บ้านผลบอล ตัวจริง หน้าหลักอย่างเป็นทางการของบ้านผลบอลวันนี้

��������������� 19/05/2565

��������������� เค-ลีก

17:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1 - 0 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
17:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 0 - 1 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0-1
17:30 ซองนัม เอฟซี 2 - 2 ซูวอน ซิตี้ 1-0
17:30 แกงวัน เอฟซี 1 - 0 เอฟซี โซล 1-0

��������������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

23:45 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 3 - 0 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 1-0

��������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน รอ อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ
06:30 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส รอ ชิคาโก ไฟร์
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด รอ นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ รอ โตรอนโต้ เอฟซี
07:00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี รอ แอลเอ กาแลกซี่
07:30 แคนซัส วิซาร์ดส์ รอ โคโลราโด ราปิดส์
07:30 ฮุสตัน ไดนาโม รอ ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
07:30 แนชวิลล์ เอฟซี รอ มอนทรีออล อิมแพ็ค
09:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส รอ เอฟซี ดัลลัส

��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

17:00 วิสเซล โกเบ 0 - 1 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0-0
17:30 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 3 - 3 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-3

��������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2

01:45 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0 - 1 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-1

��������������� อิตาลี เซเรีย บี

01:00 เบรสชา 1 - 2 มอนซ่า 1912 1-1

��������������� กระชับมิตร คัพ

19:00 พาโรยูไนเต็ด 1 - 0 ทิมพูซิตี้ 1-0
22:30 สปาร์ตา ปราก (ญ) 0 - 2 สลาเวีย ปราก (ญ) 0-1

��������������� นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

22:00 จังเคเลน 1 - 1 ไมจอลเนอร์ 0-1
22:59 ยูลเลิร์น เอฟซี 3 - 0 อัสเคอร์ 1-0
22:59 สเจ็ทเทน 0 - 3 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0-1
22:59 พอร์ส เกรนแลนด์ 2 - 3 เอฟเคอเรนดัล 0-2
22:59 ออส เทิร์น 5 - 5 อาซาเน่ ฟุตบอล 2-2
22:59 โวส 0 - 7 เอสเค บรานน์ 0-2
22:59 ฟินส์เนส 2 - 4 ทรอมส์ดาเลน 0-0
22:59 แบรัมเอสเค 1 - 1 ควิด ฮอลเด้น 0-0
22:59 บรัมมันดาล 0 - 0 สตรอมเมน 0-0
22:59 เอสเค ทราเอฟฟ์ 3 - 3 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 1-2
22:59 เอสเค เฮิร์ด 0 - 2 โมลด์ 0-1
22:59 ออรเคล 3 - 6 ซทจอร์ดาล บริ้ง 0-5
22:59 บอสเซคอป 0 - 2 อัลต้า 0-1
23:30 นอร์สแตน 0 - 1 ฟริกก์ 0-1
00:00 โลโคโมทีฟ ออสโล 1 - 2 ไอสโวล์ด TF 0-1
00:00 ฮาร์สตัด 2 - 1 เซนจา 1-0

��������������� เจแปน ลีก คัพ

17:00 โออิตะ ตรินิต้า 3 - 3 เซเรโซ โอซาก้า 2-1
17:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0 - 2 นาโกย่า แกรมปัส เอต 0-2
17:00 คาชิว่า เรย์โซล 0 - 1 เกียวโต แซงก้า 0-0
17:00 โชนัน เบลมาเร่ 1 - 0 จูบิโล อิวาตะ 0-0
17:00 กัมบะ โอซาก้า 1 - 3 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-1
17:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 2 - 1 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-0
17:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 1 - 1 สากัน โตสู 0-0
17:00 เอฟซี โตเกียว 0 - 0 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-0

