บ้านผลบอล ตัวจริง หน้าหลักอย่างเป็นทางการของบ้านผลบอลวันนี้

��������������� 25/09/2565

��������������� ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

22:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 0 - 2 โบฮีเมี่ยนส์ 0-0

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

22:59 ซาร์เมียนโต้ 2 - 0 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 1-0
22:59 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 2 - 1 ปาโตรนาโต ปารานา 1-1
01:30 ลานุส 2 - 0 ซาน ลอเรนโซ่ 1-0
63 วินาที ริเวอร์เพลท 0 - 0 ทัลเลเรส กอร์โดบา 0-0
06:30 อินดิเพนเดนเต้ รอ นีเวลล์ โอลด์ บอยส์

��������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ รอ แอลเอ กาแลกซี่

��������������� สเปน ลาลีกา 2

19:00 ฮูเอสก้า 1 - 0 เลกาเนส 1-0
21:15 มิรานเดส 2 - 0 เรอัล ซาราโกซ่า 1-0
23:30 มาลาก้า 1 - 1 บียาร์เรอัล บี 1-1
23:30 พอนเฟร์ราดิน่า 2 - 2 เตเนริเฟ่ 1-1

��������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2

20:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 2 - 1 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-1
21:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0 - 0 จิลลิ่งแฮม 0-0
21:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1 - 2 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-0
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0 - 1 โรชเดล 0-1
21:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1 - 1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1-0
21:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 4 - 1 คราวเลย์ ทาวน์ 1-1
21:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 2 - 2 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1-0
21:00 บาร์โรว์ 0 - 2 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-1
21:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1 - 2 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0-0
21:00 กริมสบี้ ทาวน์ 1 - 2 สวินดอน ทาวน์ 1-2
21:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 1 - 0 ฮาโรเกต ทาวน์ 0-0
21:00 วอลซอลล์ 0 - 1 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0-0

��������������� ลีกวัน อังกฤษ

18:30 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0 - 4 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-3
21:00 มอร์แคมบ์ 1 - 2 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1-1
21:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 2 - 1 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1-0
21:00 บาร์นสลีย์ 3 - 1 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-0
21:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 3 - 1 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 2-1
21:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 3 - 0 พอร์ทเวล 2-0
21:00 บริสตอล โรเวอร์ส 0 - 1 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 0-0

��������������� กระชับมิตร คัพ

16:00 สมอร์กอน เอฟซี 0 - 1 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 0-0
16:00 ออดราออปอเล 0 - 2 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0-1
16:00 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 2 - 3 สลาเวีย โมซีร์ 1-3
16:00 ดินาโม มินส์ค 0 - 0 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 0-0
16:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1 - 1 รุช ซอร์ซอฟ 1-0
17:00 โคโรน่า คีลเซ่ 1 - 1 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1-1
17:00 โปกอน เซซิน 3 - 1 วอร์ต้า พอซแนน 3-1
18:00 แซดเอ็นเคโอซีเยค(N) 2 - 3 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 1-3
18:00 วาซาส 0 - 0 โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี 0-0
18:00 เคชเคเมติ ทีอี รอ เซกรัล
18:00 เอฟซี ฮีบาร์ 1 - 1 สลาเวีย โซเฟีย 1-1
19:30 กาเซียนเท็ป B.B. รอ เยนิ มาลัตยาสปอร์
20:00 ริเยก้า รอ เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
20:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ รอ เอฟเค สเกนดิจา 79
20:00 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ รอ อาร์ดา
20:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ รอ เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
20:00 พีริน บลากอเยฟกราด รอ เบรกัลนิก้า สติป
21:00 เคย์เซริสปอร์ รอ กิริซันสปอร์
21:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ รอ เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ
21:00 พานิโอนิออส รอ คาลามาต้า เอโอ
21:00 ราสนิกีร์ ไนร์ รอ เอฟเค สโกเปีย
21:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด รอ บัซคา โทโพลา
21:00 โบเตฟ วราตซา รอ ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
21:30 เออีแอล ลาริซ่า 1 - 0 โวลอส เอ็นเอฟซี 1-0
21:30 นิกี โวลอส รอ เลเมีย
22:00 จีดี ชาเวซ 0 - 0 โทรเฟนเซ่ 0-0
22:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม 2 - 0 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-0
22:59 กาลาตาซาราย 2 - 1 อิสตันบูลสปอร์ 1-1
13วินาที เอฟซี ดัลลัส 0 - 0 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล -
13วินาที ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0 - 0 ปาชูก้า -

��������������� ซูเปอร์ลีก จีน

16:30 ชางชุน ย่าไท่ 2 - 0 หวูฮั่น เอฟซี 1-0
18:30 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 3 - 4 ชางโจว ไลออนส์ 1-2
18:30 ต้าเหลียน โปร 2 - 2 ปักกิ่ง กั๋วอัน 1-1
19:00 เซินเจิ้น เอฟซี(N) 0 - 4 ซานตง ไท่ซาน 0-1

��������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 2 - 1 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 2-0
14:30 ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 1 - 1 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง 1-0
14:30 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 1 - 0 ซูโจว ดองวู 0-0
14:30 ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) 1 - 1 หนันท่ง ฉื่อยัน 1-1

��������������� เบลเยี่ยม คัพ

01:00 ลีแอร์ส 5 - 1 เค.อาร์ซี.เมเคอเลิน 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก เวลส์

20:30 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 1 - 1 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 1-1
20:30 บาลา ทาวน์ 2 - 0 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 0-0

��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:05 พูอีบลา 2 - 1 พูมาส ยูนัม 2-0

��������������� อิตาลี C1A

19:30 เชเซน่า 1 - 1 ปอนเทเดร่า 1-0
19:30 วิเชนซ่า รอ ยูเวนตุส(ยู 23)
19:30 ปิอาเชนซา 2 - 2 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-0
19:30 โปร ปาเทรีย 1 - 1 เรนาเต้ เอซี 0-0
19:30 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 0 - 1 เฟอรัลพิซาโล 0-1
19:30 เลชโก้ 3 - 0 มานโตวา 1-0
19:30 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 1 - 1 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 1-1
19:30 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 0 - 1 ปาโดวา 0-0
19:30 เทรนโต้ 1 - 1 ตริเอสติน่า 0-0
19:30 ฟิเดริส อัลเดียร์ 1 - 1 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 1-1
21:30 โปร เวอร์เซลลี่ 1 - 2 โนวาร่า 1-1
22:30 มอนเตวาชี 2 - 2 เฟอร์มาน่า 1-0
22:30 วิส เปซาโร 0 - 3 อันคอน่า 0-1
22:30 อาเลซซานเดรีย 2 - 1 คาร์ราเรเซ่ 0-0
22:30 กุบบิโอ 0 - 0 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0-0
22:30 ลุคเชเซ่ 2 - 1 ริมินี่ 2-0
22:30 โอลเบีย 0 - 0 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 0-0
22:30 เรจเจียนา 2 - 0 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 0-0
01:30 คาตันซาโร่ 3 - 0 เมสสิน่า 1-0
01:30 ฟอกเจีย 0 - 4 เปสคารา 0-1
01:30 ยูเว่ สตาเบีย 0 - 0 วิเทอเบเซ่ 0-0
01:30 เอซี โมโนโปลี 2 - 1 ออด๊าซ เชริโนลา 0-0
01:30 โปเทนซ่า 1 - 1 โครโตเน่ 0-1
01:30 กุยเกลียโน่ 4 - 1 เอพี เทอร์ริส 2-1
01:30 เกลบิซัน 3 - 0 ทารันโต้ 1-0
01:30 ลาติน่า 1 - 0 อเวลลิโน่ 1-0

��������������� สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ

20:00 อินเวอร์เนสส์ 3 - 3 เบรซิน ซิตี้ 2-1
20:00 มอนโทรส 4 - 2 คิลมาร์น็อค(ยู 21) 1-0
21:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 1 - 2 ลินฟีลด์ เอฟซี 0-0
21:00 โคฟ เรนเจอร์ 0 - 1 เรธโรเวอร์ส 0-1
21:00 อาร์บรอท 2 - 1 อีสต์ ไฟฟ์ 2-0
21:00 ไคลด์ 1 - 0 แกลร์นาร์ฟอน 0-0
21:00 ปีเตอร์เฮด 0 - 4 เอลจิน ซิตี้ 0-2
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20) รอ ฮามิลตัน อคาเดมิคัล

��������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

21:00 อัลทริงแคม 1 - 0 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0-0
21:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 5 - 4 บาร์เน็ต 2-2
21:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 0 - 1 เกทส์เฮด 0-1
21:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 3 - 2 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 0-2
21:00 วอคกิ้ง 2 - 0 โซลิฮัลล์ มอร์ 1-0
21:00 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 1 บอร์แฮม วู๊ด 1-1
21:00 บรอมลีย์ 3 - 0 โอลด์แฮม แอทเลติก 2-0
21:00 อีสต์ไลก์ 1 - 0 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1-0
21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 1 - 2 เชสเตอร์ฟิลด์ 0-0
21:00 วีลด์สโตน เอฟซี 0 - 1 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 เร็กซ์แฮม 6 - 0 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 3-0
21:00 ยอร์ค ซิตี้ 1 - 3 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1-2

��������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 1 - 4 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 0-3

��������������� เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

21:00 โคลชิล ทาวน์ 4 - 4 ลีค ทาวน์ 2-1
21:00 ฮาร์โลว์ ทาวน์ รอ แอชฟอร์ด ทาวน์
21:00 ลองอีตันยูไนเต็ด 0 - 0 ลุฟเบร้อ ไดนาโม 0-0
21:00 แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด 1 - 4 คลิททีโร 1-2
21:00 ซิทติ้งบอร์น 1 - 1 เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ 0-0
21:00 วอร์กแซม รอ โลเวสทอฟต์ ทาวน์
21:00 ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ 3 - 2 พอลตัน โรเวอร์ 2-2
21:00 ลินคอล์น ยูไนเต็ด 1 - 1 คาร์เทน ทาวน์ 0-1
21:00 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 5 - 1 วิดเนส 3-1
21:00 เชฟฟิลด์ เอฟซี 1 - 1 ออสเซท ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น 2 - 0 ฮาเลโซเวนทาวน์ 0-0
21:00 วิทแฮม ทาว์น 2 - 1 แวร์ เอฟซี 1-1
21:05 เซเวนโนคส์ ทาวน์ 2 - 2 เฮิร์ทฟอร์ด ทาวน์ 1-1

��������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

22:00 อาร์ซี อาร์บา 2 - 0 ยูเอส บิสกรา 2-0
22:30 เอ็นซี มากร้า 1 - 0 เจเอส ซาอัวร่า 0-0
22:30 เอเอสโอ ชเลฟ 4 - 0 อีเอส เซทิฟ 2-0
22:30 ซีเอส กงส์ต็องตีน 0 - 0 เอ็มซี โอราน 0-0

��������������� ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

18:00 ทีพีเอส ตูร์คู 0 - 1 ยาโร 0-1
20:00 กนิสตัน เฮลซิงกิ 4 - 2 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 2-1
20:00 เอ็มพี มิคเคลลี่ 1 - 2 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 0-2

��������������� ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

16:00 สโลวะเกีย(ยู 19)(N) 2 - 0 อาร์เมเนีย(ยู 19) 0-0
17:00 ตุรกี(ยู19)(N) 5 - 1 อาเซอร์ไบจาน(ยู 19) 3-1
17:00 อิตาลี(ยู 19)(N) 3 - 2 บอสเนีย (ยู 19) 1-1
19:00 ไอร์แลนด์(ยู 19) 2 - 0 เวลส์(ยู 19) 0-0
19:00 อังกฤษ(ยู 19)(N) 6 - 0 จอร์เจีย (ยู 19) 3-0
19:00 กรีซ(ยู 19) 3 - 0 อันดอร์รา(ยู 19) 2-0
19:00 ฮังการี(ยู 19) 8 - 0 ยิบรอลตา (ยู19) 4-0
19:00 ออสเตรีย(ยู 19)(N) 0 - 0 ลัตเวีย(ยู 19) 0-0
20:00 เนเธอร์แลนด์(ยู 19) 0 - 0 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19) 0-0
20:00 สโลวีเนีย(ยู 19)(N) 4 - 0 มอลโดวา(ยู 19) 2-0
21:00 สเปน(ยู 19)(N) 5 - 0 แอลเบเนีย(ยู 19) 3-0
21:00 เยอรมนี (ยู 19) 5 - 1 เบลารุส(ยู 19) 1-0
22:59 โปแลนด์ (ยู 19) 2 - 0 เอสโตเนีย(ยู 19) 0-0
22:59 เดนมาร์ค (ยู 19) 6 - 1 มอนเตเนโก(ยู 19) 4-0
23:30 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) 3 - 2 สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19) 3-0
00:10 โรมาเนีย(ยู 19) 0 - 0 ลิธัวเนีย (ยู 19) 0-0

��������������� สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ทอร์น ไอเอฟ 0 - 1 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 0-0
18:00 ไอเอฟ ซิลเวีย 4 - 3 ฮัมมาร์บี้ TFF 0-2
21:00 ไอเค ออเดวอร์ด 3 - 0 แอตวิดาเบิร์ก 2-0
21:00 บีเค โอลิมปิค 1 - 2 เอฟซีโทรลฮัทตัน 0-2
21:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 0 - 3 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 0-1
21:00 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 2 - 0 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 1-0
21:00 บีเคฟอร์เวิร์ด 1 - 3 เทบีย์ไอเอส 1-2
21:10 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 2 - 0 ลุนด์ บีเค 1-0

��������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

21:00 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 1 - 1 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0-0
02:00 ดานูบิโอ เอฟซี 3 - 0 ซีเอ ริเวอร์เพลท 2-0
22วินาที ซีเอ เพนาโรล 0 - 0 ทอร์ค -

��������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 3 - 2 เอฟบีซี เมลการ์ 2-2

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 0 - 0 อ็องเซ่ กัลดาส 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง มิลเลียนนาริออส 1 - 1 อเมริกา เด กาลี 1-1

��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

18:00 ดาลุ่ม 1 - 5 วีเอสเค อาร์ฮุส 0-3
18:45 เอฟเค 2000 2 - 1 นาสบี้ 2-0

��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 เธสปา คูซัทสึ 1 - 6 รีโนฟา ยามากูชิ 0-2
14:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 1 - 0 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0-0
17:00 โออิตะ ตรินิต้า 2 - 1 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1-0
17:00 วี-วาเรน นากาซากิ 0 - 2 โยโกฮามา เอฟซี 0-1

��������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 3 - 1 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 1-1
21:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 1 - 0 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1-0
21:00 บักซ์ตัน เอฟซี 0 - 0 เชสเตอร์ เอฟซี 0-0
21:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 1 - 1 คิงส์ ลินน์ 0-0
21:00 ฟาสเลย์ เซลติก 2 - 2 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 2-0
21:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 0 - 3 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0-3
21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 2 บอสตัน ยูไนเต็ด 0-0
21:00 บานบุรี ยูไนเต็ด 2 - 1 สการ์โบโรห์ 0-1
21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 3 - 0 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 0-0
21:00 ดาร์ลิงตัน 2 - 0 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 1-0
21:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 3 - 0 บลายท์ สปราตันส์ 1-0
21:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 1 - 0 เลมิงตัน 1-0

��������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 เบรนทรี ทาวน์ 1 - 1 สลอค ทาวน์ 1-0
21:00 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 2 - 1 ดัลลิช แฮมเลต 0-0
21:00 ดาร์ทฟอร์ด 2 - 1 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 0-0
21:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 1 - 1 วอร์ทติ้ง 1-0
21:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 3 - 3 บาธ ซิตี้ 3-0
21:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 2 - 2 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 2-1
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 2 - 4 อีสต์บอร์น โบโรห์ 0-2
21:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 1 - 2 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0-1
21:00 ทอนตัน ทาวน์ 0 - 0 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 0-0
21:00 เวย์เม้าท์ 0 - 2 โดเวอร์ แอทเตลิก 0-0
21:30 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 0 - 1 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 0-1

��������������� มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 ปุเลา ปีนัง 1 - 0 กัวลา ลัมเปอร์ 0-0

��������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

20:00 กลันตันยูไนเต็ด รอ กลันตัน

��������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 เชสแฮม ยูไนเต็ด รอ เมอร์ธีร์ทาวน์
21:00 แฮร์โรว์ โบโร่ รอ นอร์ท ลีห์
21:00 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด รอ เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
21:00 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี รอ แบรคเนล์ล ทาวน์
21:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ รอ เมโทรโพลิแทน โปลิศ
21:00 พูล ทาวน์ รอ เยท ทาวน์
21:00 สวินดอน ซูเปอร์มารีน รอ บีคอนส์ฟิลด์
21:00 ทรูโร ซิตี้ รอ โกสปอร์ท โบโรห์

��������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

20:30 ธนาคาร โอ ดี รอ ฟอร์เรส
21:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี รอ รอทส์
21:00 เฟรเซอร์เบิร์ก รอ โบรร่า เรนเจอร์ส
21:00 ลอซีเมาท์ เอฟซี รอ ฮันท์ลี
21:00 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด รอ เดเวรอนเวล

��������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

66 วินาที 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 0 - 1 โซล เดอ อเมริกา 0-1

��������������� เซเรีย บี บราซิล

21:00 อิทัวโน่ เอสพี 2 - 0 บัสควอ เอฟซี 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง บาเฮีย บีเอ 1 - 2 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1-2

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 0 - 0 ฟลานเดรีย 0-0
01:30 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 2 - 0 ซาน เทลโม่ 2-0
01:40 ชาคาริตา จูเนียร์ส 1 - 1 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 1-1
02:00 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 2 - 0 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 0-0

��������������� สโลวาเกีย 3.Liga

20:30 โอเดว่า ลิปานี่ 5 - 1 เอฟเค โปปาร์ด 2-1

��������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

19:30 แก็งก็อง (ญ) 0 - 1 ดีฌง(ญ) 0-0
19:30 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 2 - 0 โรเดซ อเวรอน (ญ) 2-0
19:30 บอร์กโดซ์ (ญ) 0 - 1 แร็งส์(ญ) 0-1

��������������� เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

22:55 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 1 - 2 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 1-0

��������������� สวีเดน Damallsvenskan

20:00 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) รอ เยอร์การ์เด้น (ญ)
21:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) รอ วิทสโจ จีไอเค (ญ)

��������������� USL ดิวิชั่น 1

06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ รอ ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี
06:30 ดีทรอยต์ ซิตี้ รอ ทัลซ่า รัฟเนค
07:30 ซาน อันโตนิโอ รอ สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี

��������������� เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 1 - 1 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 1-0

��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

19:00 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) รอ อัลบอร์ก (ญ)
19:00 วาลเด้ (ญ) รอ นาสบี้ บีเค (ญ)

��������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 ลิน (ญ) 2 - 1 อโวลเนส (ญ) 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

18:00 เคยูพีเอส (ญ) 5 - 1 พีเค-35 อาร์วาย (ญ) 3-1
21:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) รอ พีเค-35 วานต้า (ญ)
21:00 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) รอ เอชพีเอส(ญ)

��������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:00 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 1 - 1 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 0-0
17:00 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) 0 - 0 มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน) 0-0
17:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 3 - 1 โปกอน เซซิน (เยาวชน) 1-0
22:59 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) รอ เลช พอซนาน (เยาวชน)

��������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 กัวดาลูเป เอฟซี รอ เอดี กรีเชีย
09:00 เอดี ซาน คาร์ลอส รอ อลาจูเรนเซ่
09:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน รอ เฮเรดิอาโน

��������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

64 วินาที แอตเลติโก้ มาร์เต 1 - 2 ซานต้า เทคล่า 1-1
08:00 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน รอ ซีดี ฟาส
08:00 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป รอ ซีดี ดรากอน

��������������� เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ

16:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 2 - 1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 2-0

��������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ รอ วินเกตส์ & ฟินเชลย์
21:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า รอ พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์
21:00 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช รอ เครย์วันเดอร์เรอร์ส
21:00 มาร์เกต รอ เอนฟิลด์ ทาวน์
21:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ รอ เลเวส
21:00 โบเวร์ส พิทซี รอ คิงสโตเนียน
21:00 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ รอ โครินเธียน-แคชวลส์
21:00 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด รอ คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี
21:00 ฮอร์สแฮม รอ บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด

��������������� กัวเตมา ลาลีกา

09:00 แอนติกา จีเอฟซี รอ เดปอร์ติโวมีชโก

��������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

พักครึ่ง พักครึ่ง ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 0 - 0 9 de Octubre 0-0
07:00 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล รอ มาคาร่า อัมบาโต้

��������������� ชิลี พรีเมียร์ บี

22:30 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 4 - 2 เมไลพิลล่า 0-0
01:00 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 3 - 0 แรนเจอร์ส ทัลค่า 1-0

��������������� เกาหลี ชาเลน ลีก

15:00 โปชอน เอฟซี 2 - 3 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 1-1
17:00 อุลซันซิติเซ่น 0 - 1 ม็อกโป ซิตี้ 0-0

��������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 3 - 1 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 1-1
15:15 ยาบโลเนช 2 4 - 0 บีเนโซว 3-0
15:30 เอฟเค โคลิน 1 - 0 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 1-0
15:30 เอฟเค พรีเปเร่ 0 - 2 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 0-0
15:30 ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด 0 - 1 บานิค ออสตราว่า 2 0-1
20:00 ฟรีเดค-มิสตัค 1 - 0 บลานส์โค 1-0
21:00 โซโคล ซิวาไนซ์ 0 - 3 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 0-0
21:30 อัสติ นาดลาเบม รอ โซคอล โบรซานี่
21:30 จิสครา โดแมซลิซ รอ เอสเค มอเตอร์เลต ปราก

��������������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 แบมเบอร์ ไบร์ท รอ เบลเปอร์ทาวน์
21:00 ไฮด์ เอฟซี รอ กุยเซลีย์
21:00 มาร์สค์ ยูไนเต็ด รอ สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
21:00 นานท์วิช ทาวน์ รอ ไวท์บี้ ทาว์น
21:00 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี รอ แอทเธอตัน คอลเลียรี่
21:00 แอชตัน ยูไนเต็ด รอ มาร์รีน
21:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ รอ สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก
21:00 มัตล็อค ทาวน์ รอ แลนแคสเตอร์ ซิตี้
21:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ รอ มอร์เพธ ทาวน์
21:00 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี รอ เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์

��������������� ชิลี คัพ

06:00 ฮัวชิปาโต้ รอ นูเบลนเซ่

��������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 โคลดิ้ง บี (ญ) 2 - 0 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 0-0
21:45 นอร์ดเยลลันด์(ญ) 0 - 1 เฮชบี โคเก(ญ) 0-1

��������������� UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:25 อัล ฮัมริยา 4 - 1 แมสฟุท 0-1

