์ฟอน 0-0
20:30 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 2 - 0 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 1-0

��������������������������������� ลีกา 1 ฮังการี

22:59 เคชเคเมติ ทีอี 1 - 0 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 1-0
01:15 อูจเปสต์ 1 - 1 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 0-1

��������������������������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 เทปลิเซ่ 0 - 1 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0-0
21:00 เบอโน่ 3 - 1 มลาด้า โบเลสลาฟ 0-1
21:00 บานิค ออสตราว่า 3 - 1 ฟาสตาฟ ซลิน 3-0
00:00 ฮราเดตส์กราลอเว 1 - 2 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 1-1

��������������������������������� เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

21:00 เบียรส์ชอทวิลริค 1 - 0 วาสแลนด์ บีเวเรน 1-0

��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 เนกาซ่า 1 - 2 มอนเทอร์เรย์ 1-0
09:05 คลับ ตีฮัวนา 3 - 3 พูอีบลา 1-1
05:00 คลับ เลออน 0 - 3 โมนาร์คัส โมเรเลีย 0-3
07:05 พูมาส ยูนัม 0 - 3 คลับ อเมริกา 0-1

��������������������������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

21:00 บอร์แฮม วู๊ด 2 - 2 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1-1
21:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 1 - 0 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0-0
21:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 0 - 1 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 3 - 2 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 3-0
21:00 วอคกิ้ง 2 - 0 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 2-0
21:00 บรอมลีย์ 0 - 0 อัลทริงแคม 0-0
21:00 อีสต์ไลก์ 1 - 0 วีลด์สโตน เอฟซี 0-0
21:00 เกทส์เฮด 2 - 2 บาร์เน็ต 0-2
21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 2 - 1 ยอร์ค ซิตี้ 0-1
21:00 โซลิฮัลล์ มอร์ 1 - 1 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-0
21:00 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 1 เร็กซ์แฮม 0-1
23:20 โอลด์แฮม แอทเลติก 3 - 2 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 1-0

��������������������������������� สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

21:00 ควีนส์ ปาร์ค 3 - 2 แพททริค ทริสเทล 1-0
21:00 อินเวอร์เนสส์ 4 - 1 โคฟ เรนเจอร์ 2-0
21:00 อายร์ ยูไนเต็ด 2 - 2 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 1-1
21:00 เรธโรเวอร์ส 2 - 1 กรีน็อค มอร์ตัน 0-0

��������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ฟัลเคิร์ก 3 - 1 ปีเตอร์เฮด 1-1
21:00 ควีน ออฟ เซาธ์ 1 - 1 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 อัลลัว แอทเลติค 2 - 4 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 1-2
21:15 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 1 - 0 มอนโทรส 0-0

��������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 2 - 2 เอลจิน ซิตี้ 1-1
21:00 ดัมบาร์ตัน 4 - 0 แอนนัน แอธเลติก 2-0
21:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 0 - 1 อีสต์ ไฟฟ์ 0-0
21:00 สแตรนแรร์ 2 - 2 บอนนี่ริกก์โรส 1-1
21:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 3 - 0 สเตนเฮาส์มัวร์ 1-0

��������������������������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 0 - 2 เฟยเรนเซ่ 0-2
21:30 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 0 - 2 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 0-1
21:30 อมาดอร่า(N) 1 - 1 เอสซี เฟยเรนเซ่ 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 2 - 2 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 2-1
21:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส 2 - 1 นิวรี่ ซิตี้ 1-1
21:00 โคเลอไรน์ 3 - 1 คลิฟตันวิลล์ 2-0
21:00 ครูซาเดอร์ 5 - 1 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 2-1

��������������������������������� สิงคโปร์ ลิก

16:30 ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด 3 - 4 แทมปิเนส โรเวอร์ส 2-2

��������������������������������� ซีเรีย คัพ

21:00 อัล วัทบา 2 - 2 เทชริน เอสซี 1-2
21:00 อัล อิติฮัด 0 - 0 อัล จาอิส (SYR) 0-0

��������������������������������� ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

19:00 เคพีวี คอคคูล่า 1 - 1 พีเค-35 วานตา 1-1

��������������������������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

21:00 เลียตาว่า โจนาว่า 1 - 2 สปายริส เคานาส 1-1
22:59 บอลติกปาเนเวจิส 1 - 2 ซิอัวลิอาย 0-1

��������������������������������� สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ลุนด์ บีเค 1 - 0 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 0-0
18:00 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 3 - 2 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1-2
21:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 4 - 0 แอตวิดาเบิร์ก 1-0
21:00 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 0 - 0 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 0-0
21:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 3 - 0 ทอร์น ไอเอฟ 1-0

��������������������������������� โปแลนด์ ลิกา 2

20:00 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1 - 0 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0-0
22:30 จีเคเอส ทิคี 3 - 1 วิสล่า คราคอฟ 1-1
01:00 ออดราออปอเล 1 - 1 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 1-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

19:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 1 - 2 ดินาโม เบรสต์ 0-0
21:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 2 - 0 เอฟเค วิเท็บส์ค 0-0
22:59 สลาเวีย โมซีร์ 0 - 1 เอฟซี โกเมล 0-1

��������������������������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1

18:00 เวเลส 0 - 2 เอฟซี อูฟา 0-1
21:00 วอลกา อูลยานอฟสค์ 0 - 2 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 0-0
22:59 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1 - 1 โรดิน่ามอสควา 1-0

��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:30 ซีเอ เรนติสตัส 0 - 1 ดานูบิโอ เอฟซี 0-1

��������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:15 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 3 - 2 เดป.ซาน มาร์ติน 1-2
07:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 2 - 0 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 1-0

��������������������������������� ลัตเวีย คัพ

22:00 เจลกาว่า 2 - 1 เมตต้า/ลู ริกา 2-1

��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 1

22:30 เอ็นเค มูรา 05 2 - 2 ทาบอร์เซซานา 0-1
01:15 เอฟซี โคเปอร์ 5 - 0 รีดอมเลีย 2-0

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

03:15 คอร์ตูลัว 0 - 2 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 0-2
05:30 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 2 - 1 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-0
07:45 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 4 - 2 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 2-0

��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

19:00 เอบี ทาร์นดี 1 - 3 โฮลสเตโบร บีเค 0-2

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

21:30 ซบ อฮัน 0 - 0 เพอร์เซโปลิส 0-0
22:59 ฟูแลด ครูเซสตัน 0 - 0 ซาแนท นาฟ 0-0
22:59 กอล โกฮาร์ เอฟซี 2 - 1 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 1-0

��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 กรุลล่า โมริโอกะ 0 - 1 บรัวบริทอากีต้า 0-0
16:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 2 - 2 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1-0
17:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 4 - 1 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 2-0
17:00 เวกัลตา เซนได 2 - 3 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0-3
17:00 ฟาเจียโน โอคายามา 3 - 2 รีโนฟา ยามากูชิ 2-2
17:00 วี-วาเรน นากาซากิ 2 - 3 เอฟซี เรียวเคียว 2-0

��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 ไวสคอป 3 - 1 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0-1
15:15 ทริเน็ค 2 - 0 ดูก้า ปรากซ์ 1-0
15:15 สลาเวีย ปราก 2 4 - 2 สปาร์ตาปราก 2 3-1
15:15 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1 - 2 วิโซซิน่า จิคลาวา 0-2
22:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 1 - 2 เอสเค ลิเซน 1-0

��������������������������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 บานบุรี ยูไนเต็ด 3 - 1 เอเอฟซี ฟิลด์ 2-1
21:00 เชสเตอร์ เอฟซี 2 - 0 แบล็คเลย์ ทาวน์ 2-0
21:00 ฟาสเลย์ เซลติก 0 - 0 อัลเฟรตัน ทาวน์ 0-0
21:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 1 - 1 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 0-0
21:00 คิงส์ ลินน์ 2 - 0 บลายท์ สปราตันส์ 1-0
21:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 0 - 3 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 0-2
21:00 บักซ์ตัน เอฟซี 1 - 0 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 0-0
21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 1 - 1 ดาร์ลิงตัน 0-0
21:00 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 2 - 0 บอสตัน ยูไนเต็ด 1-0
21:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0 - 0 เลมิงตัน 0-0
21:00 สการ์โบโรห์ 1 - 0 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
21:00 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 1 - 1 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0

��������������������������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 เบรนทรี ทาวน์ 1 - 1 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 0-1
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 1 - 0 ทอนตัน ทาวน์ 1-0
21:00 โดเวอร์ แอทเตลิก 1 - 0 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 0-0
21:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 1 - 1 ดัลลิช แฮมเลต 1-0
21:00 สลอค ทาวน์ 1 - 1 ทอนบริดจ์ แองเจิล 0-0
21:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 2 - 4 วอร์ทติ้ง 2-3
21:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ 3 - 4 บาธ ซิตี้ 3-1
21:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 1 - 1 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0-1
21:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0 - 1 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 0-0
21:00 เวย์เม้าท์ 2 - 3 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 1-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 4 - 0 ไกเซอร์ ชีฟ 2-0
20:00 สเตลเลนบอส เอฟซี 3 - 1 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 1-0
01:00 อามาซูลู 2 - 1 เคป ทาวน์ ซิตี้ 1-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:59 ชบับ อลอร์ดอน 0 - 2 อัล ไฟซาลี 0-2
01:30 อัล อคาบา เอสซี 2 - 0 อัล จาซีรา 0-0

��������������������������������� มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 0 - 2 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 0-1
20:00 ตรังกานู 1 - 0 ซาราวักยูไนเต็ด 0-0
20:00 มะละกา 2 - 2 พีบี ปาหัง 1-0

��������������������������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

16:00 กลันตัน 2 - 1 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 0-1
19:15 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 1 - 0 เปรัค 1-0

��������������������������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 เชสแฮม ยูไนเต็ด 1 - 0 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 0-0
21:00 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 1 - 0 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 1-0
21:00 นอร์ท ลีห์ 0 - 2 เมโทรโพลิแทน โปลิศ 0-0
21:00 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 4 - 1 เฮนดอน 2-0
21:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 3 - 0 โกสปอร์ท โบโรห์ 3-0
21:00 เมอร์ธีร์ทาวน์ 1 - 3 แบรคเนล์ล ทาวน์ 0-1
21:00 พูล ทาวน์ 2 - 4 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 1-4
21:00 ทรูโร ซิตี้ 4 - 0 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 1-0

��������������������������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

21:00 โบรร่า เรนเจอร์ส 3 - 0 ธนาคาร โอ ดี 0-0
21:00 เดเวรอนเวล 1 - 3 เบรซิน ซิตี้ 0-0
21:00 เฟรเซอร์เบิร์ก 0 - 7 ลอซีเมาท์ เอฟซี 0-0
21:00 อินเวอร์รูเรีย 0 - 1 ฟอร์เรส 0-0
21:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี 2 - 0 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด 1-0
21:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 3 - 1 เนิร์น เคาน์ตี้ 3-0
21:00 ฮันท์ลี 1 - 1 รอทส์ 1-1

���������������������������������

22:00 เคเอฟซี โคมาร์โน 0 - 0 ฮูเมนเน่ 0-0
22:00 ทาทราน ปรีซอฟ 2 - 1 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 1-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:00 สโลโบดา 2 - 0 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 1-0
02:00 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 4 - 2 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 1-0

��������������������������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

18:30 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 1 - 2 นอมเม่ เจเค คาลจู 0-2
21:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 1 - 1 ทรานส์ นาร์ว่า 1-1
23:15 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 - 5 ทาร์ตู เจเค มัก 0-1

��������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 4 - 1 โซล เดอ อเมริกา 1-1
06:00 ก๋วยลีน่า 2 - 1 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 0-1

��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล

21:00 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1 - 1 แซมปายโอ้ คอเรีย 0-0
21:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 3 - 1 ทอมเบนเซ่ 2-0
02:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี(N) 4 - 0 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 3-0
02:30 ครูไซโร่ (เอ็มจี)(N) 1 - 1 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0-1
04:30 กัวรานี่ เอสพี 1 - 0 เนาติโก (พีอี) 0-0
06:30 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 2 - 0 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 2-0

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ไอเอฟ เวสตรี 0 - 1 ฟีลเคียร์ 0-0

��������������������������������� FIFA U-20 Women

00:00 เยอรมัน (ญ) ยู20(N) 3 - 0 นิวซีแลนด์ (ญ) ยู20 0-0
03:00 บราซิล(ญ) ยู20(N) 2 - 0 ออสเตรเลีย (ญ) ยู20 1-0
06:00 เม็กซิโก (ญ) ยู 20(N) 0 - 0 โคลัมเบีย(ญ) ยู20 0-0

��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 2 - 0 คาราคาส เอฟซี 0-0
06:15 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 4 - 2 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 2-1

��������������������������������� FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

22:00 เอฟเค ชคูปิ 2 - 1 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 0-0

��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

00:15 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 1 - 0 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 0-0
02:45 คูริโก้ ยูนิโด 3 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 1-0
07:30 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1 - 1 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 1-0

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

00:10 ซาคาชิสพาส 1 - 1 เบลกราโน่ 0-0
01:00 เดปอร์ตีโบ ไมปู 2 - 1 เทมเปอร์ลีย์ 2-1
01:00 คิลเมส 1 - 0 ฟลานเดรีย 1-0
04:10 อินสติทูโต เด คอลโดบา 1 - 1 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 1-0

��������������������������������� สโลวาเกีย 3.Liga

22:00 สลาเวีย 0 - 0 เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว 0-0

��������������������������������� ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

14:45 เซ้าท์ เมลเบิร์น 1 - 0 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 0-0
16:00 ฮูม ซิตี้ 2 - 1 แดนน็อค ธันเดอร์ 0-0

��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1

09:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 2 - 1 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 1-1
06:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 2 - 1 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 2-1
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 0 - 2 เมมฟิส 901 0-1
06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 0 - 2 ไมอามี่เอฟซี 0-1
06:30 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 1 - 0 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 0 - 4 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 0-2
12:30 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 4 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 0-3

��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

18:00 อัลบอร์ก (ญ) 1 - 0 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

21:00 เอฟซี พิวนิค 1 - 0 ชีรัค 0-0
23:30 บานานต์ส 0 - 1 เอฟเค แวน 0-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