��������������� โคปา ลิเบอตาดอเรส

5วินาที แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0 - 0 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง -
5วินาที เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 0 - 0 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ -
5วินาที พัลไมรัส 0 - 0 คลับสปอร์ต เอเมเลค -
07:00 ดิปอร์เทส โตลิม่า รอ อเมริกา เอ็มจี
07:00 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ รอ โอลิมเปีย อาซันซิออง
09:00 เอเลี่ยนซา ลิม่า รอ ฟอร์ตาเลซ่า

��������������� ยูฟ่า ยูโรปาลีก

02:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(N) 1 - 1 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 0-0

��������������� สาธารณรัฐเช็ก คัพ

22:00 สโลวัคโก้ 3 - 1 สปาร์ตาปราก 3-1

��������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 สค็อปดี้ เอไอเค 0 - 0 โอเรโบร 0-0
00:00 ออร์ไกร์ท 1 - 2 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1-1
00:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 2 - 2 แลนด์สโครน่า 2-1
00:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 2 - 2 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 1-0

��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

23:30 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 3 - 1 เฟรเดอริเซีย 2-0
23:30 เอสเบิร์ก 2 - 3 เฟรมัด อเมเจอร์ 2-1
23:30 เฮลซิงกอร์ 1 - 2 ลิงบี้ 1-1
23:30 ไนโคบิ้ง เอฟซี 0 - 1 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0-1

��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 อัตลาส รอ ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล

��������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

22:00 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 1 - 0 อีเอส เซทิฟ 0-0

��������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:00 ริก้า เอฟซี 2 - 0 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 1-0
22:00 ซูเปอร์โนวา 0 - 3 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 0-2

��������������� โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 อินติกัส เดปอร์เตส รอ เอฟเวอร์ตัน ซีดี
05:15 ซีเอ ริเวอร์เพลท รอ คุยอาบา
07:30 ราซิ่ง คลับ รอ เอฟบีซี เมลการ์
07:30 ซานโตส รอ ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
07:30 แอลดียู กีโต้ รอ เดเฟนซา วาย จัสติเชีย

��������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:05 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 0 - 0 เมลเบิร์น ซิตี้ 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

21:30 นาซซาจี้ มาซานดาราน 2 - 1 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 0-1

��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

17:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0 - 1 กรุลล่า โมริโอกะ 0-0

��������������� มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

19:15 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 - 2 พีบี ปาหัง 1-2

��������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:15 แมคฮาร์บ 1 - 1 วีแดด คาซาบลานก้า 1-1

��������������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

21:00 โอลิมปิก เด เบจา 2 - 0 อีเอส เมทเลาอิ 2-0
22:00 คลับ แอฟริเคน 0 - 1 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 0-0

��������������� AFC คัพ

17:00 วิสาขเอฟซี รอ แทมปิเนส โรเวอร์ส
18:00 โกคูลัม เคราล่า เอฟซี 4 - 2 โมฮัน บากอน(อินเดีย) 0-0
22:00 พสุนธรา คิงส์ 1 - 0 มาซิย่า เอส อาร์ซี 1-0
22:00 อัล ซีบ 1 - 0 จาเบิลช 1-0
22:00 อัล ริฟฟา 2 - 3 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 2-1
22:00 เทชริน เอสซี 0 - 0 ฮิลาล อัล คูดส์ 0-0
02:00 อัล-อันซาร์(เลบานอน) 1 - 1 อัล คูเวต เอสซี 0-1
02:00 ซแบ๊บ อัลคาลิล 0 - 3 ดูฟาร์ 0-1
02:00 อัล-เนจ์เมห์ 1 - 1 อิสท์ ริฟฟา 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:59 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 0 - 0 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 0-0
22:59 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0 - 1 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 0-1

��������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

21:30 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 4 - 2 ทรานส์ นาร์ว่า 2-1
22:00 วาปรัส ปาร์นู 1 - 1 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 0-1
23:30 นอมเม่ เจเค คาลจู 0 - 1 เลวาเดีย ทัลลินน์ 0-0