��������������� บาห์เรน คัพ

22:45 อัล ชับบับ รอ เมลคิยา
22:45 บาห์เลน เอสซี รอ ซิทรา
22:45 อัล มูฮารัค รอ อิสท์ ริฟฟา

��������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:20 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) รอ อัล-ชาบับ(เยาวชน)
19:35 อัล-ฮิลาล(เยาวชน) รอ อัล-อันซาร์ (เยาวชน)
19:45 อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) รอ อัล-อิตติฟาค(เยาวชน)
19:45 อัล-ทาวอน(เยาวชน) รอ อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน)
20:00 อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) รอ อัล-ฟาร์ท(เยาวชน)
00:10 อุฮุด(เยาวชน) รอ ฮาเจอร์(เยาวชน)

��������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 โอซาก้า เอฟซี 2 - 0 โซนี่ เซนได 0-0
13:00 นารา คลับ 1 - 3 วาสป้า โออิตะ 0-1

��������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

06:00 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) รอ สกาย บลู เอฟซี (ญ)
07:30 ฮูสตัน แดช (ญ) รอ ซีแอตเติล เรน (ญ)

��������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

17วินาที อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 0 - 0 ตลัซกาลาเอฟซี -

��������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

22:00 โอลิมปิก เมเดีย 0 - 0 เอเอสเอ็ม ออราน 0-0
22:00 ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค 4 - 0 เอ็มซี ไซดาร์ 0-0
22:15 จีซี มาสคาร่า 1 - 0 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน

16:00 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 0 - 1 ดินาซ วีชโกรอด 0-0
18:00 เฮอร์กี้-สปอร์ท 2 - 0 โอโบโลน เคียฟ 1-0

��������������� ฮังการี U19 A ลีก

18:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) รอ เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19)

��������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

00:00 โกมูนิกาซิโอเนส 0 - 1 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 0-0
01:30 อิตูไซย์โง 2 - 0 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 2-0
01:30 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 2 - 1 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 1-0
01:30 คานัวลาส เอฟซี 2 - 0 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 1-0

��������������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:15 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 0 - 0 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 0-0
16:20 จีซี มาสคาร่า(ยู 21) 1 - 0 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 0-0

��������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

21:30 ปาเซ เคอี 0 - 1 เอสซีดี ดูรานโก้ 0-0
21:45 ซีอี เมร์คาดัล รอ ยูดี คอเยเรนเซ่
22:00 ยูดี เลบานเต้ บี รอ ชิลลา ซีเอฟ
22:00 ซีดี ลากุล โอแนค รอ บาราคแอลโด ซีเอฟ
22:00 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ รอ ซีเอฟ ซาลามันติโน่
22:00 ซีดี บาสโคเนีย รอ เอสดี ดิวส์โต
22:30 เอสดี เรวิลลา รอ ซีดี กัวร์นิโซ
22:30 คอนสตานเซีย 2 - 2 ซีดี มานาคอร์ 1-0
23:30 แอตเลติโก้ พิวโบลนิวโว 1 - 1 ซีดี เมียยาดาส 1-0
23:30 คาสโตร 2 - 2 เอสดีกามา 1-0
23:30 เอฟซี วิลาฟรานกา 0 - 2 ซีอี ยูโรปา 0-0
00:00 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 2 - 1 โตเลโด 0-0

��������������� ISR U19

20:45 ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) รอ มัคคาบี เนทานย่า(ยู19)
21:30 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) รอ ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19
21:30 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) รอ เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19)

��������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย รอ วิดาด เฟส

��������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) รอ แอตลาส (ยู20)

��������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

21:00 อัฟตูเลดิ้ง (ญ) 1 - 3 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 1-2

��������������� ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

19:30 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) รอ เคเลน เอสซี(ญ)

��������������� เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:00 อินดิจา 2 - 3 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 1-0

��������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

15:00 กาการิน ยูไนเต็ด(N) 0 - 2 โมนาโร แพนเธอร์ส 0-1

��������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 สปอตติโว อิเทโน่ รอ รูบิโอ นู อะซุนซิออง
21:00 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ รอ ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)

��������������� โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน

20:00 มาดากัสการ์ (ยู 23) รอ เซเชลส์(ยู 23)
21:00 โมซัมบิค(ยู23) รอ มอริเชียส(ยู 23)
22:00 นามิเบีย (ยู 23) รอ อังโกล่า(ยู 23)
02:00 มอริเตเนีย(ยู23) 1 - 0 โตโก(ยู23) 0-0

��������������� ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

19:30 อาร์เซน่อล (ญ) 4 - 0 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 2-0

���������������

20:00 อันเดอร์เลชท์ (ญ) รอ อาร์เออีซี มงส์(ญ)
21:00 ไวท์ สตาร์ (ญ) รอ ซูลเต้ วาเรเกม(ญ)

��������������� โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

22:59 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) รอ จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ)

��������������� อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:45 มาเชล มูบาเร็ค รอ อันดิแจน แทชเค้นท์

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

22วินาที บาแรนคิลล่า เอฟซี 1 - 1 เรอัล คาร์ทาเกน่า -

��������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

17:00 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 1 - 0 อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) 0-0
17:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 3 - 1 เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) 0-1
22:59 เรอัล โซเซียดาด(ญ) 2 - 2 เรอัล เบติส ( ญ ) 1-1

��������������� สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

16:00 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) 2 - 1 ดูก้าปรากซ์(ญ) 1-0
18:00 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 2 - 0 บานิค ออสตราว่า(ญ) 2-0

��������������� ENG UD1

21:00 เวิร์คคิงตัน รอ สเกลเมอร์สเดลยูไนเต็ด

��������������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

17:30 ซาสซูโอโล่ (ญ) 1 - 1 ยูเวนตุส(ญ) 0-1
19:30 โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) 2 - 1 ฟิออเรนติน่า (ญ) 0-1

��������������� เวียดนาม ดิวิชั่น 1

18:00 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 3 - 1 ดั๊ก ลั๊ก 0-0

��������������� เค ลีก ชาเลน

14:00 บูโชน เอฟซี 1995 0 - 1 กิมโป เอฟซี 0-0

��������������� ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

21:00 มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง รอ มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี
21:00 โบเนสส์ ยูไนเต็ด รอ อีสต์ สเตอร์ลิง

��������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3

16:30 ไกนาเร โตโตริ 6 - 0 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 2-0
17:00 เอฮิเมะเอฟซี 0 - 1 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 0-0

��������������� บราซิลเลียร์

03:00 ฟิกูเรนเซ่ 0 - 0 เอบีซี อาร์เอ็น 0-0
03:00 เอสซี เปซานดูปารา 1 - 1 วิตอเรีย บีเอ 0-0

��������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

17:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0 - 2 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0-1
18:00 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 1 - 2 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 0-1
20:00 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1 - 0 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 1-0
21:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 2 - 0 เคเอส พอลโควิค 1-0
22:59 เลช พอซนาน 2 รอ โปกอน ซีดล์เซ
22:59 โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก รอ การ์บาเนียกราโกล