19:00 เคยูพีเอส (ญ) 7 - 0 พีเค-35 วานต้า (ญ) 0-0
21:00 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 1 - 1 เอชพีเอส(ญ) 0-0
21:00 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 4 - 0 อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) 3-0

��������������������������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 3 - 1 ซอเรนโต้ เอฟซี 0-1
14:10 บัลแคทต้า เอฟซี 0 - 3 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 0-1

��������������������������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:00 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 1 - 3 เลช พอซนาน (เยาวชน) 0-1
17:00 มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน) 0 - 2 โคโรน่า คีลเซ่(ยู 19) 0-2
17:00 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) 1 - 1 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 0-1
17:00 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 2 - 5 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 0-0
22:00 โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) 1 - 0 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 0-0

��������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 เฮเรดิอาโน(N) 4 - 2 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 1-2
07:00 ซานโตส เด กัวปิเลส 2 - 1 อลาจูเรนเซ่ 2-1

��������������������������������� ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

00:00 ซีเอส เพแทนจ์ 2 - 3 โฟล่า เอสซ์ 2-1

��������������������������������� คาซัคสถาน คัพ

20:00 เอฟเค คัสไป 2 - 1 อักฮซายิก โอรอล 1-0
20:00 มาคฮ์ทาเรล 1 - 1 เอฟเค ทารัซ 0-0
22:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 3 - 0 เอฟเค อะตีราอู 2-0

��������������������������������� จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 เอฟซี เทลาวี 1 - 1 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 0-1
00:00 ดินาโม ทบิลิซี 3 - 1 เอฟซี ซิโอนี่ 0-0

��������������������������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 2 - 1 เฮอรินจี โบโรห์ 0-1
21:00 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ 1 - 3 ฮอร์สแฮม 0-2
21:00 โครินเธียน-แคชวลส์ 4 - 1 โบเวร์ส พิทซี 3-1
21:00 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด 1 - 2 อเวเลย์ 0-0
21:00 มาร์เกต 1 - 1 คิงสโตเนียน 0-1
21:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 2 - 1 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 0-1
21:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 1 - 0 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 1-0
21:00 เอนฟิลด์ ทาวน์ 1 - 1 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 1-0
21:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 1 - 1 เลเวส 0-0

��������������������������������� ฮอนดูรัส ลีกา

06:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 1 - 2 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 1-0

��������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา

02:00 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 1 - 1 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 1-0
04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล 4 - 1 ซีดี มาลากาเตโก 1-0

��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 เรอัล ซานต้า ครูซ 1 - 2 โบลิวาร์ 1-0
04:15 เดอะ สตรองเกสต์ 1 - 1 แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ 0-0
06:30 คลับ กัวบิร่า 1 - 1 อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร 1-0

��������������������������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:00 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 2 - 0 กัวเลซีโอเอสซี 1-0
05:30 9 de Octubre 1 - 2 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 0-1

��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี

22:00 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 1 - 2 ดิปอรเต่ส เตมูโก 1-1
05:15 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 2 - 3 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 1-2

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

21:20 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 0 - 2 คาราบัค 0-0
23:30 ซาบาลี 0 - 1 ตูราน โตวูซ 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:00 ซิดนีย์ โอลิมปิก 0 - 0 แมนลี่ ยูไนเต็ด 0-0

��������������������������������� วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

12:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 2 - 1 อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) 1-0
12:00 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 0 - 1 อัลโทน่า เมจิค ยู21 0-0
13:00 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 3 - 1 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 0-1
17:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 7 - 0 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 3-0

��������������������������������� เกาหลี ชาเลน ลีก

15:00 โปชอน เอฟซี 0 - 1 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 0-1
17:00 กิมแฮ ซิตี้ 1 - 0 อินชอน โคเรียล 1-0
17:00 พาจูซิติเซ็น เอฟซี 1 - 1 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 1-0

��������������������������������� เยอรมันลีกา 3

19:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 1 - 0 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 1-0
19:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 5 - 0 ซวิคเกา 2-0
19:00 อิงโกลสตัดท์ 0 - 0 ซาบรุคเค่น 0-0
19:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 1 - 0 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0-0
19:00 เอสซี เวิร์ล 0 - 1 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0-0
19:10 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 2 - 1 ดินาโม เดรสเดน 2-1

��������������������������������� ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 1 - 0 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 0-0
18:30 ลำปาง เอฟซี 1 - 0 หนองบัวลําภู 0-0
19:00 นครราชสีมา เอฟซี 1 - 2 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 1-1

��������������������������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 1 - 0 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 1-0
15:15 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 1 - 0 บีเนโซว 1-0
15:15 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 1 - 1 แอดมิร่า ปราฮา 1-1
15:30 โซคอล ฮุสตัน 1 - 2 เซสเก บูเดโจวิซ 2 1-0
22:00 สโลวาน เวลวารี่ 0 - 1 เทปลิซ บี 0-1
22:00 อัสติ นาดลาเบม 2 - 2 เอฟเค พรีเปเร่ 1-1
22:00 โซโคล ซิวาไนซ์ 2 - 2 เอสเค ซาปี้ 1-1
22:00 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 2 - 0 บานิค ออสตราว่า 2 2-0

��������������������������������� อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ

00:00 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 1 - 2 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 1-1
00:00 ฮาโปเอล ไฮฟา 1 - 3 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0-1
00:30 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 2 - 0 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 1-0
00:30 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 2 - 1 เบต้าเยรูซาเล็ม 0-0

��������������������������������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 1 - 2 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 1-1
21:00 ไฮด์ เอฟซี 1 - 1 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 0-1
21:00 มัตล็อค ทาวน์ 1 - 0 ไวท์บี้ ทาว์น 1-0
21:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 4 - 2 แบมเบอร์ ไบร์ท 1-1
21:00 กุยเซลีย์ 0 - 3 มาร์รีน 0-1
21:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 1 - 1 นานท์วิช ทาวน์ 0-0
21:00 มาร์สค์ ยูไนเต็ด 3 - 1 เบลเปอร์ทาวน์ 2-0
21:00 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 2 - 0 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 1-0
21:00 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 2 - 0 มอร์เพธ ทาวน์ 0-0

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

21:00 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 0 - 4 เฮชบี โคเก(ญ) 0-2

��������������������������������� IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

21:00 ดันเดลา เอฟซี 1 - 0 อินสติตูเต้ เอฟซี 0-0
21:00 นิววิงตัน 4 - 1 เดิร์กวิว เอฟซี 3-1

��������������������������������� เวียดนาม ลีก

17:00 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 2 - 1 ไซ่ ง่อน เอฟซี 2-0
18:00 นัม ดินห์ เอฟซี 0 - 1 ซงลาม เหงะอาน 0-0

��������������������������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

13:00 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0 - 3 วาสป้า โออิตะ 0-0

��������������������������������� เช็ก U19 ลีก

16:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 4 - 1 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 2-0
16:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 3 - 0 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 0-0
16:00 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 0 - 5 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) 0-0
16:00 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 3 - 0 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 0-0
17:15 สโลวัคโก้ (ยู 19) 0 - 0 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 0-0
18:15 ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) 2 - 2 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 1-2

��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:30 เวเจิล (ยู 19) รอ บรอนด์บี้ (ยู 19)
17:30 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)
18:00 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) รอ ซิลเคบอร์ก (ยู 19)
18:00 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) รอ มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
18:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) รอ อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)