��������������� เซเรีย บี บราซิล

07:30 ซีอาร์บี แม็คซิโอ รอ ลอนดริน่า พีอาร์

��������������� สโลวาเกีย 3.Liga

22:30 ริมาฟสก้า โซโบต้า 0 - 1 วีทีเจ มาร์ติน 0-0

��������������� USL ดิวิชั่น 1

06:00 ไมอามี่เอฟซี รอ ดีทรอยต์ ซิตี้
07:00 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน รอ ลาส เวกัส ไลท์
07:00 เมมฟิส 901 รอ ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2
08:00 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี รอ สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี

��������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ

22:59 แฟรท (ญ) 0 - 9 วาเลเรนก้า (ญ) 0-2

��������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

08:30 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน รอ ซีดี อากีลา

��������������� ลิทัวเนีย คัพ

22:00 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 0 - 2 บอลติกปาเนเวจิส 0-0

��������������� เกมส์เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ฟุตบอลหญิง

15:30 ไทย(ญ)(N) 3 - 0 ฟิลิปปินส์ (ญ) 1-0
19:00 เวียดนาม(ญ) 1 - 0 เมียนมาร์ (ญ) 1-0

��������������� กัวเตมา ลาลีกา

01:00 ซีดี มาลากาเตโก 1 - 1 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 0-0

��������������� นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

19:30 ซองดาล (ยู 19) 4 - 5 ไวกิ้งส์(ยู 19) 3-1
21:00 ทรอมโซ่ (ยู 19) 1 - 3 วาเลเรนก้า (ยู 19) 1-2

��������������� ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

22:59 ฮาเจอร์ 2 - 0 อัล กาดาซิย่า 0-0
23:10 อัล-ไดรห์ 1 - 2 อัล-จีล 1-0

��������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:40 อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) 2 - 2 อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) 1-1
19:50 อัล ทาย(เยาวชน) 0 - 2 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) 0-0
19:55 อัล-ฮิลาล(เยาวชน) 1 - 0 อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) 1-0
20:05 อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) 0 - 1 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) 0-0
20:25 อัล อาห์ลี(เยาวชน) 0 - 1 อุฮุด(เยาวชน) 0-0
20:25 อัล-อิติฮัด(เยาวชน) 0 - 0 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) 0-0
22:00 อัล-ทาวอน(เยาวชน) 0 - 1 อัล-ชาบับ(เยาวชน) 0-0

��������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

18:45 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 2 - 4 ซอกเดียน่า จิซาค 1-2
18:45 โคแคน 1 - 1 ปัคตากอร์ 0-0

��������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

06:00 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) รอ ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ)
09:00 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) รอ วอชิงตัน สพิริท (ญ)

��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

00:30 เอสเบิร์ก (ยู 19) 2 - 2 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 0-0

��������������� สวีเดน U19

22:00 เยอร์การ์เด้น(ยู 19) 4 - 4 เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ (ยู 19) 2-2

��������������� มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

18:00 โปลิศ เทโร เอฟซี(N) 1 - 2 นครราชสีมา เอฟซี 1-1
19:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 2 - 3 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 1-2

��������������� ฮังการี U19 A ลีก

19:00 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 2 - 2 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) 0-1

��������������� UAE RL

21:15 อิตติฮัดคาลบา (ยู 21) 4 - 3 อัล-เวห์ดา(ซาอุฯ) (ยู 21) 1-2

��������������� ISR U19

20:30 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) 1 - 2 เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ (ยู19) 1-2
20:30 ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) 0 - 2 ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) 0-1
20:30 ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) 4 - 0 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 1-0

��������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า 2 - 1 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0-0

��������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

07:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) รอ คลับ อเมริกา (ยู 20)

��������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

00:30 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 4 - 1 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 3-1
5วินาที เบรย์ดาบลิค (ญ) 0 - 0 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) -
02:15 อัฟตูเลดิ้ง (ญ) 1 - 3 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 1-1