��������������� BRA SPC

01:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 2 - 2 มาริเลีย 1-1

��������������� กระชับมิตร

11:00 หมู่เกาะโซโลมอน 2 - 2 ฟิจิ 1-0
14:00 วานูอาตู 0 - 1 ปาปัวนิวกินี 0-0
15:00 ลาว 1 - 3 มัลดีฟส์ 1-1
16:00 เยอรมนี(ยู 17) 1 - 1 เบลเยียม (ยู 17) 0-0
16:30 โรมาเนีย (ยู 18)(N) 0 - 1 โปรตุเกส (ยู 18) 0-0
18:00 เดนมาร์ก (ยู 18) 2 - 0 นอร์เวย์(ยู17) 0-0
18:00 มอริเตเนีย รอ เบนิน
18:00 มาดากัสการ์ รอ คองโก
18:00 มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) รอ ไซปรัส(ยู 19)
18:00 สวีเดน(ยู 17) 2 - 2 ออสเตรีย(ยู18) 1-1
18:30 รัสเซีย(ยู 21) 2 - 1 คาซัคสถาน(ยู 21) 2-0
19:00 อินเดีย(N) 1 - 1 สิงคโปร์ 1-1
19:00 จีน-ฮ่องกง 0 - 0 เมียนมาร์ 0-0
19:30 อิตาลี (ยู 18) รอ เซอร์เบีย (ยู 18)
20:00 สวีเดน(ยู18) รอ ไอซ์แลนด์ ยู18
20:00 อินโดนีเซีย 3 - 2 คูราเซา 2-2
20:00 อุรุกวัย (ยู 17) รอ อิสราเอล(ยู 17)
20:00 แอฟริกาใต้(N) 4 - 0 เซียร์ราลีโอน 1-0
20:30 ตุรกี (ยู 18) รอ สเปน (ยู 18)
21:00 ฝรั่งเศส(ยู 19) 2 - 0 ฟินแลนด์(ยู 19) 2-0
21:00 คีร์กีซสถาน 1 - 2 รัสเซีย 1-1
21:00 เซอร์เบีย(ยู 19) 0 - 3 โปรตุเกส(ยู 19) 0-0
22:59 ไอเวอรี่โคสต์(N) 2 - 1 โตโก 0-0
22:59 อังกฤษ(ยู 20) 2 - 1 โมร็อคโก(ยู20) 1-0
22:59 โปรตุเกส(ยู 21) 4 - 1 จอร์เจีย(ยู 21) 2-0
00:00 แทนซาเนีย 1 - 0 ยูกันดา 1-0
00:00 ตูนิเซีย(ยู20) 1 - 1 ฝรั่งเศส(ยู 20) 0-0
00:00 มอลตา(ยู 21) 2 - 2 ไซปรัส(ยู 21) 1-2
00:15 โบลิเวีย(N) 0 - 2 เซเนกัล 0-2
01:00 สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21) 2 - 3 นอร์เวย์(ยู 21) 1-1
02:00 ออสเตรเลีย(ยู 20) 1 - 3 ชิลี(ยู 20) 1-2
03:00 เกรนาดา 1 - 3 เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ 0-2
06:00 เม็กซิโก(ยู 20) รอ สหรัฐอเมริกา(ยู 20)
06:30 กัวเตมาลา(N) รอ โคลัมเบีย
08:00 เม็กซิโก(N) รอ เปรู
09:00 ปารากวัย(ยู 20) รอ เปรู (ยู20)

��������������� บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง

00:00 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) รอ อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ)

��������������� NOR D4

18:00 โมลด์ บี 3 - 2 ฟอร์ด 0-0
19:00 เมลฮิส 3 - 1 สเตรนฮาม ไอเอล 1-0
19:00 อูราเอด เอฟเค 0 - 3 เฟรม ลาวิค 0-1
20:00 แมนดาล 3 - 1 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี 2-1
20:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 3 - 3 สปินท์ เจลอย 0-1
21:00 สเจลคาวิค 2 - 0 เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์ 1-0
21:00 โคลสตัด 0 - 1 สเทรินจาร์ 0-1
21:00 โลโคโมทีฟ ออสโล 2 - 1 เรดดี้ 0-1
22:00 เบียเซ่น รอ นาร์โด เอฟเค

��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 มักเดเบิร์ก (ยู 17) รอ ซังค์ เพาลี (ยู 17)
16:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) รอ ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)

��������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

21:30 เรอัล บายาโดลิด บี 1 - 0 โครูโช่ เอฟซี 0-0
22:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 0 - 0 ซีดี กัวจูเอโล 0-0
22:30 เรอัล เอวิเลส 3 - 0 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 1-0
22:59 จี.เซโกเบียน่า 0 - 0 ดอน เบนิโต้ 0-0
22:59 เอดี ซานฮวน 2 - 0 เบรีย 1-0
22:59 ซีดี ซาน โรเก้ 1 - 1 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 1-1
22:59 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 1 - 0 เรอัล โซเซียดัด ซี 0-0
23:30 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 4 - 2 ซีดี มอนติโฆ่ 0-1
01:00 เอร์กูเลส 2 - 1 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 1-0

��������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:00 โซโชซ์(ยู 19) 2 - 2 น็องซี่(ยู 19) 0-2
20:00 สต๊าด แร็งส์(ยู 19) 3 - 0 ซารัน (ยู 19) 2-0
20:00 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) 3 - 5 โมนาโก(ยู 19) 1-4
22:59 ลาวาล(ยู 19) รอ เลอ ม็องส์(ยู19)

��������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) รอ เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์
19:00 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 4 - 1 เอสวี เฮล์มสเตเทน 3-0
19:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 1 - 1 เอสเอสวีอูล์ม 1846 1-1
19:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต รอ เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
19:00 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 0 - 3 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 0-0
19:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 2 - 2 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 0-2
19:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 3 - 0 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ 1-0
19:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 4 - 0 ทีเอสวี บุชบัช 2-0
19:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 6 - 3 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 4-2
19:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) รอ ไอน์ทรัค เทรียร์
19:05 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 0 - 3 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 0-2
19:10 เฮสเซ่น คาสเซล 0 - 1 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 0-0
19:35 อเลมานเนีย อาเค่น 4 - 2 พรูเบน มุนสเตอร์ 2-2
21:00 ซังค์ เพาลี 2 0 - 2 ฮาเวลเซ่ 0-1

��������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 2 - 0 จีบีเค คอคโคล่า 1-0
18:00 ซัลปา 4 - 1 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 1-0
19:00 อีพีเอส เอสโป 3 - 1 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 1-0
19:00 นูรมิจาร์เวน 3 - 3 ฟูทูร่า ปอร์โว 2-2
19:00 เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 3 - 0 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 2-0
20:00 แจส พอริ 2 - 1 คาริเนน โปเจ็ท 2-1
20:00 วันตา 1 - 0 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 0-0
21:00 ฮอนก้า อคาเทเมีย 4 - 1 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 3-1
22:00 วีไอเอฟเค 1 - 0 จีวาคีล่า เจเค 1-0
22:00 โรพีเอส โรวานีมี่ 1 - 0 เอฟซี วาจากอสกิ 1-0

��������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

20:00 เอฟซี แบลค สทาร์ รอ เอฟซี ธูน (ยู 21)
21:00 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา รอ ยัง บอยส์ (ยู 21)
21:00 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) รอ ลูกาโน่(ยู21)
21:00 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) รอ เอฟซี โคโซโวซูริค
21:00 อูซี่ รอ เอฟซี กอสเซา
21:00 เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) รอ เอสซี แชม
21:00 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก รอ สตาเด้ นยอนเนียส
21:30 ลาโชฟอนด์ รอ เอฟซี ซิอง (ยู 21)
22:00 คอนคอร์เดีย รอ โวห์เลน
22:00 ทาเวิร์น รอ เอฟซี ลินท์ 04
22:30 เวอแวสปอร์ต รอ เมแร็ง

��������������� ออสเตรีย 3.Liga

20:00 เอสวี คูเคิล รอ เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก
20:00 เอสวี วาลส์-กรูนัว รอ บิชช็อฟส์โฮเฟิน
21:00 ยูนิออน กรูเทน รอ เอสเฟา รีด บี
21:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม รอ เอสซี คาลสดอฟ
21:30 เวียเนอร์ วิคตอเรีย 2 - 0 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 1-0

��������������� เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 สคีฟซ์ ไอเค 0 - 0 บีเค เฟรม 0-0
19:00 บราแบรนด์ 0 - 3 โคลดิ้ง 0-0

��������������� นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 0 - 1 เฟคเกรอย 0-1
19:00 โซต้า 1 - 2 เอฟเคอเรนดัล 1-1
19:00 วาเลเรนก้า บี รอ แบรัมเอสเค
19:00 โฮดด์ 1 - 0 กเจลแซส 1-0
19:00 เลวานเจอร์ เอฟเค 4 - 4 ฟริกก์ 0-4
19:30 สเตล โจร์เพลแลนด์ 0 - 4 ควิด ฮอลเด้น 0-2
20:00 สตรอมเมน 1 - 3 โมสส์ 0-3
21:00 ออด เกรนแลนด์ 2 รอ ยูลเลิร์น เอฟซี

��������������� สวีเดนสตรี Divi.1

20:00 จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) รอ ไอเค อุปซาลา (ญ)

��������������� ตุรกี ลีก 2

19:30 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 0 - 3 โซมาสปอร์ 0-0
20:00 ยูทัส ยูแซกสปอร์ 0 - 3 โคแคลิสปอร์ 0-1
20:00 อีร็อกสปอร์ 3 - 2 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 2-0
22:59 บาลิเคซิสปอร์ 0 - 2 อันคารา เดไมสปอร์ 0-0

��������������� ตุรกี 3. ลัก บี

20:00 ตูร์กัสลูสปอร์ รอ ออร์ดูสปอร์

��������������� รัสเซีย DIV2

16:30 เอฟเค อูราล-2 รอ เออทิช 1946ออมส์
18:00 เชลยาบินสค์ รอ ไดนาโม บรานัวล์

��������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 เอฟบีเค บอลข่าน 0 - 2 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 0-0
18:00 ไอเอฟเค ลูเลีย 2 - 3 ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 0-1
18:00 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี 1 - 2 คิรูน่า เอฟเอฟ 0-1
19:00 อัสซีริสก้าบีเค 1 - 3 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 1-0
19:00 เอ็นสเคเด้ไอเค 0 - 2 อัสซีริสก้า 0-2
19:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี 3 - 3 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 3-1
19:00 อันเจเรด บีเค 1 - 5 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 1-1
19:00 โนซาบี้ ไอเอฟ 1 - 3 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 0-2
19:00 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 2 - 1 โบเดน บีเค 0-0
19:00 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 1 - 0 อราเมียสก้า ไอเอฟ 1-0
19:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า 1 - 0 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 1-0
21:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส รอ คาร์ลเบิร์ก บีเค
21:05 โทโล IF 1 - 1 วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค 0-1

��������������� ลีกอาชีพพม่า

16:00 ยาด­านาบอน เอฟซี รอ หงสาวดี ยูไนเต็ด

��������������� ซิมบับเวพรีเมียร์

20:00 เอฟซี แพลทินัม รอ บูลาวาโย ซิตี้

��������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

16:30 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 6 - 0 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 2-0

��������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ รอ นอร์ท แคโรไลนา

��������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เรอัล พิลาร์ 3 - 1 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 1-0
01:30 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 2 - 0 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 0-0

��������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เดปอร์ติโว ปารากัวโย รอ ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล
01:30 เมอร์เซดีส รอ สปอร์ตติโว่บาร์รากัส

��������������� ภูฏาน Thimphu League

16:00 อุกเยนอคาเดมี 1 - 0 เอฟซี ทาคิน 0-0

��������������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า รอ สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต
06:15 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) รอ แอตเลติโก้ ชิริกี้

��������������� ฟินแลนด์ Kolmonen

18:45 ทีไอพีเอส วันตา 5 - 1 คอยพีเอส 4-1
19:00 มาพีเอส มาส์คู 3 - 0 ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ 0-0
19:00 แอลพีเอส เฮลซิงกิ 4 - 0 ตูยูซูล่า 3-0
19:00 อัตเลตีโก เมลมิ 1 - 1 อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ 0-1
20:00 พุยยุ เฮลซิงกิ รอ ทูลอน ทีเอสโต
21:30 เอชไอเอฟเค 2 1 - 4 ตัวโกลัน เตราส 0-3

��������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 น่าน เอฟซี รอ เชียงราย ซิตี้
15:30 ปทุมธานี ยูไนเต็ด 0 - 1 สระบุรี เอฟซี 0-0
15:30 อ่างทอง เอฟซี 2 - 0 หัวหิน ซิตี้ 0-0
15:30 เชียงรายล้านนา 1 - 1 พะเยา เอฟซี 1-1
15:30 ยาลอซิตี้ รอ สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:30 สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด รอ บ้านบึง
17:00 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด 0 - 0 ขอนแก่น เอฟซี 0-0
17:00 มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี รอ ศรีสะเกษ เอฟซี
17:00 ปัตตานี รอ นราธิวาส เอฟซี

��������������� ออสเตรีย Landesliga

19:00 ฟาโวริตเนอร์ เอซี 2 - 1 เอสวี ดานูบ 0-1

��������������� มอนเตเนโก Div.2

21:00 เอฟเค เบราเน รอ โบเคลจ์ โคเตอร์
21:00 เอฟเค การ์เบจ รอ เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา
21:00 เอฟเคเซต้า รอ เอฟเค พ๊อดโกริซา
21:00 เซลิท รอ โอทรานท์

��������������� มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 บลู อีเกิ้ลส์ รอ แรด ไลอ้อน เอฟซี

��������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:00 เคเอสเค ไฮสท์ รอ ฟราน โบเรียนส์

��������������� ชเลสวิกลีกา

19:00 ไฮเดอร์ เอสวี รอ เอสวี ฟรีเชีย 03

��������������� โปแลนด์ Div.4

21:00 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 4 - 1 พิลิแกน โลวิส 0-1

��������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน 2 - 1 เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน 0-1
19:30 ไฟร์เบิร์ก เอฟซี 0 - 2 เอฟเอสวี ฮอลลินบัก 0-1
22:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 รอ เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต

��������������� นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women

09:00 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 7 โอคแลนด์เอฟเอฟ (ญ) 0-3

��������������� บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

20:30 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ รอ เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า
21:00 เอฟเค ครูปา รอ เอฟเค สลาวิย่า

��������������� ฮอลแลนด์ Derde Divisie

19:30 เอซีวี แอสเซ่น รอ เอฟซี ไรน์ฟอเกลส์

��������������� ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:30 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส รอ ไรจน์สเบิร์ก บอยส์
19:30 นูร์ดวิก รอ โวเลนดัม (เยาวชน)
19:30 ชีเวนนินเกน รอ สปาเคนเบิร์ก
20:00 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม รอ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)
20:30 ทีอีซี รอ เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก
22:59 เดอ ทริฟเฟอร์ส รอ โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี

��������������� เดนมาร์ก - 4.Liga

17:00 บี 1908 2 - 3 บรอนชอยจ์ 2-1
17:00 จีวีไอ 1 - 1 เกรฟ 0-0
18:00 อัลเรโรด เอฟเค 1 - 3 นาเอสเวด ไอเอฟ 2 1-0

��������������� โครเอเชีย 2.Division

21:00 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 1 - 0 เอ็นเค จารูน 0-0
21:00 ดราโกโวลแยค รอ รูเดส

��������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

20:00 วิทยาลัยคอรินเทียนส 1 - 0 มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก 0-0

��������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 5 - 0 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 3-0
20:00 บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) 3 - 2 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 2-2
20:00 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 3 - 0 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 1-0

��������������� โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

21:00 ซีเอฟอาร์คลูจ์ 2 รอ บิฮอร์ โอราเดีย
21:00 เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ 1 - 2 เอสอาร์ บราซอฟ 1-1

��������������� อิตาลี Serie D

20:00 ปอร์โต้กรูโร รอ ยูเอส เลวิโก เทอร์เม
20:00 เอสเอส โนล่า 1925 รอ ปอติซี 1906