��������������������������������� อุซเบกิสถาน คัพ

19:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ 1 - 0 ทูรัน 1-0

��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 0 - 0 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 0-0
01:30 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 0 - 0 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 0-0
01:30 คานัวลาส เอฟซี 0 - 4 โกมูนิกาซิโอเนส 0-3
01:30 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 2 - 1 ยูเอไอ อากุยซ่า 1-1

��������������������������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

21:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 1 - 1 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 1-0
00:00 เซาเปาโล(เยาวชน) 3 - 1 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 1-0

��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 พูมาส ยูนัม(ยู20) 1 - 1 คลับ อเมริกา (ยู 20) 0-0
21:00 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) 1 - 1 แอตลาส (ยู20) 0-0
21:00 ครูซ อซูล(ยู20) 1 - 0 โตลูกา(ยู 20) 1-0

��������������������������������� เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

12:30 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 6 - 0 อดิไลเด้ โอลิมปิค 3-0
12:30 โครย์ดอน คิงส์ 1 - 0 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 0-0
12:30 เมโทรสตาร์ เอสซี 2 - 1 แอดิเลด แพนเทอร์ 1-0
12:30 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)(N) 4 - 1 เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา 1-0
12:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 2 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 0-2
12:30 สเติร์ทไลอ้อนส์ 1 - 0 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 1-0

��������������������������������� SVK U19 A

16:00 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) 2 - 3 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 0-0
16:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 0 - 1 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 0-0

��������������������������������� เอสโตเนีย Esi Liiga

19:00 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 1 - 1 เอฟซี เอลวา 0-0

��������������������������������� เบลารุสลีกา Pershaya

21:00 เอฟซี สโลนิม 2017 1 - 3 สมอร์กอน เอฟซี 1-1

��������������������������������� ไทย ดิวิชั่น 1

17:30 อยุธยายูไนเต็ด 2 - 0 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 1-0
18:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 1 - 0 กระบี่ เอฟซี 0-0
18:30 ระยอง เอฟซี 1 - 1 ตราด เอฟซี 0-1
19:00 ราชประชา เอฟซี 2 - 2 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

16:30 โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) 3 - 0 คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 2-0
22:00 เอฟเค ไรยาซาน (ญ) 2 - 1 ซแวซด้า 2005 (ญ) 1-1

��������������������������������� อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

20:30 อรารัต เยเรวาน 2 4 - 1 อรารัต-อาร์เมเนียบี 0-0
20:45 อลาชเคิร์ท บี รอ แกนด์ซาซาร์ กาแพน

��������������������������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 2 - 0 กาการิน ยูไนเต็ด 1-0
12:00 แคนเบอรา โอลิมปิก 2 - 0 วอลเดน เวสทอน 1-0

��������������������������������� ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

12:30 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 1 - 2 อดิไลเด้วิคตอรี่ 0-0
12:30 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 1 - 2 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 1-1
12:30 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ 1-0
12:30 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 3 - 0 แอดิเลด ฮิลล์ 2-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 3 - 0 เอฟซี บูลลีนไลออน 1-0
12:00 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 1 - 2 มอร์แลนด์ เซบราส 1-0
12:00 บรันสวิก ซิตี้ 1 - 2 แลงวาร์ริน 1-0
12:00 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 0 - 1 นอร์ธโคท์ซิตี้ 0-0
13:00 คิงส์ตัน ซิตี้ 1 - 1 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 1-1

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ

21:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 0 - 2 เบรย์ดาบลิค (ญ) 0-1

��������������������������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 2 เด มาโย พีเจซี 3 - 0 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 2-0

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

19:00 ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) 1 - 5 ซาคุสปอร์ติง(ญ) 0-4

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 ไออาร์ เรกยะวิก 2 - 1 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 0-1

��������������������������������� สโลวีเนีย U19

16:30 เอ็นเค ราดอมล์เย่(ยู 19) 3 - 1 เอ็นเค บราโว (ยู 19) 2-1
18:30 ดอมซาเล่ (ยู 19) 0 - 3 เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) 0-2

��������������������������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

16:00 เปอร์ซิบ บันดุง 2 - 1 พีเอสไอเอส เซมารัง 1-1
18:15 พีเอสเอส สเลมัน 1 - 0 บาริโต ปูเตรา 1-0
20:30 บาหลี ยูไนเต็ด 1 - 2 อเรม่า มาลัง 1-1

��������������������������������� โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 0 - 2 โปกอน(W) 0-0

��������������������������������� อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

20:00 เอรัล นิวคัส 1 - 0 ชูตัน กูซาร์ 0-0

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 โบโกตา เอฟซี 1 - 0 บาแรนคิลล่า เอฟซี 1-0
03:00 เดปอร์เตส ควินดิโอ 1 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 0-0

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

21:00 ฟีลเคียร์(ญ) 0 - 0 ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลียเวลช์ลีก

11:00 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 2 - 1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 1-1

��������������������������������� บัลแกเรีย B PFG

22:00 เบลาสิต้า เปทริท 0 - 1 วิโตชา บิสตริต้า 0-0
22:00 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 3 - 0 เอฟซี โซโสโพล 1-0
22:00 มินยอร์ เพอร์นิค 0 - 0 พีเอฟเค มอนทาน่า 0-0

��������������������������������� เค ลีก ชาเลน

16:00 ชุนนัมดรากอนส์ 2 - 2 เอฟซี อันยาง 2-1
18:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0 - 0 กวางจู เอฟซี 0-0
18:00 บูโชน เอฟซี 1995 0 - 0 โซล อี-แลน เอฟซี 0-0

��������������������������������� ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

21:00 มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี 1 - 3 สปาร์ตันส์ 0-0
21:00 โบเนสส์ ยูไนเต็ด 4 - 1 ฮาร์ทส์(สำรอง) 0-0
21:00 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 3 - 0 อีสต์ สเตอร์ลิง 2-0

��������������������������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3

16:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 1 - 1 มิยาซากิ 0-1

��������������������������������� บราซิลเลียร์

03:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 1 - 0 โบตาโฟโก้ พีบี 1-0
03:00 แคมพิเนสเซ่ พีบี 0 - 1 โวลตา เรดอนดา 0-0
03:00 เซา โจเซ่อาร์เอส 4 - 1 อัลโต พีไอ 3-0
03:00 ฟิกูเรนเซ่ 2 - 1 เอบีซี อาร์เอ็น 1-1
03:00 เอสซี เปซานดูปารา 0 - 1 ฟลอเรสต้า ซีอี 0-1
03:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี 2 - 1 เรโม เบเลม 1-0
03:00 คอนฟิแองก้า 1 - 0 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 0-0
03:00 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 1 - 2 ยาปิรันก้า 0-0
03:00 มานุส (สมัครเล่น) 2 - 1 มิราสโซล 0-0
03:00 วิตอเรีย บีเอ 3 - 1 บราซิล เด เปโลตัส 1-0

��������������������������������� BRA D4

01:00 คาเซียส อาร์เอส 0 - 0 เรอัล โนโรสเต้ 0-0
02:00 เซา เบอร์นาร์โด้ 1 - 1 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 0-0
03:00 โปซูอาเลกรี 1 - 0 ปารานา พีอาร์ 1-0
05:00 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 0 - 1 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 0-1

��������������������������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 1 - 1 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1-1
21:30 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 2 - 1 เคเอส พอลโควิค 0-1

��������������������������������� BRA SPC

01:00 พรีมาเวร่า 1 - 1 เลเมนเชเอสพี 1-1
01:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 2 - 4 เซา คาเอตาโน่ 0-3
02:00 เซอร์เทาซินโญ่ 1 - 1 มาริเลีย 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

15:00 เวสต์เทิร์นสปิริท 3 - 2 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0
15:00 ไพน์ฮิลส์ 5 - 0 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 4-0
16:00 เดอะ แกป บีพีแอล 3 - 0 อคาเซีย ริดจ์ 2-0

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

01:00 ตอบาเต้ ( ญ ) 2 - 0 วิลา โนวา(ญ) 1-0

��������������������������������� สเตรเลีย U20

12:00 บัลแคทต้า(ยู20) 2 - 5 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 1-3
12:00 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 2 - 3 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 0-1

��������������������������������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

21:00 ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) 0 - 2 คลับบรูซ(ญ) 0-2

��������������������������������� NOR D4

18:00 ฮอนฟอสส์ บีเค 3 - 0 ไอเอลโฮดด์ บี 1-0
19:00 โมลด์ บี 3 - 4 เอลเวอร์รัม 0-3
19:00 ฟอลโล่ 6 - 0 อูราเอด เอฟเค 3-0
19:00 ฟอร์ด 4 - 0 เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์ 3-0
19:00 โวลด้า 2 - 3 สเจลคาวิค 2-1
19:00 ไมจอลเนอร์ 3 - 1 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี 0-1
20:00 ฟาน่า 5 - 1 สตอร์ท ไอแอล 2-1
20:00 แมนดาล 1 - 3 สปินท์ เจลอย 0-0
20:00 เบียเซ่น 7 - 1 ทิลเลอร์ 3-1
20:00 วินด์ยาร์ต 0 - 1 เฟรม ลาวิค 0-0
21:00 โรเซนบอร์ก บี 2 - 3 นาร์โด เอฟเค 0-2
21:00 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 5 - 1 บอสเซคอป 1-0
21:00 ออรเคล 3 - 3 สเตรนฮาม ไอเอล 3-1
21:00 ฮาร์สตัด 2 - 2 โฟรย่า FK 1-0

��������������������������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

17:00 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) 4 - 1 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) 0-0
17:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) 1 - 10 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) 1-8
17:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) 4 - 0 สปอร์ตฟรอยด์ ซีเก้น(ยู17) 0-0
17:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) 1 - 2 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) 0-1
17:00 รอสต็อก ยู17 1 - 1 มักเดเบิร์ก (ยู 17) 0-0
17:00 เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) 2 - 1 เนิร์นแบร์ก (ยู 17) 0-0
17:00 ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) 6 - 1 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) 0-0

��������������������������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) 1 - 1 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) 0-1
16:00 วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) 0 - 2 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 0-1
16:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 4 - 1 ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 19) 3-1
16:00 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 1 - 1 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) 1-0
16:00 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 0 - 2 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) 0-2
17:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 4 - 0 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 1-0
17:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 4 - 0 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 1-0
18:00 พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) 0 - 2 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 0-0
18:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 1 - 1 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) 1-0
19:00 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 3 - 1 ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19) 2-1

��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 2 - 2 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 2-0
18:00 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 1 - 2 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 1-0
18:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 3 - 0 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 2-0
19:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1 - 1 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 1-1
19:00 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ 2 - 1 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 2-0
19:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 0 - 1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 0-1
19:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 2 - 0 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 2-0
19:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 1 - 4 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 1-1
19:00 คิกเกอร์ เอ็มเดน 1 - 3 ฮาเวลเซ่ 0-0
19:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1 - 1 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 0-0
19:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 0 - 0 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 0-0
19:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 1 - 0 บาลินเกอร์ 0-0
19:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 1 - 0 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 0-0
19:00 วัตเทินไชด์ 09 3 - 0 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 2-0
22:00 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 3 - 1 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 3-0
22:00 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 3 - 2 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 0-2

��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

19:00 อีพีเอส เอสโป 3 - 4 แจส พอริ 2-1
21:00 มูซ่า 2 - 3 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 1-1
21:00 เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 1 - 2 คาพา 1-1
21:00 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 2 - 1 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 0-0
21:00 ซัลปา 4 - 0 ฮอนก้า อคาเทเมีย 1-0
22:00 โอทีพี โออูลู(N) 0 - 1 นาร์เปส คราฟท์ 0-0

��������������������������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 1 - 2 ยูนิเรีย เดจ 0-1
15:00 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 2 - 0 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 0-0
15:00 เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ 4 - 0 โปลิ ทิมิโซอาร่า 1-0
15:00 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 1 - 2 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 0-2
15:30 เมต้าล๊อกโลบูส 1 - 3 กลอเรีย บูซัว 1-2

��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

21:00 เคียสโซ 0 - 0 เบียล เบียนนี่ 0-0
21:00 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก 4 - 2 ยัง บอยส์ (ยู 21) 0-0
21:00 โซล็อตเทิร์น 6 - 2 มูริ 2-0
21:00 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) 1 - 1 เอฟซี กอสเซา 0-0
21:00 เอสซี แชม 2 - 0 เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) 1-0
22:00 บาสเซโคร์ท 0 - 0 เอฟซี แบลค สทาร์ 0-0
22:00 เมแร็ง 3 - 0 เอฟซี ซิอง (ยู 21) 2-0
22:00 สตาเด้ นยอนเนียส 3 - 1 บาเดน 3-0
22:00 ทาเวิร์น 1 - 1 อูซี่ 1-0

��������������������������������� ออสเตรีย 3.Liga

22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม 4 - 1 เอสเฟา รีด บี 2-0
22:00 ดอร์นบิร์น เอสวี 0 - 1 อดมิรา ดอร์นเบิร์น 0-0
22:30 เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน 0 - 1 เวียนเนอร์ เอสซี 0-0
23:30 เอสวี ลีโอเบนดรอฟ 4 - 1 เครมเซ่อ 1-0

��������������������������������� เดนมาร์ก - 2.Liga

19:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 2 - 1 บีเค เฟรม 1-0
19:00 โคลดิ้ง 4 - 0 ทิซเตด เอฟซี 2-0
20:00 เจมส์เมอบังค์ 1 - 4 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 0-1

��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 แบรัมเอสเค 0 - 4 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0-4
20:00 โซต้า 5 - 2 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 3-1
20:00 ยูลเลิร์น เอฟซี 8 - 0 สเตล โจร์เพลแลนด์ 4-0
21:00 ออด เกรนแลนด์ 2 0 - 1 ควิด ฮอลเด้น 0-1
21:00 โมสส์ 3 - 1 โนท็อดเด้น เอฟเค 2-0
22:00 อัลต้า 2 - 1 อัสเคอร์ 1-1

��������������������������������� สวีเดนสตรี Divi.1

20:00 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 0 - 3 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) 0-2

��������������������������������� รัสเซีย DIV2

14:30 เออทิช 1946ออมส์ 1 - 0 อัมคาร์ เพิร์ม 0-0
15:00 ไดนาโม บรานัวล์ 1 - 4 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 1-2

��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

17:00 อโครโพลิส ไอเอฟ รอ เอฟซี กูเต้
18:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 1 - 3 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 1-0
18:00 ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 1 - 0 คิรูน่า เอฟเอฟ 0-0
18:00 ออนซาล่า บีเค 1 - 1 โทโล IF 1-0
19:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 2 - 1 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 2-1
19:00 โบเดน บีเค 6 - 0 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี 4-0
19:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค 2 - 0 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 1-0
19:00 สควิลเจโบ เอสเค 0 - 3 อัสซีริสก้าบีเค 0-0
19:00 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 2 - 3 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 1-2
19:00 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 6 - 2 สเมดบี้ เอไอเอส 3-0
21:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 1 - 0 ไอเอฟเค อุปซอลา 1-0
21:00 ไอเอฟ อัลการ์น่า 0 - 5 สเคลเลฟที เอฟเอฟ 0-4
21:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 4 - 1 วาร์มโบลเอฟซี 2-1

��������������������������������� ลีกอาชีพพม่า

15:30 ชาน ยูไนเต็ด 1 - 0 เอยาวะดี ยูไนเต็ด 1-0

��������������������������������� TAS พรีเมียร์ลีก

11:00 โฮบาร์ต ใต้ 5 - 3 เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 4-0
11:30 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 0 - 4 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 0-1

��������������������������������� NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:00 บรอดมีโดว์ เมจิก 2 - 3 เมทแลนด์ 2-1

��������������������������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

12:45 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) รอ มิทเชลตัน ( ญ )
13:00 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 3 - 2 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 2-1
14:00 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 1 - 1 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 1-1
15:30 คาปาลาบา(ญ) 2 - 0 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 2-0

��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 กรีนวิลล์ เอฟซี 1 - 0 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 0-0

��������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 ซีเอ อัตลาส 1 - 3 เคลย์โพล 1-1
01:30 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 1 - 0 เบรัสเตกี 1-0

��������������������������������� FFSA SLR

10:15 คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 0 - 1 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) 0-0
10:15 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 4 - 0 เซาท์แอดิเลด(สำรอง) 1-0
10:15 แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) 3 - 1 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 1-0
10:15 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 3 - 4 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 0-3
10:15 ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) 1 - 2 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 1-0
10:30 เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) 3 - 2 แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) 1-1

��������������������������������� อุรุกวัยกันดา

22:15 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 0 - 4 แรมปรา จูเนียร์ 0-3
00:00 ซีเอยูเวนตูเด้ 0 - 1 ลาลุซ 0-0
01:00 วิลล่า เอสปาโนลา 0 - 0 ซีเอ แอตเทนาส 0-0
01:30 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 1 - 1 ไอเอ ซูด อเมริกา 1-1

��������������������������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20

17:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 2 - 1 อิลเวส(ยู 20) 1-0
22:00 คูพีเอส(ยู 20) 1 - 2 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 0-0

��������������������������������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 เทาโร เอฟซี 1 - 0 อาราเบ้ ยูนิโด้ 0-0
06:15 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 1 - 3 พลาซ่า อมาดอร์ 0-0

��������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen

17:30 คอยพีเอส 2 - 2 จาพีเอส/47 1-1
19:00 เพอแมรี่ ยูไนเต็ด 8 - 1 โตเว โปลี 2-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีกกลาง

09:30 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 2 - 1 เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 0-0
10:00 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) 2 - 0 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 2-0

��������������������������������� เวเนซุเอลา Segunda Division

03:00 ทิทาเนส เอฟซี 3 - 1 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 2-0
03:00 เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี 2 - 1 ยาราคูยานอส 0-0
03:00 ยูเรนา เอสซี 0 - 1 เรียลฟร้อนเทร่า 0-0
03:00 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 3 - 1 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 0-1

��������������������������������� ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1

19:00 วาซา ไอเอฟเค(ญ) 4 - 0 เอสโป(ญ) 2-0
20:00 วีเจเอส วันตา(ญ) 1 - 2 เอฟซี สปอร์ต (ญ) 0-1

��������������������������������� ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

16:30 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 2 - 2 มาคาร์เธอร์ แรมส์ 0-0

��������������������������������� ของนิวซีแลนด์เหนือลีก

10:00 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ 0 - 0 เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี 0-0
10:00 แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี 2 - 1 เบย์โอลิมปิก 1-1

��������������������������������� นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก

09:00 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 9 - 1 เกาะ กรีน เอเอฟซี 4-1

��������������������������������� โปแลนด์ Div.4

22:00 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 1 - 2 โอลิเปีย ซามโบรฟว์ 0-1

��������������������������������� กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:45 นากาเวิลด์ เอฟซี 0 - 0 เบือง เกต อังกอร์ 0-0

��������������������������������� เกาหลีลีกสำรอง

22:59 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) 1 - 4 สปอร์ต บอยส์(สำรอง) 0-1

��������������������������������� เซอร์เบีย U19 ลีก

22:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 2 - 1 คูการิค(ยู 19) 1-1
22:05 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 4 - 2 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 0-1

��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 1 - 0 ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี 0-0
19:00 ทียูเอสโคเบลนซ์ 3 - 0 สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล 1-0
19:00 เอฟซี กีสเซิน 2 - 0 บาเยิร์น อัลเซนัว 1-0
19:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 1 - 1 น็อตตินเก้น 0-0
19:00 วีเอฟซี พลูเอน 0 - 1 เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ 0-1
20:30 เอฟเอสวี ฮอลลินบัก รอ เวลลิงเก้น
20:30 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 2 - 1 ทีเอสจี บัคนัง 1-0
20:30 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 0 - 3 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 0-2
22:00 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 5 - 1 เอฟซี เมมมินเก้น 2-0
22:00 เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 7 - 1 เอนด์เทบรูกค์ 1-0

��������������������������������� ชิลี Primera D

02:00 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 0 - 1 ดี.คอนเซ็ป 0-0
02:00 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 1 - 3 เดปอร์เตส วัลดิเวีย 1-2

��������������������������������� กัวเตมาลา D2

22:00 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 0 - 2 คลับ ออโรร่า 0-1

��������������������������������� TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

11:00 ลอนเซสตันยูไนเต็ด 4 - 0 เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) 3-0
11:30 ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 0 - 7 ลอนเซสตันซิตี้ บี 0-4
11:30 นอร์เทิร์น วานเดอริง 6 - 1 ซัมเมอร์เซต 4-0
11:30 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 1 - 0 บีช ซิตี้ 1-0
13:00 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 0 - 2 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี 0-0
15:30 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 0 - 7 นิวทาวน์อีเกิลส์ 0-4

��������������������������������� เดนมาร์ก - 4.Liga

19:00 แฮร์เลว ไอเอฟ 3 - 4 บี 73 สลาเกลเซ่ 3-2

��������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 ติเกร (สำรอง) 2 - 3 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 1-2
21:00 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 0 - 0 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 เฟรแมนเทล ซิตี้ 3 - 0 เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล 1-0
14:00 แมนดูราท ซิตี้ 4 - 1 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 0-0
18:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้ 4 - 5 เวสเทิร์น ไนท์ส 3-2