��������������� หมู่เกาะแฟโร คัพ

00:30 เคไอ แคร๊กสวิก 3 - 0 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 0-0
02:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 0 - 2 ไวกิงเกอร์ โกตู 0-2

��������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 สปอตติโว อิเทโน่ 1 - 1 2 เด มาโย พีเจซี 1-1
02:00 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 0 - 0 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 0-0

��������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

22:00 ซาคุสปอร์ติง(ญ) 8 - 0 ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) 4-0

��������������� ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 โคคแคลิสปอร์ (ยู19) 3 - 1 เดนิซลิสปอร์(ยู19) 0-0
16:00 อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) 1 - 1 อัลตินอร์ดู (ยู 19) 0-1
22:59 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) 1 - 2 กาลาตาซาราย (ยู 19) 0-2

��������������� เอสโตเนีย Teine Liiga

22:59 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 1 - 5 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 0-2

��������������� เค ลีก ชาเลน

17:30 บูโชน เอฟซี 1995 0 - 1 กยองนัม เอฟซี 0-0

��������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3

17:00 เอฟซี กิฟู 3 - 0 ไกนาเร โตโตริ 1-0

��������������� บราซิลเลียร์

46 วินาที แคมพิเนสเซ่ พีบี 0 - 0 ยาปิรันก้า 0-0
06:30 วิตอเรีย บีเอ รอ โบตาโฟโก้ พีบี

��������������� ออสเตรเลีย FFA คัพ

15:00 วาเลนไทน์ 1 - 3 บรอดมีโดว์ เมจิก 0-0
15:30 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 2 - 2 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 0-1
16:00 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 1 - 2 เลค แมคควอรี 1-0
16:00 เมทแลนด์ 6 - 0 แลมบ์ตัน จาร์วิส 3-0
36วินาที นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 0 - 0 บริสแบน ซิตี้ -
16:30 บรอดบีชยูไนเต็ด 3 - 3 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 1-2
16:30 คาบูลเตอร์ เอฟซี 0 - 4 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 0-2
36วินาที ไพน์ฮิลส์ 0 - 0 โลแกน ไลท์นิ่ง -
36วินาที เพนินซูล่า เพาเวอร์ 0 - 0 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด -
16:30 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 3 - 0 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 2-0
16:45 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 0-0
16:45 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 2 - 1 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 1-1
18:00 แมนดูราท ซิตี้ 1 - 1 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 1-0

��������������� กระชับมิตร

20:00 อิหร่าน(ยู16) 1 - 0 อัฟกานิสถาน (ยู 16) 0-0
22:59 ทาจิกิสถาน (ยู 16) 0 - 2 อุซเบกิสถาน (ยู 16) 0-1

��������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 ฟรานคาน่า(เยาวชน) 0 - 0 อินเตอร์เบเบเดอร่าเอสพี(เยาวชน) 0-0
01:00 โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) 0 - 2 โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) 0-0
01:00 อเมริกา เอสพี (เยาวชน) 1 - 0 ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) 1-0
01:00 โนโรเอสเต้(เยาวชน) 3 - 0 เซา การ์ลูส (เยาวชน) 1-0
01:00 โวตูปอแรงเกนเซ่(เยาวชน) 1 - 2 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 0-0
01:00 เปาลิสต้า(เยาวชน) 2 - 3 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 0-1
01:00 อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน) 2 - 2 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 1-1

��������������� กานาพรีเมียร์

22:00 อาดัวน่าสตาร์ส 0 - 0 เอลมินา ชาร์ค 0-0
22:00 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 อักกรา เกรท โอลิมปิกส 0-0

��������������� เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 ซีดี เปอร์โต กีโต 1 - 0 เอสซี อิมบาบูรา 1-0

��������������� WAUS WD1

18:30 เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) รอ บัลแคทต้า (ญ)

��������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:59 วีไอเอฟเค 5 - 2 จีบีเค คอคโคล่า 2-1

��������������� Greece Divison C

21:00 อิลิโอปูลิ 1 - 1 อโกรติกอส 0-1

��������������� รัสเซีย DIV2

18:30 ไดนาโม บรานัวล์ 3 - 0 โนสต้า โนโวทรอย 0-0
20:00 เออทิช 1946ออมส์ 1 - 1 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 1-1

��������������� สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21

21:15 อัล-จาซีร่า(เอมิเรตส์) (ยู 21) 2 - 1 คอร์ ฟัคแคน (ยู 21) 1-1
21:15 อัจมาน คลับ (ยู 21) 1 - 0 วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21) 1-0
21:15 ชาบับ ดูไบ (ยู 21) 4 - 1 อัล-ดาฟรา (ยู 21) 1-0
21:15 อัล โอรูบา (ยู 21) 1 - 1 เอมิเรตส์ คลับ (ยู 21) 1-1
21:15 อัลไอน์ (ยู 21) 3 - 2 อัล นาเซอร์ ดูไบ (ยู 21) 2-1

��������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

00:00 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 0 - 2 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 0-1

��������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:30 เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด รอ เร้ดดิ้ง ยูไนเต็ด
07:00 ฮิวสตัน เอฟซี รอ คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี

��������������� แคเมอรูน Elite One

20:00 สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง 0 - 0 ยูเนี่ยน ดูอาลา 0-0
22:00 โคตอน สปอร์ต 3 - 0 อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี 0-0

��������������� รวันดาคัพ

20:00 โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี 2 - 2 เอเอส คิกาลี 1-1

��������������� ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี

01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) 1 - 3 ลินฟิลด์(ญ) 1-0
02:00 ครูซาเดอร์ นิวทาวน์แอ็บบี สไตร์เกอร์ส(ญ) 5 - 2 ลิสเบิร์น(ญ) 3-0

��������������� เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

00:00 บีเอสวี เรห์เด้น 1 - 0 เอสวี เม็พเพ่น 0-0

��������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:00 แอฟเซ ลีแอช 4 - 0 เดสเซล สปอร์ต 4-0

��������������� ชเลสวิกลีกา

00:30 วีเอฟบี ลูเบ็ค 2 3 - 3 เอสวี ฟรีเชีย 03 3-1

��������������� ไอซ์แลนด์ 4 Deild

03:00 เคอาร์ไอเอ 1 - 10 ฮวิติ ริดดารินน์ 1-4

��������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

22:00 โอปาว่า 2 1 - 3 เอฟเค โบฮูมิน 1-2

��������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

00:30 ไอน์ทรัค เทรียร์ 0 - 0 ทูเอส เมชเทอร์เชียม 0-0

��������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

01:45 ร็อคเม้าท์ 3 - 0 มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก 1-0

��������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1

22:59 อาซาม เอฟซี 1 - 1 ซิมบ้า 1-1

��������������� อุรุกวัยลีกสำรอง

20:00 ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) 3 - 0 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 0-0

��������������� อิตาลี Serie D

19:00 เอเอสดี มูราเวรา 1 - 3 กลาดิเอเตอร์ 0-2

��������������� ซานมารีโนลีก

01:45 เตร เพนน์ 1 - 0 ทรี ฟิโอริ 1-0

���������������

15:45 อินเดีย แบงค์ 2 - 2 เจนไน คัสตอม 1-1

��������������� Columbia women

05:45 อเมริกา เด กาลี (ญ) รอ จูเนียร์ (ญ)

���������������

01:00 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 1 - 0 อัลคอร์ค่อน(ยู 19) 0-0

���������������

07:00 ราซิ่ง คลับอรูบา รอ เอสวี ลา ฟาม่า

���������������

12:00 คานการิด 0 - 3 เอิร์ซิม 0-3

���������������

22:00 เอ็นเค ฟราบ 2 - 1 เอ็นเคลุคโก้ 0-0

���������������

00:00 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) 2 - 2 บันกู (ยู 20) 0-1