��������������� สเปน Segunda Women

17:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 3 - 0 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 1-0
17:00 บาร์เซโลนา บี (ญ) 4 - 1 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 2-1

��������������� อิสราเอล C ลีก

20:30 เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา รอ บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล
00:45 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส รอ ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี
00:45 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว รอ เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม

���������������

14:30 ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) 3 - 1 เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) 2-0
14:30 แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 0 - 0 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 0-0
15:00 ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) 0 - 5 ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) 0-1
16:20 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) 1 - 0 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 0-0
19:50 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 1 - 0 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 1-0
20:00 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 3 - 0 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 1-0
20:30 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) รอ มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19)
22:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) รอ บีไน ซาคห์นิน(ยู19)

��������������� Northern Ireland League

19:00 มหาวิทยาลัยควีนส์ รอ พอร์ตสตีวาร์ท

���������������

22:00 เบนฟิก้า ( ญ ) รอ วาลาดาเรส ไกอา เอฟซี (ญ)

���������������

22:59 ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) รอ เรอัล เบติส (ยู 19)

���������������

17:00 ริโอ อาฟ(ยู 19) 1 - 0 เบาวิสต้า(ยู 19) 0-0
19:00 มาริติโม ยู19 1 - 3 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 1-3
21:00 เมียเรอเลนเซ่(ยู19) รอ มารินยาส เอฟซี(ยู19)
22:00 เบเลเนนส์(ยู 19) รอ นาซิโอนัล (ยู19)
22:59 กรูโป สปอร์ติโว ลัวเรส(ยู19) รอ อูเนียว ไลเรีย(ยู 19)

��������������� ยูฟ่าเนชันส์ลีก

20:00 อารเมเนีย 0 - 5 ยูเครน 0-1
22:59 สโลวีเนีย 2 - 1 นอร์เวย์ 0-0
22:59 ไอร์แลนด์เหนือ 2 - 1 โคโซโว 0-0
01:45 สาธารณรัฐเช็ก 0 - 4 โปรตุเกส 0-2
01:45 สกอตแลนด์ 2 - 1 ไอร์แลนด์ 0-1
01:45 เซอร์เบีย 4 - 1 สวีเดน 2-1
01:45 ไซปรัส 1 - 0 กรีซ 1-0
01:45 อิสราเอล 2 - 1 แอลเบเนีย 0-0
01:45 สเปน 1 - 2 สวิตเซอร์แลนด์ 0-1

���������������

05:30 เอสวีดาโคตา รอ เอสวีบริแทนเนีย

���������������

21:00 เอ็นเค ซาวรัค รอ ดราว่า

���������������

21:00 อูเบอร์ลันเดีย(เยาวชน) รอ โคอิมบรา อีซี (ยู 20)
01:00 บอสตันซิตี้ เอฟซีบราซิล(ยู 20) รอ เบติส เอฟซี (ยู 20)

���������������

19:00 ซีดี มอนทิคาร์โล 2 - 0 เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า 0-0

���������������

21:00 อัลเวเชิร์ช รอ เลสตัน เอฟซี
21:00 เบดฟอร์ด ทาวน์ รอ อีกส์สตัน เอฟซี
21:00 รูเชล โอลิมปิค รอ รอยสตัน ทาวน์
21:00 สตัวร์บริดจ์ รอ ฮิทชิน ทาวน์
21:00 แทมเวิร์ธ รอ คิงส์ แลงลีย์
21:00 บาร์เวล รอ รัชเดน ไดมอนด์
21:00 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ รอ บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 นีดแฮมมาร์เก็ต รอ ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต
21:00 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ รอ เรดดิตช์ ยูไนเตด
21:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ รอ นูเนียตัน โบโรห์

���������������

17:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) 0 - 2 เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) 0-0

���������������

20:30 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี รอ กอยเตร ยูไนเต็ค
20:30 ลันวิท เมเจอร์ รอ แอ็บบี้ เกวิน นิ
20:30 กุลสฟิลด์ เอฟซี รอ เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์
20:30 โมลด อเล็กซานดรา รอ รูตินทาวน์ เอฟซี
20:30 คุมบราน เซลติก รอ ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก
20:30 มหาวิทยาลัยสวอนซี รอ แอลลาเนลี
20:30 เกรสฟอร์ดแอธเลติก รอ โฮลลีย์เวลล์

���������������

21:00 เจดรัน โพเรค รอ เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909

���������������

14:00 โซล ยูไนเต็ด 1 - 2 ชุงจูซิติเซ็น 1-0

���������������

01:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) รอ เนาติโก พีอี (เยาวชน)

���������������

22:00 เมริดา เอดี 1 - 1 ซาลามังก้า 0-0
22:00 โอซาซูน่า บี 0 - 2 เอลเดนเซ่ 0-0
22:59 เซลต้า บีโก้ บี 1 - 1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 1-1
00:00 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 1 - 1 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0-0
00:00 แอธเลติก บิลเบา บี 1 - 1 เรอัล โซเซียดาด บี 0-0
00:00 บาร์เซโลน่า บี 2 - 0 เรอัล มูร์เซีย 1-0
00:00 อัลเจซีราส 1 - 1 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 1-0

���������������

07:00 เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด รอ แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์
08:00 แทมปิโก มาเดโร รอ อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู

���������������

20:00 เรนาเต้ (ยู 19) 2 - 1 โมเดน่า(ยู20) 2-1
20:00 บารี่ (เยาวชน) รอ แฟร์มานา(ยู19)

���������������

16:00 สโลวาน บราติสลาวา (ญ) 3 - 0 สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) 0-0
21:00 เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) รอ เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ)

���������������

06:00 โตรอนโต้ เอฟซี 2 รอ เบธเลเฮม สตีล

���������������

18:00 นาซาฟ การ์ชิ บี รอ โลโคโมทีฟ บีเอฟเค

���������������

01:00 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ 1 - 6 เซา กอนซาโล 1-2