��������������������������������� อาร์เจนตินา Torneo A

00:30 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 1 - 1 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 1-1
01:00 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 1 - 1 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 0-0
02:00 โบค่า ยูนิดอส 1 - 3 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 1-1

��������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง

17:00 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 1 - 1 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 1-0
19:00 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 1 - 0 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 0-0

���������������������������������

16:30 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 1 - 0 นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) 0-0

���������������������������������

22:00 เคเอฟ เทรปคา 89 2 - 2 เดริต้า จิลาน 2-0

���������������������������������

15:00 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 1 - 2 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 0-1
16:00 ริเยกา (ยู 19) 5 - 1 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 4-0
16:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) 0 - 1 เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) 0-0

���������������������������������

09:45 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21) 3 - 2 เอฟซี บูลลีนไลออน(ยู 20) 1-0
09:45 เวอร์ริบี ซิตี้(ยู 21) 0 - 2 นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) 0-1

��������������������������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 อัตลาส(ญ) 1 - 3 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 0-1

���������������������������������

22:59 กิล วิเซนเต้(ยู 19) 3 - 2 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) 2-1
22:59 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) 1 - 1 เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) 1-1
22:59 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) 0 - 0 คาซ่า เพีย ยู19 0-0
22:59 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) 1 - 2 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 0-2
22:59 เบาวิสต้า(ยู 19) 0 - 2 ทอนเดล่า (ยู 19) 0-0
22:59 วิเซล่า (ยู 19) 2 - 2 บราก้า(ยู 19) 1-0
22:59 กอนโดมาร์ (ยู19) 2 - 0 ริโอ อาฟ(ยู 19) 2-0
22:59 อัลเวอร์ก้า ยู19 0 - 1 เบเลเนนส์(ยู 19) 0-1
22:59 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 2 - 3 ยูนิเอา ทอร์เรนเซ่ ยู19 2-1

���������������������������������

15:00 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 1 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 1-1
15:00 คาบูลเตอร์ เอฟซี 5 - 5 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 4-3
15:00 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 1 - 4 บริสแบน สไตรเกอร์ส 1-2
15:00 โรชเดล โรเวอร์ 1 - 0 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 1-0

���������������������������������

20:00 ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) รอ อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง)

���������������������������������

21:00 เบดฟอร์ด ทาวน์ 3 - 2 บาร์เวล 2-1
21:00 ฮิทชิน ทาวน์ 0 - 0 รูเชล โอลิมปิค 0-0
21:00 นูเนียตัน โบโรห์ 3 - 1 รอยสตัน ทาวน์ 1-1
21:00 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 5 - 0 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 2-0
21:00 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 1 รัชเดน ไดมอนด์ 0-0
21:00 โคลวิลล์ ทาวน์ 4 - 1 อัลเวเชิร์ช 0-1
21:00 อีกส์สตัน เอฟซี 2 - 2 เลสตัน เอฟซี 1-0
21:00 นีดแฮมมาร์เก็ต 0 - 1 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ 0-0
21:00 เรดดิตช์ ยูไนเตด 2 - 3 คิงส์ แลงลีย์ 2-2
21:00 สตัวร์บริดจ์ 1 - 1 แทมเวิร์ธ 1-0

���������������������������������

20:30 คาร์มาร์เธ็น 5 - 0 มหาวิทยาลัยสวอนซี 4-0
20:30 บัคลี่ย์ ทาวน์ 2 - 1 รูตินทาวน์ เอฟซี 1-1
20:30 ลันวิท เมเจอร์ 0 - 2 คุมบราน เซลติก 0-1
20:30 ทคอนวี ยูไนเต็ด 1 - 2 ลานดูเนา 0-1
20:30 กุลสฟิลด์ เอฟซี 1 - 3 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี 0-1

���������������������������������

23:30 อูนิเอา เอ็มที (เยาวชน) 1 - 2 ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) 1-1
01:30 ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) 1 - 2 มาชารังกัวเป(ยู 20) 1-2

���������������������������������

16:00 เอเอส เทรนซิน(ญ) 2 - 4 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) 1-2
16:00 ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) 15 - 0 เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) 6-0

���������������������������������

00:00 พลาเทนเซ่ (ญ) 0 - 2 ราซิ่ง คลับ (ญ) 0-0

���������������������������������

15:00 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 0 - 3 บริสแบน วูลฟ์ 0-0
15:00 เซาธ์ ยูไนเต็ด 3 - 2 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 1-1
15:00 โคมาลา 2 - 1 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 1-1
15:15 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 2 - 2 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 0-0

���������������������������������

00:45 อเมริกาโน่ อาร์เจ 1 - 1 โอลาเรีย 0-0

��������������������������������� 13/08/2565

��������������������������������� BRA D4
��������������������������������� BRA SPC
��������������������������������� ENG UD1
��������������������������������� FFSA SLR
��������������������������������� FIFA U-20 Women
��������������������������������� FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
��������������������������������� FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
��������������������������������� GER D5
��������������������������������� IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
��������������������������������� NOR D4
��������������������������������� NSW-N พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� SVK U19 A
��������������������������������� TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
��������������������������������� TAS พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1
��������������������������������� WAUS WD1
��������������������������������� กระชับมิตร คัพ
��������������������������������� กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
��������������������������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
��������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา
��������������������������������� กัวเตมาลา D2
��������������������������������� เกาหลี ชาเลน ลีก
��������������������������������� เกาหลีลีกสำรอง
��������������������������������� ของนิวซีแลนด์เหนือลีก
��������������������������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
��������������������������������� คอสตาริกา 2.Liga
��������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� คาซัคสถาน คัพ
��������������������������������� เค ลีก ชาเลน
��������������������������������� เค-ลีก
��������������������������������� โครเอเชีย 2.Division
��������������������������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
��������������������������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3
��������������������������������� จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
��������������������������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1
��������������������������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
��������������������������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
��������������������������������� ชเลสวิกลีกา
��������������������������������� ชิลี Primera D
��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี
��������������������������������� เช็ก U19 ลีก
��������������������������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
��������������������������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
��������������������������������� ซิมบับเวพรีเมียร์
��������������������������������� ซีเรีย คัพ
��������������������������������� ซูเปอร์ลีก จีน
��������������������������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
��������������������������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล
��������������������������������� เซอร์เบีย Prva ลีกา
��������������������������������� เซอร์เบีย U19 ลีก
��������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
��������������������������������� เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
��������������������������������� ดัตช์คัพ
��������������������������������� เดนมาร์ก - 2.Liga
��������������������������������� เดนมาร์ก - 4.Liga
��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A
��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ตุรกี 2 Ligi A
��������������������������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
��������������������������������� ไทย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ไทย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga
��������������������������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
��������������������������������� นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ
��������������������������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
��������������������������������� บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง
��������������������������������� บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
��������������������������������� บราซิลเลียร์
��������������������������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
��������������������������������� บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
��������������������������������� บัลแกเรีย B PFG
��������������������������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
��������������������������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน
��������������������������������� เบลเยี่ยม คัพ
��������������������������������� เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
��������������������������������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
��������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง
��������������������������������� เบลารุสลีกา Pershaya
��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
��������������������������������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
��������������������������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เปรู B ลีก
��������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
��������������������������������� โปแลนด์ Div.4
��������������������������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
��������������������������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������������������������� โปแลนด์ ลิกา 2
��������������������������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������������������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก แคนาดา
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เวลส์
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
��������������������������������� พรีเมียร์ลีกกลาง
��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
��������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen
��������������������������������� ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
��������������������������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20
��������������������������������� ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ
��������������������������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
��������������������������������� มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil
��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������������������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
��������������������������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������������������������� เยอรมันลีกา 3
��������������������������������� รัสเซีย DIV2
��������������������������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1
��������������������������������� ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ลัตเวีย คัพ
��������������������������������� ลาลีกา สเปน
��������������������������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ลีกวัน อังกฤษ
��������������������������������� ลีกอาชีพพม่า
��������������������������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส
��������������������������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
��������������������������������� ลีกา 1 ฮังการี
��������������������������������� วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
��������������������������������� เวเนซุเอลา Segunda Division
��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
��������������������������������� เวียดนาม ดิวิชั่น 1
��������������������������������� เวียดนาม ลีก
��������������������������������� ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก
��������������������������������� สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
��������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
��������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
��������������������������������� สเตรเลีย U20
��������������������������������� สเปน ลาลีกา 2
��������������������������������� สโลวาเกีย 3.Liga
��������������������������������� สโลวาเกีย ลิกา 1
��������������������������������� สโลวีเนีย U19
��������������������������������� สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก
��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 1
��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 2
��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน
��������������������������������� สวีเดนดิวิชั่น 1
��������������������������������� สวีเดนสตรี Divi.1
��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
��������������������������������� สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
��������������������������������� สิงคโปร์ ลิก
��������������������������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
��������������������������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
��������������������������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division
��������������������������������� ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
��������������������������������� ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2
��������������������������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1
��������������������������������� ออสเตรเลียเวลช์ลีก
��������������������������������� ออสเตรีย 3.Liga
��������������������������������� ออสเตรีย Landesliga
��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
��������������������������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
��������������������������������� ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
��������������������������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
��������������������������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
��������������������������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
��������������������������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������������������������� อาร์เจนตินา Torneo A
��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
��������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง
��������������������������������� อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� อิตาลี เซเรีย บี
��������������������������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
��������������������������������� อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ
��������������������������������� อุซเบกิสถาน คัพ
��������������������������������� อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
��������������������������������� อุรุกวัยกันดา
��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
��������������������������������� เอสโตเนีย Esi Liiga
��������������������������������� เอสโตเนีย Teine Liiga
��������������������������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
��������������������������������� โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ 3 Deild
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี
��������������������������������� ไอริช women National Union
��������������������������������� ฮอนดูรัส ลีกา
��������������������������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
��������������������������������� ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก


���������������������������������BRA D4, BRA SPC, ENG UD1, FFSA SLR, FIFA U-20 Women, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, GER D5, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, SVK U19 A, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร คัพ, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, ของนิวซีแลนด์เหนือลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน คัพ, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซีเรีย คัพ, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, ดัตช์คัพ, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม คัพ, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก แคนาดา, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย คัพ, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกอาชีพพม่า, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ลีก, ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเตรเลีย U20, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตรเลียเวลช์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี เซเรีย บี, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ, อุซเบกิสถาน คัพ, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี, ไอริช women National Union, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,


ผลบอลสด ผลบอลเมื่อคืน บอลวันนี้ บอลพรุ่งนี้ ผลบอลเมื่อคืนทุกหลีก ผลบอลวันนี้ ผลบอลย้อนหลัง ตารางบอลพรุ่งนี้

© gool.funสงวนลิขสิทธิ์ © 2017 , Sitemap

ผลบอลเมื่อคืน , ผลบอลสดวันนี้ , ผลบอลสด , ผล บอล สด , ผล บอล สด ทุก หลีก , ผลบอลสด , รายการผลบอลสด , ผลฟุตบอลเมื่อคืน , ผลฟุตบอลวันนี้ , ผผลบอลสด , ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก , ผลบอลไทยลีก , ฟุตบอลสด , ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก , ผลฟุตบอลเมื่อคืนนี้ , สกอร์บอลสด , เมื่อคืนบอล , ตารางบอลเมื่อคืน , เช็คผลบอลเมื่อคืน , ผลบอลเมื่อคืน , รายการฟุตบอลวันนี้ , เช็คผลบอลล่าสุด , ดูผลบอลสด เมื่อคืน , ตารางบอลเมื่อวาน , เช๊คผลบอลสดๆ , ตรวจผลบอลสด , ตรวจผลบอลเมื่อคืน , บอลสดเมื่อคืน , ผลบอลวันนี้ , ผลบอลภาษาไทย , ดูบอลภาษาไทย , วิเคราะห์บอล , วิเคราะห์บอลวันนี้ , วิเคราะห์บอลพรุ่งนี้ , บอลเมื่อคืน , บอลคืนนี้ , โปรแกรมบอล , โปรแกรมบอลวันนี้ , โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ , โปรแกรมบอลคืนนี้ , โปรแกรมบอลล่วงหน้า , สรุปผลบอล , สรุปผลบอลวันนี้ , ผลบอลเมื่อวาน , สรุปผลบอลเมื่อวาน , สรุปผลบอลเมื่อคืน , สรุปผลบอลล่าสุด , ผลบอลบนมือถือ , ผลบอล เมื่อคืน ทุกคู่ , ผลบอลย้อนหลัง , วิเคราะห์ บอล วัน นี้ , ตาราง บอล วัน นี้ , ผล บอล สด 888 , บ้าน ผล บอล , ดู บอล สด , ราคา บอล , ตาราง บอล , โปรแกรม บอล , โปรแกรม บอล วัน นี้ , ผล บอล ยูโร , วิเคราะห์ บอล วัน นี้ 100 , ผล บอล 888 , บ้าน ผล บอล สด , บ้าน ผล บอล วัน นี้ , โปรแกรม ฟุตบอล , ดู ผล บอล สด , วิเคราะห์ บอล คืน นี้ , พรีเมียร์ ลีก , ผล บอล สด วัน นี้ 888 , เซียน ส เต็ ป , ผล บอล สด 888 เมื่อ คืน , ราคา บอล วัน นี้ , ฟุตบอล วัน นี้ , ที่ เด็ด บอล , ดู บอล , บ้าน ผล บอล ที่ เด็ด , ผล บอล พรีเมียร์ ลีก , บอล ยูโร , ดู ผล บอล , ผล บอล ล่าสุด , วิเคราะห์ ผล บอล วัน นี้ , บ้าน ผล บอล 888 , ที่ เด็ด บอล วัน นี้ , วิจารณ์ บอล วัน นี้ , ตาราง ฟุตบอล , บ้าน ผล บอ , ผล บอล เมื่อ คืน ทุก ลีก , ผล บอล เมือ คืน , ผล บอล สด 888 เมื่อ คืน นี้ , เช็ค ผล บอล เมื่อ คืน , บ้าน บอล คืน นี้ , ผล ฟุตบอล เมื่อ คืน , ผล บ , ราคา ต่อ รอง บอล วัน นี้ , ตาราง ถ่าย บอล , สกอร์ บอล สด , บ้าน บอล 888 , ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด , บอล เด็ด วัน นี้ , 7m ผล บอล สด เมื่อ คืน ,