���������������

01:00 กอนกาเลนส์ 0 - 0 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 0-0

��������������� 19/05/2565

��������������� AFC คัพ
��������������� Brazil DDL
��������������� Columbia women
��������������� Greece Divison C
��������������� ISR U19
��������������� UAE RL
��������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������� USL ดิวิชั่น 1
��������������� WAUS WD1
��������������� กระชับมิตร
��������������� กระชับมิตร คัพ
��������������� กัวเตมา ลาลีกา
��������������� กานาพรีเมียร์
��������������� เกมส์เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ฟุตบอลหญิง
��������������� เค ลีก ชาเลน
��������������� เค-ลีก
��������������� แคเมอรูน Elite One
��������������� โคปา ซูดาเมริกาน่า
��������������� โคปา ลิเบอตาดอเรส
��������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3
��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
��������������� เจแปน ลีก คัพ
��������������� ชเลสวิกลีกา
��������������� ซานมารีโนลีก
��������������� ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
��������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน
��������������� เซเรีย บี บราซิล
��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
��������������� ตุรกี 3. ลัก บี
��������������� ตุรกี A2 ลีก U19
��������������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
��������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1
��������������� นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
��������������� นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น
��������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
��������������� บราซิลเลียร์
��������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น
��������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2
��������������� โปแลนด์ Div.4
��������������� โปแลนด์ Regional Cup
��������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
��������������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
��������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
��������������� ฟินแลนด์ Kolmonen
��������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ
��������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
��������������� มาลาวีพรีเมียร์ลีก
��������������� มาลี Premiere Division
��������������� มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
��������������� มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ
��������������� เม็กซิโก Segunda Division
��������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
��������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
��������������� ยูฟ่า ยูโรปาลีก
��������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������� เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
��������������� รวันดาคัพ
��������������� รัสเซีย DIV2
��������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
��������������� ลิทัวเนีย คัพ
��������������� สโลวาเกีย 3.Liga
��������������� สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก
��������������� สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������� สวีเดน U19
��������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
��������������� สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
��������������� สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21
��������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
��������������� สาธารณรัฐเช็ก คัพ
��������������� หมู่เกาะแฟโร คัพ
��������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
��������������� ออสเตรเลีย FFA คัพ
��������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ
��������������� ออสเตรีย Landesliga
��������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2
��������������� อิตาลี Serie D
��������������� อิตาลี เซเรีย บี
��������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
��������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
��������������� อุรุกวัยลีกสำรอง
��������������� เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
��������������� เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
��������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
��������������� เอสโตเนีย Teine Liiga
��������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
��������������� แองโกลา Girabola ลีก
��������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
��������������� ไอซ์แลนด์ 4 Deild
��������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
��������������� ไอซ์แลนด์ ลีก U19
��������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
��������������� ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี
��������������� ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
��������������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
��������������� ฮังการี U19 A ลีก


���������������AFC คัพ, Brazil DDL, Columbia women, Greece Divison C, ISR U19, UAE RL, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมา ลาลีกา, กานาพรีเมียร์, เกมส์เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ฟุตบอลหญิง, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, แคเมอรูน Elite One, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก คัพ, ชเลสวิกลีกา, ซานมารีโนลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, เซเรีย บี บราซิล, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิลเลียร์, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ Regional Cup, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, รวันดาคัพ, รัสเซีย DIV2, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย คัพ, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน U19, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, หมู่เกาะแฟโร คัพ, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรีย Landesliga, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮังการี U19 A ลีก,


ผลบอลสด ผลบอลเมื่อคืน บอลวันนี้ บอลพรุ่งนี้ ผลบอลเมื่อคืนทุกหลีก ผลบอลวันนี้ ผลบอลย้อนหลัง ตารางบอลพรุ่งนี้