��������������� 25/09/2565

��������������� BRA SPC
��������������� Brazil DDL
��������������� ENG UD1
��������������� GER D5
��������������� ISR U19
��������������� NOR D4
��������������� Northern Ireland League
��������������� Portugal Campeonato Nacional
��������������� UAE ลีก ดิวิชั่น 1
��������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������� USL ดิวิชั่น 1
��������������� กระชับมิตร
��������������� กระชับมิตร คัพ
��������������� กัวเตมา ลาลีกา
��������������� กัวเตมาลา D2
��������������� กานาพรีเมียร์
��������������� เกาหลี ชาเลน ลีก
��������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
��������������� คอสตาริกา 2.Liga
��������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เค ลีก ชาเลน
��������������� โครเอเชีย 2.Division
��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
��������������� โคลัมเบีย U19 ลีก
��������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3
��������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1
��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
��������������� เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
��������������� เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
��������������� เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ
��������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
��������������� ชเลสวิกลีกา
��������������� ชิลี Primera D
��������������� ชิลี คัพ
��������������� ชิลี พรีเมียร์ บี
��������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
��������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน
��������������� ซิมบับเวพรีเมียร์
��������������� ซูเปอร์ลีก จีน
��������������� เซเรีย บี บราซิล
��������������� เซอร์เบีย Prva ลีกา
��������������� เซอร์เบียลีก หญิง
��������������� เดนมาร์ก - 2.Liga
��������������� เดนมาร์ก - 4.Liga
��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A
��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
��������������� ตุรกี 3. ลัก บี
��������������� ตุรกี ลีก 2
��������������� ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
��������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2
��������������� นอร์เวย์ 2.Liga
��������������� นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women
��������������� บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง
��������������� บราซิลเลียร์
��������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
��������������� บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
��������������� บาห์เรน คัพ
��������������� เบลเยี่ยม คัพ
��������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น
��������������� เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
��������������� ประเทศเยอรมนี Landespokal
��������������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
��������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2
��������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เปรู B ลีก
��������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� โปแลนด์ Div.4
��������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������� โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
��������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
��������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
��������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
��������������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน
��������������� พรีเมียร์ลีก เวลส์
��������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
��������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
��������������� ฟินแลนด์ Kolmonen
��������������� ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
��������������� ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1
��������������� ฟิลิปปินส์ UFL
��������������� ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
��������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
��������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
��������������� ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก
��������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
��������������� ภูฏาน Thimphu League
��������������� มอนเตเนโก Div.2
��������������� มาซิโดเนียลีก หญิง
��������������� มาลาวีพรีเมียร์ลีก
��������������� มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
��������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������� เม็กซิโก Segunda Division
��������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
��������������� ยูเครน U21 ลีกา
��������������� ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
��������������� ยูฟ่าเนชันส์ลีก
��������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
��������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������� เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
��������������� รัสเซีย DIV2
��������������� โรมาเนีย U19 ลีก
��������������� โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
��������������� ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
��������������� ลีกวัน อังกฤษ
��������������� ลีกอาชีพพม่า
��������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
��������������� เวียดนาม ดิวิชั่น 1
��������������� เวียดนามผู้หญิงแชมป์
��������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������� สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ
��������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
��������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
��������������� สเปน Segunda Women
��������������� สเปน ลาลีกา 2
��������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
��������������� สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
��������������� สโลวาเกีย 3.Liga
��������������� สโลวาเกีย คัพ
��������������� สโลวีเนีย ลิกา 2
��������������� สวีเดน Damallsvenskan
��������������� สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������� สวีเดนดิวิชั่น 1
��������������� สวีเดนสตรี Divi.1
��������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
��������������� สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
��������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
��������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
��������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
��������������� ออสเตรีย 3.Liga
��������������� ออสเตรีย Landesliga
��������������� ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
��������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2
��������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
��������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
��������������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
��������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
��������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������� อาร์เจนตินา Torneo A
��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
��������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������� อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
��������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง
��������������� อิตาลี C1A
��������������� อิตาลี Serie D
��������������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
��������������� อิสราเอล C ลีก
��������������� อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
��������������� อุรุกวัยกันดา
��������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
��������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
��������������� เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
��������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
��������������� เอสโตเนีย Teine Liiga
��������������� แองโกลา Girabola ลีก
��������������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
��������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
��������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
��������������� โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน
��������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
��������������� ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
��������������� ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
��������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
��������������� ฮอลแลนด์ Derde Divisie
��������������� ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
��������������� ฮังการี U19 A ลีก
��������������� ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก


���������������BRA SPC, Brazil DDL, ENG UD1, GER D5, ISR U19, NOR D4, Northern Ireland League, Portugal Campeonato Nacional, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เค ลีก ชาเลน, โครเอเชีย 2.Division, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, โคลัมเบีย U19 ลีก, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี คัพ, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก จีน, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบียลีก หญิง, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ลีก 2, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women, บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง, บราซิลเลียร์, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บาห์เรน คัพ, เบลเยี่ยม คัพ, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, ประเทศเยอรมนี Landespokal, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, ภูฏาน Thimphu League, มอนเตเนโก Div.2, มาซิโดเนียลีก หญิง, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูเครน U21 ลีกา, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูฟ่าเนชันส์ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, รัสเซีย DIV2, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกอาชีพพม่า, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, เวียดนามผู้หญิงแชมป์, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย คัพ, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิสราเอล C ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Teine Liiga, แองโกลา Girabola ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอลแลนด์ Derde Divisie, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี U19 A ลีก, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,


ผลบอลสด ผลบอลเมื่อคืน บอลวันนี้ บอลพรุ่งนี้ ผลบอลเมื่อคืนทุกหลีก ผลบอลวันนี้ ผลบอลย้อนหลัง ตารางบอลพรุ่งนี้

© gool.funสงวนลิขสิทธิ์ © 2017 , Sitemap

ผลบอลเมื่อคืน , ผลบอลสดวันนี้ , ผลบอลสด , ผล บอล สด , ผล บอล สด ทุก หลีก , ผลบอลสด , รายการผลบอลสด , ผลฟุตบอลเมื่อคืน , ผลฟุตบอลวันนี้ , ผผลบอลสด , ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก , ผลบอลไทยลีก , ฟุตบอลสด , ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก , ผลฟุตบอลเมื่อคืนนี้ , สกอร์บอลสด , เมื่อคืนบอล , ตารางบอลเมื่อคืน , เช็คผลบอลเมื่อคืน , ผลบอลเมื่อคืน , รายการฟุตบอลวันนี้ , เช็คผลบอลล่าสุด , ดูผลบอลสด เมื่อคืน , ตารางบอลเมื่อวาน , เช๊คผลบอลสดๆ , ตรวจผลบอลสด , ตรวจผลบอลเมื่อคืน , บอลสดเมื่อคืน , ผลบอลวันนี้ , ผลบอลภาษาไทย , ดูบอลภาษาไทย , วิเคราะห์บอล , วิเคราะห์บอลวันนี้ , วิเคราะห์บอลพรุ่งนี้ , บอลเมื่อคืน , บอลคืนนี้ , โปรแกรมบอล , โปรแกรมบอลวันนี้ , โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ , โปรแกรมบอลคืนนี้ , โปรแกรมบอลล่วงหน้า , สรุปผลบอล , สรุปผลบอลวันนี้ , ผลบอลเมื่อวาน , สรุปผลบอลเมื่อวาน , สรุปผลบอลเมื่อคืน , สรุปผลบอลล่าสุด , ผลบอลบนมือถือ , ผลบอล เมื่อคืน ทุกคู่ , ผลบอลย้อนหลัง , วิเคราะห์ บอล วัน นี้ , ตาราง บอล วัน นี้ , ผล บอล สด 888 , บ้าน ผล บอล , ดู บอล สด , ราคา บอล , ตาราง บอล , โปรแกรม บอล , โปรแกรม บอล วัน นี้ , ผล บอล ยูโร , วิเคราะห์ บอล วัน นี้ 100 , ผล บอล 888 , บ้าน ผล บอล สด , บ้าน ผล บอล วัน นี้ , โปรแกรม ฟุตบอล , ดู ผล บอล สด , วิเคราะห์ บอล คืน นี้ , พรีเมียร์ ลีก , ผล บอล สด วัน นี้ 888 , เซียน ส เต็ ป , ผล บอล สด 888 เมื่อ คืน , ราคา บอล วัน นี้ , ฟุตบอล วัน นี้ , ที่ เด็ด บอล , ดู บอล , บ้าน ผล บอล ที่ เด็ด , ผล บอล พรีเมียร์ ลีก , บอล ยูโร , ดู ผล บอล , ผล บอล ล่าสุด , วิเคราะห์ ผล บอล วัน นี้ , บ้าน ผล บอล 888 , ที่ เด็ด บอล วัน นี้ , วิจารณ์ บอล วัน นี้ , ตาราง ฟุตบอล , บ้าน ผล บอ , ผล บอล เมื่อ คืน ทุก ลีก , ผล บอล เมือ คืน , ผล บอล สด 888 เมื่อ คืน นี้ , เช็ค ผล บอล เมื่อ คืน , บ้าน บอล คืน นี้ , ผล ฟุตบอล เมื่อ คืน , ผล บ , ราคา ต่อ รอง บอล วัน นี้ , ตาราง ถ่าย บอล , สกอร์ บอล สด , บ้าน บอล 888 , ผล บอล วัน นี้ ล่าสุด , บอล เด็ด วัน นี้ , 7m ผล บอล สด เมื่อ คืน ,