© gool.funสงวนลิขสิทธิ์ © 2017 , Sitemap

ผลบอลเมื่อคืน , ผลบอลสดวันนี้ , ผลบอลสด , ผล บอล สด , ผล บอล สด ทุก หลีก , ผลบอลสด , รายการผลบอลสด , ผลฟุตบอลเมื่อคืน , ผลฟุตบอลวันนี้ , ผผลบอลสด , ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก , ผลบอลไทยลีก , ฟุตบอลสด , ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก , ผลฟุตบอลเมื่อคืนนี้ , สกอร์บอลสด , เมื่อคืนบอล , ตารางบอลเมื่อคืน , เช็คผลบอลเมื่อคืน , ผลบอลเมื่อคืน , รายการฟุตบอลวันนี้ , เช็คผลบอลล่าสุด , ดูผลบอลสด เมื่อคืน , ตารางบอลเมื่อวาน , เช๊คผลบอลสดๆ , ตรวจผลบอลสด , ตรวจผลบอลเมื่อคืน , บอลสดเมื่อคืน , ผลบอลวันนี้ , ผลบอลภาษาไทย , ดูบอลภาษาไทย , วิเคราะห์บอล , วิเคราะห์บอลวันนี้ , วิเคราะห์บอลพรุ่งนี้ , บอลเมื่อคืน , บอลคืนนี้ , โปรแกรมบอล , โปรแกรมบอลวันนี้ , โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ , โปรแกรมบอลคืนนี้ , โปรแกรมบอลล่วงหน้า , สรุปผลบอล , สรุปผลบอลวันนี้ , ผลบอลเมื่อวาน , สรุปผลบอลเมื่อวาน , สรุปผลบอลเมื่อคืน , สรุปผลบอลล่าสุด , ผลบอลบนมือถือ , ผลบอล เมื่อคืน ทุกคู่ , ผลบอลย้อนหลัง , วิเคราะห์ บอล วัน นี้ , ตาราง บอล วัน นี้ , ผล บอล สด 888 , บ้าน ผล บอล , ดู บอล สด , ราคา บอล , ตาราง บอล , โปรแกรม บอล , โปรแกรม บอล วัน นี้ , ผล บอล ยูโร , วิเคราะห์ บอล วัน นี้ 100 , ผล บอล 888 , บ้าน ผล บอล สด , บ้าน ผล บอล วัน นี้ , โปรแกรม ฟุตบอล , ดู ผล บอล สด , วิเคราะห์ บอล คืน นี้ , พรีเมียร์ ลีก , ผล บอล สด วัน นี้ 888 , เซียน ส เต็ ป , ผล บอล สด 888 เมื่อ คืน , ราคา บอล วัน นี้ , ฟุตบอล วัน นี้ , ที่ เด็ด บอล , ดู บอล , บ้าน ผล บอล ที่ เด็ด , ผล บอล พรีเมียร์ ลีก , บอล ยูโร , ดู ผล บอล , ผล บอล ล่าสุด , วิเคราะห์ ผล บอล วัน นี้ , บ้าน ผล บอล 888 , ที่ เด็ด บอล วัน นี้ , วิจารณ์ บอล วัน นี้ , ตาราง ฟุตบอล , บ้าน ผล บอ , ผล บอล เมื่อ คืน ทุก ลีก , ผล บอล เมือ คืน , ผล บอล สด 888 เมื่อ คืน นี้ , เช็ค ผล บอล เมื่อ คืน , บ้าน บอล คืน นี้ , ผล ฟุตบอล เมื่อ คืน , ผล บ , ราคา ต่อ รอง บอล วัน นี้ , ตาราง ถ่าย บอล , สกอร์ บอล สด , บ้าน บอล 888 , ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด , บอล เด็ด วัน นี้ , 7m ผล บอล สด เมื่อ คืน ,